KYAUTA Tsaro Hasken Tsaro Canja Mai Shirye-shiryen Canja Mai ƙididdigewa Canja Hasken firikwensin Shiga Jagora
Janar bayani
Wajibi ne a karanta waɗannan umarnin a hankali cikakke kafin shigarwa, kuma a riƙe don ƙarin bayani da kiyayewa.
Tsaro
- Kafin kafuwa ko gyarawa, tabbatar an kashe kayan aikin da aka basu zuwa makunnin wuta sannan an cire fis din wutan lantarki ko kuma an kashe mahaɗan kewaye.
- Ana ba da shawarar cewa a nemi shawara ko amfani da wutar lantarki da ƙwarewa don shigar da wannan fitilar mai haske kuma girka daidai da wayoyin IEE da Dokokin Ginin yanzu.
- Bincika cewa jimlar kaya akan kewayen ciki harda lokacin da aka kunna wannan fitilar haske bai wuce ƙimar kebul ɗin kewaye ba, fis ɗin ko maƙerin kewaya.
Ƙididdiga na Fasaha
- Kayan Wuta: 230V AC 50 Hz
- Baturi: An kawo batir 9V DC (mai maye gurbin).
- 2 haɗin waya: Babu buƙatar tsaka tsaki
- Wannan makunnin haske na aikin aji biyu ne kuma ba dole bane a bashi ƙasa
- Canja Nau'in: Hanya ɗaya ko Biyu
- Canja Rating: 2000W Incandescent / Halogen,
- 250W mai kyalli
- (-Ananan asara ko Kayan lantarki),
- 250W CFL (Kayan lantarki),
- Wutar Lantarki ta 400W
- (PF 0.9 ko mafi girma).
- Mafi qarancin Zurfin Katanga: 25mm
- Zazzabi mai aiki: 0 ° C zuwa + 40 ° C
- Hawan Dutsen: 1.1m don kewayon ganowar ganiya
- Daidaita Lokaci: 0, 2, 4, 6, 8 awanni ko D (Faduwar rana har zuwa Asuba)
- Gyara LUX: 1 ~ 10lux (Alamar Wata) zuwa 300lux (Sun alama ce)
- Murfin Gaban: ceoye ɓoyewa akan lokaci / LUX da sashin baturi, tare da dunƙulewa
- Manual ON / KASHE Canja
- Ationarancin Batir mai haske: LED ɗin zai bugu 1 sec ON, 8 secs KASHE
- CE mai yarda
- Girma H = 86mm, W = 86mm, D = 29.5mm
Shigarwa
Lura: Ya kamata a kiyaye shigarwa wannan maɓallin haske ta dacerin kewayawa har zuwa ƙimar 10A.
- Tabbatar da cewa an kashe wadatar kayan masarufi kuma an cire kayan aikin zagayen an cire ko kuma an kashe mahaɗan kewaye, har sai kun gama girkin.
- Rage maɓallin riƙewa wanda yake a ƙasan maɓallin haske, kuma buɗe murfin da ke rufe wanda yake ɓoye mai riƙe batirin da masu daidaita Lokaci / Lux. (Hoto 3)
- Shigar da batirin 9V (wanda aka kawota) yana kiyaye daidaitattun daidaito. (Hoto 4)
Hoto 4 - Sanya baturin - Cire canjin haske na yanzu, kuma canja wurin wayoyin zuwa ZV210N.
- Amintar da naúrar zuwa akwatin baya tare da maƙallan gyaran da aka bayar, samar da igiyoyi yayin girkawa don kaucewa duk wani tarko da lalacewar kebul.
Jadawalin Haɗi
Gwaji
- Tabbatar cewa fitilar haske tana cikin yanayin KASHE.
- Juya Daidaita Lux, wanda ke ƙarƙashin murfin gaba a hannun dama na gefen sauyawar haske, ya saba wa agogon wata sosai.
- Kunna Daidaita Lokaci, wanda yake can ƙarƙashin murfin gaba a hannun dama na gefen wutar haske, zuwa agogo zuwa alamar awa 2
- Yi koyi da duhu ta hanyar rufe Sensor na Haske (ka tabbata Hasken Haske ya rufe shi sosai, yi amfani da baƙin rufi / tef ɗin PVC idan akwai buƙata).
- Lamp za ta kunna ta atomatik.
- Bayan daƙiƙa 3, buɗe fitilar Haske.
- Lamp zai kashe bayan an saita lokacin sa'o'i 2, 4, 6 ko 8 ko zuwa wayewar gari.
- Don komawa zuwa sauya haske na yau da kullun, kunna Daidaitaccen Lokaci cikakke mai hana agogo zuwa alamar agogo 0.
Kafa Domin Atomatik Aiki
- Tabbatar da hasken wuta yana cikin wurin KASHE.
- Juya Daidaita Lux kwata-kwata agogo zuwa alamar Wata.
- Kunna Daidaita Lokaci zuwa yanayin da ake so (Awa 2, 4, 6, 8 ko D na Asuba).
- Lokacin da matakin haske na yanayi ya kai matakin duhu wanda kuke so lamp don zama mai aiki (watau da yamma) SLOWLY yana jujjuya ikon ta hanyar da ba ta dace da agogo ba har sai an kai wani matsayi indaamp haskakawa.
- Bar Lux Daidaita saiti a wannan lokacin.
- A wannan matsayin, rukunin zai zama yana aiki kusan kusan matakin duhu kowane maraice.
Fadakarwa: Idan kanaso kayi amfani da naúrar azaman sauya hasken yau da kullun, kunna Daidaitaccen Lokaci sabanin agogo zuwa alamar awa 0. Idan ana son sake amfani da fasalin Atomatik, da fatan za a bi umarnin da ke sama.
gyare-gyare
- Idan ka ga cewa fitilunka suna kunna yayin da duhu ya yi yawa, juya Lux Daidaitawa zuwa agogo zuwa alamar Rana.
- Idan haske yana aiki lokacin da ya yi yawa haske juya Lux Daidaitawa zuwa alamar Wata.
Bayanan kula:
- Maɓallin haske na ZV210N yana da aikin jinkirta aiki don tabbatar da cewa sauye-sauye na ɗan lokaci cikin haske basu kunna shi ba.
- Awannin da aka nuna akan bugun kiran kawai jagora ne masu ƙima, kada ku yi tsammanin babban daidaito.
- Da zarar mai kunnawa ya kunna kuma shirin ya ƙare bayan adadin lokutan da ake buƙata, yana da mahimmanci kada a ƙyale hasken wucin gadi ya faɗi a kansa, sannan duhu ya biyo baya. Wannan zai ruɗe juyawa zuwa tunanin cewa ya sake yin duhu kuma zai yi aiki. Don haka yakamata a kula don hana haske ya fado kan sauyawa, misali tebur lamps.
Gargadi Karamin Baturi
- Lokacin da batirin 9V ke aiki kasa, RED LED zai bugu 1 dakika ON, 8 seconds KASHE, a matsayin gargaɗi da nuni don canza shi (Duba sashe na 4. Girkawa, mataki na 4.2 & 4.3 don yadda zaka sami damar zuwa sashin batirin).
Taimako
Lura: Idan kuna da wata damuwa cewa aikin da aka yi niyyar wannan samfurin bai cika buƙatunku ba, tuntuɓi Timeguard kai tsaye kafin shigarwa.
Garanti na Shekara 3
A cikin abin da ba zai yuwu ba na wannan samfurin ya zama kuskure saboda gurɓataccen abu ko kera a cikin shekaru 3 na kwanan watan siyan, da fatan za a mayar da shi ga mai siyar ku a cikin shekara ta farko tare da shaidar siyan kuma za a maye gurbinsa kyauta. Don shekaru na biyu da na uku ko kowace wahala a cikin shekarar farko ta wayar tarho layin taimako akan 020 8450 0515. Lura: Ana buƙatar tabbacin siyan a kowane yanayi. Ga duk cancantar maye (inda Timeguard ya yarda) abokin ciniki yana da alhakin duk jigilar kaya/postage caje a wajen Burtaniya. Dole ne a biya duk farashin jigilar kaya a gaba kafin a aika mai maye gurbin.
Cikakken Bayani:
Idan ka sami matsala, to kada ka mayar da naúrar kai tsaye zuwa shagon.
Wayar Layin Taimako na Abokin Cinikin Lokaci:
SHIRIN SAURARA 020 8450 0515 ko
imel helpline@timeguard.com
Wararrun Masu Kula da Tallafi na Abokin Ciniki za su kasance kan layi don taimaka wajan warware tambayarku.
Don ƙasidar samfur don Allah a tuntuɓi:
Iyakantaccen Lokaci Filin Nasara, Hanyar Edgware ta 400,
London NW2 6ND Office na Siyarwa: 020 8452 1112 ko imel csc@timeguard.com
www.timeguard.com
Takardu / Albarkatu
![]() |
KYAUTA Tsaro Hasken Canja Mai Shirye-shiryen Canja Mai Canja Hasken Haske [pdf] Jagoran Shigarwa Tsaro Haske Mai Canza Shirin Mai ƙidayar Lokaci Mai Canza Hasken Haske, ZV210N |