AJAX WH Tsarin Maɓallin Maɓalli mara igiyar waya
Bayanin samfur
Maɓallin Maɓalli mara igiyar waya ce ta cikin gida madannai mai saurin taɓawa wanda aka ƙera don sarrafa tsarin tsaro na Ajax. Yana ba da damar masu amfani don makamai da kwance damarar tsarin da view matsayinta na tsaro. Ana kiyaye na'urar daga ƙimantan lambar kuma tana iya ɗaga ƙararrawar shiru lokacin da aka shigar da lambar a ƙarƙashin tursasawa. Yana haɗawa da tsarin tsaro na Ajax ta hanyar amintacciyar ka'idar rediyo ta Jeweler kuma tana da kewayon sadarwa har zuwa 1,700 m a layin gani. KeyPad yana aiki ne kawai tare da cibiyoyin Ajax kuma baya goyan bayan haɗawa ta ocBridge Plus ko kayan haɗin harsashi. Ana iya saita shi ta amfani da ƙa'idodin Ajax don iOS, Android, macOS, da Windows.
Abubuwan Aiki
- Mai nuna yanayin yanayin aiki
- Mai nuna yanayin kwance cuta
- Alamar yanayin dare
- Alamar rashin aiki
- Ginin maɓallan lamba
- Share maballin
- Maɓallin aiki
- Maɓallin hannu
- Maɓallin kwance damara
- Maɓallin yanayin dare
- Tampku button
- Maɓallin Kunnawa/Kashe
- Lambar QR
Don cire kwamitin SmartBracket, zame shi ƙasa. Ana buƙatar ɓangaren ɓarna don kunna tamper idan wani yunƙuri yaga na'urar daga saman.
Ƙa'idar Aiki
KeyPad shine faifan maɓalli mai taɓawa wanda ke sarrafa yanayin tsaro na tsarin tsaro na Ajax. Yana ba masu amfani damar sarrafa yanayin tsaro na duka abu ko ƙungiyoyin mutum ɗaya da kunna yanayin Dare. Maɓallin madannai yana goyan bayan aikin ƙararrawa na shiru, wanda ke ba mai amfani damar sanar da kamfanin tsaro game da tilasta masa kwance damarar tsarin tsaro ba tare da kunna sautin siren ko sanarwar aikace-aikacen Ajax ba.
Ana iya amfani da maɓalli don sarrafa yanayin tsaro ta amfani da nau'ikan lambobin:
- Lambar faifan maɓalli: Gabaɗaya lambar da aka saita don faifan maɓalli. Ana isar da duk abubuwan da suka faru zuwa aikace-aikacen Ajax a madadin faifan maɓalli.
- Lambar mai amfani: Lambar sirri da aka saita don masu amfani da aka haɗa da cibiya. Ana isar da duk abubuwan da suka faru zuwa aikace-aikacen Ajax a madadin mai amfani.
- Lambar shiga faifan maɓalli: Lambar da aka saita don mutumin da ba shi da rajista a cikin tsarin. Abubuwan da ke da alaƙa da wannan lambar ana isar da su zuwa ƙa'idodin Ajax tare da takamaiman suna.
Adadin lambobin sirri da lambobin shiga ya dogara da ƙirar cibiya. Ana iya daidaita hasken hasken baya da ƙarar faifan maɓalli a cikin saitunan sa. Idan an cire batura, hasken baya yana kunna a ƙaramar matakin ba tare da la'akari da saitunan ba. Idan faifan maɓalli ba a taɓa tsawon daƙiƙa 4 ba, yana rage hasken hasken baya. Bayan daƙiƙa 8 na rashin aiki, yana shiga yanayin adana wuta kuma yana kashe nunin. Lura cewa shigar da umarni za a sake saitawa yayin da faifan maɓalli ke shiga yanayin adana wuta. KeyPad yana goyan bayan lambobi 4 zuwa 6. Don tabbatar da lambar da aka shigar, danna ɗaya daga cikin maɓallan masu zuwa: (hannu), (ƙara) ko (Yanayin dare). Duk wani haruffa da aka buga bisa kuskure ana iya sake saita su ta amfani da maɓallin (Sake saitin). KeyPad kuma yana goyan bayan sarrafa hanyoyin tsaro ba tare da shigar da lamba ba idan an kunna Arming without Code a cikin saitunan. Ta hanyar tsoho, an kashe wannan aikin.
Umarnin Amfani da samfur
- Tabbatar cewa KeyPad yana cikin kewayon sadarwa na cibiyar tsaro ta Ajax.
- Saita KeyPad ta amfani da ƙa'idodin Ajax don iOS, Android, macOS, ko Windows.
- Yi amfani da maɓallan lamba akan faifan maɓalli don shigar da lambar da ake so.
- Don kunna faifan maɓalli, taɓa shi don kunna maɓallin baya da ƙarar faifan maɓalli.
- Tabbatar da lambar da aka shigar ta latsa ɗaya daga cikin maɓallan masu zuwa: (hannu), (cutarwa), ko (Yanayin dare).
- Idan kun yi kuskure yayin shigar da lambar, danna maɓallin (Sake saita) don sake saita haruffa.
- Don sarrafa yanayin tsaro ba tare da shigar da lamba ba, tabbatar da cewa an kunna aikin Arming without Code a cikin saitunan.
- Idan faifan maɓalli ba a taɓa tsawon daƙiƙa 4 ba, zai rage hasken hasken baya. Bayan dakika 8 na rashin aiki, zai shiga yanayin adana wuta kuma ya kashe nuni. Lura cewa shigar da umarni za a sake saita lokacin da faifan maɓalli ya shiga yanayin adana wuta.
- Daidaita hasken baya da ƙarar faifan maɓalli a cikin saitunan sa kamar yadda kuke so.
- Idan an cire batura, hasken baya zai kunna a ƙaramar matakin ba tare da la'akari da saitunan ba.
- KeyPad mara waya ce ta cikin gida madannai mai saurin taɓawa wanda ke sarrafa tsarin tsaro na Ajax. An tsara don amfanin cikin gida. Da wannan na'urar, mai amfani zai iya ba da makamai da kuma kwance damarar tsarin kuma ya ga matsayin tsaro. Maɓallin maɓalli yana da kariya daga yunƙurin hasashen lambar kuma yana iya ƙara ƙararrawa shiru lokacin da aka shigar da lambar a ƙarƙashin tursasawa.
- Haɗawa da tsarin tsaro na Ajax ta hanyar kariyar ka'idar rediyo ta Jeweler, KeyPad yana sadarwa tare da cibiya a nesa har zuwa 1,700 m a layin gani.
bayanin kula
KeyPad yana aiki tare da cibiyoyin Ajax kawai kuma baya goyan bayan haɗa viaocBridge Plus ko kayan haɗin harsashi. - An saita na'urar ta hanyar aikace-aikacen Ajax don iOS, Android, macOS, da Windows.
Abubuwa masu aiki
- Mai nuna yanayin yanayin aiki
- Mai nuna yanayin kwance cuta
- Alamar yanayin dare
- Alamar rashin aiki
- Ginin maɓallan lamba
- Maballin "Share"
- Maballin “Aiki”
- Madannin "Arm"
- Maballin “kwance damara”
- Maballin “Yanayin dare”
- Tampku button
- Maɓallin Kunnawa/Kashe
- Lambar QR
Don cire kwamitin SmartBracket, zame shi ƙasa (ana buƙatar wani yanki mai ɓarna don kunna tamper idan akwai wani yunƙurin cire na'urar daga farfajiyar).
Ƙa'idar Aiki
KeyPad shine maɓallin taɓawa don sarrafa tsarin tsaro na Ajax. Yana sarrafa yanayin tsaro na duka abu ko ƙungiyoyin mutum ɗaya kuma yana ba da damar kunna yanayin Dare. Maɓallin madannai yana goyan bayan aikin "ƙarararrawar shiru" - mai amfani yana sanar da kamfanin tsaro game da tilasta masa kwance damarar tsarin tsaro kuma ba a fallasa shi ta sautin siren ko aikace-aikacen Ajax. Kuna iya sarrafa hanyoyin tsaro tare da faifan maɓalli ta amfani da lambobi. Kafin shigar da lambar, yakamata ku kunna (“farke”) faifan maɓalli ta taɓa shi. Lokacin da aka kunna, maɓallin hasken baya yana kunna, kuma faifan maɓalli yana ƙara.
KeyPad yana goyan bayan nau'ikan lambobi kamar haka:
- Lambar faifan maɓalli - lambar gaba ɗaya wacce aka saita don faifan maɓalli. Lokacin amfani da shi, ana isar da duk abubuwan da suka faru zuwa ƙa'idodin Ajax a madadin faifan maɓalli.
- Lambar mai amfani - lambar sirri wacce aka saita don masu amfani da aka haɗa zuwa cibiyar. Lokacin amfani da shi, ana isar da duk abubuwan da suka faru zuwa aikace-aikacen Ajax a madadin mai amfani.
- Lambar shiga faifan maɓalli - an saita don mutumin da ba shi da rajista a cikin tsarin. Lokacin amfani, ana isar da abubuwan da suka faru zuwa ƙa'idodin Ajax tare da suna mai alaƙa da wannan lambar.
bayanin kula
Adadin lambobin sirri da lambobin shiga ya dogara da ƙirar cibiya.
- Ana daidaita hasken hasken baya da ƙarar faifan maɓalli a cikin saitunan sa. Tare da fitar da batura, hasken baya yana kunna a ƙaramar matakin ba tare da la'akari da saitunan ba.
- Idan baku taɓa faifan maɓalli na tsawon daƙiƙa 4 ba, Maɓallin Maɓalli yana rage haske na hasken baya, sannan bayan daƙiƙa 8 ya shiga yanayin adana wuta kuma yana kashe nuni. Yayin da faifan maɓalli ke shiga yanayin adana wuta, yana sake saita umarnin da aka shigar!
- KeyPad yana goyan bayan lambobi 4 zuwa 6. Shigar da lambar ya kamata a lalata ta latsa ɗaya daga cikin maɓallan:
(hannu),
(kwance)
(Yanayin dare). Duk wani haruffa da aka buga bisa kuskure ana sake saita su tare da maɓalli ("Sake saitin").
KeyPad kuma yana goyan bayan sarrafa hanyoyin tsaro ba tare da shigar da lamba ba, idan an kunna aikin “Arming without Code” a cikin saitunan. An kashe wannan aikin ta tsohuwa.
KeyPad yana da maɓallin Aiki wanda ke aiki a cikin hanyoyi 3:
- A kashe - an kashe maɓallin. Babu wani abu da ke faruwa bayan dannawa.
- Ƙararrawa - bayan an danna maɓallin Aiki, tsarin yana aika ƙararrawa zuwa tashar sa ido na kamfanin tsaro, masu amfani, kuma yana kunna siren da aka haɗa da tsarin.
- Mute Interconnected Fire Detectors Ƙararrawa - bayan da Aiki button da aka latsa, da tsarin ya kashe sirens na Ajax sake ganowa. Zaɓin yana aiki ne kawai idan an kunna ƙararrawa na FireProtect masu haɗin haɗin gwiwa (Hub → Sabis na Saituna → saitunan gano wuta).
Lambar Duress
Duress Code yana ba ku damar kwaikwayi kashe ƙararrawa. Ba kamar maɓallin tsoro ba, idan an shigar da wannan lambar, mai amfani ba za a daidaita shi da sautin siren ba, kuma faifan maɓalli da ƙa'idar Ajax za su sanar da nasarar kwance damarar tsarin. A lokaci guda, kamfanin tsaro zai sami ƙararrawa.
Akwai nau'ikan lambobin tursasawa masu zuwa:
- Lambar faifan maɓalli - lambar tursasawa gabaɗaya. Lokacin amfani da shi, ana isar da abubuwan zuwa aikace-aikacen Ajax a madadin faifan maɓalli.
- Lambar Duress mai amfani - lambar tursasawa ta sirri, wanda aka saita don kowane mai amfani da aka haɗa da cibiya. Lokacin amfani da shi, ana isar da abubuwan zuwa aikace-aikacen Ajax a madadin mai amfani.
- Maɓalli Access Code — lambar tursasawa da aka saita don mutumin da ba shi da rajista a cikin tsarin. Lokacin amfani, ana isar da abubuwan da suka faru zuwa ƙa'idodin Ajax tare da suna mai alaƙa da wannan lambar.
Ƙara koyo
Kulle kai tsaye mara izini
- Idan an shigar da lambar kuskure sau uku a cikin minti 1, za a kulle faifan maɓalli don lokacin da aka keɓe a cikin saitunan. A wannan lokacin, cibiyar za ta yi watsi da duk lambobin kuma ta sanar da masu amfani da tsarin tsaro da CMS game da yunƙurin hasashen lambar.
- faifan maɓalli zai buɗe ta atomatik bayan lokacin kullewa da aka ƙare a cikin saitunan ya ƙare. Koyaya, mai amfani ko PRO tare da haƙƙin gudanarwa na iya buɗe faifan maɓalli ta hanyar ƙa'idar Ajax.
Biyu-stage makamai
- KeyPad yana shiga cikin ɗaukar makamai cikin s biyutage. Lokacin da aka kunna wannan fasalin, tsarin zai yi amfani da shi ne kawai bayan an sake sa masa hannu da SpaceControl ko bayan sakan biyu.tage detector an dawo da (ga misaliample, ta hanyar rufe ƙofar gaban da aka shigar DoorProtect).
Ƙara koyo
Yarjejeniyar canja wurin bayanai na Jeweler
- faifan maɓalli na amfani da ka'idar rediyo ta Jeweler don watsa al'amura da ƙararrawa. Wannan ka'idar canja wurin bayanai ce ta hanyoyi biyu wacce ke ba da saurin sadarwa mai inganci tsakanin cibiya da na'urorin da aka haɗa.
- Jeweler yana goyan bayan ɓoyayyen toshe tare da maɓallin aiki da kuma tantance na'urori a kowane zaman sadarwa don hana sabo.tage da na'urar spoofing. Yarjejeniyar ta ƙunshi jefa kuri'a na na'urori na yau da kullun ta hanyar cibiya a tsaka-tsaki na 12 zuwa 300 seconds (wanda aka saita a cikin Ajax app) don saka idanu kan sadarwa tare da duk na'urori da nuna matsayinsu a cikin aikace-aikacen Ajax.
Ƙari game da Jeweler
Aika abubuwan zuwa tashar sa ido
Tsarin tsaro na Ajax na iya aika da ƙararrawa zuwa PRO Desktop monitoring app da kuma cibiyar kulawa ta tsakiya (CMS) ta hanyar SurGard (ID ɗin Lamba), SIA (DC-09), ADEMCO 685, da sauran ka'idoji na mallaka. Duba jerin CMSs wanda zaku iya haɗa tsarin tsaro na Ajax anan
KeyPad na iya watsa abubuwa masu zuwa:
- An shigar da lambar tursasawa.
- Ana danna maɓallin tsoro (idan maɓallin Aiki yana aiki a yanayin maɓallin tsoro).
- Ana kulle faifan maɓalli saboda yunƙurin hasashen lamba.
- Tampƙararrawa/murmurewa.
- Asara/maidowa haɗin cibiyar sadarwa.
- An kashe/kunna faifan maɓalli na ɗan lokaci.
- Ƙoƙarin da bai yi nasara ba na makamai tsarin tsaro (tare da kunna Integrity Check).
Lokacin da aka karɓi ƙararrawa, ma'aikacin tashar sa ido na kamfanin tsaro ya san abin da ya faru da kuma inda zai aika ƙungiyar masu amsawa cikin sauri. Adireshin kowane na'urar Ajax yana ba ku damar aika ba kawai abubuwan da suka faru ba har ma da nau'in na'urar, ƙungiyar tsaro, sunan da aka sanya mata, da ɗakin zuwa PRO Desktop ko zuwa CMS. Jerin sigogin da aka watsa na iya bambanta dangane da nau'in CMS da zaɓaɓɓen ka'idar sadarwa.
bayanin kula
Ana iya samun ID na na'urar da adadin madauki (yanki) a cikin jihohin sa a cikin ƙa'idar Ajax.
Nuni
Lokacin taɓa KeyPad, tana farfaɗowa don nunawa mabuɗin rubutu da kuma nuna yanayin tsaro: Armedarke, Kwace, ko Yanayin Dare. Yanayin tsaro koyaushe na ainihi ne, ba tare da la'akari da na'urar sarrafawa da aka yi amfani da ita don canza shi ba (maɓallin kewayawa ko aikace-aikace).
Lamarin | Nuni |
Alamar rashin aiki X kiftawa |
Mai nuna alama yana sanar da rashin sadarwa tare da buɗe cibiya ko murfin faifan maɓalli. Kuna iya dubawa dalilin rashin aiki a cikin Ajax Tsarin Tsaro app |
An danna maballin KeyPad |
Shortaramin ƙaramin kara, yanayin ɗamarar ɗamarar da ke cikin wutar ta haskaka ido sau ɗaya |
Tsarin yana dauke da makamai |
Signalaramin siginar sauti, Yanayin Armedauka / Yanayin dare Mai nuna alama LED haske |
An kwance damarar tsarin |
Siginan sauti biyu masu gajarta, LED ya kwance makamin LED yana haskakawa |
Lambar wucewa mara daidai |
Dogon siginar sauti, hasken baya na madannai yana ƙiftawa sau 3 |
Ana gano rashin aiki lokacin yin makamai (misali, an rasa mai ganowa) | Beara mai tsayi, yanayin ɗamarar ɗamarar ta yanzu tana yin haske sau 3 |
Hubungiyar ba ta amsa umarnin ba - babu haɗi | Dogon siginar sauti, mai matsalar aiki mara kyau yana haskakawa |
KeyPad yana kulle bayan ƙoƙari mara nasara 3 don shigar da lambar wucewa | Dogon siginar sauti, alamun yanayin tsaro suna yin ƙyalli lokaci guda |
Ƙananan baturi | Bayan ba da makamai/ kwance damarar tsarin, alamar rashin aiki tana kyaftawa da kyau. Ana kulle madannai yayin da mai nuna alama ke kiftawa.
Lokacin kunna KeyPad tare da ƙananan batura, zai yi ƙara tare da siginar sauti mai tsawo, mai nuna rashin aiki yana haskakawa sannan ya kashe. |
Haɗawa
Kafin haɗa na'urar:
- Kunna cibiyar kuma duba haɗin Intanet ɗin sa (tambarin yana haskaka fari ko kore).
- Shigar Ajax app. Ƙirƙiri asusun, ƙara cibiya zuwa ƙa'idar, kuma ƙirƙirar aƙalla daki ɗaya.
- Tabbatar cewa cibiyar ba ta da makamai, kuma ba ta sabunta ta duba matsayinta a cikin ƙa'idar Ajax.
bayanin kula
Masu amfani da haƙƙin gudanarwa kawai za su iya ƙara na'ura zuwa ƙa'idar
Yadda ake hada KeyPad zuwa hub:
- Zaɓi zaɓin Ƙara Na'ura a cikin Ajax app.
- Sunan na'urar, duba/rubutu da hannu da lambar QR (wanda ke jikin jiki da marufi), sannan zaɓi ɗakin wurin.
- Zaɓi Ƙara - za a fara kirgawa.
- Kunna faifan maɓalli ta hanyar riƙe maɓallin wuta na tsawon daƙiƙa 3 - zai yi kiftawa sau ɗaya tare da hasken baya na madannai.
Don ganowa da haɗa haɗin gwiwa ya faru, KeyPad ya kamata ya kasance a cikin kewayon cibiyar sadarwar mara waya ta cibiya (a abu ɗaya mai kariya). Ana aika buƙatar haɗi zuwa cibiyar na ɗan gajeren lokaci a lokacin kunna na'urar. Idan KeyPad ya kasa haɗi zuwa cibiyar, kashe shi na tsawon daƙiƙa 5 kuma sake gwada na'urar da aka haɗa zata bayyana a cikin jerin na'urorin app. Sabunta matsayin na'urar a cikin jeri ya dogara da tazarar ping mai ganowa a cikin saitunan cibiyar (ƙimar tsoho shine sakan 36).
bayanin kula
Babu lambobin da aka riga aka saita don maɓalli. Kafin amfani da faifan maɓalli, saita duk lambobi masu mahimmanci: lambar faifan maɓalli (gaba ɗaya), lambobin mai amfani na sirri, da lambobin tursasawa (na gabaɗaya da na sirri).
Zabar Wuri
Wurin da na'urar take ya dogara da nisanta daga cibiyar, da kuma cikas da ke hana watsa siginar rediyo: bango, kofofi, da manyan abubuwa a cikin dakin.
bayanin kula
An kera na'urar ne don amfanin cikin gida kawai.
Kada ku sanya KeyPad:
- Kusa da kayan aikin watsa rediyo, gami da wadanda ke aiki a hanyoyin sadarwar wayoyin hannu na 2G / 3G / 4G, masu ba da hanya ta Wi-Fi, masu daukar hoto, tashoshin rediyo, da kuma cibiyar Ajax (tana amfani da hanyar sadarwar GSM).
- Kusa da wayoyin lantarki.
- Kusa da abubuwa na ƙarfe da madubai waɗanda zasu iya haifar da tashewar siginar rediyo ko inuwa.
- A waje da harabar (a waje)
- Ciki a cikin gida tare da zafin jiki da zafi sama da kewayon iyakoki da aka halatta.
- Kusa fiye da 1 m zuwa matattarar.
bayanin kula
Bincika ƙarfin siginar Jeweler a wurin shigarwa
- Yayin gwaji, ana nuna matakin siginar a cikin ƙa'idar da kuma kan madannai tare da alamun yanayin tsaro
(Yanayin Makami)
, (Yanayin kwance damara)
, (Yanayin dare) da rashin aiki mai nuna alama X.
- Idan matakin sigina ya yi ƙasa (sandar ɗaya), ba za mu iya ba da tabbacin bargawar aikin na'urar ba. Allauki duk matakan da za a iya haɓaka ingancin sigina. Aƙalla, matsar da na'urar: koda sauyawar 20 cm na iya inganta ƙimar karɓar sigina.
Idan bayan motsi na'urar har yanzu tana da ƙarancin sigina ko mara ƙarfi, yi amfani da tsawaita kewayon siginar rediyo. - An ƙera faifan maɓalli don aiki lokacin da aka gyara shi zuwa saman tsaye. Lokacin amfani da faifan maɓalli a hannu, ba za mu iya ba da garantin nasarar aiki na madannai na firikwensin ba.
Jihohi
- Na'urori
- Maɓallin Maɓalli
Siga | Ma'ana |
Zazzabi | Zazzabi na na'urar. An auna akan na'ura mai sarrafawa kuma yana canzawa a hankali. |
Kuskuren karbuwa tsakanin ƙima a cikin app da zafin jiki - 2°C.
Ana sabunta ƙimar da zaran na'urar ta gano canjin zafin jiki aƙalla 2°C.
Kuna iya saita yanayi ta yanayin zafi don sarrafa na'urorin sarrafa kansa
|
|
Ƙarfin Siginar Jeweler | Arfin sigina tsakanin cibiya da KeyPad |
Cajin baturi |
Matsayin baturi na na'urar. Akwai jihohi biyu:
ОК
An cire baturi
|
Murfi |
The tampyanayin yanayin na'urar, wanda ke haifar da rarrabuwa ko lalacewar jiki |
Haɗin kai |
Halin haɗi tsakanin cibiya da KeyPad |
ReX |
Yana nuna matsayin amfani da a siginar rediyo zangon mikawa |
Kashewa na ɗan lokaci |
Yana nuna halin na'urar: mai aiki, mai amfani ya kashe gaba ɗaya, ko sanarwa kawai game da kunna na'urar tamper button an kashe |
Firmware | Mai gano firmware version |
ID na na'ura | Mai gano na'ura |
Saituna
- Na'urori
- Maɓallin Maɓalli
- Saituna
Saita | Ma'ana |
Suna | Sunan na'ura, ana iya gyara shi |
Daki |
Zaɓi ɗakin kama-da-wane wanda aka sanya na'urar zuwa gare shi |
Gudanar da rukuni |
Zaɓin ƙungiyar tsaro wacce aka sanya KeyPad |
Shiga Saituna |
Zaɓi hanyar tabbatarwa don ɗaukar makamai / kwance damara
Lambobin faifan maɓalli kawai Lambobin mai amfani kawai faifan maɓalli da lambobin mai amfani
Don kunna Lambobin shiga da aka kafa don mutanen da ba su da rajista a cikin tsarin, zaɓi zaɓuɓɓukan akan faifan maɓalli: Lambobin faifan maɓalli kawai or faifan maɓalli da lambobin masu amfani |
Lambar faifan maɓalli | Saita lamba don ɗaukar makamai / kwance damara |
Lambar Duress |
Saita lambar dunƙule don ƙararrawar shiru |
Maɓallin Aiki | Zaɓin aikin maɓallin *
Kashe - maɓallin Aiki yana kashe kuma baya aiwatar da kowane umarni lokacin dannawa
Ƙararrawa - ta danna maɓallin Aiki, tsarin yana aika ƙararrawa zuwa tashar sa ido na kamfanin tsaro da duk masu amfani.
Rushe Ƙararrawa Masu Gano Wuta Mai Haɗi |
masu gano wuta. Siffar tana aiki ne kawai idan Ƙararrawa Masu Gano Wuta Mai Haɗin Kai kunna
Koyin fiye |
|
Makami ba tare da Code |
Idan yana aiki, ana iya amfani da tsarin ta latsa maɓallin Arm ba tare da lamba ba |
Kulle kai tsaye mara izini |
Idan yana aiki, ana kulle madannai don lokacin da aka saita bayan shigar da lambar da ba daidai ba sau uku a jere (a cikin mintuna 30). A wannan lokacin, tsarin ba za a iya kwance damara ta KeyPad ba |
Lokacin kulle atomatik (minti) |
Lokacin kullewa bayan kuskuren ƙoƙarin shigar da lamba |
Haske | Hasken hasken baya na madannai |
Girman Maɓalli | Thearar kara |
Faɗakarwa tare da siren idan an danna maballin tsoro |
Saitin yana bayyana idan Ƙararrawa an zaɓi yanayin don Aiki maballin.
Idan yana aiki, danna maɓallin Aiki yana haifar da siren da aka shigar a abun |
Gwajin Ƙarfin Siginar Jeweler |
Yana sauya na'urar zuwa yanayin gwajin sigina |
Gwajin Rage Sigina |
Yana sauya KeyPad din zuwa yanayin gwajin faduwar sigina (ana samunsa a cikin na'urori tare da firmware version 3.50 kuma daga baya) |
Kashewa na ɗan lokaci |
Yana ba mai amfani damar cire haɗin na'urar ba tare da cire ta daga tsarin ba.
Akwai zaɓuɓɓuka biyu:
Gaba ɗaya - na'urar ba za ta aiwatar da umarnin tsarin ba ko shiga cikin al'amuran atomatik, kuma tsarin zai yi watsi da ƙararrawar na'urar da sauran sanarwar.
Murfi kawai - tsarin zai yi watsi da sanarwar kawai game da kunna na'urar tampku button
|
Jagorar Mai Amfani | Buɗe Manhajan Mai amfani da KeyPad |
Cire Na'ura |
Cire haɗin na'urar daga cibiya kuma ta share saitunan ta |
Yana daidaita lambobin
- Tsarin tsaro na Ajax yana ba ku damar saita lambar maɓalli, da kuma lambobin sirri don masu amfani da aka ƙara zuwa cibiyar.
- Tare da sabuntawar OS Malevich 2.13.1, mun kuma ƙara ikon ƙirƙirar lambobin shiga ga mutanen da ba su da alaƙa da cibiya. Wannan ya dace, don example, don samar da kamfani mai tsabta tare da samun damar gudanar da tsaro. Dubi yadda ake saitawa da amfani da kowane nau'in lamba a ƙasa.
Don saita lambar faifan maɓalli
- Je zuwa saitunan madannai.
- Zaɓi Lambar faifan maɓalli.
- Saita lambar faifan maɓalli da kuke so.
Don saita lambar maɓalli na faifan maɓalli
- Je zuwa saitunan faifan maɓalli.
- Zaɓi Lambar Duress.
- Saita lambar maɓalli na faifan maɓalli da kuke so.
Don saita lambar sirri ga mai amfani mai rijista:
- Je zuwa saitunan pro?le: Hub → Saituna
Masu amfani → Saitunan mai amfani. A cikin wannan menu, zaku iya ƙara ID ɗin mai amfani.
- Danna Saitunan lambar wucewa.
- Saita lambar mai amfani da lambar Duress mai amfani.
bayanin kula
Kowane mai amfani yana saita lambar sirri daban-daban!
Don saita lambar shiga ga mutumin da ba shi da rajista a cikin tsarin
- Jeka saitunan cibiyar (Hub → Settings
).
- Zaɓi Lambobin shiga faifan maɓalli.
- Saita Suna da Lambar shiga.
Idan kana son saita lambar tursasawa, canza saituna don samun dama ga ƙungiyoyi, Yanayin dare, ko ID na lamba, kashe ko share wannan lambar na ɗan lokaci, zaɓi ta a cikin lissafin, kuma yi canje-canje.
bayanin kula
PRO ko mai amfani da haƙƙin mai gudanarwa na iya saita lambar shiga ko canza saitunan sa. Wannan aikin yana goyan bayan cibiyoyi tare da OS Malevich 2.13.1 kuma mafi girma. Lambobin shiga ba su da goyan bayan kwamitin kula da Hub.
Sarrafa tsaro ta lambobi
Kuna iya sarrafa amincin duk kayan aikin ko ƙungiyoyi daban-daban ta amfani da lambobi na gaba ɗaya ko na sirri, da kuma amfani da lambobin shiga (wanda PRO ko mai amfani da haƙƙin gudanarwa suka daidaita).
Idan aka yi amfani da lambar mai amfani ta sirri, ana nuna sunan mai amfani da ya yi makami/ kwance damarar tsarin a cikin sanarwa da kuma a cikin ciyarwar taron. Idan ana amfani da lambar gabaɗaya, ba a nuna sunan mai amfani da ya canza yanayin tsaro ba.
bayanin kula
Lambobin samun damar faifan maɓalli suna tallafawa cibiyoyi tare da OS Malevich 2.13.1 da sama. Cibiyar kula da Hub ba ta goyan bayan wannan aikin.
Gudanar da tsaro na duka kayan aiki ta amfani da lambar gabaɗaya
- Shigar da lambar gabaɗaya kuma danna maɓalli / kwance damara / maɓallin kunna yanayin dare.
- Don misaliampshafi: 1234 →
Gudanar da tsaro na rukuni tare da babban lamba
- Shigar da lambar gabaɗaya, danna *, shigar da ID ɗin rukuni, kuma danna maballin
/ kwance damara
/ Maɓallin kunna yanayin dare
.
Don misaliample: 1234 → * → 2 →
Menene ID Group
- Idan an sanya ƙungiya zuwa Maɓalli na Maɓalli (Filin izinin makamai / kwance damara a cikin saitunan faifan maɓalli), ba kwa buƙatar shigar da ID ɗin ƙungiyar ba. Don sarrafa yanayin ɗaukar makamai na wannan rukunin, shigar da lambar mai amfani na gaba ɗaya ko na sirri ya wadatar.
- Lura cewa idan an sanya ƙungiya zuwa faifan maɓalli, ba za ku iya sarrafa yanayin dare ta amfani da lambar gabaɗaya ba.
- A wannan yanayin, yanayin dare kawai za'a iya sarrafa shi ta amfani da lambar mai amfani ta sirri (idan mai amfani yana da haƙƙin da suka dace).
- Hakkoki a cikin tsarin tsaro na Ajax
Gudanar da tsaro na duka kayan aiki ta amfani da lambar sirri
- Shigar da ID na mai amfani, danna *, shigar da lambar mai amfani na sirri, sannan danna hannu
/ kwance damara
/ Yanayin kunnawa dare
key.
- Don misaliample: 2 → * → 1234 →
Menene ID mai amfani
Gudanar da tsaro na rukuni ta amfani da lambar sirri
- Shigar da ID na mai amfani, danna *, shigar da lambar mai amfani na sirri, danna *, shigar da ID na rukuni, kuma danna ɗaukar hoto
/ kwance damara
/ Yanayin kunnawa dare
.
- Don misaliample: 2 → * → 1234 → * → 5 →
Menene ID Group
Menene ID mai amfani
- Idan an sanya ƙungiya zuwa Maɓallin Maɓalli (Izinin Arming / Disaring ?eld a cikin saitunan faifan maɓalli), ba kwa buƙatar shigar da ID ɗin rukuni. Don sarrafa yanayin ɗaukar makamai na wannan rukunin, shigar da lambar mai amfani na sirri ya isa.
Ikon tsaro na duka abu ta amfani da lambar shiga
- Shigar da lambar shiga kuma danna maɓallin kunnawa / kwance damara / maɓallin kunna yanayin dare.
- Don misaliampshafi: 1234 →
Gudanar da tsaro na ƙungiyar ta amfani da lambar shiga
- Shigar da lambar shiga, danna *, shigar da ID na rukuni, sannan danna hannu
/ kwance damara
/ Yanayin kunnawa dare
key.
- Don misaliample: 1234 → * → 2 →
Menene ID Group
Amfani da Duress Code
- Duress Code yana ba ku damar ƙara ƙararrawa mara shiru da yin kwaikwayon kashe ƙararrawa. Ƙararrawar shiru tana nufin cewa Ajax app da sirens ba za su yi ihu da fallasa ku ba. Amma za a sanar da kamfanin tsaro da sauran masu amfani da shi nan take. Kuna iya amfani da duka na sirri da lambobin tursasawa gabaɗaya. Hakanan zaka iya saita lambar shiga tursasawa ga mutanen da basu yi rijista ba a cikin tsarin.
bayanin kula
Halin yanayi da sirens suna mayar da martani ga kwance damara a karkashin tursasawa kamar yadda ake yi na kwance damara na yau da kullun.
Don amfani da lambar tursasawa gabaɗaya:
- Shigar da lambar matsawa gabaɗaya kuma danna maɓallin kwance damara
.
- Don misaliampshafi: 4321 →
- Don amfani da lambar tursasawa ta mai amfani mai rijista:
- Shigar da ID ɗin mai amfani, danna *, sannan shigar da lambar tursasawa ta sirri kuma danna maɓallin kwance damara
.
- Don misaliample: 2 → * → 4422 →
- Don amfani da lambar tursasawa mutumin da ba a yi rajista ba a cikin tsarin:
- Shigar da lambar tilastawa a cikin Lambobin samun damar faifan maɓalli kuma danna maɓallin kwance damara
- Don misaliampshafi: 4567 →
Yadda aikin sake ƙararrawa ke aiki
Ta amfani da maɓalli, zaku iya kashe ƙararrawar gano wuta mai haɗin haɗin gwiwa ta latsa maɓallin Aiki (idan an kunna saitunan daidai). Halin tsarin don danna maɓalli ya dogara da yanayin tsarin:
- Ƙararrawar gano wuta mai haɗin haɗin kai sun riga sun yaɗu - ta latsa na farko na maɓallin Aiki, duk siren na'urorin gano wuta an kashe su, ban da waɗanda suka yi rajistar ƙararrawa. Danna maballin yana sake kashe sauran abubuwan ganowa.
- Lokacin jinkirin ƙararrawa da ke haɗin haɗin kai yana dawwama - ta danna maɓallin Aiki, an kashe siren abubuwan gano wuta na Ajax.
Ƙara koyo game da Ƙararrawa Masu Gano Wuta Masu Haɗin Kai
Tare da sabuntawar OS Malevich 2.12, masu amfani za su iya kashe ƙararrawar wuta a cikin ƙungiyoyin su ba tare da shafar masu ganowa a cikin ƙungiyoyin da ba su da damar shiga.
Ƙara koyo
Gwajin Aiki
- Tsarin tsaro na Ajax yana ba da damar yin gwaje-gwaje don duba ayyukan na'urorin da aka haɗa.
- Gwaje-gwajen ba su fara kai tsaye ba amma a cikin daƙiƙa 36 lokacin amfani da daidaitattun saitunan. Lokacin gwajin yana farawa dangane da saitunan lokacin binciken ganowa (sakin layi akan saitunan "Jeweller" a cikin saitunan cibiyar).
- Gwajin Ƙarfin Siginar Jeweler
- Gwajin Attenuation
Shigarwa
GARGADI
Kafin shigar da na'urar ganowa, ka tabbata cewa ka zabi wuri mafi kyau kuma yayi daidai da jagororin da ke cikin wannan littafin!
NOTE
KeyPad ya kamata a haɗe shi zuwa saman tsaye.
- Haɗa ɓangarorin SmartBracket zuwa saman ta yin amfani da sukurori, ta amfani da aƙalla wuraren gyarawa guda biyu (ɗayan su - sama da tampku). Bayan zabar wasu kayan aikin haɗe-haɗe, tabbatar da cewa ba su lalata ko gurɓata kwamitin ba.
Ana iya amfani da tef ɗin manne mai gefe biyu kawai don haɗe-haɗe na wucin gadi na Maɓalli. Tef ɗin zai bushe cikin ɗan lokaci, wanda zai iya haifar da faɗuwar faifan Maɓalli da lalacewar na'urar. - Saka maɓalli na maɓalli a kan abin da aka makala kuma ƙara dunƙule dunƙule a jikin ƙasa.
- Da zaran an gyara maɓalli a cikin SmartBracket, zai lumshe tare da LED X (Fault) - wannan zai zama sigina cewa tampan yi aiki.
- Idan mai nuna rashin aiki X bai kiftawa ba bayan shigarwa a cikin SmartBracket, duba matsayin tamper a cikin Ajax app sa'an nan duba ?xing tightness na panel.
- Idan faifan maɓalli ya yage daga saman ko kuma an cire shi daga abin da aka makala, za ku sami sanarwa.
Maɓallin KeyPad da Sauyawa Baturi
- Duba KeyPad iya aiki akai-akai.
- Baturin da aka shigar a cikin Maɓallin Maɓalli yana tabbatar da har zuwa shekaru 2 na aiki mai zaman kansa (tare da mitar bincike ta wurin minti 3). Idan baturin KeyPad ya yi ƙasa, tsarin tsaro zai aika da bayanan da suka dace, kuma alamar rashin aiki za ta yi haske sosai kuma ta fita bayan kowace shigar da lambar nasara.
- Yaya tsawon lokacin na'urorin Ajax ke aiki akan batura, kuma menene ya shafi wannan
- Madadin Baturi
Cikakken Saiti
- Maɓallin Maɓalli
- Kwamitin hawa SmartBracket
- Batura AAA (wanda aka riga aka shigar) - 4 inji mai kwakwalwa
- Kit ɗin shigarwa
- Jagoran Fara Mai Sauri
Ƙididdiga na Fasaha
Nau'in Sensor | Capacitive |
Anti-tampya canza | Ee |
Kariya daga zato lambar | Ee |
Ka'idar sadarwa ta rediyo |
Kayan ado
|
Band mitar rediyo |
866.0 - 866.5 MHz
868.0 - 868.6 MHz 868.7 - 869.2 MHz 905.0 - 926.5 MHz 915.85 - 926.5 MHz 921.0 - 922.0 MHz Ya dogara da yankin sayarwa. |
Daidaituwa |
Yana aiki tare da duk Ajax kawai cibiya, kuma rediyo sigina kewayon extenders |
Matsakaicin ƙarfin fitarwa na RF | Har zuwa 20mW |
Modulation na siginar rediyo | Farashin GFSK |
Kewayon siginar rediyo |
Har zuwa 1,700 m (idan babu cikas)
|
Tushen wutan lantarki | 4 × AAA baturi |
Wutar lantarki voltage | 3V (an shigar da batura bibiyu) |
Rayuwar baturi | Har zuwa shekaru 2 |
Hanyar shigarwa | Cikin gida |
Yanayin zafin aiki | Daga -10 ° C zuwa + 40 ° C |
Yanayin aiki | Har zuwa 75% |
Gabaɗaya girma | 150 × 103 × 14 mm |
Nauyi | 197g ku |
Rayuwar sabis | shekaru 10 |
Takaddun shaida |
Matakan Tsaro na 2, Ajin Muhalli na II daidai da bukatun EN 50131-1, EN 50131-3, EN 50131-5-3 |
Yarda da ka'idoji
Garanti
Garanti don Kamfanonin Lamuni mai iyaka "Kayan Kayayyakin Kayan Aiki na Ajax" yana aiki na tsawon shekaru 2 bayan siyan kuma baya amfani da baturin da aka riga aka shigar. Idan na'urar ba ta aiki daidai ba, ya kamata ka fara tuntuɓar sabis na tallafi - a cikin rabin lokuta, ana iya magance matsalolin fasaha da sauri!
- Cikakken rubutun garanti
- Yarjejeniyar mai amfani
Goyon bayan sana'a: tallafi@ajax.systems
Biyan kuɗi zuwa wasiƙar labarai game da rayuwa mai aminci. Babu spam
Takardu / Albarkatu
![]() |
AJAX WH Tsarin Maɓallin Maɓalli mara igiyar waya [pdf] Manual mai amfani WH System Maɓallin Maɓallin taɓawa mara waya, WH, Maɓallin Maɓallin Maɓalli mara waya, Maɓallin Maɓallin taɓawa mara waya, Maɓallin taɓawa mara waya, allon taɓawa |