xpr MINI-SA2 Mai Karatun Samun Kusanci Tsaye
Bayanin samfur
MINI-SA 2 mai karatu ne na kusanci wanda ke da fasali masu zuwa:
- hawa: Ana iya hawa cikin sauƙi a saman ƙasa
- Girma: Ƙananan girman don shigarwa mai sauƙi
- DC/AC: Yana goyan bayan duka DC da wutar lantarki
- Jadawalin Shirye-shirye: Yana ba da umarnin mataki-mataki don yin rajista da share katunan
SIFFOFI
- Mai karanta Kusanci Tsaye
- Yana aiki akan 12-24V DC; 15-24V AC
- Karanta EM4002 mai jituwa tags da katuna
- Masu amfani 4000 (katuna)
- Shirye-shirye da Master da Share Card
- Ana iya goge katin ko da ya ɓace ko an sace (Shadow Card)
- 1 Shigar da maɓallin fita
- 1 Relay (1A/30V AC/DC)
- Daidaitacce Lokacin gudun ba da sanda na Ƙofa(1-250sec, 0-ON/KASHE (Toggle) Yanayin)
- Tsawon karatu: har zuwa 10cm
- Resin tukunyar lantarki
- Dipswitch don rajista na Master da Share Card
- Cable, 0.5 m
- Tamper canza don mafi girma tsaro
- Ra'ayin gani da sauti
- Amfanin Yanzu: 60mA a 12VDC 40mA a 24VDC
- Mai hana ƙura da hana ruwa (IP66)
GIRMA
HAUWA
Kada a dora mai karatu akan saman karfe. Idan akwai shigarwa inda ba za a iya guje wa saman karfe ba, dole ne a yi amfani da tushe tsakanin mai karatu da karfe. Ya kamata a ƙayyade kauri na tushen keɓewa tare da gwaji.
WIRING
JARIN APPLICATION
DC: Samar da wutar lantarki na waje don EM Lock
AC: Samar da wutar lantarki na AC na waje don yajin aiki
Lura: Ana iya haɗa yajin zuwa DC
JAWABIN TSORO
Yi rijista Master kuma Share Katin
- Kashe wutar lantarki
- Tura dip switch no.1 a matsayi KASHE.
- Kunna wutar lantarki. Duk LEDs guda uku zasu ci gaba da kiftawa.
- Shigar da Katin Jagora. Red da Yellow LED za su kiftawa.
- Shigar da Katin Share. Red LED zai lumshe ido.
- Kashe wutar lantarki.
- Saka tsoma maɓalli a matsayi ON.
NOTE: Canza Jagora da Katin Share ana yin su tare da hanya iri ɗaya. Ana share tsohon Jagora da Katin Share ta atomatik.
Rijista Mai Amfani
- Ana iya tsara katunan ɗaya ɗaya ko azaman toshe na katunan jeri.
- Ga kowane Mai amfani, ana tsara katunan 2: Katin mai amfani 1 da Katin Inuwa 1.
- Ana ba da Katin Mai amfani ga Mai amfani kuma Katin Shadow yana adana a wuri mai aminci.
- Idan Katin mai amfani ya ɓace ko aka sace, za a yi amfani da Katin Shadow don goge katin mai amfani.
NOTE: Ana iya bayar da katin inuwa don mai amfani 1 ko na ƙungiyar masu amfani. A kowane hali, rubuta sunan mai amfani akan katin inuwa kuma ajiye duk katunan inuwa a wuri mai aminci.
NOTE: Idan mai amfani fiye da ɗaya yana da alaƙa da katin inuwa iri ɗaya, sharewa tare da katin inuwar zai haifar da goge duk Masu amfani da ke da alaƙa da katin inuwar.
NOTE: Idan katin inuwa yana buƙatar canza, kawai yi rajistar Mai amfani iri ɗaya tare da katin Inuwa daban-daban.
Yi rijista toshe katunan mai amfani
NOTE: Toshe katunan mai amfani na iya zama matsakaicin Katuna 100.
Share mai amfani (tare da katin mai amfani)
Share mai amfani (tare da katin mai amfani inuwa)
Goge DUK Masu Amfani
NOTE: Matsakaicin lokacin dakika 7 don share duk masu amfani 4000
Saita Lokacin Relay Door
NOTE: Ana iya saita lokacin isar da kofa a cikin kewayon 1 zuwa 250 seconds.
Saita Ƙofar Relay a Yanayin Juya (ON/KASHE).
Wannan samfurin nan tare da bin buƙatun umarnin EMC 2014/30/EU, Directive Equipment Directive 2014/53/EU. Bugu da kari ya bi umarnin RoHS2 EN50581:2012 da RoHS3 Directive 2015/863/EU.
Takardu / Albarkatu
![]() |
xpr MINI-SA2 Mai Karatun Samun Kusanci Tsaye [pdf] Jagorar mai amfani MINI-SA2, MINI-SA2 Mai Karatun Samun Kusanci Tsaye, Mai karantawa Kusanci Mai Karatu |