TECH-CONTROLERS-LOGO

MASU SAMUN FASAHA EU-262 Ƙarin Moduloli

FASAHA-CONTROLERS-EU-262-Pipherals-Ƙarin-Modules-PRODUCT

Ƙayyadaddun bayanai

  • Bayani: EU-262 na'urar sadarwa mara waya mai amfani da yawa don masu kula da dakunan jihohi biyu
  • Modules: Ya haɗa da v1 module da v2 module
  • Hankalin Antenna: v1 module yakamata a saka aƙalla 50 cm nesa da saman ƙarfe, bututun bututu, ko tukunyar jirgi na CH don ingantacciyar ƙwarewar eriya.
  • Tsohuwar Tashar Sadarwa: Channel '35'
  • Tushen wutan lantarki: V1 - 230V, V2 - 868 MHz

Tambayoyin da ake yawan yi

Tambaya: Menene ya kamata in yi idan kurakurai sun faru yayin aiwatar da canjin tashar?

A: Kurakurai a tsarin canjin tashar ana nuna su ta hanyar hasken sarrafawa da ke kan kunna kusan daƙiƙa 2. A irin waɗannan lokuta, tashar ba ta canza ba. Kuna iya maimaita matakan canza tashar don tabbatar da ingantaccen tsari.

TSIRA

Kafin amfani da na'urar a karon farko mai amfani yakamata ya karanta waɗannan ƙa'idodi a hankali. Rashin bin ƙa'idodin da aka haɗa a cikin wannan jagorar na iya haifar da rauni na mutum ko lalacewar mai sarrafawa. Ya kamata a adana littafin littafin mai amfani a wuri mai aminci don ƙarin tunani. Don kauce wa hatsarori da kurakurai, ya kamata a tabbatar da cewa kowane mutum da ke amfani da na'urar ya saba da ka'idar aiki da kuma ayyukan tsaro na mai sarrafawa. Idan ana son siyar da na'urar ko sanya shi a wani wuri na daban, tabbatar da cewa littafin jagorar mai amfani yana wurin tare da na'urar ta yadda kowane mai amfani ya sami damar samun mahimman bayanai game da na'urar.
Mai sana'anta baya karɓar alhakin duk wani rauni ko lalacewa sakamakon sakaci; don haka, masu amfani dole ne su ɗauki matakan tsaro da suka dace da aka jera a cikin wannan littafin don kare rayukansu da dukiyoyinsu.

GARGADI

  • ƙwararren ma'aikacin lantarki ne ya sanya na'urar.
  • Bai kamata yara su sarrafa mai sarrafa ba

GARGADI

  • Ana iya lalata na'urar idan walƙiya ta faɗo. Tabbatar cewa filogi ya katse daga wutar lantarki yayin hadari.
  • Duk wani amfani banda fayyace ta masana'anta haramun ne.

Canje-canje a cikin kayan da aka kwatanta a cikin littafin na iya kasancewa an gabatar da su bayan kammalawa a kan Nuwamba 17th 2017. Mai ƙira yana riƙe da haƙƙin gabatar da canje-canje ga tsarin. Misalan na iya haɗawa da ƙarin kayan aiki. Fasahar bugawa na iya haifar da bambance-bambance a launuka da aka nuna.

Kula da yanayin yanayi shine fifikonmu. Sanin gaskiyar cewa muna kera na'urorin lantarki yana wajabta mana zubar da abubuwan da aka yi amfani da su da kayan lantarki ta hanyar da ba ta da lafiya ga yanayi. Sakamakon haka, kamfanin ya sami lambar rajista wanda Babban Inspector na Kare Muhalli ya sanya. Alamar kwandon shara a kan samfur na nufin kada a jefar da samfurin zuwa kwandon shara. Ta hanyar ware sharar da aka yi niyya don sake amfani da su, muna taimakawa kare yanayin yanayi. Hakki ne na mai amfani don canja wurin sharar kayan lantarki da lantarki zuwa wurin da aka zaɓa don sake sarrafa sharar da aka samu daga kayan lantarki da lantarki.

BAYANIN NA'URA

EU-262 na'ura ce mai amfani da yawa wacce ke ba da damar sadarwar mara waya don kowane nau'ikan masu kula da dakunan jihohi biyu.

Saitin ya ƙunshi modules guda biyu:

  1. v1 module - an haɗa shi da mai kula da ɗakin gida biyu.
  2. v2 module – yana watsa siginar 'ON/KASHE' daga tsarin v1 zuwa babban mai sarrafawa ko na'urar dumama.
    FASAHA-CONTROLERS-EU-262-Pipherals-Ƙarin-Modules-FIG-1
    NOTE
    Don cimma mafi girman hankali na eriya, ƙirar EU-262 v1 yakamata a saka aƙalla 50 cm daga kowane saman ƙarfe, bututun ko tukunyar jirgi na CH.
    FASAHA-CONTROLERS-EU-262-Pipherals-Ƙarin-Modules-FIG-2

CANJIN CHANNEL

NOTE
Tsohuwar tashar sadarwa ita ce '35'. Babu buƙatar canza tashar sadarwa idan aikin na'urar bai katse ta kowace siginar rediyo ba.

A cikin kowane tsangwama na rediyo, yana iya zama dole a canza tashar sadarwa. Domin canza tashar, bi waɗannan matakan:

  1. Danna maɓallin canza tashar a kan v2 module kuma ka riƙe shi na kimanin daƙiƙa 5 - hasken kulawa na sama zai juya kore, wanda ke nufin cewa v2 module ya shiga yanayin canjin tashar. Da zarar hasken kore ya bayyana, zaku iya sakin maɓallin canza tashar. Idan ba'a canza tashar a cikin 'yan mintuna kaɗan ba, tsarin zai ci gaba da daidaitaccen yanayin aiki.
  2. Latsa ka riƙe maɓallin canza tashar akan module v1. Lokacin da hasken sarrafawa yayi walƙiya sau ɗaya (filasha mai sauri ɗaya), kun fara saita lambar farko ta lambar tashar sadarwa.
  3. Riƙe maɓallin kuma jira har sai hasken sarrafawa ya haskaka (yana ci gaba da kashewa) adadin lokutan da ke nuna lambar farko na lambar tashar.
  4. Saki maɓallin. Lokacin da hasken sarrafawa ya kashe, danna maɓallin canza tashar kuma. Lokacin da hasken sarrafawa akan firikwensin yayi walƙiya sau biyu (fitilar sauri biyu), kun fara saita lamba ta biyu.
  5. Riƙe maɓallin kuma jira har sai hasken sarrafawa ya haskaka adadin lokutan da ake so. Lokacin da aka saki maɓallin, hasken sarrafawa zai yi haske sau biyu (fitila mai sauri guda biyu) kuma hasken ikon sarrafawa a kan v1 module zai kashe. Yana nufin cewa an kammala canjin tashar cikin nasara.
    Kurakurai a tsarin canjin tashoshi ana yin sigina tare da hasken sarrafawa da ke gudana na kusan daƙiƙa 2. A irin wannan yanayin, tashar ba ta canza ba.
    NOTE
    Idan ana saita lambar tashar lambobi ɗaya (tashoshi 0-9), lambar farko yakamata ta zama 0.

v1 module

FASAHA-CONTROLERS-EU-262-Pipherals-Ƙarin-Modules-FIG-3

  1. Matsayin mai sarrafa ɗaki (hasken sarrafawa ON - dumama). Hakanan yana nuna alamar canjin tashar sadarwa kamar yadda aka bayyana a sashe na III.
  2. Hasken sarrafa wutar lantarki
  3. Maɓallin sadarwa

v2 module

FASAHA-CONTROLERS-EU-262-Pipherals-Ƙarin-Modules-FIG-4

  1. Yanayin canjin sadarwa/tashar (a yanayin canjin tasha hasken yana kunne na dindindin)
  2. Hasken sarrafa wutar lantarki
  3. Matsayin mai sarrafa ɗaki (hasken sarrafawa ON - dumama)
  4. Przycisk komunikacji

DATA FASAHA

Bayani V1 V2
 

Yanayin yanayi

5÷50 oC
Tushen wutan lantarki 230V
 

Mitar aiki

868 MHz

Sanarwar Amincewa ta EU

Ta haka, muna ayyana ƙarƙashin alhakinmu kawai cewa EU-262 ta TECH STEROWNIKI II Sp. z oo, wanda ke da hedkwata a Wieprz Biała Droga 31, 34-122 Wieprz, ya bi umarnin 2014/53/EU na majalisar Turai da na Majalisar 16 Afrilu 2014 kan daidaita dokokin ƙasashe membobin da suka shafi Samar da samuwa a kasuwannin kayan aikin rediyo, Jagoran 2009/125/EC da ke kafa tsari don saita buƙatun ecodesign don samfuran da ke da alaƙa da makamashi da kuma ka'idojin da Ma'aikatar Harkokin Kasuwanci da Fasaha ta 24 ga Yuni 2019 da ke gyara ƙa'idar. Abubuwan da ake buƙata masu mahimmanci dangane da ƙuntatawa na amfani da wasu abubuwa masu haɗari a cikin kayan lantarki da lantarki, aiwatar da tanadi na Umarni (EU) 2017/2102 na Majalisar Turai da na Majalisar 15 Nuwamba 2017 gyara Umarnin 2011/65/EU kan ƙuntatawa na amfani da wasu abubuwa masu haɗari a cikin kayan lantarki da na lantarki (OJ L 305, 21.11.2017, shafi 8).

Don kimanta yarda, an yi amfani da ma'auni masu jituwa:

  • PN-EN IEC 60730-2-9: 2019-06 art. 3.1a Amintaccen amfani
  • PN-EN 62479: 2011 art. 3.1 a Amintaccen amfani
  • TS EN 301 489-1 V2.2.3 (2019-11) art.3.1b Daidaitawa na lantarki
  • TS EN 301 489-3 V2.1.1: 2019-03 art.3.1 b Daidaitawar wutar lantarki
  • ETSI EN 300 220-2 V3.2.1 (2018-06) art.3.2 Amfani mai inganci da haɗin kai na bakan rediyo
  • ETSI EN 300 220-1 V3.1.1 (2017-02) art.3.2 Amfani mai inganci da haɗin kai na bakan rediyo
  • PN EN IEC 63000: 2019-01 RoHS

Laraba, 17.11.2017

FASAHA-CONTROLERS-EU-262-Pipherals-Ƙarin-Modules-FIG-5

Babban hedkwatar:
ul. Biata Droga 31, 34-122 Wieprz

Sabis:
ul. Skotnica 120, 32-652 Bulowice

waya: +48 33 875 93 80
e-mail: serwis@techsterowniki.pl
www.tech-controllers.com

Takardu / Albarkatu

MASU SAMUN FASAHA EU-262 Ƙarin Moduloli [pdf] Manual mai amfani
EU-262 Ƙarin Modules, EU-262, Ƙaƙƙarfan Ƙaƙƙarfan Ƙarfafawa

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *