Umarnin Majalisa

Tambarin Step2Bed XL x123

www.step2health.com
www.facebook.com/step2bed

Kayan aikin da ake buƙata:
- Phillips shugaban sukudireba
- diamita na 13 mm.

Mataki na 2 Bed XL - Kayan aikin 1 Mataki na 2 Bed XL - Kayan aikin 2

"Cire duk abin da ke kunshe da filastik, masu kare matakin kusurwa da kumfa kafin taro."

(1) Dogon Dogo [A] (1) Gajeren Rail [B] (1) Wutar Lantarki [C]

Mataki na 2 Bed XL - Na'urorin haɗi 1 Mataki na 2 Bed XL - Na'urorin haɗi 2 Mataki na 2 Bed XL - Na'urorin haɗi 3
(1) Mataki [D] (4) Kafafu [E] (6) Bolts da Kwayoyi [F]

Mataki na 2 Bed XL - Na'urorin haɗi 4 Mataki na 2 Bed XL - Na'urorin haɗi 5  Mataki na 2 Bed XL - Na'urorin haɗi 6a(M8*37mm) Mataki na 2 Bed XL - Na'urorin haɗi 6b(M8)
(1) Hasken LED [G]

Mataki na 2 Bed XL - Na'urorin haɗi 7

1.

Mataki na 2 Bed XL - Majalisar 1

Saka A & B cikin ramukan sashin C
(Kashi na A wajen kan gado)
(Sashe na C tare da bangon haske a ƙarƙashin sandar giciye)

2.

Mataki na 2 Bed XL - Majalisar 2

Tada sashin C don daidaitawa da ramuka.

3.

Mataki na 2 Bed XL - Majalisar 3

Saka bolts guda biyu (F) sannan a shafa & matsa goro.

4.

Mataki na 2 Bed XL - Majalisar 4

Saka A & B cikin ramukan sashin D kuma a ɗaga sama don daidaitawa tare da ramukan dunƙule.

5.

Mataki na 2 Bed XL - Majalisar 5

Juya step2bed XL a gefe.

6.

Mataki 2 Bed XL - Majalisar 6a      Mataki na 2 Bed XL - Majalisar 6b

Saka duka ƙafafu huɗu (E) zuwa tsayin da ake so.

7.

Mataki na 2 Bed XL - Majalisar 7

Saka bolts hudu (F) sannan a shafa & matsa goro.

8.

Mataki na 2 Bed XL - Majalisar 8

Tsaya step2bed XL tsaye.

9.

Mataki na 2 Bed XL - Majalisar 9

Kwasfa tef mai gefe biyu daga bayan haske (G) kuma haɗe zuwa bangon haske a ɓangaren C tare da haske & firikwensin yana fuskantar waje.
Duba wani gefen don cikakkun bayanai.

Hasken Haske

Tambarin Step2Bed XL x123

www.step2health.com
www.facebook.com/step2bed

- Hasken LED yana aiki kawai lokacin da yanayi yayi duhu
- Hasken LED yana aiki kawai lokacin da firikwensin motsi ke kunna ta motsi

(1) Hasken LED [H] (1) Tef mai gefe biyu [I]

Mataki na 2 Bed XL - Na'urorin haɗi 7       Mataki na 2 Bed XL - Na'urorin haɗi 9

Siffofin:           
  1. Ana iya yin tafe da amfani ba tare da sukurori ba.
  2. Haske zai kunna ta atomatik lokacin wucewa kuma yana kashe bayan barin.
  3. Idan firikwensin haske ya gano isassun fitilu, to ba zai kunna ko da akwai motsin jikin mutum ba.
Ƙayyadaddun bayanai:             
  1. Aikin aiki voltagSaukewa: DC3-6V
  2. Abubuwan da suka dace: 50uA
  3. Nisan shigarwa: 3-5m
  4. Induction kwana: <110
  5. Lokacin jinkirta: 15s
  6. Ƙarfin wutar lantarki: 4 * baturi AAA
  7. Haske mai dumi

Mataki na 2 Bed XL - Fasaloli

  1. murfin baturi
  2. firikwensin haske
  3. motsi firikwensin
  4. yankin haske mai haske
  5. magnet kafaffen mashaya
  6. canza

1.

Mataki na 2 Bed XL - Gyaran Haske 1  (hasken haske)
Mataki na 2 Bed XL - Gyaran Haske 1a  (baya)
Mataki na 2 Bed XL - Hasken Haske 1b  (gaba)

Nemo haske tare da tsiri magnet da tef mai gefe biyu.

2.

Mataki na 2 Bed XL - Gyaran Haske 2a Mataki na 2 Bed XL - Hasken Haske 2b

Haɗa gefen maganadisu (gaba) na tef mai gefe biyu zuwa gefen maganadisu na hasken.

3.

Mataki na 2 Bed XL - Gyaran Haske 3a      Mataki na 2 Bed XL - Hasken Haske 3b

Cire layin layi a kan tef, kuma haɗe zuwa mashigin Mataki na 2Bed.

Umarnin Don Haɗa Velcro

Tambarin Step2Bed XL x123

www.step2health.com
www.facebook.com/step2bed

Na sake godewa don siyan step2bed XL! Muna fatan zai taimaka muku da masoyinka kamar yana da sauran iyalai da yawa.

A matsayin ladabi, mun kuma haɗa da velcro a cikin wannan rukunin don yin gadon gado na 2 ya fi kwanciyar hankali.

(1) Velcro

Mataki na 2 Bed XL - Velcro

TSIRA FARKO!           

Lura cewa velcro kada ya hana amfani da step2bed XL ko haifar da wani haɗari.

Mataki na 2 Bed XL - Girman Velcro

1. Ya kamata a nannade Velcro a ƙarƙashin mataki - a kan kuma a kusa da kafafu na baya kusa da gado.

Step2Bed XL - Atteching Velcro 1a Mataki na 2 Bed XL - Atteching Velcro 1b

2. Na gaba, kunsa ɗayan ƙarshen kusa da firam ɗin gado, a ɗaure velcro amintacce tare da tabbatar da riƙo mai ƙarfi.

Mataki na 2 Bed XL - Atteching Velcro 2

Tambarin gado na 2 x123

Ƙididdigar Amurka Lamba 10,034,807; sauran haƙƙin mallaka na jiran REV - 6/19

Takardu / Albarkatu

step2bed Step2Bed XL Majalisar [pdf] Umarni
step2bed, Step2Bed, XL, Assembly

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *