WTE-MreX-Shirye-shiryen-Board-logo

Hukumar Shirye-shiryen WTE MREXWTE-MreX-Programming-Board-samfurin

Gabatarwa

MRX Programming Board shine kebul na USB zuwa 3.3V TTL serial board, wanda aka ƙera don mu'amala da MRX Module ko MRX PCB zuwa kwamfuta ko tashar tashar USB. Girman allo na jiki shine 48mm X 24mm X 5mm (L x W x H).

Cikakken Bayani

Sama view
Hotunan 3D masu zuwa suna nuna gefen saman allon. A wannan gefen allon zaku iya samun:

  • Micro USB haɗin kai
  • Matsayin RX da TX LEDs
  • V-USB jumper blob solder jumper header
  • Hanyoyin haɗin kai ta hanyar-ramiWTE-MreX-Shirye-shiryen-Board-fig-1

V-USB
Hukumar tana da ikon samar da 5V zuwa MRX module (VCC). Ana iya samun wannan ta hanyar yin ɓangarorin solder akan mashin ɗin V-USB.

Gefen Kasa
Gefen ƙasa na Hukumar Shirye-shiryen MRX yana da alamun haɗin gwiwa.WTE-MreX-Shirye-shiryen-Board-fig-2

Bukatun Shirye-shiryen

Domin shirya allon MRX kuna buƙatar:

  • Kebul na USB mai haɗa micro USB don allon shirye-shirye zuwa haɗin PCWTE-MreX-Shirye-shiryen-Board-fig-3
  • PC mai tashar USB
  • A serial m aikace-aikace/software. Muna ba da shawarar amfani da aikace-aikacen tashar tashar WTE, wanda za'a iya saukewa ba tare da farashi ba daga WTE ɗin mu webshafin (https://www.wte.co.nz/tools.html)
  • Za a daidaita tsarin MRX 460 ko kwamitin MRX PCB.

Amfani Example

Mai zuwa example yana nuna MRX PCB, ana haɗa shi da kuma ƙarfafa shi ta Hukumar Shirye-shiryen MRX.

Lura:
Idan MRX PCB allon ba a kunna ta ta USB, da fatan za a yi watsi da Mataki na 1.

Mataki na 1
Cire baturi/masu ƙarfi daga MRX 460 tun lokacin da aka kunna MRX daga haɗin USB
Mataki na 2
Toshe kebul na USB mai haɗin kebul a cikin allon shirin. Haɗa dayan ƙarshen kebul na USB zuwa PC ɗin ku, kuma tabbatar da cewa V-USB an siyar da shi.WTE-MreX-Shirye-shiryen-Board-fig-4

Matakan da ke biyowa suna ɗauka cewa kuna amfani da aikace-aikacen PC Serial Terminal na WTE kyauta.

Mataki na 3
Toshe allon shirye-shirye a cikin taken kamar yadda aka nuna a cikin hotuna. Yana da sauƙi a same shi ta hanyar da ba ta dace ba don haka a kwafi hotonWTE-MreX-Shirye-shiryen-Board-fig-5

Lura: A wannan lokacin MRX Module zai yi ƙarfi kuma ya danganta da tsarin MRX ya kamata ya haskaka matsayinsa na kore.

Mataki na 4
Gudanar da aikace-aikacen tashar tashar. Idan kana amfani da WTE Serial Terminal, da farko danna Saituna kuma zaɓi tashar USB serial da 9600 baud, danna Ok. Sannan danna ConnectWTE-MreX-Shirye-shiryen-Board-fig-6

Mataki na 5
Idan MRX yana barci (don ƙarancin wutar lantarki) yana buƙatar tashe shi kafin amfani da tashar WTE Serial Terminal. Don tayar da MRX dole ne a kunna shigarwar. MRX yana walƙiya koren jagora sau ɗaya a cikin daƙiƙa guda

Mataki na 6
Gwaji mai sauƙi don tabbatar da Serial Terminal yana sadarwa tare da MRX shine danna maɓallin SEND zuwa dama na layin farko na teburin umarni (watau * CONFIG\r umurnin). Duk saitunan na yanzu na MRX yakamata su jera sama cikin koren rubutu akan ɓangaren dama:WTE-MreX-Shirye-shiryen-Board-fig-7

Mataki na 7
Yanzu kun shirya don fara daidaitawa MRX, da fatan za a koma zuwa Manual User MRX. Da fatan za a zazzage Littafin Mai amfani na MRX daga WTE webshafin (https://www.wte.co.nz/mrex.html).

Disclaimer

HAKKIN YA'A GABATAR KAN MAI AMFANI DON TABBATAR DA CEWA ANA GWADA WANNAN NA'URAR, TA HANYOYIN DA SUKE DACE, DA KUMA TABBATAR DA CEWA DUK TSARI BAYANI ( CEWA WANNAN NA'URAR DA PCBERTWARE) SAMUN SAUKI. An shirya wannan takaddar da gaskiya kuma an samar da ita don taimakawa a cikin amfani da wannan samfur, duk da haka, WTE Limited tana da haƙƙin gyara, ƙara ko cire fasali ba tare da sanarwa ba. Lokacin da aka kawo samfur, mai amfani ne ke da alhakin biyan duk wani kuɗin kwastam da aka sanya akan shigo da shi.

Lura cewa matsakaicin izinin watsa wutar lantarki na iya bambanta daga ƙasa zuwa ƙasa. Hakki ne na mai amfani don tabbatar da bin ƙa'idodin gida.
Babu Abubuwan da za a Yi amfani da Mai Amfani. Babu abubuwan da za a iya amfani da su a cikin rediyo

RoHS da WEEE yarda
Hukumar shirye-shiryen MRX tana da cikakkiyar yarda da RoHS na Hukumar Tarayyar Turai (Ƙuntata Wasu Abubuwa masu haɗari a cikin Kayan Wutar Lantarki da Lantarki) da WEEE (Waste Electrical and Electronic Equipment) umarnin muhalli.

Ƙuntata abubuwa masu haɗari (RoHS)
Umarnin RoHS ya haramta siyarwa a cikin Tarayyar Turai na kayan lantarki masu ɗauke da waɗannan abubuwa masu haɗari: gubar, cadmium, mercury, chromium hexavalent, biphenyl polybrominated (PBBs), da polybrominated diphenyl ethers (PBDEs).

Shirin sake amfani da ƙarshen rayuwa (WEEE)
Umarnin WEEE ya shafi farfadowa, sake amfani, da sake amfani da kayan lantarki da lantarki. A ƙarƙashin umarnin, kayan aikin da aka yi amfani da su dole ne a yi alama, tattara su daban, a zubar da su yadda ya kamata.

Ƙarshen Rayuwa

Alhakin ku ne ku zubar da kayan aikin ku ta hanyar mika shi zuwa wurin da aka keɓe don sake sarrafa sharar kayan lantarki da lantarki. Tattara da sake yin amfani da kayan aikin ku daban-daban a lokacin da ake zubar da su zai taimaka wajen adana albarkatun ƙasa da kuma tabbatar da cewa an sake sarrafa su ta hanyar da za ta kare lafiyar ɗan adam da muhalli. Don ƙarin bayani game da inda za ku iya zubar da kayan aikin sharar ku don sake amfani da su tuntuɓi dillalin ku ko majalisar birni. Da fatan za a sake yin amfani da wannan na'urar bisa gaskiya.

Garanti na samfur

Kayayyakin WTE Limited suna da garanti na tsawon watanni 12 bayan ranar siyan sayayya akan rashin aiki ko kayan aiki. Koma samfurin, duk kayan da abokin ciniki ya biya, kuma samfurin za'a gyara ko maye gurbinsu. Kwamitin shirye-shiryen MRX na iya lalacewa ta hanyar rashin dacewa da tsarin haɗin kai. Dole ne a kiyaye matakan kulawa na ESD.

Garantin samfurin za a soke ta ta hanyar shaidar:

  • An gudanar da aikin mara izini.
  • Tampering, gami da shaidar cire kayan lantarki na ciki daga harka.
  • Shigarwa a cikin rigar ko mahalli masu lalata.
  • Bayyanawa ga tasiri ko yawan girgiza.
  • Yi amfani ko shigarwa waje da ƙayyadaddun sigogin aiki.
  • Yi amfani da kowane tsari ko samfur ba tare da haɗa ESD ko sama da voltage na'urorin kariya.

Takardu / Albarkatu

Hukumar Shirye-shiryen WTE MREX [pdf] Jagorar mai amfani
Hukumar Shirye-shiryen MRX, Hukumar Shirye-shiryen

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *