Ana saita Sabis ɗin Sabunta don
Zebra Aurora Imaging Library da
Zebra Aurora Design Assistant
Jagorar Yadda-Don
Ci gaban Software Vision
ZEBRA AURORA IMAGING LIBRARY DA ZEBRA AURORA MATAIMAKIYAR ZINA
YADDA AKE GABATARWA DA SANARWA HIDIMAR
Yadda ake saita sabis ɗin sabuntawa don ɗakin karatu na Hoto na Zebra Aurora da Mataimakin Zane na Aurora na Zebra*
Takaitawa
Tare da Taimakon Fasaha da Software na Zebra OneCare™ (TSS), kuna da damar yin sabuntawa kyauta zuwa ɗakin karatu na Hoto na Zebra Aurora da Mataimakin Zane-zane na Zebra Aurora. Don saukewa da shigar da sabuntawa, akwai wasu matakai masu sauƙi da za a bi.
- Shigar da bayanan rajistar software a cikin MILConfig.
- Zazzage sabuntawar da kuke so ta amfani da MILConfig.
- Shigar da sabuntawar da kuka zazzage.
Wannan daftarin aiki zai ɗauke ku ta kowane ɗayan matakai don samun aikin sabuntawa yana gudana. Hakanan zai haɗa da yadda ake bincika sabuntawa ta atomatik.
* Lura cewa a halin yanzu muna kan canji zuwa cikakken sake fasalin Laburaren Hoto na Aurora da software na Mataimakin Aurora (daga alamar samfurin software na Matrox Imaging). Don haka, hotunan kariyar kwamfuta da za a bi suna nuna software na yanzu ba tare da sake fasalin da aka tsara ba. Za mu sabunta wannan daftarin aiki lokacin da sabbin nau'ikan software ke nuna sake suna.
- A ƙarshen saitin MIL ko MDA, danna Ee lokacin da aka gabatar da akwatin maganganu mai zuwa.
- Lokacin da aka sa, zaɓi Ee kuma latsa Gama.
- A logon na gaba, za a gabatar muku da allon mai zuwa kuma kuna buƙatar 1 latsa Ƙara don buɗe akwatin maganganu zuwa 2 shigar da takardun shaidarka da aka ba ku a cikin imel ɗin rajista na software kuma 3 latsa Ƙara don tabbatar da waɗannan. Kuna iya buƙata kuma 4 duba Yi amfani da wakili kuma shigar da bayanan da suka dace.
Tuntuɓi mai gudanar da cibiyar sadarwar ku don ƙarin bayani. Daga karshe, 5 danna Aiwatar don tabbatar da duk saituna.
Sabuntawa na Manual
Idan A'a aka zaɓi a matsayin amsar tambayar don kunna sabis na sabuntawa, ko kuma an rufe MILConfig ba tare da ƙara cikakkun bayanan Rijista ba, to kuna buƙatar sake buɗe MILConfig, wanda ake shiga ta Cibiyar Kula da MIL, zaɓi Sabuntawa sannan saiti. - 1 Zaɓi Mai sarrafa Mai saukewa a ƙarƙashin Sabuntawa kuma 2 danna Duba don sabuntawa zuwa view da samuwa updates. 3 Zaɓi sabuntawa(s) da ake so sannan 4 danna Sauke sabuntawa(s). Da zarar an sauke sabuntawar (s), dawo da file(s) ta 5 danna kan Bude babban fayil download.
- Lura cewa Manajan Zazzagewa, wanda aka samo a ƙarƙashin Sabuntawa, yana ba da hanyoyin nuna ko a'a Nuna sabunta damar shiga da wuri.
Lura cewa ɗaukakawar Farko yana gabatar da ƙaƙƙarfan kwanan wata mai wuya wanda aka cire kawai da zarar an yi amfani da sabuntawar hukuma.
- Hakanan ana ba da shawarar canza saitin Fadakarwa a ƙarƙashin Sabuntawa zuwa Kowane: Mako don gujewa rasa kowane sabon sabuntawa.
Matrox Imaging da Matrox Electronic Systems Ltd. yanzu wani yanki ne na Kamfanin Zebra Technologies Corporation.
Zebra Technologies Corporation da rassansa kai tsaye da kaikaice
3 Overlook Point, Lincolnshire, Illinois 60069 Amurka
Zebra da mai salo shugaban zebra alamun kasuwanci ne na Zebra Technologies Corp., masu rijista a yankuna da yawa a duniya.
Duk sauran alamun kasuwanci mallakin masu su ne.
© 2024 Zebra Technologies Corp. Duk haƙƙin mallaka.
Takardu / Albarkatu
![]() |
ZEBRA Machine Vision Haɓaka Software [pdf] Jagorar mai amfani Ci gaban Software na hangen nesa, Injin, Haɓaka software na hangen nesa, haɓaka software, haɓakawa |