Swann SECURITY APP don iOS

Swann-TSARO-APP-don-iOS-FIG-PRODUCT

Farawa

Shigar da Swann Security App

Bincika kuma zazzage sabuwar sigar Swann Security app daga Store Store akan wayarka.Swann-TSARO-APP-na-iOS-FIG-1

Tsaron SwannSwann-TSARO-APP-na-iOS-FIG-FF-1

Bayan an shigar da app ɗin Tsaro na Swann akan wayarka, alamar Swann Tsaro ta bayyana akan Fuskar allo. Don buɗe app ɗin Tsaro na Swann, matsa alamar ƙa'idar.

Ƙirƙirar Asusun Tsaro na Swann

  • Bude Swann Security app kuma matsa Ba a yi rajista ba tukuna? Shiga.
  • Shigar da sunayenka na farko da na ƙarshe, sannan ka matsa Na gaba. Wannan yana taimaka mana tabbatar da ainihin ku idan kun tuntube mu don taimako da asusunku ko na'urarku.Swann-TSARO-APP-na-iOS-FIG-3
  • Shigar da adireshin ku, sannan danna Next. Wannan yana taimaka mana keɓance ƙwarewar ku akan Swann Security app da sauran sabis na Swann.
  • Shigar da adireshin imel ɗin ku, kalmar sirrin da ake so (tsakanin haruffa 6 – 32), kuma tabbatar da kalmar wucewa. Karanta Sharuɗɗan Sabis da Manufar Keɓantawa, sannan danna Rajista don yarda da sharuɗɗan kuma ƙirƙirar asusun ku.Swann-TSARO-APP-na-iOS-FIG-4
  • Je zuwa akwatin saƙo na imel ɗin ku kuma buɗe hanyar haɗin yanar gizo a cikin imel ɗin tabbatarwa daga Swann Security don kunna asusunku. Idan ba za ku iya samun imel ɗin tabbatarwa ba, gwada bincika babban fayil ɗin Junk.
  • Matsa Shiga don komawa kan allon Shiga.
  • Bayan kunna asusunku, zaku iya shiga ta amfani da adireshin imel na Swann Security da kalmar wucewa. Lura: Kunna zaɓin Tuna Ni don adana bayanan shiga ku don kada ku shiga duk lokacin da kuka buɗe app ɗin.Swann-TSARO-APP-na-iOS-FIG-5

Haɗa Na'urar ku

Idan wannan shine karon farko na haɗa na'urar Swann, matsa maɓallin Na'ura Biyu.
Idan kuna son haɗa na'urar Swann na biyu ko na gaba, buɗe Menu kuma danna Biyu Device.Swann-TSARO-APP-na-iOS-FIG-6
Kafin ka fara, tabbatar da cewa na'urarka ta Swann tana aiki kuma an haɗa ta da na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa ta intanit. Koma zuwa Jagoran Farawa Saurin da aka haɗa tare da na'urar Swann don shigarwa da umarnin saitin. Matsa Fara don ci gaba da haɗa na'urar.
Ka'idar tana duba hanyar sadarwar ku don na'urorin Swann waɗanda zaku iya haɗa su. Wannan na iya ɗaukar har zuwa daƙiƙa 10. Idan ba a gano na'urar ku ta Swann (misali, DVR) ba, tabbatar cewa an haɗa wayarka zuwa cibiyar sadarwa iri ɗaya (watau na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa ta Wi-Fi) kamar na'urar Swann ku.Swann-TSARO-APP-na-iOS-FIG-7
Idan kuna da na'urar Swann guda ɗaya kawai, app ɗin zai ci gaba ta atomatik zuwa allo na gaba.
Idan Swann Security app ya sami na'urar Swann fiye da ɗaya akan hanyar sadarwar ku, zaɓi na'urar da kuke son haɗawa.
Matsa filin kalmar sirri kuma shigar da kalmar sirrin na'urar wacce ita ce kalmar sirri da kuke amfani da ita don shiga cikin na'urar ku ta Swann a gida. Wannan shine galibi kalmar sirri da kuka ƙirƙira lokacin da kuka fara saita na'urar ku ta Swann ta amfani da hadeddewar Wizard Startup.Swann-TSARO-APP-na-iOS-FIG-8
Matsa Ajiye don gama haɗa na'urar Swann ku tare da app ɗin Tsaro na Swann.Swann-TSARO-APP-na-iOS-FIG-9

Haɗawa da hannuSwann-TSARO-APP-na-iOS-FIG-10

Idan wayarka ba ta kan hanyar sadarwa ɗaya ba, za ka iya haɗa na'urar Swann ta nesa.
Matsa Na'urar Biyu> Fara> Shigar da hannu, sannan:

  • Shigar da ID na Na'ura. Kuna iya nemo ID na Na'ura akan sitilar lambar QR dake kan na'urar Swann ku, ko
  • Matsa gunkin lambar QR kuma bincika siti na lambar QR da ke kan na'urar Swann ku.

Bayan haka, shigar da kalmar sirrin na'urar wacce ita ce kalmar sirri ɗaya da kuke amfani da ita don shiga cikin na'urar ku ta Swann a cikin gida sannan ku matsa Ajiye.

Game da Interface App

Rayuwa View Allon – Multicamera ViewSwann-TSARO-APP-na-iOS-FIG-11

  1. Bude menu inda za ku iya gyara ma'aunin asusun kufile, sarrafa saitunan na'ura, haɗa sabuwar na'ura, sakeview rikodin app, canza saitunan sanarwa, da ƙari. Duba "Menu" a shafi na 14.
  2. Juya tsarin kamara na viewyanki tsakanin jeri da grid mai shafi biyu views.
  3. Sunan na'urar da kyamara (tashar).
  4. The viewyankin.
    • Gungura sama ko ƙasa don ganin ƙarin fale-falen kamara.
    • Matsa tayal ɗin kamara don zaɓar ta. Iyakar rawaya tana bayyana a kusa da tayal ɗin kamara wanda kuka zaɓa.
    • Taɓa tayal ɗin kamara sau biyu (ko danna maɓallin faɗaɗa a saman kusurwar dama bayan zaɓin tayal na kamara) don kallon bidiyo kai tsaye akan wani keɓantaccen allon kyamara guda ɗaya tare da ƙarin ayyuka kamar hoto da rikodi na hannu. Duba "Rayuwa View Allon – Kyamara guda ɗaya View” a shafi na 11.
  5. Nuna maballin Ɗauki Duk akan Live View allo. Wannan yana ba ku damar ɗaukar hotuna don kowane tayal kamara a cikin viewyankin. Kuna iya nemo hotunan ku a cikin Hotuna app na babban fayil ɗin wayarka. Matsa Live View tab to
  6. cire zuwa Maɓallin Kama Duk.
  7. Nuna allon sake kunnawa inda zaku iya nema kuma ku sakeview rikodin kyamara kai tsaye daga ma'ajin na'urar Swann tare da hangen nesa na lokaci. Duba "Allon sake kunnawa - Multicamera view” a shafi na 12.
    Live na yanzu View tab.
  8. Nuna Record All button a kan Live View allo. Wannan yana ba ku damar yin rikodin duk kyamarori a cikin viewwurin da za a yi amfani da shi a lokaci guda zuwa wayarka tare da taɓawa ɗaya. Kuna iya nemo rikodin app ɗinku a Menu > Rikodi. Matsa Live View tab don cire Record All button.

Rayuwa View Allon – Kyamara guda ɗaya ViewSwann-TSARO-APP-na-iOS-FIG-12

  1. Komawa zuwa Rayuwa View allon kyamarar multicamera.
  2. Tagan bidiyo. Juya wayarka gefe don shimfidar wuri view.
  3. Idan kyamarar tana da aikin Haske, ana nuna alamar kwan fitila don ba da damar kunna ko kashe hasken kyamara cikin sauƙi.
  4. Matsa don yin rikodin shirin bidiyo. Matsa sake don dakatar da rikodin. Kuna iya nemo rikodin app ɗinku a Menu > Rikodi.
  5. Matsa don ɗaukar hoto. Kuna iya nemo hotunan ku a cikin aikace-aikacen Hotuna akan wayarku.
  6. Mashin kewayawa. Don ƙarin bayani, duba “Live View Allon – Multicamera View”- abubuwa na 5 , 6 , 7 , da 8 .

Allon sake kunnawa – Multicamera viewSwann-TSARO-APP-na-iOS-FIG-13

  1. Bude menu inda za ku iya gyara ma'aunin asusun kufile, sarrafa saitunan na'ura, haɗa sabuwar na'ura, sakeview rikodin app, canza saitunan sanarwa, da ƙari. Duba "Menu" a shafi na 14.
  2. Juya tsarin kamara na viewyanki tsakanin jeri da grid mai shafi biyu views.
  3. Adadin abubuwan da suka faru na kamara da aka yi rikodi akan ƙayyadadden kwanan wata lokacin da akwai don sake kunnawa.
  4. Sunan na'urar da kyamara (tashar).
  5. The viewyankin.
    • Gungura sama ko ƙasa don ganin ƙarin fale-falen kamara.
    • Matsa tayal ɗin kamara don zaɓar ta kuma nuna madaidaicin jadawalin lokacin taron. Iyakar rawaya tana bayyana a kusa da tayal ɗin kamara wanda kuka zaɓa.
    • Taɓa tayal ɗin kamara sau biyu (ko danna maɓallin faɗaɗa a saman kusurwar dama bayan zaɓin tayal na kamara) don nunin cikakken allo mai kyamara guda ɗaya. Duba "Allon sake kunnawa - Kyamara guda ɗaya View” a shafi na 13.
  6. Watan da ya gabata, Ranar da ta gabata, Rana ta gaba, da wata mai zuwa kibiyoyin kewayawa don canza kwanan lokaci.
  7. Kyamarar da aka zaɓa (tare da iyakar rawaya) madaidaicin tsarin lokacin taron hoto. Jawo hagu ko dama don daidaita kewayon lokaci kuma zaɓi daidai lokacin don fara sake kunna bidiyo ta amfani da alamar tafiyar lokaci mai rawaya. Don zuƙowa ciki da waje, sanya yatsu biyu a nan gaba ɗaya, sa'annan a watsa su waje ɗaya ko dunƙule su tare. Yankunan kore suna wakiltar abubuwan motsi da aka yi rikodi.
  8. Ikon sake kunnawa. Matsa maɓallin da ya dace don komawa baya (matsa akai-akai don x0.5/x0.25/x0.125 gudun), wasa/dakata, gaba da sauri (matsa akai-akai don gudun x2/x4/x8/x16), ko kunna taron na gaba.
    Mashin kewayawa. Don ƙarin bayani, duba “Live View Allon – Multicamera View”- abubuwa 5 , 6 , 7 , da

Allon sake kunnawa – Kyamara guda ɗaya ViewSwann-TSARO-APP-na-iOS-FIG-14

  1. Koma zuwa allon kyamarar sake kunnawa.
  2. Tagan bidiyo. Juya wayarka gefe don shimfidar wuri view.
  3. Matsa don yin rikodin shirin bidiyo. Matsa sake don dakatar da rikodin. Kuna iya nemo rikodin app ɗinku a Menu > Rikodi.
  4. Matsa don ɗaukar hoto. Kuna iya nemo hotunan ku a cikin aikace-aikacen Hotuna akan wayarku.
  5. Lokacin farawa, lokacin yanzu, da lokacin ƙarewar lokacin.
  6. Jawo hagu ko dama don zaɓar daidai lokacin a cikin jerin lokutan don fara sake kunna bidiyo.
  7. Ikon sake kunnawa. Matsa maɓallin da ya dace don komawa baya (matsa akai-akai don x0.5/x0.25/x0.125 gudun), wasa/dakata, gaba da sauri (matsa akai-akai don gudun x2/x4/x8/x16), ko kunna taron na gaba.
  8. Mashin kewayawa. Don ƙarin bayani, duba “Live View Allon – Multicamera View”- abubuwa na 5 , 6 , 7 , da 8 .

MenuSwann-TSARO-APP-na-iOS-FIG-15

  1. Sabunta pro na kufile suna, kalmar sirrin asusu, da wuri. Don ƙarin bayani, duba "Profile Screen” a shafi na 15.
  2. View bayanan fasaha da sarrafa saitunan gaba ɗaya don na'urorinku kamar canza sunan na'ura.
  3. Don ƙarin bayani, duba "Saitunan Na'ura: Overview” a shafi na 16.
  4. Haɗa na'urorin Swann tare da app.
  5. View kuma sarrafa rikodin app ɗin ku.
  6. Haɗa Tsaron Swann zuwa Dropbox kuma yi amfani da ajiyar girgije don na'urorin ku (idan ana goyan bayan na'urar Swann ku).
  7. View tarihin sanarwar gano motsi da sarrafa saitin sanarwar.
  8. Zazzage littafin jagorar mai amfani (PDF file) zuwa wayarka. Don mafi kyau viewƘwarewa, buɗe littafin mai amfani ta amfani da Acrobat Reader (akwai akan App Store ko Google Play).
  9. Nuna bayanin sigar aikace-aikacen Tsaro na Swann kuma sami damar sharuɗɗan sabis da manufofin keɓewa.
  10. Bude Cibiyar Tallafawa Swann website akan wayarka web mai bincike.
    Fita daga app ɗin Tsaro na Swann.

Profile AllonSwann-TSARO-APP-na-iOS-FIG-16

  1. Taɓa don soke canje -canje da komawa zuwa allon baya.
  2. Matsa don adana canje-canjen da aka yi wa ƙwararren nakufile kuma komawa zuwa allon baya.
  3. Matsa don gyara sunan ku na farko.
  4. Matsa don gyara sunan ku na ƙarshe.
  5. Matsa don canza kalmar wucewa ta asusun Swann Security.
  6. Matsa don canza adireshin ku.
  7. Matsa don share asusun Tsaro na Swann. Akwatin buɗaɗɗen tabbaci zai bayyana don tabbatar da share asusun. Kafin ka share asusunka, tabbatar da adana kwafin rikodin aikace-aikacen (Menu > Rikodi > ) wanda kake son kiyayewa. Swann Tsaro ba zai iya dawo da rikodin ku da zarar an share asusunku ba.

Saitunan Na'ura: ƘareviewSwann-TSARO-APP-na-iOS-FIG-17

  1. Matsa don soke canje-canjen da aka yi zuwa sunayen na'urar/tashar Swann kuma komawa zuwa allon da ya gabata.
  2. Matsa don adana canje-canjen da aka yi zuwa sunayen na'urar/tashar Swann kuma komawa zuwa allon da ya gabata.
    Lura: Idan kun sake suna na'urar ko sunan tashar kamara a cikin app ɗin, kuma za a nuna ta ta atomatik akan ƙirar na'urar ku ta Swann.
  3. Sunan na'urar Swann ku. Matsa maɓallin Gyara don canza shi.
  4. Yanayin haɗin yanzu na na'urar Swann ku.
  5. Gungura sama ko ƙasa yankin tashoshi don ganin jerin tashoshin kamara da ke kan na'urarka. Matsa filin sunan tashar don gyara sunan.
  6. Matsa don cire (cire) na'urar daga asusun ku. Kafin ka cire na'urarka, tabbatar da adana kwafin rikodin aikace-aikacen (Menu > Rikodi > ) wanda kake son kiyayewa. Swann Tsaro ba zai iya maido da rikodin ku da zarar an cire na'urar daga asusunku ba.

Saitunan Na'ura: Bayanan FasahaSwann-TSARO-APP-na-iOS-FIG-18

  1. Sunan masana'anta na na'urar.
  2. Lambar ƙirar na'urar.
  3. Sigar kayan aikin na'urar.
  4. Sigar software na na'urar.
  5. Adireshin MAC na na'urar - ID na musamman mai haruffa 12 da aka sanya wa na'urar don haka ana iya gane ta cikin sauƙi akan hanyar sadarwar ku. Hakanan ana iya amfani da adireshin MAC don sake saita kalmar wucewa akan na'urarka a gida (samuwa don
  6. wasu samfura kawai. Koma zuwa littafin koyarwa na na'urar Swann ku).
  7. ID na na'urar. Ana amfani da shi don haɗa na'urar tare da asusun Tsaro na Swann ta hanyar app.
    Ranar shigar na'urar.

Allon rikodinSwann-TSARO-APP-na-iOS-FIG-19

  1. Zaɓi na'urar da kuke so view rikodin app.
  2. Matsa don komawa ga lissafin na'urar.
  3. Matsa don zaɓar rikodi don sharewa ko kwafi zuwa ma'ajiyar ciki ta wayarka.
  4. Ana yin odar rikodin ta ranar da aka ɗauka su.
  5. Gungura sama ko ƙasa zuwa view ƙarin rikodin ta kwanan wata. Matsa rikodin don kunna shi a cikin cikakken allo.

Tura Allon FadakarwaSwann-TSARO-APP-na-iOS-FIG-20

  1. Koma zuwa allon baya.
  2. Matsa don share duk sanarwar.
  3. Matsa don sarrafa saitin sanarwar turawa na na'urorin ku. Don karɓar sanarwa daga Tsaro na Swann, dole ne ku ƙyale Swann Security don samun damar sanarwa akan wayarku (ta Saituna> Fadakarwa> Swann Tsaro toggle Bada Fadakarwa ON), da kuma kunna saitin Fadakarwa na na'urorin ku a cikin app. Ta hanyar tsoho, saitin sanarwar turawa a cikin ƙa'idar yana kunna don duk na'urorin ku.
  4. Yankin sanarwa. Gungura sama ko ƙasa zuwa view ƙarin sanarwar, ana jerawa ta kwanan wata da lokacin taron. Matsa sanarwa don buɗe Live kamara mai alaƙa View.

Tips & FAQ's

Kunna/Kashe sanarwar Turawa

Bude menu kuma danna Fadakarwa.
Matsa gunkin Gear a saman dama.Swann-TSARO-APP-na-iOS-FIG-21
Don karɓar sanarwa daga Tsaro na Swann, tabbatar da kunna kunnawa don na'urar Swann ku.
Idan kuna son dakatar da karɓar sanarwa daga Tsaron Swann a nan gaba, kawai kashe (swipe hagu) maɓallin juyawa don na'urar ku ta Swann.

Don na'urorin Swann DVR/NVR:

Bayan kunna sanarwar ta hanyar app, je zuwa DVR/NVR Babban Menu> Ƙararrawa> Ganewa> Ayyuka kuma tabbatar da zaɓin 'Tura' akan tashoshin kyamara masu dacewa waɗanda kuke son karɓar sanarwar Swann Security app, kamar yadda aka nuna a sama.Swann-TSARO-APP-na-iOS-FIG-22

Sarrafa Rikodin App ɗin ku

Daga allon rikodi, zaɓi na'urarka.
Taɓa Zaɓi.Swann-TSARO-APP-na-iOS-FIG-23Swann-TSARO-APP-na-iOS-FIG-24

Tambayoyin da ake yawan yi

Na manta kalmar sirri ta asusun Swann Security. Ta yaya zan sake saita shi?
Matsa hanyar haɗin "An manta Kalmar wucewa" akan allon Shiga na Swann Security app kuma ƙaddamar da adireshin imel ɗin da kuka yi amfani da shi don ƙirƙirar asusunku. Ba da daɗewa ba za ku karɓi imel tare da umarni kan yadda ake sake saita kalmar wucewa ta asusunku.

Zan iya samun damar na'urori na akan wata waya?
Ee. Kawai shigar da Swann Security app akan ɗayan wayar ku kuma shiga ta amfani da takaddun shaidar asusun Swann Security iri ɗaya. Don keɓantawa, tabbatar da fita daga ƙa'idar akan kowace na'ura ta biyu kafin komawa zuwa wayarka ta farko.

Zan iya yin rijistar na'urori na zuwa wani asusun Tsaro na Swann?
Ana iya yin rijistar na'ura zuwa asusun Swann Security guda ɗaya kawai. Idan kana son yin rijistar na'urar zuwa sabon asusu (misaliample, idan kuna son ba da na'urar ga aboki), za ku fara buƙatar cire na'urar (watau unpair) daga asusunku. Da zarar an cire, ana iya yin rijistar kamara zuwa wani asusun Tsaro na Swann.

A ina zan iya samun hotunan hotuna da rikodin da aka kama ta amfani da app?
Za ka iya view Hotunan ku a cikin app ɗin Hotuna akan wayarka.
Za ka iya view rikodin app ɗin ku a cikin app ta Menu > Rikodi.

Ta yaya zan sami faɗakarwa a waya ta?
Don karɓar sanarwa daga Tsaron Swann lokacin da motsi ya faru, kawai kunna fasalin Fadakarwa a cikin app ɗin. Don ƙarin bayani, duba “Enabling/Disabling Push Notifications” a shafi na 21.

Abubuwan da ke cikin wannan jagorar don dalilai ne na bayanai kawai kuma ana iya canzawa ba tare da sanarwa ba. Duk da yake ana yin ƙoƙari don tabbatar da cewa wannan littafin ya kasance daidai kuma cikakke a lokacin bugawa, ba a ɗaukar alhakin kowane kurakurai da ragi da ƙila ya faru. Don sabon sigar wannan jagorar mai amfani, da fatan za a ziyarci: www.swann.com
Apple da iPhone alamun kasuwanci ne na Apple Inc., an yi rajista a Amurka da wasu ƙasashe.
2019 Swann Sadarwa
Sigar Aikace-aikacen Tsaro na Swann: 0.41

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *