Tenda-logo

Tenda RX2L Mafi kyawun Aiki Net

Tenda-RX2L-Mafi Kyau-Net-samfurin-Aiki

Abubuwan Kunshin

  • Wireless na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa x 1
  • Adaftar wutar lantarki x 1
  • Kebul na Ethernet x 1
  • Jagorar shigarwa mai sauri

Ana amfani da RX12L Pro don misalai anan sai dai in an ƙayyade. Ainihin samfurin ya yi nasara.

Yanayi na 1: Saita na'urar azaman hanyar sadarwa

  1. Haɗa na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa

Siffar samfurin na iya bambanta da samfuri. Da fatan za a koma ga samfurin da kuka saya.Tenda-RX2L-Mafi kyawun-Net-Aiki-fig (3)

Tips

  • Idan kuna amfani da modem ɗin don shiga intanet, kashe modem ɗin da farko kafin haɗa tashar WAN ta hanyar sadarwa zuwa tashar LAN ta modem ɗin ku kuma kunna shi bayan haɗin haɗin.
  • Koma zuwa waɗannan shawarwarin ƙaura don nemo na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa zuwa wurin da ya dace:
  • Sanya na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa a babban matsayi tare da ƴan cikas.
  • Buɗe eriyar na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa a tsaye.
  • Ka nisantar da na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa na lantarki tare da tsangwama mai ƙarfi, kamar tanda microwave, girki induction, da firiji.
  • Ka nisantar da na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa daga shingen karfe, kamar akwatuna masu rauni, da firam ɗin ƙarfe.
  1. Ƙarfi akan na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa.
  2. Haɗa tashar WAN na mai amfani da na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa zuwa tashar LAN ta modem ɗin ku ko jakin Ethernet ta amfani da kebul na Ethernet.

Haɗa na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa zuwa Intanet

  1. Haɗa abokin cinikin ku mara igiyar waya kamar wayar hannu zuwa cibiyar sadarwar WiFi na mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa, ko amfani da kebul na Ethernet don haɗa kwamfutar zuwa tashar LAN na na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa. Ana iya samun sunan WiFi akan lakabin jikin na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa.
  2. Bayan abokin ciniki ya haɗa zuwa na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa, shafin zai tura ta atomatik zuwa ga web Ul na na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa. Idan ba haka ba, fara a web browser a kan abokin ciniki kuma shigar tendwifi.com a cikin address bar don samun damar na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa web Ul.Tenda-RX2L-Mafi kyawun-Net-Aiki-fig (5)
    tendwifi.com
  3. Yi ayyuka kamar yadda aka sa (wayar hannu da aka yi amfani da ita azaman example).
    1. Matsa Fara.Tenda-RX2L-Mafi kyawun-Net-Aiki-fig (6)
    2. Mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa yana gano nau'in haɗin ku ta atomatik.
      • Idan akwai damar intanet ɗin ku ba tare da ƙarin tsari ba (misaliampHar ila yau, haɗin PPPOE ta hanyar modem na gani yana ƙare), matsa gaba.Tenda-RX2L-Mafi kyawun-Net-Aiki-fig (7)
      • Idan ana buƙatar sunan mai amfani da kalmar wucewa ta PPPoE don samun damar intanet, zaɓi nau'in ISP dangane da yankinku da ISP kuma shigar da sigogi da ake buƙata (idan akwai). Idan kun manta sunan mai amfani da kalmar wucewa ta PPPoE, zaku iya samun sunan mai amfani da kalmar wucewa ta PPPoE daga ISP ɗin ku kuma shigar da su da hannu. Sannan, matsa Next.Tenda-RX2L-Mafi kyawun-Net-Aiki-fig (8)
    3. Saita sunan WiFi, kalmar sirrin WiFi da kalmar shiga don mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa. Matsa Gaba.Tenda-RX2L-Mafi kyawun-Net-Aiki-fig (9)

Tips

Ana amfani da kalmar sirri ta WiFi don haɗawa zuwa cibiyar sadarwar WiFi, yayin da ake amfani da kalmar wucewa don shiga cikin web Ul na na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa

Anyi. Lokacin da alamar LED ta kasance kore mai ƙarfi, haɗin cibiyar sadarwa ya yi nasara.

Don shiga intanet tare da:

  • Na'urori masu kunna WiFi: Haɗa zuwa cibiyar sadarwar WiFi ta amfani da sunan WiFi da kalmar wucewa da kuka saita.
  • Na'urorin haɗi: Haɗa zuwa tashar LAN na na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa ta amfani da kebul na Ethernet.

Tips

Idan kuna son sarrafa na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa kowane lokaci, ko'ina, bincika lambar QR don saukar da aikace-aikacen WiFi na Tenda, rajista da shiga.

Tenda-RX2L-Mafi kyawun-Net-Aiki-fig (1)

Sami Tallafi da Ayyuka

Don ƙayyadaddun fasaha, jagororin mai amfani da ƙarin bayani, da fatan za a ziyarci shafin samfur ko shafin sabis a kunne www.tendacn.com. Akwai harsuna da yawa. Kuna iya ganin sunan samfurin da samfurin akan alamar samfurin.

Tenda-RX2L-Mafi kyawun-Net-Aiki-fig (2)

Yanayi na 2: Saita azaman Kumburi na Ƙara

Tips

  • Ana iya haɗa wannan hanyar tare da hanyoyin sadarwa na Tenda Wif +.
  • Tabbatar cewa an haɗa na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa (kumburi na farko) zuwa intanit kuma ba a taɓa amfani da na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa (node ​​na biyu) da za a ƙara ba. Idan ba haka ba, sake saita wannan na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa da farko.
  • Ana amfani da RX12L Pro guda biyu azaman exampku nan. Idan aka kasa ƙara na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa zuwa cibiyar sadarwar data kasance, tuntuɓi Tenda

Ƙara na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa zuwa cibiyar sadarwar da ta kasance

  1. Sanya na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa a cikin matsayi mai girma da buɗaɗɗe tsakanin mita 3 daga na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa.
  2. Yi amfani da adaftar wuta don haɗa na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa zuwa tushen wuta.
  3. Danna maɓallin WPS na na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa na kusan 1-3 seconds. Alamar LED tana kyafta kore da sauri. A cikin mintuna 2, danna maɓallin WPS na na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa na daƙiƙa 1-3 don yin shawarwari da wannan na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa.Tenda-RX2L-Mafi kyawun-Net-Aiki-fig (3)

Lokacin da alamar LED na na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa ta haskaka kore mai ƙarfi, hanyar sadarwar ta yi nasara kuma na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa ya zama kumburi na biyu a cikin hanyar sadarwa.

Mayar da na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa

  1. Koma zuwa waɗannan shawarwarin ƙaura don nemo na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa zuwa wurin da ya dace:
    • Tabbatar cewa tazarar da ke tsakanin kowane kulliyoyin biyu bai wuce mita 10 ba.
    • Ka nisantar da masu amfani da hanyoyin sadarwar ku daga na'urorin lantarki tare da tsangwama mai ƙarfi, kamar tanda microwave, girki shigar da firiji, da firiji.
    • Sanya masu tuƙi a cikin babban matsayi tare da ƴan cikas.
  2. Ƙaddamar da na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa kuma.
  3. Jira minti 1-2 kuma kula da alamar LED na na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa. Idan alamar LED ta kasance kore mai ƙarfi, haɗin tsakanin kumburi na farko da kumburin sakandare yana da kyau. In ba haka ba, matsar da na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa (kumburi na biyu) kusa da na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa don ingantacciyar hanyar haɗi.

Anyi.

Don shiga intanet tare da:

  • Na'urori masu kunna WiFi: Haɗa zuwa cibiyar sadarwar WiFi ta ku. (Sunan WiFi da kalmar sirri ta WiFi na sabon na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa iri ɗaya ne da na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa.)
  • Na'urorin haɗi: Haɗa zuwa tashar LAN na na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa ta amfani da kebul na Ethernet.

Alamar LED

Tenda-RX2L-Mafi kyawun-Net-Aiki-fig (10)

LEO nuna alama Halin yanayi Matsayi Bayani
 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

LEO nuna alama

Farawa M kore Tsarin yana farawa.
 

 

 

 

 

 

Haɗin Intanet

 

 

Kumburi na farko

M kore An haɗa na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa zuwa intanet.
Kiftawa kore a hankali Ba a saita kuma ba a haɗa tacewa da intanet ba.
Kiftawa ja a hankali An saita amma na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa ya kasa haɗi zuwa intanit.
Kiftawar orange a hankali An haɗa kebul na USB ɗin da aka saita zuwa ɓangaren WAN.
 

 

 

 

iri

M kore Sadarwar sadarwa ta yi nasara. Kyakkyawan haɗin haɗin gwiwa.
Orange mai ƙarfi Sadarwar sadarwa ta yi nasara. Kyakkyawan haɗin haɗin gwiwa.
Ja mai kauri Sadarwar sadarwa ta yi nasara. Rashin ingancin haɗin kai.
Kiftawa kore a hankali Jiran haɗi zuwa wani kumburi.
Kiftawa ja a hankali An saita amma na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa ya kasa haɗi zuwa intanit.
 

WPS

 

Kiftawar kore da sauri

Ana jiran ko yin shawarwarin WPS (yana aiki cikin mintuna 2)
Haɗin kebul na Ethernet Kiftawar kore da sauri na tsawon dakika 3 An haɗa na'urar ko cirewa daga tashar Ethernet na na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa.
 

Sunan mai amfani na PPPoE da shigar da kalmar wucewa (kawai don kumburin farko)

 

Kiftawar kore da sauri na tsawon dakiku

 

Sunan mai amfani na PPPoE da kalmar wucewa suna cikin nasara.

 

Sake saitin

Kiftawar orange da sauri  

Ana dawowa zuwa saitunan masana'anta.

Jack, Tashoshi da Buttons

Jacks, tashoshin jiragen ruwa da maɓalli na iya bambanta da ƙira. Ainihin samfurin ya yi nasara.Tenda-RX2L-Mafi kyawun-Net-Aiki-fig (11)

Jack/Port/Button Bayani
 

 

 

 

 

 

 

 

WPS/RST

Anyi amfani da shi don fara tsarin tattaunawar WPS, ko don sake saita na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa.

- WPS: Ta hanyar tattaunawar WPS, zaku iya haɗawa zuwa cibiyar sadarwar WiFi na mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa ba tare da shigar da kalmar wucewa ba.

Hanya: Danna maɓallin na kusan daƙiƙa 1-3, kuma alamar LED tana ƙyalli cikin sauri. A cikin mintuna 2, kunna aikin WPS na sauran na'ura mai goyan bayan WPS don kafa haɗin WPS.

- Mesh: Lokacin da aka yi amfani da shi azaman maɓallin hanyar sadarwa na Mesh, zaku iya tsawaita hanyar sadarwar ku tare da wata na'urar da ke goyan bayan aikin Mesh.

Hanyar: Danna wannan maɓallin don kimanin 1-3 seconds. Alamar LED tana ƙyalli kore cikin sauri, wanda ke nuna na'urar tana neman wata na'urar don noma hanyar sadarwa. A cikin mintuna 2, danna maɓallin MESH/WPS na wata na'ura na tsawon daƙiƙa 1-3 don yin shawarwari da wannan na'urar.

Hanyar sake saiti: Koma zuwa Q3 a cikin FAQ.

 

 

3/IPTV

Gigabit LAN / IPTV tashar jiragen ruwa.

Tashar LAN ce ta tsohuwa. Lokacin da aka kunna aikin IPTV, zai iya aiki azaman ɓangaren IPTV kawai don haɗawa zuwa akwatin saiti.

 

1,2

Gigabit LAN part.

Ana amfani da su don haɗa irin waɗannan na'urori kamar kwamfutoci, masu sauyawa, da injinan wasa.

 

WAN

Gigabit WAN part.

Ana amfani dashi don haɗawa da modem ko jack ɗin Ethernet don samun damar intanet.

WUTA Jakar wutar lantarki.

FAQs

1: Ba zan iya shiga cikin ba web Ul ta ziyartar tendawiti.com. Me zan yi:

A1: Gwada mafita masu zuwa

  • Tabbatar cewa wayoyinku ko kwamfutarku suna haɗe zuwa cibiyar sadarwar Wifi na mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa.
    • Don shiga na farko, haɗa sunan Wifi (Tenda XXXXXX) akan alamar jikin na'urar. XXXXXX. shine lambobi shida na ƙarshe na adireshin MAC akan alamar!
    • Lokacin sake shiga bayan settina, yi amfani da sunan Wifi da aka canza da kalmar wucewa don haɗawa zuwa WiFil TerrorK.
  • Kana amfani da wayowin komai da ruwanka, tabbatar da cewa cibiyar sadarwar salula (bayanin wayar hannu) na abokin ciniki ya lalace
  • Idan kuna amfani da na'urar da aka haɗa, kamar kwamfuta:
    • Tabbatar da haka tendwifi.com an shigar da shi daidai a mashigin adireshi, maimakon mashin bincike na wed lowser.
    • Tabbatar cewa an saita kwamfutar don Samun adireshin IP ta atomatik kuma Sami adireshin uwar garken DNS ta atomatik Idan matsalar ta ci gaba, sake saita na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa ta hanyar komawa zuwa Q3 kuma a sake gwadawa.

Q2: Ba zan iya shiga intanet ba bayan daidaitawa. Menene zan yi?

A2: Gwada mafita masu zuwa:

  • Tabbatar cewa an haɗa tashar WAN na mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa zuwa modem ko jack Ethernet yadda ya kamata.
  • Shiga cikin web Ul na mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa kuma kewaya zuwa shafin Saitunan Intanet. Bi umarnin kan shafin don magance matsalar.
  • Idan matsalar ta ci gaba, gwada waɗannan mafita:
  • Don na'urorin da ke kunna WiFi:|
    • Tabbatar cewa an haɗa na'urorin ku zuwa cibiyar sadarwar Witt ko na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa.
    • Ziyarci tondawi.com don shiga cikin web Uland chance vour sunan Wirl da Wirl kalmar sirri a kan shafin Saitunan Wifi. Sannan a sake gwadawa.
  • Don na'urori masu waya:
    • Tabbatar cewa an haɗa na'urorin ku masu waya zuwa tashar LAN yadda ya kamata.
    • Tabbatar cewa an saita na'urori masu waya zuwa Sami adireshin IP ta atomatik kuma Sami adireshin uwar garken DNS ta atomatik

Q3: Yadda za a mayar da na'urar zuwa factory saituna?

A3: Lokacin da na'urarka ke aiki da kyau, ka riƙe maɓallin sake saiti (alama RST ko SAKE SAKE) na na'urarka na kusan daƙiƙa 8, sa'annan ka sake shi lokacin da alamar LED ta yi ƙyalli da sauri. Bayan kamar 1| minti daya, na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa ya yi nasara kuma ya sake yin aiki, za ka iya sake ci gaba da na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa.

Q4: Siginar Wi-Fi na na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa ba ta da kyau. Me zan yi?

A4: Gwada mafita masu zuwa:

  • Sanya na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa a babban matsayi tare da sababbin cikas.
  • Buɗe eriyar na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa a tsaye.
  • Ka nisantar da na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa na lantarki tare da tsangwama mai ƙarfi, kamar tanda microwave, girki induction, da firiji.
  • Ka nisantar da na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa daga shingen karfe, kamar akwatuna masu rauni, da firam ɗin ƙarfe.

Kariyar Tsaro

Kafin yin aiki, karanta umarnin aiki da matakan kariya da za a ɗauka, kuma a bi su don hana haɗari. Gargadi da abubuwa masu haɗari a cikin wasu takaddun ba su ƙunshi duk matakan tsaro waɗanda dole ne a bi su ba. Ƙarin bayani ne kawai, kuma shigarwa da ma'aikatan kulawa suna buƙatar fahimtar ainihin matakan tsaro da ya kamata a ɗauka.

  • Na'urar don amfanin cikin gida ne kawai.
  • Dole ne a dora na'urar a kwance don amintaccen amfani
  • Kar a yi amfani da na'urar a wurin da ba a yarda da na'urorin mara waya ba,
  • Da fatan za a yi amfani da adaftar wutar da aka haɗa.
  • Ana amfani da filogi na main azaman na'urar cire haɗin kuma za ta kasance cikin sauƙin aiki.
  • Za a shigar da soket ɗin wuta kusa da na'urar kuma a sauƙaƙe samun dama.
  • Yanayin aiki: Zazzabi: 0°C – 40°C; Humidity: (10% - 90%) RH, mara taurin kai; Yanayin ajiya: Zazzabi: -40°C zuwa +70°C; Humidity: (5% - 90%) RH, mara sanyaya.
  • Ka kiyaye na'urar daga ruwa, wuta, babban filin lantarki, babban filin maganadisu, da abubuwa masu ƙonewa da fashewa.
  • Cire wannan na'urar kuma cire haɗin duk igiyoyi yayin guguwar walƙiya ko lokacin da ba a yi amfani da na'urar na dogon lokaci.
  • Kada kayi amfani da adaftan wutar idan filogin sa ko igiyar sa sun lalace.
  • Idan irin abubuwan mamaki kamar hayaki, ƙaramar sauti ko wari sun bayyana lokacin da kuke amfani da na'urar, nan da nan daina amfani da ita kuma cire haɗin wutar lantarki, cire duk igiyoyin da aka haɗa, kuma tuntuɓi ma'aikatan sabis na bayan-tallace.
  • Warkewa ko gyara na'urar ko na'urorin haɗi ba tare da izini ba ya ɓata garanti kuma yana iya haifar da haɗari na aminci.

Don sabbin matakan tsaro, duba Tsaro da Bayanin ka'ida akan www.tendacn.com

Gargadin RSS RSS

Wannan na'urar ta dace da Ƙirƙirar, Kimiyya da Ci gaban Tattalin Arziƙi Kanada-kyaɓanta lasisin ma'aunin RSS (s). Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:

  1. wannan na'urar bazai haifar da tsangwama ba, kuma
  2. dole ne wannan na'urar ta karɓi kowane tsangwama, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aikin da ba a so na na'urar.

Duk wani dama ko gyare-gyaren da ba a bayyana yarda ba idan martanin jam'iyyar ya mutu ga bin bin doka zai iya yin amfani da masu amfani da Aumont don yin su ne sharhin da ya dace ou mocmcaions non exo ressement art ouvee darle lesconside de la contormie courraitvicer l'uulisa eur est navire a excioner recuperen. SeDe Radiation filaye na Unis kayan aiki sun dace ko iyakokin fiddawa na radiation saita torin zuwa yanayin da ba a sarrafa shi ba. Wannan mai watsawa dole ne a kasance tare ko aiki tare tare da kowane eriya ko mai watsawa. Ya kamata a shigar da wannan kayan aikin tare da mafi ƙarancin nisa 20cm tsakanin radiyo da Aiki na jikin ku ko 9 190-9390Mnz An iyakance shi ga amfani na cikin gida. le toncuonnement de s 13u-ossovrz estime a une un saron en merieur unicuement

CE Mark Gargadi

Wannan samfurin Class B ne. A cikin gida, wannan samfur na iya haifar da tsangwama ga rediyo, wanda a halin yanzu ana iya buƙatar mai amfani ya ɗauki isassun matakai.

Ya kamata a shigar da wannan kayan aikin tare da mafi ƙarancin nisa 20cm tsakanin na'urar da jikinka.

NOTE:

  1. Mai sana'anta ba shi da alhakin duk wani tsangwama na rediyo ko TV wanda ya haifar da gyare-gyare mara izini ga wannan kayan aikin.
  2. Don guje wa tsangwama mara amfani da radiation, ana ba da shawarar yin amfani da kebul na RJ45 mai kariya.

Sanarwa Da Daidaitawa

Sakamakon farashin hannun jari na SHENZHEN TENDA TECHNOLOGY CO., LTD. ya bayyana cewa na'urar tana bin umarnin 2014/53/EU. Ana samun cikakken rubutun sanarwar Yarjejeniya ta EU a adireshin intanet mai zuwa:

Mitar Aiki/Max Ƙarfin fitarwa

  • 2412MHz-2472MHz/20dBm
  • 5150MHz-5250MHz (amfani na cikin gida kawai)/
  • 23dBm (RX2L/TX2L/RX2L Pro/TX2L Pro)
  • 5150MHz-5350MHz (amfani na cikin gida kawai)/
  • 23dBm (RX12L/TX12L/RX12L Pro/TX12L Pro)

Bayanin FCC

An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don yin aiki da iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga Sashe na 15 na Dokokin FCC. An ƙirƙira waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifarwa, amfani, kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi ba kuma ana amfani dashi daidai da umarnin, yana iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:

  • Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
  • Ƙara rarrabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
  • Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
  • Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.

Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa: (1) wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma (2) dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so. Na'urar don amfanin cikin gida ne kawai.

Bayanin Bayyanar Radiation

Wannan na'urar tana bin iyakokin fiddawar hasken FCC da aka tsara don yanayin da ba a sarrafa shi kuma ya bi Sashe na 15 na Dokokin FCC RF.

Ya kamata a shigar da wannan kayan aikin tare da mafi ƙarancin nisa 20cm tsakanin na'urar da jikinka.

Tsanaki:

Duk wani canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa wannan kayan aikin.

Wannan mai watsawa dole ne a kasance tare ko aiki tare tare da kowane eriya ko mai watsawa.

Mitar aiki:

  • 2412-2462 MHz|
  • 5150-5250 MHz (RX2L/TX2L/RX2L Pro/TX2L Pro) |
  • 5150-5350 MHz (RX12L/TX12L/RX12L Pro/TX12L Pro)|
  • 5725-5825 MHz

NOTE

  1. Mai sana'anta ba shi da alhakin duk wani tsangwama na rediyo ko TV wanda ya haifar da gyare-gyare mara izini ga wannan kayan aikin.
  2. Don guje wa tsangwama mara amfani da radiation, ana ba da shawarar yin amfani da kebul na RJ45 mai kariya.

Hankali:

A cikin ƙasashe membobin EU, ƙasashen EF TA, Ireland ta Arewa, da Burtaniya, aiki a cikin kewayon mitar 5150MHz-5350MHz (RX12L/TX12L/RX12L Pro/TX12L Pro) da 5150MHz-5250MHz (RX2L/TX2L/RX2L Pro/TX2L Pro) ) an ba da izini a cikin gida kawai.

Goyon bayan sana'a

Tenda alamar kasuwanci ce mai rijista ta Shenzhen Tenda Technology Co., Ltd. Sauran iri da sunayen samfur da aka ambata a nan alamun kasuwanci ne ko alamun kasuwanci masu rijista na masu riƙe su. Ana iya canza ƙayyadaddun bayanai ba tare da sanarwa ba.

Takardu / Albarkatu

Tenda RX2L Mafi kyawun Aiki Net [pdf] Jagoran Shigarwa
RX2L Mafi kyawun Aiki Net, RX2L, Mafi kyawun Aiki Net, Aiki Net, Aiki

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *