Tambarin TOA

KARATUN SAMUN FADAWA
NI FARKO
NF-CS1

NF-CS1 Window Intercom Tsarin Fadada Tsarin Fadada

Na gode don siyan saitin Fadadawar TOA.
Da fatan za a bi umarnin da ke cikin wannan jagorar a hankali don tabbatar da dogayen amfani da kayan aikinku marasa matsala.

KIYAYEN TSIRA

  • Kafin shigarwa ko amfani, tabbatar da karanta duk umarnin a cikin wannan sashe a hankali don aiki daidai da aminci.
  • Tabbata a bi duk umarnin taka tsantsan a cikin wannan sashe, wanda ya ƙunshi mahimman gargaɗi da/ko gargaɗi game da aminci.
  • Bayan karantawa, kiyaye wannan jagorar don yin tunani a gaba.

gargadi 2 GARGADI
Yana nuna halin haɗari mai haɗari wanda, idan aka yi amfani da shi ba daidai ba, na iya haifar da mutuwa ko rauni mai ƙarfi.

Lokacin Shigar da Unit

  • Kada a bijirar da naúrar ga ruwan sama ko muhallin da ruwa ko wasu abubuwan ruwa za su fantsama shi, saboda yin hakan na iya haifar da gobara ko girgizar lantarki.
  • Tun da an ƙera naúrar don amfanin cikin gida, kar a shigar da shi a waje. Idan an shigar da shi a waje, tsufa na sassa yana sa naúrar ta faɗi, yana haifar da rauni na mutum. Har ila yau, lokacin da aka jika da ruwan sama, akwai haɗarin girgiza wutar lantarki.
  • Guji shigar da sub-naúrar a wurare da aka fallasa su akai-akai. Matsanancin girgiza zai iya haifar da Rukunin Rukunin faɗuwa, wanda zai iya haifar da rauni na mutum.

Lokacin da Unit ke cikin Amfani

  • Idan aka sami rashin bin ka'ida yayin amfani, nan da nan kashe wutar lantarki, cire haɗin filogin wutar lantarki daga tashar AC kuma tuntuɓi mafi kusa.
    Dillalin TOA. Kada ku ƙara yin ƙoƙari don sarrafa naúrar a cikin wannan yanayin saboda wannan na iya haifar da gobara ko girgiza wutar lantarki.
  • Idan ka gano hayaki ko wani bakon wari yana fitowa daga naúrar
  • Idan ruwa ko wani abu na ƙarfe ya shiga cikin naúrar
  • Idan naúrar ta faɗo, ko yanayin naúrar ta karye
  • Idan igiyar samar da wutar lantarki ta lalace (bayyana ainihin, cire haɗin, da sauransu)
  • Idan yana aiki mara kyau (babu sautin sauti)
  • Don hana gobara ko girgiza wutar lantarki, kar a buɗe ko cire akwati saboda akwai babban voltage abubuwan da ke cikin naúrar. Koma duk hidima ga ƙwararrun ma'aikatan sabis.
  • Kar a sanya kofuna, kwanoni, ko wasu kwantena na ruwa ko abubuwa na ƙarfe a saman naúrar. Idan sun zube cikin naúrar da gangan, wannan na iya haifar da gobara ko girgiza wutar lantarki.
  • Kar a saka ko jefa abubuwa na ƙarfe ko kayan wuta a cikin ramukan samun iska na murfin naúrar, saboda wannan na iya haifar da gobara ko firgita.
  • Guji sanya kayan aikin likita mai mahimmanci a kusanci zuwa kusurwar sub-naúrar, kamar yadda maganayen likitanci zasu iya cutar da aikin irin wannan mawuyacin likita kamar yadda masu kula da su, mai yiwuwa ne ga marasa lafiya su yi rauni.

gargadi 2 HANKALI
Yana nuna yanayi mai yuwuwa mai haɗari wanda, idan ba a sarrafa shi ba, zai iya haifar da matsakaici ko ƙaramin rauni na mutum, da/ko lalata dukiya.

Lokacin Shigar da Unit

  • Guji shigar da naúrar a wurare masu ɗumi ko ƙura, a wuraren da hasken rana kai tsaye yake, kusa da masu hura wuta, ko a wuraren da ke haifar da hayaƙi ko tururi kamar yadda yin hakan zai iya haifar da tashin gobara ko wutar lantarki.
  • Don gujewa girgiza wutar lantarki, tabbatar da kashe wutar naúrar lokacin haɗa lasifika.

Lokacin da Unit ke cikin Amfani

  • Kada kayi aiki da naúrar na tsawon lokaci tare da murɗa sauti. Yin hakan na iya sa lasifikan da aka haɗa su yi zafi, wanda zai haifar da wuta.
  • Kar a haɗa naúrar kai kai tsaye zuwa Mai Rarraba. Idan an toshe na'urar kai a cikin Mai Rarraba, fitarwa daga naúrar kai na iya yin ƙara fiye da kima, mai yuwuwar haifar da naƙasa na ɗan lokaci.
  • Ka guji sanya duk wata hanyar sadarwa ta maganadisu kusa da Magnets na Ƙarshe, saboda wannan na iya yin illa ga abubuwan da ke rubuce na katunan maganadisu ko wasu kafofin watsa labarai na maganadisu, mai yuwuwa haifar da lalacewa ko lalata bayanai.

Gargadi: Yin aiki da wannan kayan aiki a wurin zama na iya haifar da tsangwama ga rediyo.
Za a shigar da soket-kanti kusa da kayan aiki kuma filogi (na'urar cire haɗin) za ta kasance cikin sauƙi.

TABBATAR DA ABUBUWA

Tabbatar cewa abubuwa masu zuwa, sassa, da litattafai suna cikin akwatin tattarawa:

Rukunin Rukunin NF-2S………………………………………………. 1
Mai rabawa …………………………………………………………. 1
Kebul na sadaukarwa……………………………………………………… 2
Karfe ………………………………………………………. 1
Tushen hawa ………………………………………………………………………………… 4
Zip daure ………………………………………………………………………………………………… 4
Jagorar saiti …………………………………………………………. 1
Karanta Ni Farko (Wannan Littafin) …………………………………. 1

BAYANI BAYANI

Ana tsara saitin fadada na NF-CS1 na musamman don amfani tare da tsarin sadarwar ta hannu na NF-2s kuma ya ƙunshi sub-naúrar fadada da rarraba tsarin don rarraba sauti. Za a iya faɗaɗa yankin ɗaukar hoto don tattaunawar da aka taimaka ta ƙara yawan Ƙungiyoyin Ƙungiyoyin NF-2S.

SIFFOFI

  • Ƙirar ƙaƙƙarfan ƙira mai sauƙi na Ƙirar Rarraba da Rarraba yana sauƙaƙe shigarwa.
  • Ana shigar da ƙananan raka'o'in da aka ɗora da Magnet cikin sauƙi, tare da kawar da buƙatar braket da sauran kayan aikin ƙarfe.

KIYAYEN SHIGA

  • Keɓaɓɓun kebul ɗin da aka kawo an kera su na musamman don amfani tare da NF-CS1 da NF-2S. Kada ku yi amfani da su tare da wasu na'urori fiye da NF-CS1 da NF-2S.
  • Har zuwa Raka'o'i uku (Masu Rarraba biyu) ana iya haɗa su zuwa kowane ɗayan NF-2S Base Unit's A da B jacks, gami da Rukunin Rukunin da aka kawo tare da NF-2S. Kar a haɗa fiye da Raka'a uku a lokaci ɗaya.
  • Kar a haɗa naúrar kai kai tsaye zuwa Mai Rarraba.

JAGORANTAR MANZON ALLAH

Don ƙarin cikakkun bayanai game da aikin NF-CS1 Expansion Set, kamar shigarwa ko nau'ikan belun kunne masu amfani, da fatan za a duba littafin koyarwa, wanda za'a iya saukewa daga URL ko lambar QR da aka nuna a ƙasa.

Lambar QRhttps://www.toa-products.com/international/download/manual/nf-2s_mt1e.pdf

* "QR Code" alamar kasuwanci ce mai rijista ta DENSO WAVE INCOPORATED a Japan da wasu ƙasashe.

Bayanan ganowa don Burtaniya
Mai ƙira:
Kamfanin TOA
7-2-1, Minatojima-Nakamachi, Chuo-ku, Kobe, Hyogo, Japan
Wakili mai izini:
TOA CORPORATION (UK) LTD
Unit 7&8, Cibiyar Axis, Cleeve
Hanya, Kan Fata, Surrey, KT22 7RD,
Ƙasar Ingila
Bayanan ganowa don Turai
Mai ƙira:

Kamfanin TOA
7-2-1, Minatojima-Nakamachi, Chuo-ku, Kobe, Hyogo,
Japan
Wakili mai izini:
TOA Lantarki Turai GmbH
Suederstrasse 282, 20537 Hamburg,
Jamus

URL: https://www.toa.jp/
133-03-00048-00

Takardu / Albarkatu

TOA NF-CS1 Window Intercom System Fadada Saitin [pdf] Jagoran Jagora
NF-CS1 Window Intercom Tsarin Fadada Tsarin Tsarin Fadada, NF-CS1, Saitin Fadada Tsarin Tsarin Taga Intercom, Saitin Fadada, Saita
TOA NF-CS1 Window Intercom System [pdf] Jagorar mai amfani
NF-CS1 Window Intercom System, NF-CS1, Window Intercom System, Intercom System

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *