Nuni UNV MW35XX-UX Jagorar Mai Amfani Mai Ma'amala Mai Kyau

MW35XX-UX Smart Interactive Nuni

Ƙayyadaddun bayanai:

  • Samfura: Nuni Mai Haɗin Kai
  • Shafin: V1.01
  • Ƙarfin wutar lantarki: AC 100-240V, 50/60Hz
  • Interfaces: USB, HDMI, TOUCH OUT, Type-C

Umarnin Amfani da samfur:

Umarnin Tsaro:

Dole ne a shigar da na'urar, yi aiki, da kiyaye ta ta a
ƙwararrun ƙwararrun horarwa tare da ilimin aminci da ƙwarewa.
Kafin shigarwa, karanta a hankali kuma aiwatar da aminci
umarnin da aka ƙayyade a cikin littafin. Tabbatar cewa wutar lantarki ta hadu
bukatun na'urar.

Jerin Shiryawa:

Tuntuɓi dila na gida idan kunshin ya lalace ko
bai cika ba. Abubuwan da ke cikin kunshin na iya bambanta da na'urar
abin koyi.

A'a. Suna Qty Naúrar
1 Nuni mai mu'amala mai wayo 1 PCS

Samfurin Ƙarsheview:

Bayyanar:

Bayyanar da musaya na iya bambanta da na'urar
abin koyi.

Maɓalli/Maɓalli:

Hanyoyin sadarwa na gaba:

Hanyoyin sadarwa na gaba

Cikakken bayanin musaya na gaba da amfaninsu.

Maɓallan Gaba:

Gabannin Buttons

Cikakken bayanin maɓallan gaba da ayyukansu.

Na baya View:

Bayanin musaya na baya da amfaninsu.

Matsalolin gefe:

Side Interfaces

Cikakken bayanin musaya na gefe da ayyukansu.

Tambayoyin da ake yawan yi (FAQ):


"'

Nuni Mai Ma'amala Mai Kyau
Jagora mai sauri
V1.01

1 Umarnin Tsaro
ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru ta girka, yi aiki da kiyaye su tare da ingantaccen ilimin aminci da ƙwarewa. Kafin shigarwa, tabbatar da karantawa da aiwatar da umarnin aminci da aka ƙayyade a cikin wannan jagorar. Tabbatar cewa wutar lantarki ta cika buƙatun da aka nuna akan na'urar, kuma
wadata voltage ya tabbata. Kayayyakin wutar lantarki marasa jituwa na iya haifar da gazawar na'urar. Yanayin aiki na na'urar shine 0°C zuwa 50°C. Yin aiki daga wannan kewayon na iya haifar da gazawar na'urar. Yanayin aiki shine 10% zuwa 90%. Yi amfani da dehumidifier idan ya cancanta. Ɗauki ingantattun matakai don kare igiyar wutar lantarki daga kasancewa tramped ko danna. Ka kiyaye na'urar daga wuta da ruwa. Kar a bude majalisar saboda akwai babban voltage abubuwan ciki. Gudanar da kulawa yayin sufuri da shigarwa. Kada a buga, matse ko sassaƙa na'urar da abubuwa masu wuya. Mai amfani zai ɗauki jimlar alhakin lalacewa ta hanyar ayyukan mai amfani mara kyau. Yi amfani da na'urar a cikin yanayi mai tsabta. Matsakaicin ƙura zai cika buƙatun yanayin ofis. Shigarwa ko motsi na'urar za a yi ta fiye da mutane biyu. Guji sanya na'urar a saman da ba daidai ba don hana rauni na mutum da lalacewar na'urar daga faɗuwa. Cire igiyar wutar lantarki kafin barin wannan na'urar na dogon lokaci mara amfani. Kar a kunna da kashe akai-akai. Jira aƙalla mintuna 3 kafin sake kunnawa/kashewa. Kada a saka abubuwa kowane iri a cikin na'urar ta hanyar huɗa ko shigarwa/fitarwa. Yana iya haifar da gajeriyar kewayawa, gazawar na'urar, ko girgiza wutar lantarki. Lokacin da aka matsar da na'urar daga yanayin sanyi zuwa yanayi mai dumi, na'urar na iya faruwa a cikin na'urar. Da fatan za a jira na ɗan lokaci kaɗan don cikawar na'urar ta cika kafin kunna na'urar.
2 Jerin Marufi
Tuntuɓi dila na gida idan kunshin ya lalace ko bai cika ba. Abubuwan da ke cikin kunshin na iya bambanta da ƙirar na'ura.
1

A'a.

