JAMA'AR SAMUN SAUKI 2.0 Jagorar Mai amfani da Akwatin Aiki da yawa
Umarnin Shigarwa
Wannan na'urar za a iya amfani da ita daga yara masu shekaru 8 zuwa sama da kuma mutanen da ke da ƙarancin ƙarfin jiki, hankali ko tunani, ko rashin ƙwarewa da ilimi idan an ba su kulawa ko umarni game da amfani da na'urar ta hanya mai aminci kuma sun fahimci hadarin da ke ciki. Yara ba za su yi wasa da na'urar ba. Yara ba za su yi tsaftacewa da kula da mai amfani ba tare da kulawa ba. Kada kayi ƙoƙarin gyara wannan samfur da kanka, saboda buɗewa ko cire murfin na iya fallasa ka ga mai haɗari voltage maki ko wasu kasada. Kada a nutse cikin ruwa. Amfani na cikin gida kawai.
Siffofin
- 24 maɓallan turawa
2 rotary encoders tare da aikin turawa - 1 jettison tura button
- 2 kunna maɓalli tare da aiki na ɗan lokaci
- 1 sauyawa ta hanyoyi huɗu tare da aikin turawa
- 2 rocker switches tare da aiki na ɗan lokaci
- Hannun ƙugiya da za a iya cirewa
- 7 fitulun wuta
Shigarwa
- Kashe iyakoki akan ƙugiya da maɓallan saukarwa. Haɗa hannaye kamar yadda aka bayyana a shafi na 3 a cikin wannan jagorar mai amfani.
- Haɗa haɓakawa zuwa canjin tafarki huɗu kamar yadda aka bayyana a shafi na 3 a cikin wannan jagorar mai amfani.
- Toshe kebul na USB da aka haɗa zuwa naúrar sannan haɗa shi zuwa kwamfutarka ta tashar USB.
- Windows za ta gano naúrar ta atomatik azaman Total Controls MFBB kuma ta shigar da duk direbobin da suka dace.
- Sarrafa matakan hasken maɓalli ta hanyar riƙe maɓallin zaɓi (A/P) da (TCN) lokaci guda. Sannan yi amfani da jujjuyawar rediyo 2 don daidaita hasken haske.
- Za a iya samun tsarin na'urorin a shafi na 2 a cikin wannan jagorar mai amfani
Shirya matsala
Idan wasu maɓallan ba sa aiki akan akwatin maɓalli, cire haɗin na'urar daga kwamfutarka kuma sake haɗa ta.
Bayanin FCC
- Wannan na'urar ta bi Sashe na 15 na Dokokin FCC. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:
- Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma
- Dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.
- Canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki.
Haƙƙin mallaka
© 2022 Total Controls AB. An kiyaye duk haƙƙoƙi. Windows® alamar kasuwanci ce mai rijista ta Kamfanin Microsoft a Amurka da/ko wasu ƙasashe. Duk sauran alamun kasuwanci mallakin masu su ne. Misalai ba su dauri. Abubuwan da ke ciki, ƙira da ƙayyadaddun bayanai ana iya canzawa ba tare da sanarwa ba kuma suna iya bambanta daga wannan ƙasa zuwa waccan. Anyi a Sweden.
Tuntuɓar
Jimlar Controls AB. Älgvägen 41, 428 34, Kållerd, Sweden. www.totalcontrols.eu
Ajiye wannan littafin don tunani na gaba!
HANKALI
HAZARAR KWANA
Ƙananan sassa. Dogon igiya, haɗarin shaƙewa. Bai dace da yara a ƙarƙashin shekaru uku ba
Bayani akan Zubar da Masu Amfani da WEEE
Kwancen da aka ketare da / ko takaddun masu rakiyar yana nufin kada a haɗa kayan wuta da lantarki da aka yi amfani da su (WEEE) da sharar gida na gaba ɗaya. Don ingantaccen magani, farfadowa da sake amfani da su, da fatan za a kai wannan samfurin zuwa wuraren da aka keɓe inda za a karɓi shi kyauta.
Zubar da wannan samfurin daidai zai taimaka adana albarkatu masu mahimmanci da hana duk wani mummunan tasiri akan lafiyar ɗan adam da muhalli, wanda in ba haka ba zai iya tasowa daga rashin dacewa da sharar gida. Da fatan za a tuntuɓi karamar hukumar ku don ƙarin cikakkun bayanai na wurin tattarawa mafi kusa.
Za a iya zartar da hukunci don zubar da wannan sharar ba daidai ba, daidai da dokar kasa.
Don zubarwa a cikin ƙasashen da ke wajen Tarayyar Turai
Wannan alamar tana aiki ne kawai a cikin Tarayyar Turai (EU). Idan kuna son zubar da wannan samfurin tuntuɓi hukumomin yankin ku ko dillalin ku kuma nemi madaidaicin hanyar zubar.
Takardu / Albarkatu
![]() |
JAMA'AR SARAUTA 2.0 Akwatin Maɓallin Aiki da yawa [pdf] Jagorar mai amfani Shafin 2.0, Shafin 2.0 Akwatin Maɓallin Aiki da yawa, Akwatin Maɓallin Aiki da yawa, Akwatin Maɓalli |