Solidcom-logo

Solidcom C1-HUB Tushen Don Tsarin Intercom na Dect

Solidcom-C1-HUB-Base-For-Dect-Intercom-tsarin-samfurin

Ƙayyadaddun bayanai

  • Samfura: Solidcom C1-HUB
  • Mafi girman ƙwaƙwalwar USB: 32GB
  • File tsarin tsarin: FAT32

Umarnin Amfani da samfur

Matakan haɓakawa:

  1. Zazzage firmware daga hukuma website.
  2. Shirya faifan USB tare da tashar USB-A kuma tabbatar da ƙwaƙwalwar ajiyarsa bai wuce 32GB ba.
  3. Haɗa faifan USB zuwa kwamfutar tafi-da-gidanka kuma ka tsara shi zuwa FAT32. Sanya firmware na haɓakawa a cikin tushen tushen diski na USB (tabbatar da firmware ɗaya kawai file yana nan).
  4. Saka faifan USB a cikin C1-HUB ta tashar USB-A. C1-HUB zai gano faifan USB kuma ya fara aikin haɓakawa. Na'urar za ta sake yin ta ta atomatik bayan haɓakawa.
  5. C1-HUB zai buƙaci haɓaka firmware guda biyu: na farko, farawa tare da sigar HLD_3_RRU_H000_S1.9.3.6, sannan haɓaka zuwa sigar ƙarshe HLD_3_RRU_H000_S1.0.4.2.
  6. Da zarar haɓakawa ya yi nasara, haɗa na'urar kai zuwa HUB ɗaya bayan ɗaya ta amfani da kebul na USB.

FAQ

Idan haɓakawa ya gaza ko al'amura sun faru:

Idan tsarin haɓakawa ya gaza akai-akai ko kuma idan wasu batutuwan da ba a san su ba sun taso yayin haɓakawa, tuntuɓi tallafi a support@hollyland-tech.comdon taimako.

Hankali

  • Ƙwaƙwalwar faifan USB dole ne ƙasa da 32GB, in ba haka ba, ba zai iya tsara shi azaman FAT32 ba.
  • Tabbatar cewa HUB yana da isasshen ƙarfi, don Allah kar a cire diski na USB daga HUB kafin haɓakawa cikin nasara.
  • HUB zai sake saita ta atomatik bayan an inganta shi.
  • Akwai yuwuwar al'amurran da ba a sani ba lokacin da muka haɓaka HUB, don haka pls kar ku haɓaka HUB lokacin da kuke buƙatar ta akan layi.

Haɓaka matakai

  1. Zazzage firmware
  2. Shirya faifan USB ɗaya tare da tashar USB-A tare da ƙwaƙwalwar ajiya ƙasa da 32GB.
  3. Toshe kebul na faifai a cikin kwamfutar tafi-da-gidanka, tsara faifan USB zuwa FAT32, kuma sanya haɓaka fi rmware a cikin tushen directory na faifan USB (tabbatar da rmware ɗaya kawai a ciki) , don Allah kar a saka shi cikin kowane babban fayil.
  4. Toshe faifan USB zuwa C1-HUB ta tashar USB-A, C1-HUB zai gane faifan USB kuma ya fara haɓakawa, Solidcom C1-HUB zai sake kunnawa ta atomatik bayan an inganta shi.
  5. Solidcom C1-HUB zai buƙaci haɓaka sau biyu tare da nau'ikan firmware daban-daban, haɓaka sigar farawa "HLD_3_RRU_H000_S1.9.3.6" da farko, sannan haɓaka sigar ƙarshe" HLD_3_RRU_H000_S1.0.4.2 ".
  6. Bayan haɓaka HUB cikin nasara, sannan haɗa lasifikan kai zuwa HUB ɗaya bayan ɗaya tare da kebul na USB.

Aiki na USB faifai na Windows OSSolidcom-C1-HUB-Base-For-Dect-Intercom-Tsarin-fig (1)

Aiki na USB faifai na Mac OSSolidcom-C1-HUB-Base-For-Dect-Intercom-Tsarin-fig (2)

Bayanin kayan aikiSolidcom-C1-HUB-Base-For-Dect-Intercom-Tsarin-fig (3)

Idan haɓakawa koyaushe ya gaza ko wani batun da ba a sani ba yana faruwa lokacin da kuka haɓaka, pls tuntuɓar su support@hollyland-tech.com don magance ta.

Takardu / Albarkatu

Solidcom C1-HUB Tushen Don Tsarin Intercom na Dect [pdf] Jagoran Jagora
C1-HUB Tushen Don Tsarin Tsarin Tsara Tsara, C1-HUB, Tushen Don Tsarin Tsarin Tsarin Tsarin Tsarin Tsarin Tsara, Tsarin Tsarin Tsara Tsara, Tsarin Intercom, Tsari

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *