TAG-N-TRAC FTL1 Flex Temp Logger
Sanarwa
Tag-N-Trac yana da haƙƙin yin canje-canje ga kowane samfuri ko software da aka bayyana a nan kuma yana da haƙƙin sabunta wannan takaddar lokaci zuwa lokaci a cikin abun ciki a ciki ba tare da wajibcin sanar da kowane mutum na bita ko canje-canje ba. An yi imanin bayanin da ke cikin wannan takarda ya kasance abin dogaro; duk da haka, Tag-N-Trac ba ta ɗaukar wani abin alhaki sakamakon kowane kuskure ko ragi a cikin wannan takaddar, ko daga amfani da bayanan da aka samu a ciki. Totum baya ɗaukar kowane alhakin da ya taso daga aikace-aikacen ko amfani da kowane samfur, software, ko da'ira da aka kwatanta a nan; kuma baya isar da lasisi ƙarƙashin haƙƙin mallaka ko haƙƙin wasu.
Haƙƙin mallaka da Alamomin kasuwanci
Wannan takarda da kuma Tag-N-Trac samfuran da aka bayyana a cikin wannan takaddar na iya haɗawa ko bayyana haƙƙin mallaka Tag-N-Trac abu, kamar shirye-shiryen kwamfuta da aka adana a cikin memories semiconductor ko wasu kafofin watsa labarai., Duk wani haƙƙin mallaka na Tag-N-Trac da masu ba da lasisin sa a ciki, ko a cikin Tag-N-Trac kayayyakin da aka siffanta a cikin wannan daftarin aiki, ba za a iya kwafi, sake bugawa, rarraba, hade ko canza su ta kowace hanya ba tare da rubutaccen izini na Tag-N-Traka. Bugu da ƙari kuma, sayan na Tag-N-Trac kayayyakin ba za a yi la'akari don bayar, ko dai kai tsaye ko ta hanyar, estoppel, ko in ba haka ba, kowane lasisi a ƙarƙashin haƙƙin mallaka, haƙƙin mallaka, ko aikace-aikacen haƙƙin mallaka na Tag-N-Trac, kamar yadda ya taso ta hanyar aiki na doka a cikin siyar da samfur. Duk wani amfani Tag-Dole ne a amince da alamun kasuwancin N-Trac a rubuce ta mai izini Tag-N-Trac zartarwa ko wakilin doka.
Farashin FTL1view
FTL1 mai sassauƙa ne kuma ƙaƙƙarfan madaidaicin ma'aunin zafin jiki.
Bayanin FTL1:
- 7500x zazzabi karatun
- Bluetooth 5.x goyon baya
- LED Alert aiki
- Tazara mai daidaitawa mai amfani
- Aikin rayuwar baturi na shekara 1
- Tallafin boye-boye
Amfanin Aiki
Za a kunna na'urar da zarar an cire "Jawo shafin". Da zarar na'urar ta kunna, za ta fara aiki kuma za ta fara aiki da zafin jiki a cikin tsoho na 15min wanda mai amfani zai iya daidaitawa. Da zarar na'urar ta shiga, mai amfani zai iya cire bayanan ta hanyar aikace-aikacen waya ko ƙofar Bluetooth kuma view rikodin zafin jiki ta hanyar tashar girgije.
LEDs
Cikakkun bayanai masu zuwa na fitilun LED akan FTL1.
- FTL1 yana da jimlar 2 LEDs.
- Green- Ana amfani dashi don nuna ayyuka da yanayin shiga taron.
- Ja- An yi amfani da shi don nuna yanayin balaguron balaguro ya faru.
Maɓalli
Ana amfani da maɓallin don samar da bayanan mai amfani da canza yanayin na'urar.
Ka'ida
Lura: Don cikakkun bayanan tsari, tuntuɓi na ku Tag-N-Trac wakilin kuma nemi kowane ƙarin bayani.
Bayanin Yarda da FCC
Wannan na'urar ta bi sashe na 15 na Dokokin FCC. Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa: (1) Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma (2) dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.
HANKALI: Wanda aka ba shi ba shi da alhakin kowane canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin yin biyayya ba ta amince da su ba. Irin waɗannan gyare-gyare na iya ɓata ikon mai amfani don sarrafa kayan aiki.
NOTE: An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga sashi na 15 na Dokokin FCC. An tsara waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga kutsawa mai cutarwa a cikin shigarwar mazaunin. Wannan kayan aiki yana haifarwa, amfani, kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo, kuma idan ba'a shigar dashi ba kuma akayi amfani dashi daidai da umarnin, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aiki ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga radiyo ko liyafar talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:
- Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
- Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
- Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
- Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.
An gwada wannan kayan aikin kuma ya cika iyakoki masu dacewa don fiddawar mitar rediyo (RF). Wannan mai watsawa dole ne a kasance tare ko aiki tare tare da kowane eriya ko mai watsawa.
Alamar samfur
Haƙƙin mallaka da Sirri
© Haƙƙin mallaka 2022 Tag-N-Trac, Inc. Duk haƙƙin mallaka. Duk wani bayani da aka bayar Tag-N-Trac da 'abokan haɗin gwiwa an yi imanin su kasance daidai kuma abin dogara. Duk ƙayyadaddun bayanai ana iya canzawa ba tare da sanarwa ba.
Takardu / Albarkatu
![]() |
TAG-N-TRAC FTL1 Flex Temp Logger [pdf] Manual mai amfani V01G04J16, 2A24I-V01G04J16, 2A24IV01G04J16, FTL1, Flex Temp Logger |