Amazon Echo Frames (Gen na biyu)

Amazon Echo Frames (Gen na biyu)

JAGORANTAR MAI AMFANI

BARKA DA SHARRIN ECHO

Muna fatan ku ji daɗin Echo Frames ɗin ku kamar yadda muka ji daɗin ƙirƙira su. Muna fatan ku ji daɗin Echo Frames ɗin ku kamar yadda muka ji daɗin ƙirƙira su.

KARSHEVIEW

KARSHEVIEW

MULKI

1 . Maɓallin Aiki

  • WUTA A kunne/Sake haɗi/WAKE : Danna maɓallin aiki sau ɗaya.
  • BIYU : Tare da Firam ɗin Echo ɗinku a kashe, danna kuma riƙe maɓallin aikin har sai yanayin yanayin ya yi ja da shuɗi, sannan a saki maɓallin.
  • MAGANA ZUWA ALEXA : Baya ga murya, zaku iya danna maɓallin aiki sau ɗaya, sannan ku tambaya ba tare da faɗin "Alexa ba".
  • A KASHE/KUNNA SANARWA MIC & WAYA : Danna maɓallin aiki sau biyu.
  • WUTA KASHE : Latsa ka riƙe maɓallin aikin har sai yanayin yanayin ya juya ja, sannan a saki maɓallin.

2 .Kwantar da ƙara

  • CARA KARYA : Danna gaban sarrafa ƙara.
  • RAGE MAGANA : Danna baya na sarrafa ƙara.

3. Kunshin Tabawa

  • KARBI KIRAN/KARBAR SANARWA : Doke ko wane hanya.
  • KIRAN SANARWA/KIRA/KIRA : Taɓa.
  • ACCESS OS MATAIMAKI : Dogon riko.
  • A DASHE KADUNA : Matsa kushin taɓawa.
  • CIGABA DA KADUNA : Matsa kushin taɓawa sau biyu.

Kushin taɓawa

HASKE MATSAYI

Blue/ Ja YANAYIN RUWA: Janye mai kyalli
Cyan / Blue ALEXA MAI AIKI: Kifi Cyan/ Blue
Fari MATAIMAKIN OS MAI AIKI: Fari mai ƙarfi
Ja KUSKURE / MIC & SANARWA WAYAR A KASHE: Ja mai kiftawa

Hasken Matsayi

BAYANIN KULA

Dubi “Muhimmin Bayanin Samfura” don wasu aminci, amfani, da umarnin kulawa.

Kulawa

GABATARWA

Bari mu tabbatar da Ec ho Fr ya dace da kyau kafin ku sami ruwan tabarau na magani.

Duba yankunan da ke gaba

1. GASKIYAR TSARKI
Saka Echo Frames kuma zame su har zuwa baya, don haka suna zaune cikin kwanciyar hankali akan hancin ku. Haikali (hanyoyi) bai kamata su matsa zuwa kunnuwanku ba.

2. GADAR HANCI
Hancin ku yakamata yayi daidai da kyau a ƙarƙashin gadar firam ɗin kuma firam ɗin kada su zama matsi ko sako-sako. Idan firam ɗin suna zamewa ƙasa da hanci, yi gyare-gyare ga tukwici na haikali ta bin umarnin
a shafi na gaba.

Yankuna

MAGANAR KYAUTA KYAUTA

Yadda Ake Daidaita?

1. YIN GYARA

Don farawa, gwada firam ɗin. Idan ana buƙatar daidaitawa, riƙe a hankali akan yankin shuɗi mai haske kuma lanƙwasa kaɗan har sai firam ɗin sun dace da kyau.

GYARA

Idan firam ɗin ba su da daɗi ko kuna jin girman bai dace ba, da fatan za a dawo mana da su.

2. GYARA KUNYA

Don ingantaccen firam ɗin kwanciyar hankali, tukwici na haikalin ya kamata su bi curvature na kunnuwanku.

KYAUTATA

ABUBUWA DA AKE GWADA

Littattafan sauti da Kwasfan fayiloli

  • Alexa, ci gaba da littafin jiyo na.
  • Alexa, kunna faifan podcast Planet f\1oney.

Labarai da Bayani

  • Alexa, kunna labarai.
  • Alexa, menene ke faruwa?

Sadarwa

  • Alexa, kira Kari.
  • Alexa, sanar 'Ina komawa gida.'

Gidan Smart

  • Alexa, kunna fitilun hallway.
  • Alexa, an kulle ƙofar gaba?

Tunatarwa da Lissafi

  • Alexa, tunatar da ni in sayi tikiti.
  • Alexa, ƙara 'ɗauki abincin dare' zuwa jerin abubuwan da zan yi.

Mai Amfani Sanin

  • Alexa, menene matakin batir?
  • Alexa, menene lokaci?

Don ƙarin koyo game da wasu abubuwan da Echo Frames ɗinku na iya yi, je zuwa saitunan na'urar a cikin aikace -aikacen Alexa.

KYAUTA DON KIYAYE SIRRINKA

Amazon yana ƙirƙira na'urorin Alexa da Echo tare da yadudduka na kariya ta sirri da yawa. Daga sarrafa makirufo zuwa iyawar view kuma share rikodin muryar ku, kuna da gaskiya da iko akan ƙwarewar Alexa. Don ƙarin koyo game da yadda Amazon ke kare sirrin ku, ziyarci www.amazon.com/alexaprivacy.

Haɗa FRAM ɗin Echo ɗinku tare da SAURAN NA'urori

Don haɗa firam ɗin Echo ɗin ku tare da wasu na'urorin Bluetooth, kashe firam ɗin ku, sannan danna
kuma ka riƙe maɓallin aikin har sai yanayin haske ya yi ja da shuɗi. Na gaba, a kan kwamfutar tafi-da-gidanka ko wata na'ura da ke da goyan bayan Bluetooth, je zuwa saitunan Bluetooth kuma nemi Echo Frames don haɗawa. Don musanya tsakanin na'urorin Bluetooth guda biyu, zaɓi Echo Frames a cikin saitunan Bluetooth na na'urar. Ayyukan Alexa za su kasance kawai lokacin da aka haɗa su zuwa aikace-aikacen Alexa.

Don gyara matsala da ƙarin bayani, je zuwa Taimako & Ra'ayoyi a cikin aikace -aikacen Alexa.

MUHIMMAN BAYANIN KYAUTATA

Nuna Amfani: Fuskokin Echo sune firam ɗin kallo da aka yi niyya don riƙe ruwan tabarau. Suna zuwa da ruwan tabarau marasa gyara.

BAYANIN TSIRA 

RASHIN BIN WADANNAN URUMAR TSIRA IYA SAKAMAKON WUTA, HUKUNCIN LANTARKI, KO WASU RUNA KO LALATA. KIYAYE WADANNAN
UMARNI DOMIN NUNA NAN GABA.

KUYI HANKALI

KULA. Mai kama da sauran na’urorin lantarki, amfani da Echo Frames na iya karkatar da hankalin ku daga wasu ayyuka ko kuma tawaya ikon jin sautunan da ke kewaye, gami da ƙararrawa da siginar faɗakarwa. Na'urarka kuma ta ƙunshi hasken LED mai gani wanda zai iya raba hankalinka. Don lafiyar ku da lafiyar wasu, ku guji amfani da wannan na’ura ta hanyar da zata shagaltar da ku daga ayyukan da ke buƙatar kulawar ku. Don tsohonample, tuƙi mai karkata hankali na iya zama haɗari kuma yana haifar da mummunan rauni, mutuwa, ko asarar dukiya. Koyaushe kula da hankali ga hanya. Kada ku ƙyale hulɗa tare da wannan na'urar ko Alexa ta raba hankalin ku yayin tuki. Bincika kuma kuyi biyayya da dokokin da suka dace akan amfani da wannan na'urar yayin aiki da abin hawa. Kai kaɗai ke da alhakin sarrafa abin hawan ka lafiya da bin duk dokokin da suka dace game da amfani da na'urorin lantarki yayin tuƙi. Koyaushe kiyaye alamun tituna da aka buga, dokar hanya, da yanayin hanya.

Kashe na'urar ko daidaita ƙarar ku idan kun ga tana kawo cikas ko jan hankali yayin gudanar da kowace irin abin hawa ko yin duk wani aiki da ke buƙatar cikakkiyar kulawar ku.

TSAFTA BATURE

HANNU DA KULA. Wannan na'urar ta ƙunshi batirin polymer lithium-ion polymer mai caji kuma yakamata a maye gurbinsa da ƙwararren mai bada sabis. Kada a sake tarwatsawa, buɗewa, murkushe, lanƙwasa, naƙasa, huda, sarewa ko ƙoƙarin samun damar baturi. Kada a gyara ko sake kera batirin, ƙoƙarin shigar da abubuwan waje a cikin batirin, ko nutsewa ko fallasa shi zuwa ruwa ko wasu ruwa, fallasa wuta, fashewa ko wata haɗari. Yi amfani da baturi kawai don tsarin da aka ayyana shi. Amfani da batirin da bai cancanta ba ko caja na iya haifar da haɗarin wuta, fashewa, ɓarna ko wasu haɗari. Kada ku taƙaita batir ko ba da damar abubuwa masu ƙarfe su sadu da tashoshin baturi. Guji faduwa na'urar. Idan na'urar ta faɗi, musamman akan farfajiya mai ƙarfi, kuma mai amfani yana zargin ɓarna, daina amfani kuma kar a yi ƙoƙarin gyara. Tuntuɓi Sabis na Abokin Ciniki na Amazon don taimako.

Ajiye wannan na'urar da adaftar wutar da aka haɗa a wuri mai iska mai kyau kuma nesa da tushen zafi, musamman lokacin amfani ko caji. Kada ku sa Frames Echo lokacin cajin na'urar. Don ƙarin bayani game da batura, je zuwa http://www.amazon.com/devicesupport. Yakamata ayi cajin wannan na'urar ta amfani da kebul da adaftar da aka haɗa da na'urar. Kada kayi cajin wannan na'urar kusa da ruwa ko cikin yanayi mai tsananin zafi. Yi amfani da na'urorin haɗi kawai da aka haɗa da wannan na'urar.

KA NISANCI SAURARON SAURARA A CIKIN MULKI. Tsawon sauraron mai kunnawa da babban murya na iya lalata kunnen mai amfani. Don hana yuwuwar lalacewar ji, masu amfani kada su saurara a manyan ƙarar girma na dogon lokaci.

KAR KA YI AMFANI DA TSARE IDO! ON. An gwada ruwan tabarau na wannan na’urar azaman tasiri mai jurewa a cikin ma’anar 21 CFR 801.410, amma ba ta da ƙarfi ko kuma ba za a iya rushe ta ba.

WANNAN NA'URAR TA KUNSHI MAGNETS

Wannan na'urar da kebul na caji ta ƙunshi maganadiso. A ƙarƙashin wasu yanayi, maganadisu na iya haifar da tsangwama ga wasu na'urorin likitanci na ciki,
ciki har da masu sarrafa bugun zuciya da famfunan insulin. Wannan na'urar da waɗannan na'urorin haɗi yakamata a kiyaye su daga irin waɗannan na'urorin likitanci.

KARIYAR RUWA

Kodayake an gwada wannan na'urar don yin aiki da IEC 60529 IPX4, na'urar ba ta da ruwa kuma bai kamata a nutsar da ita cikin ruwa ko wasu abubuwan ruwa ba.

  • Kada ku kurkura ƙarƙashin ruwan gudu.
  • Kar a zubar da abinci, mai, magarya, ko wasu abubuwa masu kyama akan na'urar.
  • Kada a bijirar da na'urar ga ruwa mai matsewa, ruwa mai saurin gudu, ruwan sabulu, ko yanayi mai tsananin zafi (kamar ɗakin tururi).
  • Kar a nutsar da na'urar a cikin ruwa ko sanya na'urar ga ruwan teku, ruwan gishiri, ruwan chlorinated, ko wasu ruwaye (kamar abubuwan sha).
  • Kada ku sanya na'urar yayin da kuke shiga wasanni na ruwa, misali ninkaya, wasan kan ruwa, hawan igiyar ruwa, da sauransu.
    Idan na'urarka tana fuskantar ruwa ko gumi, bi waɗannan umarnin:
  • Goge na'urar da zane mai laushi, bushe.
  • Bada na'urar ta bushe gabaɗaya a wuri mai kyau. Kada kayi ƙoƙarin bushe na'urar tare da tushen zafi na waje {kamar microwave, tanda, ko bushewar gashi). Rashin bushewar na'urar da kyau kafin yin caji na iya haifar da gazawar aiki, al'amurran caji, ko lalata abubuwan da ke cikin lokaci.

Zubawa ko in ba haka ba ɓata Echo Frames na iya ƙara yuwuwar fallasa ruwa ko gumi na iya cutar da na'urar.

SAURAN AMFANI DA KYAUTA

Tsaftace wannan na'urar da busasshiyar kyalle mai laushi. Kada a yi amfani da ruwa, sinadarai, ko kayan shafa don tsaftace firam ɗin. Don tsaftace ruwan tabarau, yi amfani da mai tsabtace ruwan tabarau mara barasa da yadi mai laushi.
Rashin kulawa da wannan na’ura na iya haifar da haushi ko rauni. Idan fata, ji ko wasu matsaloli na tasowa, daina amfani da kai tsaye kuma tuntuɓi likita.
Don rage haɗarin fitowar electrostatic yayin tuntuɓar wannan na'urar, guji irin wannan hulɗa a cikin busassun yanayi.
Kada ka bijirar da wannan na’ura ga matsanancin zafi ko sanyi. Ajiye su a wani wuri inda yanayin zafi ya kasance tsakanin ma'aunin zafin jiki na ajiya da aka tsara a cikin wannan jagorar. An tsara na'urar da kayan haɗin da aka haɗa don yin aiki a cikin ma'aunin zafin aiki da aka bayyana a cikin wannan jagorar. Idan yayi zafi sosai ko yayi sanyi, maiyuwa bazai kunna ko aiki yadda yakamata ba har sai sun dumama ko sanyaya, kamar yadda lamarin yake, zuwa cikin ma'aunin zafin jiki da ya dace.
Na'urar da kayan aikinta da aka haɗa ba nufin yara bane kuma bai kamata yara 'yan ƙasa da shekaru 14 su yi amfani da ita ba.
Don ƙarin aminci, yarda, sake yin amfani da su da sauran mahimman bayanai game da na'urarka, da fatan za a duba www.amazon.com/devicesupport da Alexa app a cikin Taimako & Feedback> Doka & Biyayya.

HIDIMAR NA'URARKA

Idan kuna zargin na'urar ko kayan haɗin da aka haɗa sun lalace, dakatar da amfani nan da nan kuma tuntuɓi Tallafin Abokin Ciniki na Amazon. Za a iya samun bayanan tuntuɓar a http://www.amazon.com/devicesupport. Kuskuren sabis na iya ɓata garanti.

MAGANAR KIYAYEWA FCC

Wannan na'urar ta bi sashe na 15 na Dokokin FCC. Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa: (1) Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma (2) dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.
Ƙarfin fitarwa na fasahar rediyon da aka yi amfani da ita a cikin Samfuran yana ƙasa da iyakokin mitar rediyo da FCC ta saita. Koyaya, ana ba da shawarar yin amfani da samfuran ta hanyar da ke rage yuwuwar hulɗar ɗan adam yayin aiki na yau da kullun.
Canje -canje ko gyare -gyare ga samfur ta mai amfani waɗanda ba a amince da su ta musamman daga ɓangaren da ke da alhakin yin biyayya na iya ɓata ikon mai amfani don sarrafa kayan aikin.
Ƙungiyar da ke da alhakin biyan FCC ita ce Amazon.com Services LLC, 410 Terry Ave North, Seattle, WA 98109 USA
Idan kuna son tuntuɓar ziyarar Amazon www.amazon.com/devicesupport, zaɓi Amurka, danna Taimako & Shirya matsala, sannan gungura zuwa kasan shafin kuma ƙarƙashin zaɓin Talk to Associate, danna Contact Us.
Sunan Na'ura: Frames Echo

SAKE INGANTA NA'URARKU DA KYAU

A wasu wurare, ana tsara zubar da wasu na'urorin lantarki. Tabbatar cewa kun zubar, ko sake sarrafa na'urarku daidai da dokokin gida da ƙa'idodin ku. Don bayani game da sake amfani da na'urar ku, je zuwa www.amazon.com/devicesupport.

KARIN BAYANIN TSIRA & KIYAYEWA

Don ƙarin aminci, yarda, sake amfani da sauran mahimman bayanai game da na'urarka, da fatan za a duba www.amazon.com/devicesupport da aikace-aikacen Alexa a cikin Taimako & Feedback> Shari'a & Yarda.

ME YA HADA

1 Biyu na Echo Frames, ɗaukar akwati, zane mai tsabta, adaftar wutar lantarki, da kebul na caji.

BAYANIN KAYAN SAURARA

Lambar Samfura: Z4NEU3
Ƙimar Lantarki: SVDC, 250mA Max (Echo Frames), 100-240VAC, 50/60Hz, 0.15A ( Adaftar Wuta)
Ma'aunin Zazzabi: 32°F zuwa 95°F (0°C zuwa 35°C)
Adana Zazzabi: 14°F zuwa 113°F (-10° (zuwa 45° ())
Amintaccen aminci ga IEC 62368-1, UL 62368-1
Injiniyan Injiniya da rarraba shi, an taru a China.

SHARUDDAN & SIYASA

An kunna Frames ɗin ku tare da Alexa. Kafin amfani da Echo Frames ɗin ku, da fatan za a karanta duk sharuɗɗa, dokoki, manufofi da tanadin amfani da aka samo a cikin aikace-aikacen Alexa a cikin Taimako & Feedback> Legal & Compliance kuma ana samun su a www.amazon.com/devicesupport (a dunƙule, "Yarjejeniyoyi").
Ta amfani da firam ɗin Echo ɗinku, kun yarda Yarjejeniyar ta ɗaure ku.

GARANTI MAI KYAU

Tsarin Echo ɗinku yana rufe da Garanti mai iyaka, dalla-dalla a cikin aikace-aikacen Alexa a cikin Taimako & Feedback> Shari'a & Biyayya da a www.amazon.com/devicesupport.
Amfani da tambarin Made for iPhone yana nufin cewa an ƙera kayan haɗi don haɗawa musamman zuwa iPhone kuma mai haɓakawa ya ba da tabbacin don cika ƙa'idodin aikin Apple. Apple ba shi da alhakin aikin wannan na’urar ko bin ta da aminci da ƙa’idojin doka. Apple da iPhone alamun kasuwanci ne na Apple Inc., masu rijista a Amurka da wasu ƙasashe.
Android alamar kasuwanci ce ta Google LLC.

©2020 Amazon.com, Inc. ko masu haɗin gwiwa. Amazon, Alexa, Echo, da duk alamomin da ke da alaƙa alamun kasuwanci ne na Amazon.com, Inc. ko alaƙa.


SAUKARWA

Amazon Echo Frames (Gen na biyu) Jagorar mai amfani - [Zazzage PDF]

Amazon Echo Frames (Gen na biyu) Jagoran Fara Sauri - [Zazzage PDF]

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *