SMART Module Multi-Ayyukan Muhalli Sensor
Bayanin samfur
SRSM.ENV_SENSOR.01
SRSM.ENV_SENSOR.01 wani tsarin NFC ne wanda ke ba da damar ayyukan da ke da alaƙa da NFC don gudanar da su ta hanyar kebul na CCID na USB bayan an haɗa su zuwa tashar USB 2.0. Module yana da 3.3V voltage fitarwa, fitilun siginar USB, filayen da aka tanada, fitilun ƙasa, fitilun I2C, da fil ɗin UART. Hakanan yana da wurin ji don eriya kuma yana bin Dokokin FCC sashi na 15 don iyakokin fiddawa na RF a cikin yanayi mara sarrafawa.
Mai haɗin OEM kawai zai iya shigar da ƙirar a cikin ƙayyadaddun ƙayyadaddun aikace-aikacen hannu ko wayar hannu, kuma samfurin ƙarshen dole ne ya bi duk izinin kayan aikin FCC, ƙa'idodi, buƙatu, da sauran abubuwan watsawa a cikin samfurin mai masaukin baki. OEM dole ne ya haɗa da duk bayanan FCC da/ko IC da faɗakarwa dalla-dalla a cikin jagorar zuwa alamar samfurin ƙarshe da ƙammala littafin jagorar samfur.
Ma'anar Mai Haɗi
Lambar PIN | Suna | Bayani |
---|---|---|
1 | 3V FITA | 3.3V girmatage fitarwa ta module |
2 | USB DP | Siginar USB |
3 | GND | Kasa |
4 | USB DM | Siginar USB |
5 | MCU INT | Ajiye |
6 | I2C SDA | Ajiye |
7 | Farashin I2C | Ajiye |
8 | GND | Kasa |
9 | UART TX | Ajiye |
10 | Farashin UXX | Ajiye |
11 | 5VM | 5V wutar lantarki |
12 | 5VM | 5V wutar lantarki |
Yankin Hankali
Ana nuna wurin jin eriya a cikin hoton da ke ƙasa:
Umarnin Amfani
- Haɗa tsarin SRSM.ENV_SENSOR.01 zuwa tashar USB 2.0.
- Yi ayyuka masu alaƙa da NFC ta hanyar kebul na CCID interface.
Lura: Duk wani canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki. Tsarin yana iyakance ga shigarwar OEM KAWAI.
ID na FCC: QCI-IDNMOD1
IC: 4302A-IDNMOD1
- Ma'anar mai haɗawa
Lambar PIN Suna Bayani 1 3V FITA 3.3V girmatage fitarwa ta module 2 USB DP Siginar USB 3 GND Kasa 4 USB DM Siginar USB 5 MCU INT Ajiye 6 I2C SDA Ajiye 7 Farashin I2C Ajiye 8 GND Kasa 9 UART TX Ajiye 10 Farashin UXX Ajiye 11 5VM 5V wutar lantarki 12 5VM 5V wutar lantarki - Yankin Antenna: Ana nuna wurin jin eriya a cikin hoton da ke ƙasa:
- Umarni: Bayan an haɗa mai masaukin USB2.0 zuwa wannan ƙirar, ana iya sarrafa ayyukan da ke da alaƙa da NFC ta hanyar kebul na CCID na USB.
- Lakabi: Za a sami allon siliki na ƙirar ƙirar akan PCB na module
Gargadi na FCC
Duk wani canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki.
Lura: An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga sashi na 15 na Dokokin FCC. An tsara waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga kutsawa mai cutarwa a cikin shigarwar mazaunin. Wannan kayan aiki yana haifar da amfani kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba a shigar da shi ba kuma aka yi amfani da shi daidai da umarnin, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:
- Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
- Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
- Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
- Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.
Wannan na'urar ta bi sashe na 15 na Dokokin FCC. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:
- Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba,
- Dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.
Wannan kayan aikin ya dace da iyakokin fiddawa na RF wanda aka tsara don muhalli mara sarrafawa. Ya kamata a shigar da wannan kayan aikin tare da mafi ƙarancin nisa na santimita 20 tsakanin radiyo da jikin ku.
Ana buƙatar yarda daban don duk sauran saitunan aiki, gami da daidaitawa mai ɗaukar hoto dangane da Sashe na 2.1093 da saitunan eriya daban-daban.
Gargadi: Tsarin yana iyakance ga shigarwar OEM KAWAI Dole ne shigarwar eriya ta zama ƙwararrun shigarwa, kuma baya ba da izinin amfani da kowane eriya tare da mai watsawa; dole ne a ƙayyade nau'ikan eriya da aka halatta. Ba za a iya siyar da tsarin ta dillali ga jama'a ko ta hanyar wasiku ba; dole ne a sayar da shi ga dillalai masu izini ko masu sakawa kawai. Ƙarshen samfurin da aka yi nufin amfani ba don masu amfani da jama'a ba; maimakon na'urar gabaɗaya don amfanin masana'antu/kasuwanci ne. ƙwararrun ƙwararrun masu lasisi za su yi aikin shigarwa, yana amfani da software na musamman kuma yana daidaita mafi kyawun kusurwoyi da daidaitawa, waɗanda ke da wahala ga talakawa su yi. Tsarin yana iyakance ga shigarwa a cikin wayar hannu ko kafaffen aikace-aikace. Mai haɗin OEM yana da alhakin tabbatar da mai amfani na ƙarshe ba shi da umarnin jagora don cirewa ko shigar da tsarin; Izinin na yau da kullun yana ba da damar shigarwa a cikin samfuran ƙarshen amfani daban-daban ta masana'antun kayan aiki na asali (OEM) tare da iyakance ko babu ƙarin gwaji ko izinin kayan aiki don aikin watsawa da IDNMOD1 ya bayar. Musamman:
- Ba a buƙatar ƙarin gwajin yarda da watsawa idan ana sarrafa tsarin tare da eriya da aka jera a cikin takaddar da ke ƙasa.
- Ba a buƙatar ƙarin gwajin yarda da mai watsawa idan ana sarrafa na'urar tare da nau'in eriya ta gaba ɗaya (watau madaidaicin yanki na kusa, faci mai madauwari) kamar waɗanda aka jera a cikin wannan Jagorar Mai amfani kuma a cikin shigar da FCC don IDNMOD1. Dole ne eriyar da aka yarda da ita ta zama daidai ko ƙasa da ribar filin nesa fiye da eriyar da aka riga aka ba da izini a ƙarƙashin ID ɗin FCC iri ɗaya, kuma dole ne su kasance suna da kamanceceniya a cikin ƙungiyoyi da kuma daga halayen band.
Bugu da ƙari, samfurin ƙarshe dole ne ya bi duk izini na kayan aikin FCC, ƙa'idodi, buƙatu da ayyukan kayan aiki waɗanda ba su da alaƙa da IDNMOD1. Don misaliampHar ila yau, dole ne a nuna yarda ga ƙa'idodi don sauran abubuwan da aka gyara masu watsawa a cikin samfurin mai masaukin baki, zuwa buƙatun don radiyo marasa niyya (Sashe na 15B), da ƙarin buƙatun izini don ayyukan masu watsawa.
Ana buƙatar OEM da ke amfani da IDNMOD1 don haɗa duk bayanan FCC da/ko IC da faɗakarwa dalla-dalla a cikin sassan masu zuwa zuwa alamar ƙarshen samfurin (inda aka ƙayyade) kuma a cikin ƙaƙƙarfan littafin samfurin. OEM dole ne kuma ya bi ƙa'idodin eriya da shigarwa da ƙuntatawa MPE da aka bayyana a cikin wannan takaddar.
- Dole ne jagoran samfurin da aka gama ya ƙunshi bayani mai zuwa:
- Samfurin mai masaukin zai yi amfani da lakabin jiki wanda ke nuna “ya ƙunshi tsarin transmitter
- ID na FCC: QCI-IDNMOD1" ko "ya ƙunshi FCC ID: QCI-IDNMOD1"
- IC: 4302A-IDNMOD1" ko "ya ƙunshi IC: 4302A-IDNMOD1"
GARGADI: Hukumar Sadarwa ta Tarayya ta yi gargadin cewa canje-canje ko gyare-gyaren tsarin rediyon da ke cikin wannan na'urar ba ta amince da SMART Technologies ULC kai tsaye ba. zai iya ɓata ikon mai amfani don sarrafa kayan aiki.
A cikin yanayin da OEM ke neman iyakoki na aji B (na zama) don samfurin mai masaukin baki, ƙaƙƙarfan littafin samfurin dole ne ya ƙunshi bayanin mai zuwa:
Lura: An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga sashi na 15 na Dokokin FCC. An ƙirƙira waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifarwa, yana amfani da kuma zai iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi ba kuma ana amfani dashi daidai da umarnin, yana iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:
- Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
- Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
- Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
- Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.
A cikin yanayin da OEM ke neman ƙaramin nau'in na'urar dijital ta Class B don samfuran da suka gama, dole ne a haɗa wannan bayanin a cikin jagorar samfurin da aka gama:
Lura: An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don yin aiki da iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga sashi na 15 na Dokokin FCC. An tsara waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa lokacin da ake sarrafa kayan aiki a cikin yanayin kasuwanci. Wannan kayan aiki yana haifarwa, yana amfani da shi, kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi ba kuma aka yi amfani dashi daidai da littafin koyarwa, na iya haifar da kutse mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Yin aiki da wannan kayan aiki a wurin zama yana iya haifar da tsangwama mai cutarwa wanda idan mai amfani zai buƙaci ya gyara tsangwama a cikin kuɗinsa.
Dole ne a haɗa da sanarwa a waje na samfurin OEM na ƙarshe wanda ke sadar da cewa na'urar da aka ambata ta FCC da lambobin ID na Masana'antu Kanada suna ƙunshe a cikin samfurin.
OEM dole ne ya haɗa da waɗannan bayanan akan ƙarshen samfurin da aka gama sai dai idan samfurin ya yi ƙanƙanta (misali ƙasa da inci 4 x 4):
Wannan na'urar ta bi Sashe na 15 na Dokokin FCC. Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa: (1) wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma (2) dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da duk wani tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.
Jagorar mai amfani don samfurin ƙarshe dole ne ya haɗa da waɗannan bayanan masu zuwa a cikin shahararren wuri:
Don biyan buƙatun fiddawa na FCC na RF, eriya (s) da ake amfani da ita don wannan mai watsawa dole ne a shigar da shi ta yadda za a kiyaye mafi ƙarancin nisa na 20cm tsakanin radiyo (antenna) & jikin mai amfani/kusa da mutane a kowane lokaci kuma ba dole ba ne ya kasance. tare ko aiki tare da kowane eriya ko mai watsawa
IDNMOD1 ya dace da nau'ikan eriya da yawa, amma don dalilai na takaddun shaida tare da FCC, eriya ɗaya kawai aka gwada. Masu amfani da IDNMOD1 za su iya samun eriya nasu da tsarin IDNMOD1 da aka tabbatar da FCC da IC.
Domin yin aiki da IDNMOD1 a ƙarƙashin ko dai FCC ID: QCI-IDNMOD1, OEM dole ne ya bi waɗannan jagororin eriya:
- OEM na iya aiki kawai tare da eriya mai zuwa ko eriya iri ɗaya tare da mafi girman riba kamar yadda aka nuna:
PCB eriya tare da 0 dBi mikakke ribar filin nesa - RF I/O dubawa zuwa mai haɗin eriya akan PCB za a yi ta hanyar microstrip ko layin watsa layin tare da halayen halayen 50 ohms +/- 10%. Hakanan ana iya amfani da coaxial pigtail na al'ada don haɗawa da eriya a madadin mai haɗawa.
- Mai haɗawa akan PCB na OEM wanda ke mu'amala da eriya dole ne ya zama nau'i na musamman don kashe haɗi zuwa eriyar da ba ta halatta ba cikin bin sashe na FCC 15.203. Ana ba da izinin masu haɗin kai masu zuwa:
- OEM dole ne ya shigar da IDNMOD1 da fasaha a cikin mahallinsa na ƙarshe don tabbatar da cewa an cika sharuɗɗan.
Matsakaicin amintaccen nisa ga mutane daga IDNMOD1 an ƙaddara ta lissafin ra'ayin mazan jiya don zama ƙasa da 20 cm don nau'ikan eriya da aka yarda. Jagorar mai amfani dole ne ya haɗa da bayanin mai zuwa a cikin fitaccen wuri:
Don biyan buƙatun fiddawar hasken RF na FCC, eriya (s) da ake amfani da ita don wannan mai watsawa dole ne a shigar da shi ta yadda za a kiyaye mafi ƙarancin nisa na 20 cm tsakanin radiyo (antenna) & jikin mai amfani/kusa da mutane a kowane lokaci kuma dole ne a kiyaye. zama tare ko aiki tare da kowane eriya ko mai watsawa.
Gargadin IC:
Wannan na'urar ta dace da ma'auni(s) RSS wanda ba shi da lasisin Masana'antu Kanada.
Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:
- Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama ba,
- Dole ne wannan na'urar ta karɓi kowane tsangwama, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aikin da ba a so na na'urar.
Takardu / Albarkatu
![]() |
SMART Module Multi-Ayyukan Muhalli Sensor [pdf] Manual mai amfani QCI-IDNMOD1, QCIIDNMOD1, Module Multi-Function muhalli Sensor, Multi-Ayyukan Muhalli Sensor, Mahalli Sensor, Sensor |