Suna

1

Nuni mai mu'amala mai wayo

2

Kebul na wutar lantarki

3

Taɓa alkalami

4

Eriya ta sanda

5

Infrared ramut

6

Bakin Dutsen bango

7

Takardun samfur

Qty

Naúrar

1

PCS

1

PCS

2

PCS

3

PCS

1

PCS

1

Saita

1

Saita

3 Samfuran Samaview
Bayyanar da musaya na iya bambanta da ƙirar na'ura.
3.1 Bayyanar
Hoto 3-1 Gaba View

1. Makirifo 4. Kakakin

2. Lens 5. Ramin alkalami

3. Maɓallin gaba 6. Maɓallin gaba

2

ABIN LURA!
Wasu na'urori ba su da makirufo da ruwan tabarau.
Hoto 3-2 Baya View

1. Dutsen gindin rami 4. OPS Ramin

2. Handle 5. Side musaya

3. Ƙaddamar da wutar lantarki, wutar lantarki
6. Ƙasashen musaya

3.2 Maɓalli/Maɓalli
Hoto na 3-3 Gaban Gaba

USB

USB

USB

HDMI TUBA TYPE-C

3

Hanyoyin sadarwa na USB HDMI TABA KYAUTA-C

Bayani
Kebul na USB, yana haɗi zuwa na'urar USB kamar kebul flash drive (an yi amfani da shi don karɓar fakitin haɓakawa da files), madannai da linzamin kwamfuta (ana amfani da su don sarrafa na'urar).
Hanyoyin shigar da HDMI, yana haɗi zuwa na'urar tushen bidiyo, kamar PC, don shigar da siginar bidiyo.
Maɓallin fitarwa na taɓawa, yana haɗi zuwa na'urar tushen bidiyo iri ɗaya tare da mu'amalar shigar bidiyo, kamar PC, don sarrafa taɓawa zuwa na'urar tushen bidiyo.
Nau'in-C interface, yana haɗi zuwa na'urar ajiya, kamar direban filashin USB, don karɓa files. Wasu nuni suna goyan bayan shigarwar bidiyo da fitarwa na TOUCH.

Hoto 3-4 Maɓallan Gaba
IR IN

Firikwensin RST mai ɗaukar hoto

Maɓallin firikwensin ɗaukar hoto IR IN
RST

Bayani
Daidaita hasken allo ta atomatik dangane da ƙarfin hasken yanayi.
Mai karɓar infrared, yana karɓar sigina na infrared daga ramut na infrared don sarrafa nuni. Maɓallin sake saitin OPS. Lokacin da na'urar ke aiki a cikin Windows, danna maballin don mayar da saitunan Windows zuwa kuskuren masana'anta.
Android allo: Bude saitin allon.
Sauran allon tushen siginar: Buɗe ma'aunin labarun gefe.

Tushen shigarwa. Danna don canza hanyoyin shigar da sigina.
Maɓallin annotation. Danna don shigar da yanayin annotation, kuma zaka iya yin bayani akan allon na yanzu don alamar, ƙarin umarni, da sauransu.
Maɓallin kare ido. Latsa don canzawa zuwa yanayin kariyar ido, kuma za a daidaita launin allo ta atomatik. Latsa sake don mayar da tsoho launi.

4

Buttons /

Bayani
Daidaita ƙarar.
Maɓallin wuta. Lokacin da na'urar ta kunna amma ba a fara ba, danna maɓallin don fara na'urar; lokacin da na'urar ke aiki, danna maɓallin don zaɓar halin wutar lantarki. Kuna iya duba halin na'urar ta hanyar mai nuna alama. Ja: Ana kunna na'urar amma ba'a fara ba. Blue: Na'urar tana farawa/aiki kullum. A kashe: An kashe na'urar.

Hoto na 3-5 Matsalolin Gefe

RJ45

HDMI

KUNNE

USB

USB TOUCH OUT

Saukewa: RS232

WiFi WiFi BT

Hanyoyin sadarwa RJ45 EARPHONE HDMI USB
TABA RS232 WiFi BT

Bayani
100M Ethernet interface, yana haɗi zuwa na'urar LAN kamar sauyawa don samun damar Ethernet.
Sautin fitarwa mai jiwuwa, yana haɗi zuwa na'urar kunna sauti kamar lasifikar don fitar da siginar sauti.
Hanyoyin shigar da HDMI, yana haɗi zuwa na'urar tushen bidiyo, kamar PC, don shigar da siginar bidiyo.
Kebul na USB, yana haɗi zuwa na'urar USB kamar kebul flash drive (an yi amfani da shi don karɓar fakitin haɓakawa da files), madannai da linzamin kwamfuta (ana amfani da su don sarrafa na'urar).
Maɓallin fitarwa na taɓawa, yana haɗi zuwa na'urar tushen bidiyo iri ɗaya tare da mu'amalar shigar bidiyo, kamar PC, don sarrafa taɓawa zuwa na'urar tushen bidiyo.
RS232 serial port, yana haɗi zuwa na'urar RS232 kamar PC don sarrafa na'urar.
Tashar tashar eriya ta Wi-Fi, tana haɗi zuwa eriyar mashaya don haɓaka siginar Wi-Fi.
Tashar tashar eriya ta Bluetooth, tana haɗi zuwa eriyar mashaya don haɓaka siginar Bluetooth.

5

Hoto na 3-6 Ƙaƙƙarfan Mu'amala

AV AV AV COAX IN IN FITA

Hanyoyin sadarwa AV IN AV OUT COAX

Bayani
Shigarwar AV, yana haɗi zuwa na'urar tushen bidiyo don shigar da siginar bidiyo.
AV fitarwa dubawa, yana haɗi zuwa na'urar nuni don fitowar siginar bidiyo.
Sautin fitarwa mai jiwuwa, yana haɗi zuwa na'urar kunna sauti kamar lasifikar don fitar da siginar sauti.

Hoto 3-7 Interface Power

Maɓallin Ƙarfin Wuta

Maɓalli/Maɓalli Wutar ke dubawa Canjin wuta

Bayani
Haɗa na'urar zuwa wuta ta hanyar kebul na wutar lantarki wanda ya dace da alamun wutar lantarki Kunnawa/kashe na'urar.

3.3 Infrared Remote Control

Maɓalli

Bayani

Kunna/kashe na'urar.

HANKALI!

Bayan kun kashe na'urar ta amfani da

infrared ramut, na'urar

ya kasance yana kunnawa. Don Allah a kula

na hatsarin wuta da lantarki.

zane

6

Maɓalli
0~9 MAJALISAR VOL+/CH+/BARCI
OK
Menu

Bayanin Kashe/kunna sauti. Zaɓi lambar. Tushen shigarwa, danna don canza hanyoyin shigar da sigina. Juya/ƙasa ƙarar. Daidaita hasken allo Shigar da yanayin barci. Zaɓi sama/ƙasa/hagu/dama. Tabbatar da zaɓin. Android allo: Bude saitin
allo. Sauran allon tushen siginar: Buɗe
labarun gefe.

Koma zuwa allon baya.

Fita

Fita allon tushen siginar na yanzu

kuma koma kan Android allo.

Kunna/dakata da bidiyo.

Tsaya wasa ku fita.

Maɓallin ja

Kulle/buɗe allon. Ba su da ikon sarrafawa, taɓawa, da ayyukan maɓalli lokacin da allon kulle yake.

Wasu maɓallan (ajiye)

zane

123
456
789
CH.LIST
10+0

P.MODE

S.MODE

T V.RD

LANG

+ MAJIYA
VOL

+ NUNA
CH

OK

MENU

fita

/FAV

LOKUTTAN

/TTX/CANCEL SIZE SUBTITLE

/ KYAUTA

/ BAYYANA BAYANIN HUKUNCI

i

4 Shigarwa
4.1 Shigarwa tare da Brackets
Na'urar tana goyan bayan shigarwar bango da shigarwa na bene, kuma zaku iya amfani da madaidaicin dutsen bangon da aka haɗa don gyara na'urar zuwa bango, ko siyan matatun wayar mu. Duba takaddun da suka dace don cikakkun bayanai.
7

4.2 Haɗin Kebul
Duba musaya/Maɓalli don cikakkun bayanai.

5 Farawa
Don amfani da farko, haɗa na'urar zuwa wuta ta amfani da kebul na wuta, kunna wutar lantarki.
Bayan farawa, kammala tsarin farko na na'urar bisa ga mayen farawa.
ABIN LURA!
Kuna iya saita yanayin taya a ƙarƙashin Saituna> Saitunan sirri> Yanayin Boot. Amfanin Wutar Lantarki 0.5W.

6 Gabatarwa GUI

6.1 Gumaka

Ikon

Bayani

Ɓoye sandar kewayawa.

View bidiyon koyawa, jagororin aiki, da FAQs.

Koma zuwa allon baya.

Komawa kan allo na gida.

View Gudun apps kuma canza tsakanin su. Canja hanyoyin sigina. Saita hanyar sadarwa, nuni, sauti, da sauransu.

Zaɓi matsayin wutar lantarki.

Ƙananan kayan aiki daban-daban, kamar annotation da daidaita ƙara.

8

6.2 Fasali
Babban madaidaicin taɓawa, santsin rubutu mara waya mara waya, raba sauƙi

Mai sauri file canja wuri, maɓalli ɗaya don canja wurin ƙirar hulɗar ƙarancin ƙima, mai sauƙi

files

amfani

Ƙarin abubuwan ban sha'awa don ku bincika…

7 Shirya matsala

If
Ba za a iya kunna nuni ba; babu hoto akan allon kuma babu sauti da ke fitowa daga nunin; alamar wutar lantarki ba ta kunna ba.
Wasu maɓallan ba sa aiki.
Nuni ba zai iya gane PC ɗin da aka haɗa ba.

Sannan
Duba idan voltage da ƙaddamar da filogin wutar lantarki na al'ada ne.
Bincika idan an canza roka zuwa matsayi "1".
Bincika idan maɓallin wuta akan nuni/ikon nesa al'ada ce.
Bincika idan maɓallan ba za su iya tashi ba saboda ƙarfin da ya wuce kima. Bincika idan akwai ƙura da ta taru a cikin tazarar maɓallan.
Gwada wani kebul na USB. Sauya kebul na tabawa. Sake shigar da tsarin.

9

If
Babu sauti da ke fitowa daga nunin.
Akwai hayaniya tana fitowa daga mai magana ta waje. Alamar Wi-Fi ba ta da ƙarfi. Na'urar ba za ta iya haɗawa da Wi-Fi ba.
Nuni ba zai iya haɗawa zuwa cibiyar sadarwa mai waya ba.

Sannan
Ƙara ƙarar sautin. Idan har yanzu babu sauti, da fatan za a yi aiki kamar haka:
Duba idan lasifikar al'ada ce. Saka kebul na filasha tare da waƙoƙi a cikin kebul na dubawa, kuma kunna waƙa don gwada idan akwai fitarwar sauti. Idan akwai sauti, lasifikar al'ada ce, kuma kuna buƙatar sake shigar da tsarin. Idan babu sauti, lasifikar ko allo na iya samun matsala.
Bincika idan akwai tsangwama na lantarki.
Toshe belun kunne kuma saurare idan akwai hayaniya. Idan babu hayaniya, kuna buƙatar maye gurbin lasifikar.
Bincika idan na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa tana aiki da kyau.
Tabbatar cewa babu cikas a kusa da eriyar WiFi.
Bincika idan na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa tana aiki da kyau.
Bincika idan ya zama dole don samun adireshin IP ta atomatik.
Bincika idan cibiyar sadarwar waya da kebul na cibiyar sadarwa na al'ada ne.
Don Win7, je zuwa Control Panel> Network and Internet> Network and Sharing Center> Canja adaftan saituna, danna-dama dangane da yankin yankin, danna Properties, zaɓi Internet Protocol Version 4 (TCP/IPv4), danna sau biyu yarjejeniya, kunna. Sami adireshin IP ta atomatik kuma Sami adireshin uwar garken DNS ta atomatik.
Don Win10, je zuwa Saituna> Cibiyar sadarwa & Intanet> Cibiyar sadarwa da Cibiyar Rarraba> Canja saitunan adaftan, danna-dama haɗin haɗin yanki, danna Properties, zaɓi Shafin Yanar Gizon Yanar Gizo 4 (TCP/IPv4), danna ƙa'idar sau biyu, kunna Samu. Adireshin IP ta atomatik kuma Sami adireshin uwar garken DNS ta atomatik.
10

If
Akwai hazo na ruwa tsakanin allon nuni da kariyar allo mai zafin rai.
Akwai layuka ko ripples a cikin hotuna.
Ba za ku iya sarrafa na'urar ba, misaliample, yana makale ko faɗuwa. Kuna da jinkirin amsawar taɓawa ko babu amsa taɓawa lokacin amfani da nunin. Ba za a iya kunna kwamfutar OPS kullum ba; babu hoto akan allon kuma babu amsa don taɓawa.

Sannan wannan matsalar tana faruwa ne sakamakon bambancin yanayin zafi da ke tsakanin ciki da wajen gilashin. Hazowar ruwa gabaɗaya yana ɓacewa bayan an kunna nuni kuma baya shafar aikin na'urar ta yau da kullun. Bincika idan akwai tsangwama kusa da na'urar.
Ka nisanta na'urar daga tsangwama ko saka filogin wuta a cikin wani soket. Bincika idan igiyoyin bidiyo suna da inganci.
Cire haɗin wutar lantarki, jira minti daya sannan sake kunna na'urar.
Bincika idan shirye-shirye da yawa suna gudana. Dakatar da shirye-shiryen da ke haifar da babban amfani da ƙwaƙwalwar ajiya ko sake kunna na'urar.
Cire kwamfutar OPS kuma sake kunnawa.

Faɗakarwa da Gargaɗi na Tsaro
Bayanin Haƙƙin mallaka
©2024 Zhejiang Uniview Technologies Co., Ltd. Duk haƙƙin mallaka. Babu wani ɓangare na wannan littafin da za a iya kwafi, sake bugawa, fassara ko rarrabawa ta kowace hanya ko ta kowace hanya ba tare da izini a rubuce ba daga Zhejiang Uni.view Technologies Co., Ltd (wanda ake kira Uniview ko mu a lahira). Samfurin da aka siffanta a cikin wannan jagorar na iya ƙunsar software na mallakar ta Uniview da masu ba da lasisinsa. Sai dai idan Uni ya ba da iziniview da masu lasisin sa, babu wanda aka yarda ya kwafi, rarrabawa, gyarawa, ƙayyadaddun bayanai, tarwatsa, tarwatsawa, ɓarna, injiniyan baya, hayar, canja wuri, ko ba da lasisin software ta kowace hanya.

11

Alamar Kasuwanci
alamun kasuwanci ne ko alamun kasuwanci masu rijista na Uniview. Sharuɗɗan HDMI, HDMI High-Definition Multimedia Interface, HDMI Ciniki dress da HDMI Logos alamun kasuwanci ne ko alamun kasuwanci masu rijista na HDMI Administrator Lasisi, Inc. Duk sauran alamun kasuwanci, samfura, sabis da kamfanoni a cikin wannan jagorar ko samfurin da aka bayyana a cikin wannan jagorar dukiyar masu su.
Bayanin Yarda da Fitarwa
Uniview yana bin ka'idoji da ka'idoji masu dacewa don sarrafa fitar da kayayyaki a duk duniya, gami da na Jamhuriyar Jama'ar Sin da Amurka, kuma yana bin ka'idojin da suka dace da suka shafi fitarwa, sake fitarwa da canja wurin kayan masarufi, software da fasaha. Game da samfurin da aka kwatanta a cikin wannan jagorar, Uniview yana tambayarka da cikakken fahimta kuma ka bi ƙa'idodin fitarwa da suka dace a duk duniya.
Wakilin EU mai izini
UNV Technology EUROPE BV Room 2945, hawa na uku, Randstad 3-21 G, 05 BD, Almere, Netherlands.
Tunatar Kariyar Sirri
Uniview ya bi ka'idodin kariyar sirri da suka dace kuma ya himmatu wajen kare sirrin mai amfani. Kuna iya karanta cikakken tsarin sirrinmu a wurin mu webshafin kuma ku san hanyoyin da muke sarrafa bayanan ku. Da fatan za a sani, yin amfani da samfurin da aka siffanta a cikin wannan jagorar na iya haɗawa da tarin bayanan sirri kamar fuska, sawun yatsa, lambar faranti, imel, lambar waya, GPS. Da fatan za a bi dokokin gida da ƙa'idodin ku yayin amfani da samfurin.
Game da Wannan Jagoran
An yi nufin wannan jagorar don samfuran samfuri da yawa, kuma hotuna, zane-zane, kwatance, da sauransu, a cikin wannan jagorar na iya bambanta da ainihin bayyanuwa, ayyuka, fasali, da sauransu, na samfurin.
An yi nufin wannan jagorar don nau'ikan software masu yawa, kuma zane-zane da kwatance a cikin wannan jagorar na iya bambanta da ainihin GUI da ayyukan software.
Duk da ƙoƙarce-ƙoƙarcenmu, kurakuran fasaha ko na rubutu na iya kasancewa a cikin wannan littafin. Uniview ba za a iya ɗaukar alhakin kowane irin waɗannan kurakurai ba kuma yana da haƙƙin canza littafin ba tare da sanarwa ba.
Masu amfani suna da cikakken alhakin lalacewa da asarar da suka taso saboda rashin aiki mara kyau. Uniview yana da haƙƙin canza kowane bayani a cikin wannan littafin ba tare da wani sanarwa na farko ba
ko nuni. Saboda waɗannan dalilai kamar haɓaka sigar samfur ko buƙatun tsari na yankuna masu dacewa, za a sabunta wannan littafin lokaci-lokaci.
12

Rashin Alhaki
Har zuwa iyakar da doka ta zartar, babu wani abin da zai faru da Uniview zama abin dogaro ga kowane na musamman, na kwatsam, kaikaice, lalacewa mai lalacewa, ko kuma ga duk wani asarar riba, bayanai, da takardu.
Ana ba da samfurin da aka kwatanta a cikin wannan jagorar akan "kamar yadda yake". Sai dai idan dokar da ta dace ta buƙaci, wannan jagorar don dalilai ne na bayanai kawai, kuma duk bayanai, bayanai, da shawarwari a cikin wannan jagorar ana gabatar da su ba tare da garanti ta kowace iri ba, bayyana ko fayyace, gami da, amma ba'a iyakance ga, ciniki ba, gamsuwa da inganci. dacewa don wani dalili na musamman, da rashin cin zarafi.
Dole ne masu amfani su ɗauki jimlar alhakin da duk haɗari don haɗa samfurin zuwa Intanet, gami da, amma ba'a iyakance su ba, harin cibiyar sadarwa, hacking, da ƙwayar cuta. Uniview yana ba da shawara mai ƙarfi cewa masu amfani su ɗauki duk matakan da suka dace don haɓaka kariyar hanyar sadarwa, na'ura, bayanai da bayanan sirri. Uniview ya musanta duk wani abin alhaki da ke da alaƙa amma zai samar da ingantaccen tallafi mai alaƙa da tsaro.
Har zuwa iyakar dokar da ta dace ba ta haramta ba, babu wani abu da Uniview da ma'aikatansa, masu lasisi, na tarayya, masu alaƙa suna da alhakin sakamakon da ya taso ta amfani da ko rashin iya amfani da samfur ko sabis, gami da, ba'a iyakance ga, asarar riba da duk wani lahani ko asara na kasuwanci, asarar bayanai, siyan madadin. kaya ko ayyuka; lalacewar dukiya, rauni na mutum, katsewar kasuwanci, asarar bayanan kasuwanci, ko kowane na musamman, kai tsaye, kai tsaye, mai haɗari, mai tasiri, kuɗi, ɗaukar hoto, abin koyi, asarar rassa, duk da haka ya haifar kuma akan kowace ka'idar abin alhaki, ko a cikin kwangila, babban abin alhaki. ko azabtarwa (gami da sakaci ko akasin haka) ta kowace hanya daga amfani da samfurin, koda kuwa Uniview an ba da shawarar yuwuwar irin wannan lalacewa (ban da yadda dokar da ta dace ta buƙata a cikin lamuran da suka shafi rauni na mutum, lalacewa ko ɓarna).
Iyakar abin da doka ta zartar, babu wani abin da zai hana UniviewJimlar alhakin ku na duk ɓarna na samfurin da aka siffanta a cikin wannan jagorar (ban da yadda doka ta buƙata ta buƙaci a lokuta da suka shafi rauni na sirri) ya wuce adadin kuɗin da kuka biya don samfurin.
Tsaron Sadarwa
Da fatan za a ɗauki duk matakan da suka dace don haɓaka tsaron cibiyar sadarwar na'urar ku. Wadannan matakan dole ne don tsaron cibiyar sadarwar na'urar ku: Canja kalmar sirri ta tsohuwa kuma saita kalmar sirri mai ƙarfi: Ana ba ku shawarar canzawa sosai
tsoho kalmar sirri bayan shiga na farko kuma saita kalmar sirri mai ƙarfi na akalla haruffa tara gami da dukkan abubuwa uku: lambobi, haruffa da haruffa na musamman. Ci gaba da sabunta firmware: Ana ba da shawarar cewa koyaushe ana haɓaka na'urarka zuwa sabon sigar don sabbin ayyuka da ingantaccen tsaro. Ziyarci Uniview'a hukumance website ko tuntuɓi dilan gida don sabuwar firmware. Wadannan shawarwari ne don haɓaka tsaron cibiyar sadarwar na'urarku: Canja kalmar wucewa akai-akai: Canja kalmar wucewa ta na'urar ku akai-akai kuma kiyaye kalmar wucewa. Tabbatar cewa mai izini kawai zai iya shiga na'urar. Kunna HTTPS/SSL: Yi amfani da takardar shaidar SSL don ɓoye hanyoyin sadarwar HTTP da tabbatar da tsaron bayanai. Kunna tace adireshin IP: Bada damar shiga kawai daga ƙayyadadden adiresoshin IP.
13

Mafi ƙarancin taswirar tashar jiragen ruwa: Sanya na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa ko Tacewar zaɓi don buɗe ƙaramin saitin tashar jiragen ruwa zuwa WAN kuma kiyaye taswirar tashar jiragen ruwa kawai. Kar a taɓa saita na'urar azaman mai masaukin DMZ ko saita cikakken mazugi NAT.
Kashe shiga ta atomatik kuma adana fasalulluka na kalmar sirri: Idan masu amfani da yawa sun sami damar shiga kwamfutarka, ana ba da shawarar ka kashe waɗannan fasalulluka don hana shiga mara izini.
Zaɓi sunan mai amfani da kalmar wucewa a hankali: Ka guji amfani da sunan mai amfani da kalmar wucewar kafofin watsa labarun ku, banki, asusun imel, da sauransu, azaman sunan mai amfani da kalmar sirri na na'urarku, idan har kafofin watsa labarun ku, bayanan banki da imel ɗin ku sun ɓace.
Ƙuntata izinin mai amfani: Idan mai amfani fiye da ɗaya yana buƙatar samun dama ga tsarin ku, tabbatar da ba kowane mai amfani izini kawai da ake bukata.
Kashe UPnP: Lokacin da aka kunna UPnP, na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa zai yi taswirar tashoshi na ciki kai tsaye, kuma tsarin zai tura bayanan tashar ta atomatik, wanda ke haifar da haɗarin zubar da bayanai. Don haka, ana ba da shawarar a kashe UPnP idan an kunna taswirar tashar tashar HTTP da TCP da hannu akan na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa.
SNMP: Kashe SNMP idan ba ka yi amfani da shi ba. Idan kuna amfani da shi, ana ba da shawarar SNMPv3. Multicast: Multicast an yi niyya don watsa bidiyo zuwa na'urori da yawa. Idan ba ku yi amfani da wannan ba
Aiki, ana ba da shawarar ku kashe multicast akan hanyar sadarwar ku. Bincika rajistan ayyukan: Bincika rajistan ayyukan na'urarka akai-akai don gano shiga mara izini ko mara kyau
ayyuka. Kariyar jiki: Ajiye na'urar a cikin wani daki da aka kulle don hana mara izini
damar jiki. Keɓe cibiyar sadarwar sa ido na bidiyo: Keɓance hanyar sadarwar sa ido na bidiyo tare da wasu
cibiyoyin sadarwar sabis suna taimakawa hana samun dama ga na'urori mara izini a cikin tsarin tsaro daga wasu cibiyoyin sadarwar sabis. Ƙara koyo Hakanan kuna iya samun bayanan tsaro ƙarƙashin Cibiyar Amsar Tsaro a Uniview'a hukumance website.
Gargadin Tsaro
ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru ta girka, yi aiki da kiyaye su tare da ingantaccen ilimin aminci da ƙwarewa. Kafin ka fara amfani da na'urar, da fatan za a karanta ta cikin wannan jagorar a hankali kuma a tabbata an cika duk buƙatun da suka dace don guje wa haɗari da asarar dukiya. Adana, sufuri, da Amfani Ajiye ko amfani da na'urar a cikin ingantaccen yanayi wanda ya dace da buƙatun muhalli,
ciki har da ba'a iyakance ga, zafin jiki, zafi, ƙura, iskar gas mai lalata, hasken lantarki na lantarki, da dai sauransu. Tabbatar cewa an shigar da na'urar amintacce ko sanya shi a kan shimfidar wuri don hana faɗuwa. Sai dai in an ƙayyade, kar a tara na'urori. Tabbatar da samun iska mai kyau a yanayin aiki. Kar a rufe hulunan na'urar. Bada isasshen sarari don samun iska. Kare na'urar daga ruwa kowane iri. Tabbatar cewa samar da wutar lantarki yana samar da tsayayyen voltage wanda ya dace da buƙatun wutar lantarki na na'urar. Tabbatar cewa ƙarfin fitarwar wutar lantarki ya wuce iyakar iyakar ƙarfin duk na'urorin da aka haɗa.
14

Tabbatar cewa an shigar da na'urar da kyau kafin haɗa ta zuwa wuta. Kar a cire hatimin daga jikin na'urar ba tare da tuntubar Uni baview na farko. Kada kayi ƙoƙari
don hidimar samfurin da kanka. Tuntuɓi ƙwararren ƙwararren don kulawa. Koyaushe cire haɗin na'urar daga wuta kafin yunƙurin motsa na'urar. Ɗauki matakan hana ruwa daidai da buƙatun kafin amfani da na'urar
a waje. Bukatun Wutar Shiga da amfani da na'urar daidai da ƙa'idodin amincin lantarki na gida. Yi amfani da ingantacciyar wutar lantarki ta UL wacce ta dace da buƙatun LPS idan an yi amfani da adaftar. Yi amfani da igiyar igiyar da aka ba da shawarar ( igiyar wutar lantarki) daidai da ƙayyadaddun kimomi. Yi amfani kawai da adaftar wutar da aka kawo tare da na'urarka. Yi amfani da madaidaicin soket ɗin mains tare da haɗin ƙasa mai karewa (ƙasa). Yi ƙasa da na'urarka yadda ya kamata idan na'urar tana da niyyar zama ƙasa. Tsanaki Amfani da baturi Lokacin da ake amfani da baturi, guje wa:
Matsakaicin tsayi ko ƙananan zafin jiki da matsa lamba na iska yayin amfani, ajiya da sufuri. Sauya baturi. Yi amfani da baturin yadda ya kamata. Yin amfani da baturi mara kyau kamar masu biyowa na iya haifar da haɗari na wuta, fashewa ko zubar da ruwa mai ƙonewa ko gas. Sauya baturi da nau'in da ba daidai ba. Zubar da baturi cikin wuta ko tanda mai zafi, ko murkushe baturi da injina. Zubar da baturin da aka yi amfani da shi bisa ga ka'idodin gida ko umarnin masana'anta. Avertissement de l'utilisation de la batterie Lorsque utiliser la batterie, evitez: Température et pression d'air extrêmement elevées ou basses pendant l'amfani, le
stockage da sufuri. Sauyawa de la baturi. Yi amfani da gyaran baturi. Mauvaise utilization de la batterie comme celles ambacinées ici, peut entraîner des risques d'incendie, da fashewa ko da fuite liquide de gaz inflammables. Remplacer la baturi par un rubuta ba daidai ba. Disposer d'une batterie dans da feu u un hudu chaud, ecraser mécaniquement ou couper
da baturi. Disposer la batterie utilisée conformément a vos règlements locaux ou aux instruction du
masana'anta de la baturi.
Yarda da Ka'ida
Bayanin FCC Wannan na'urar ta cika da Sashe na 15 na Dokokin FCC. Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa: (1) wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma (2) dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so. Ziyarci http://en.uniview.com/Tallafawa/Cibiyar Zazzagewa/Kayayyakin_Installation/Sanarwa/ don SDoC.
15

Tsanaki: Ana gargaɗin mai amfani da cewa canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki. NOTE: An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyakoki don na'urar dijital ta Class A, bisa ga sashi na 15 na Dokokin FCC. An tsara waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa lokacin da ake sarrafa kayan aiki a cikin yanayin kasuwanci. Wannan kayan aiki yana haifarwa, yana amfani da shi, kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi ba kuma aka yi amfani dashi daidai da littafin koyarwa, na iya haifar da kutse mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Yin aiki da wannan kayan aiki a cikin wurin zama yana iya haifar da tsangwama mai cutarwa wanda idan mai amfani zai buƙaci ya gyara tsangwamar da kuɗin kansa.
Umarnin LVD/EMC Wannan samfurin ya dace da Ƙarfin Ƙarfin Turaitage Umarnin 2014/35/EU da EMC Umarnin 2014/30/EU.
WEEE Directive2012/19/EU
Samfurin da wannan jagorar ke nufi yana ƙarƙashin umarnin Sharar Lantarki & Kayan Wutar Lantarki (WEEE) kuma dole ne a zubar dashi ta hanyar da ta dace.
Dokokin Baturi- (EU) 2023/1542 Baturi a cikin samfurin ya bi ka'idar Batir ta Turai (EU) 2023/1542. Don sake yin amfani da kyau, mayar da baturin zuwa mai kaya ko zuwa wurin da aka keɓe.
STAR ENERGY A Matsayin Abokin Tauraron ENERGY ENERGY, Uniview ya bi tsarin cancantar samfur na EPA da tsarin ba da takaddun shaida don tabbatar da cewa samfuran da aka yiwa alama da tambarin ENERGY STAR sun cancanci ENERGY STAR bisa ka'idojin ENERGY STAR masu dacewa don ingancin makamashi. Alamar ta bayyana A yayin da mai amfani ya canza saitunan haske ko saitunan yanayin wuta, yawan kuzarin panel na iya karuwa fiye da iyakokin da ake buƙata don takaddun shaida ENERGY STAR. Ana samun ƙarin bayani akan shirin ENERGY STAR da fa'idodin muhallinsa akan EPA ENERGY STAR webYanar Gizo a http://www.energystar.gov Manufacturer-rahoton mafi girman haske L_Max An ruwaito shine 350cd/m².
16

Takardu / Albarkatu

Nuni na UNV MW35XX-UX Smart Interactive Nuni [pdf] Jagorar mai amfani
MW35XX-UX, MW35XX-UX Smart Interactive Nuni, MW35XX-UX.

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *