ARDUINO-logo

ARDUINO RFLINK-Haɗa UART mara waya zuwa Module I2C ARDUINO-RFLINK-Mix-Wireless-UART-zuwa-I2C-Module-samfurin-hoton

RFLINK-Mix Wireless UART-to-I2C babban rukunin mara waya ne mai sauƙin amfani wanda ke ba masu amfani damar saita na'urorin I2C da sauri. Ba kwa buƙatar haɗa igiyoyi masu tsayi da yawa daga tashar tashar I2C zuwa na'urorin I2C ɗaya bayan ɗaya. Kuna buƙatar kawai haɗa tushen UART na RFLINK-Mix zuwa ƙirar UART na babban iko (Arduino, Raspberry Pi, kowane HOST), da na'urorin BAWAN I2C zuwa RFLINK-Mix akan gefen I2C Master, mara waya ta UART- to-I2C tsarin yana shirye don tafiya.

Siffar Module da girma

Tsarin RFLINK-Mix UART-to-I2C yana ƙunshe da yanki ɗaya na Tushen UART (hagu) kuma har zuwa guda huɗu Gefen Na'urar I2C (samfurin RFLINK-Mix I2C shine Jagora- gefen dama na hoton da ke ƙasa, mai lamba 0). ~ 3). Siffar nau'in biyu iri ɗaya ne, amma ana iya gano ta ta akwatin rajistan alamar a baya .
Kamar yadda aka nuna a cikin hoton da ke ƙasa, adadi na hagu shine ɓangaren ɓangaren, sauran kuma suna gefen lakabin Adireshin Ƙungiya na wannan rukuni na RFLINK-UART ROOT modules shine 0001, baud rate 19200. RFLINK I2C Device is Device 0 (CLK 1.4) M), Na'ura 1 (CLK 400K), Na'ura 2 (CLK 400K), Na'ura 3 (CLK 100K). , adireshin rukuni shine 0001, Ana iya zaɓar agogo a lokacin siye

ARDUINO-RFLINK-Mix-Wireless-UART-zuwa-I2C-Module-01

Halayen module

  1. Ƙa'idar aikitage: 3.3 ~ 5.5V
  2. Mitar RF: 2400MHz ~ 2480MHz.
  3. Amfanin wutar lantarki: 24mA@ +5dBm a yanayin TX da 23mA a yanayin RX.
  4. Ikon watsawa: +5dBm
  5. Nisan watsawa: kimanin 80 zuwa 100m a cikin sararin samaniya
  6. Baud Rate (TUSHEN UART): 9,600bps ko 19,200bps
  7. Agogo (I2C MASTER): 1.2M/750K/400K/200K/100K/50K/25K/12.5K (Tsohon 400K)
  8. Girma: 25mm x 15mm x 2mm (LxWxH)
  9. Yana goyan bayan canja wurin 1-zuwa-1 ko 1-zuwa-yawan (har zuwa huɗu), kuma ana amfani dashi a yanayin umarni lokacin amfani da 1-zuwa-yawan Umurni zaɓi na'urar da za a watsa da ita. .

Ma'anar fil fil

Tushen UARTARDUINO-RFLINK-Mix-Wireless-UART-zuwa-I2C-Module-02
Na'urar I2CARDUINO-RFLINK-Mix-Wireless-UART-zuwa-I2C-Module-03
GNDda Ground
+5Vku 5V voltage shigar
Farashin TXè yayi dace da RX na motherboard UART
Farashin RXè yayi dace da TX na motherboard UART
CEBè Wannan CEB ya kamata ya haɗa zuwa ƙasa (GND), sannan tsarin zai kasance mai ƙarfi kuma ana iya amfani dashi azaman aikin sarrafa wutar lantarki.
FITAFin ɗin fitarwa na IO Port
(A kunne/Kashe fitarwa)
INèInput fil na IO Port (A kunne/Kashe karɓa).
GNDda Ground
+5Vku 5V voltage shigar
Farashin SCLè yayi daidai da SCL (Serial Clock Line serial clock) na na'urar I2C Slave
SDAè yayi dace da SDA (Layin Lissafin Lissafin Lissafin Lissafi) zuwa na'urar Bawan I2C
CEBè Wannan CEB ya kamata ya haɗa zuwa ƙasa (GND), sannan tsarin zai kasance mai ƙarfi kuma ana iya amfani dashi azaman aikin sarrafa wutar lantarki.
FITAFin fil na IO Port (A kunne/Kashe fitarwa)
CMD_ModeTushen don yanayin farawa fil, ƙarancin aiki INèInput fil na IO Port (A kunne/Kashe karɓa).

Yadda ake amfani

Wannan ƙirar tana goyan bayan ƙirar Liquid Crystal I2C LCD, wanda ke sarrafa nau'ikan LCDs da yawa ta hanyar sadarwar sadarwar UART.
ARDUINO-RFLINK-Mix-Wireless-UART-zuwa-I2C-Module-04

Kuna iya sauke wannan RFLINK-Mix UART-to-I2C amfani misaliampda official website http://www.sunplusit.com/TW/Shop/IoT/Document.

Takardu / Albarkatu

ARDUINO RFLINK-Haɗa UART mara waya zuwa Module I2C [pdf] Manual mai amfani
RFLINK-Mix, UART mara waya zuwa Module I2C, RFLINK-Haɗa UART mara waya zuwa Module I2C
ARDUINO RFLINK-Haɗa UART mara waya zuwa Module I2C [pdf] Manual mai amfani
RFLINK-Haɗa UART mara waya zuwa Module I2C, Haɗa UART mara waya zuwa Module I2C, UART zuwa Module I2C, UART zuwa I2C Module, Module I2C, Module

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *