SMART MODULAR TECHNOLOGY HF2211 Serial Server Na'urar
Ƙarsheview na Halaye
- MIPS MCU tare da 4MB Flash da 8MB SRAM. Gudu akan eCos
- Taimakawa TCP/IP/Telnet/Modbus TCP Protocol
- Taimakawa RS232/RS422/RS485 zuwa Canjin Ethernet/Wi-Fi, Serial Speed Har zuwa 230400 bps
- Taimakawa Yanayin STA/AP/AP+STA
- Taimako na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa ko Gadar Aiki Yanayin.
- Taimakawa 10/100M Tattaunawar Kai-da-kai ta Ethernet
- Taimakawa Sauƙi Kanfigareshan Ta hanyar a Web Interface ko PC IOTService Tool
- Taimakawa Yarjejeniyar Tsaro Kamar TLS/AES/DES3
- Taimako Web Haɓakawa mara waya ta OTA
- Wide DC Input 5 ~ 36VDC
- Girman: 95 x 65 x 25 mm (L x W x H)
- FCC/CE/RoHS Takaddama
KYAUTA KYAUTAVIEW
Babban Bayani
HF2211 yana ba da RS232/RS485/RS422 dubawa zuwa haɗin Ethernet/Wi-Fi zuwa web kunna kowace na'ura. HF2211 yana haɗa TCP/IP mai sarrafa, ƙwaƙwalwar ajiya, 10 / 100M Ethernet transceiver, babban tashar tashar jiragen ruwa mai sauri kuma yana haɗa cikakkiyar tari na cibiyar sadarwa na TCP/IP da ECos OS. HF2211 kuma ya haɗa da abin da aka saka web uwar garken da ake amfani da shi don daidaitawa, saka idanu, ko warware matsalar na'urar da aka haɗe.
HF2211 ta amfani da haɗe-haɗe na hardware da dandamali na software. An inganta shi don kowane nau'in aikace-aikace a cikin sarrafa masana'antu, grid mai wayo, aikace-aikacen likita na sirri da kuma sarrafawa mai nisa waɗanda ke da ƙananan ƙimar bayanai, da aikawa ko karɓar bayanai akai-akai.
HF2211 yana haɗa duk serial zuwa ayyukan Ethernet tare da girman 95 x 65 x 25mm.
Na'ura Parameters
Tebur 1. HF2211 Bayanin Fasaha
Abu | Siga |
Bayanin Tsarin | |
Mai sarrafawa/Maidaitawa | MIPS/320MHz |
Flash/SDRAM | 4MB/8MB |
Tsarin Aiki | eCos |
Ethernet Port | |
Lambar tashar jiragen ruwa | 1 RJ45 1 WAN/LAN mai canzawa |
Matsayin Interface | 10/100 Base-T Tattaunawa ta atomatik |
Kariya | 8KV Warewa |
Transformer | Haɗe-haɗe |
Hanyar hanyar sadarwa |
IP, TCP, UDP, DHCP, DNS, HTTP Server/abokin ciniki, ARP, BOOTP, AutoIP, ICMP, Web soket, Telnet, uPNP, NTP, Modbus TCP |
Yarjejeniyar Tsaro |
TLS v1.2 AES 128Bit DES3 |
Hanyar Wi-Fi | |
Daidaitawa | 802.11 b/g/n |
Yawanci | 2.412GHz-2.484GHz |
Yanayin hanyar sadarwa | STA/AP/STA+AP |
Tsaro | WEP/WPAPSK/WPA2PSK |
Rufewa | WEP64/WEP128/TKIP/ AES |
Tx Power | 802.11b: +20dBm (Max.) 802.11g: +18dBm (Max.)802.11n: +15dBm (Max.) |
Rx Sensitive | 802.11b: -89dBm 802.11g: -81dBm 802.11n: -71dBm |
Eriya | 3dBi Stick Eriya |
Serial Port | |
Lambar tashar jiragen ruwa | 1 RS232/RS485/RS422 |
Matsayin Interface | Saukewa: RS232 RS485/RS422: 5.08mm mai haɗawa Goyan bayan tashar guda ɗaya na RS232/RS422/RS485. |
Data Bits | 8 |
Tsaya Bit | 1,2 |
Duba Bit | Babu, Ko da, m |
Baud Rate | TTL: 2400 bps ~ 230400 bps |
Gudanar da Yawo | Babu Gudanar da Yawo Hardware RTS/CTS, DSR/DTR Software na Xon/Xoff sarrafa kwarara |
Software | |
Web Shafuka | Http Web Ƙimar Kanfigareshan HTTP Web Shafuka |
Kanfigareshan | Web CLI shigo da XML Telnet IOTSservice PC Software |
Haɓaka Firmware | Web |
Basic Siga | |
Girman | 95 x 65 x 25 mm |
Yanayin Aiki. | -25 ~ 85 ° C |
Adana Yanayin. | -45 ~ 105°C, 5 ~ 95% RH |
Shigar da Voltage | 5 ~ 36VDC |
Aiki Yanzu | ~200mA |
Ƙarfi | <700mW |
Sauran Bayani | |
Takaddun shaida | CE, FCC, RoHS |
Aikace-aikacen Maɓalli
Na'urar HF2211 tana haɗa na'urar serial zuwa cibiyoyin sadarwar Ethernet ta amfani da ka'idar TCP/IP:
- Kula da kayan aiki mai nisa
- Bibiyar kadari da telemetry
– Aikace-aikacen Tsaro
- Na'urori masu auna firikwensin masana'antu da sarrafawa
– Na’urorin likitanci
– Injin ATM
– Na’urorin tattara bayanai
- Rukunin Gudanar da Samar da Wuta ta Duniya (UPS).
– Kayan aikin sadarwa
– Data nuni na'urorin
– Kayan aikin hannu
- Modems
- Agogon lokacin / halarta da tasha
GABATARWA HARDWARE
Naúrar HF2211 cikakken bayani ne don na'urar tashar tashar jiragen ruwa ta haɗa zuwa cibiyar sadarwa. Wannan na'ura mai ƙarfi tana goyan bayan haɗin 10/100BASE-T Ethernet, ingantaccen tsarin aiki da ingantaccen tsari da aka adana a cikin ƙwaƙwalwar walƙiya, wanda aka saka. web uwar garken, cikakken tsarin TCP/IP, da kuma tushen ma'auni (AES).
Ta hanyar kebul na Ethernet haši na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa tare da HF2211 serial uwar garken don canja wurin bayanai, wanda ya sa bayanai canza sauqi qwarai. HF2211 ya sadu da matakin tsaro na EMC Class B, Yana iya wucewa kowace ƙasa gwajin takaddun shaida
Ma'anar fil
Tebur 2. HF2211 Ma'anar Ma'anar Mahimmanci
Aiki | Suna | Bayani |
Interface na waje | Saukewa: RJ45 | 10/100M Ethernet Default shine aikin WAN a yanayin AP (Za'a iya daidaita shi zuwa Ayyukan LAN), haɗa zuwa tashar LAN ta hanyar sadarwa don samun damar hanyar sadarwa. A yanayin STA, yana aiki a cikin aikin LAN. |
SMA | Antenna SMA Interface | |
Saukewa: RS232 | Sadarwa RS232 | |
Saukewa: RS485/RS422 | RS485/RS422 Sadarwa | |
Duniya | Kare Duniya | |
DC Input | Ƙarfin DC 5 ~ 36V | |
Alamar LED | Ƙarfi | Mai Nuna Ƙarfin Ƙarfin Ciki Kunna: Wuta yayi kyau A kashe: Power ne NG |
mahada | Alamar Haɗin Yanar Gizo Kunnawa: Haɗa yanayin da ke gaba. - Haɗin Ethernet 2 Ok- Wi-Fi STA haɗa zuwa AP - Wi-Fi AP ana haɗa shi ta wani na'urar STA A kashe: Babu haɗin yanar gizo |
|
Mai aiki | Alamar canja wurin bayanai Kunnawa: Ana canja wurin bayanai. A kashe: Babu canja wurin bayanai | |
Maɓalli | Sake kaya | Mayar da saitin masana'anta Danna wannan maɓallin na tsawon daƙiƙa 4 kuma a kwance shi don dawo da sigogi zuwa saitin masana'anta. |
Sauya | Kare | Kariyar ma'aunin na'ura Kunnawa: Kunna kariyar, ba za a iya canza sigar aiki ba. A kashe: Kashe kariya. |
Bayanan Bayani na RS232
Serial tashar jiragen ruwa na na'ura namiji (allura), RS232 voltage matakin (zai iya haɗawa zuwa PC kai tsaye), odar Pin ya yi daidai da tashar PC COM. Yi amfani da kebul na giciye da aka haɗa da PC (giciye 2-3, giciye 7-8, 5-5 kai tsaye, 7-8 babu haɗin kai), duba tebur mai zuwa don ma'anar fil.
Tebur 3. RS232 Interface
Lambar Pin | Suna | Bayani |
2 | RXD | Karɓi Bayanai |
3 | TXD | Aika Bayanai |
5 | GND | GND |
7 | RTS | Neman Aika |
8 | CTS | Share don Aika |
Bayanan Bayani na RS485
RS485 yi amfani da hanyoyin haɗin waya guda biyu, A(DATA+), B(DATA-). Haɗa A (+) zuwa A (+), B (-) zuwa B (-) don sadarwa.
Suna | Bayani |
TX+ | Canja wurin Data+ |
TX- | Canja wurin Data- |
RX+ | Karɓi Data+ |
RX- | Karɓi Data- |
Farashin RJ45
Tebur 4. RJ45 Interface
Lambar Pin | Suna | Bayani |
1 | TX+ | Canja wurin Data+ |
2 | TX- | Canja wurin Data- |
3 | RX+ | Karɓi Data+ |
4 | Farashin PHY-VCC | Transformer Tap Voltage |
5 | Farashin PHY-VCC | Transformer Tap Voltage |
6 | RX- | Karɓi Data- |
7 | NC | Babu Haɗawa |
8 | NC | Babu Haɗawa |
Girman Injini
An bayyana girman HF2211 azaman hoto mai zuwa (mm):
Hawan dogo
Muna tallafawa don samar da dogo don hawa a matsayin hoto mai zuwa.
Bayanin oda
An bayyana HF2211 kamar haka:
TSARIN NETWORK
Mara waya ta hanyar sadarwa
Ana iya saita HF2211 azaman STA mara waya da AP kuma. Kuma a hankali, yana goyan bayan hanyoyin sadarwa mara waya guda biyu, ana amfani da ɗayan azaman STA ɗayan kuma shine AP. Sauran na'urorin STA za su iya shiga cikin hanyar sadarwa mara waya ta AP dubawa. Don haka, yana iya samar da hanyar sadarwar sassauƙa da kuma topology na cibiyar sadarwa. Ayyuka sune kamar haka:
AP: Wurin shiga mara waya wanda shine tsakiyar haɗin gwiwa. Yawancin lokaci, na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa AP ne, sauran na'urorin STA za su iya haɗawa da AP don shiga cibiyar sadarwa.
STA: Tasha mara waya wanda shine ƙarshen hanyar sadarwa mara waya. Kamar laptop da pad da dai sauransu.
AP Network
HF2211 na iya gina hanyar sadarwa mara waya azaman AP. Duk na'urorin STA za su yi la'akari da AP a matsayin cibiyar sadarwar mara waya. AP na iya ɗaukar sadarwar juna, wanda aka nuna kamar haka:
STA Wireless Network
Ɗauki hoto mai zuwa a matsayin example. Lokacin da na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa ke aiki a yanayin AP, HF2211 yana haɗi zuwa na'urorin mai amfani ta hanyar RS232/RS485. A cikin wannan topology, gabaɗayan cibiyar sadarwa mara igiyar waya za a iya miƙewa cikin sauƙi.
AP+STA Wireless Network
HF2211 na iya tallafawa hanyar AP+STA. Yana iya goyan bayan AP da STA dubawa a lokaci guda. An nuna kamar haka:
A cikin wannan hoton, HF2211 yana buɗe aikin AP+STA kuma ana iya haɗa haɗin STA zuwa uwar garken nesa ta hanyar na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa. Hakazalika, ana kuma iya amfani da hanyar sadarwa ta AP. Ana iya haɗa waya/PAD zuwa AP interface kuma don sarrafa na'urorin serial ko saita kanta.
Ta hanyar aikin AP+STA, ya dace a yi amfani da Waya/PAD don saka idanu na'urorin mai amfani kuma kada a canza saitunan sa na asali.
Ta hanyar aikin AP+STA, ya dace don saita samfurin. Kuma, yana magance matsalar cewa samfurin na yau da kullun zai iya daidaita shi ta hanyar tashar jiragen ruwa kawai.
Lura cewa:
Lokacin da aka buɗe aikin AP+STA, STA interface yana buƙatar haɗi zuwa wani na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa. In ba haka ba, STA interface zai bincika bayanan na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa da ke kusa. Lokacin da ake dubawa, zai kawo mummunan tasiri ga AP interface, kamar asarar bayanai da dai sauransu.
ɓangarorin AP da STA dole ne su saita zuwa cibiyar sadarwa daban-daban don samfurin da ke aiki azaman yanayin APSTA.
IOTService Software
Bude sabis ɗin IOTS bayan haɗawa zuwa hotspot AP wanda HF2211 ke samarwa ko haɗa zuwa tashar Ethernet na Samfur zuwa PC, sannan saita siginar.
WebKanfigareshan shafi
Yi amfani da PC don haɗawa da HF2211 ta AP hotspot ko haɗin Ethernet. Shigar da tsoho IP (10.10.100.254, tsoho sunan mai amfani da kalmar sirri: admin/admin) don shiga webshafi don saita siga.
Ethernet Interface Aiki
HF2211 yana ba da haɗin haɗin Ethernet 100M. Ta hanyar 100M Ethernet dubawa, mai amfani zai iya cimma haɗin kai tsakanin WIFI, tashar tashar jiragen ruwa da tashar Ethernet.
Ethernet Port tare da Wi-Fi
HF2211 sabobin a matsayin APSTA kuma yana haifar da cibiyar sadarwa ta tsakiya. Adireshin IP na duk na'urori da kayayyaki suna cikin ɓangaren cibiyar sadarwa iri ɗaya.
Bayani:
Idan samfurin yana aiki a yanayin AP, to Ethernet yana aiki azaman yanayin WAN, PC zai yi amfani da Auto-IP zuwa
saita IP ɗin sa lokacin da aka haɗa ta hanyar Ethernet. Zai fi kyau a canza ta hanyar Wi-Fi, to PC da sauran na'urori duk suna cikin cibiyar sadarwa iri ɗaya. (10.10.100.xxx)
Ethernet Interface Aiki (Router)
Na'urar HF2211 Ethernet dubawa yana aiki a yanayin mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa. Lokacin haɗi zuwa na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa, zai sami adireshin IP daga na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa (kamar hoto 192.168.1.100). Samfurin da kansa yana samar da hanyar sadarwa (10.10.100.254 tsoho). An sanya na'urar daga cibiyar sadarwa ta Ethernet tare da adireshin IP ta module (10.10.100.101). Sannan na'urar da PC1 suna cikin subnet iri ɗaya don sadarwar cibiyar sadarwa. Haɗi daga PC1 zuwa PC2, amma PC2 ba zai iya haɗa kai tsaye zuwa PC1 ba.
Ayyukan tashar tashar Ethernet (Bridge)
Na'urar HF2211 Ethernet dubawa yana aiki a yanayin mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa. Lokacin haɗi zuwa na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa, zai sami adireshin IP daga na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa (kamar hoto 192.168.1.101). A duk hanyar sadarwar, samfurin yana kama da na'urar da ba a iya gani. PC1 da PC2 na iya sadarwa tare ba tare da wani hani ba. Amma idan samfurin yana buƙatar haɗi tare da wasu na'urori, yana buƙatar saita adireshin IP na LAN (192.168.1.10 azaman hoto)
Bayanan kula:
Webshafi, IOTSservice, ko umarnin Cli don saita yanayin aiki, ta tsohuwa shine yanayin na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa. Yana buƙatar sake kunnawa lokacin canza yanayin aiki.
BAYANIN AIKI
Koma zuwa "IOT_Device_Series_Software_Funtion" daftarin aiki don ƙarin aiki.
RATAYE A: NASARA
A.1. Kayan Gwaji
Sabis na IOTS Saita Software:
http://www.hi-flying.com/download-center-1/applications-1/download-item-iotservice
UART, Software na Gwajin Yanar Gizo:
http://www.hi-flying.com/index.php?route=download/category&path=1_4
A.2. Manual Fara Mai Sauri
Duba aikace-aikacen samfurin mu akan website:
http://www.hi-flying.com/wi-fi-iot/wi-fi-serial-server/rs232-rs485-rs422-to-wifi-serial-server
Takardu / Albarkatu
![]() |
SMART MODULAR TECHNOLOGY HF2211 Serial Server Na'urar [pdf] Manual mai amfani HF2211, Serial Server Na'urar, HF2211 Serial Server Na'urar |