SILICON-logo

SILICON LABS Sub-GHz SoC da Module Selector

SILICON-LABS-Sub-GHz-SoC-da-Module-Selector-samfurin

Bayanin samfur

  • Ƙayyadaddun bayanai
  • Gabatarwa zuwa Sadarwar Sub-GHz
    • Wi-Fi, Bluetooth, da fasahar Zigbee ana sayar da su sosai a cikin ka'idojin 2.4 GHz da ake amfani da su sosai a kasuwannin yau.
    • Koyaya, don ƙaƙƙarfan aikace-aikacen ƙima, kamar tsaro na gida / aiki da kai da ƙididdigewa mai wayo, tsarin mara waya na sub-GHz yana ba da advan da yawa.tages, gami da kewayo mai tsayi, rage amfani da wutar lantarki, da ƙarancin turawa da farashin aiki.
    • Ɗaya daga cikin aikace-aikacen gama gari don sub-GHz shine a fagen sarrafa kansa na masana'antu, inda na'urori masu auna firikwensin da sauran na'urori ke buƙatar sadarwa tare da juna a cikin nesa mai nisa a cikin yanayi mara kyau.
    • Ta hanyar yin amfani da hanyar sadarwa na sub-GHz, waɗannan na'urori na iya kiyaye ingantaccen haɗin kai ko da a wuraren da ke da babban tsangwama, kamar masana'antu da ɗakunan ajiya.
    • Hakanan ana iya amfani da sadarwar sub-GHz don sa ido kan muhalli da aikace-aikacen aikin gona.
    • Don misaliampHar ila yau, manoma za su iya amfani da na'urori masu auna firikwensin waya don lura da danshin ƙasa, zafin jiki, da sauran masu canji a cikin manyan filayen, ba su damar haɓaka aikin ban ruwa da sauran ayyukan noma.
    • Biyu manyan advantages of sub-GHz networking shine ikonsa na kutsawa cikas kamar bango da gine-gine da karancin wutar lantarki.
    • Shigar da sigina yana da amfani a cikin wuraren da sadarwar layin gani ba zai yiwu ba, kamar na cikin gine-gine masu kauri mai kauri.
    • Ta amfani da hanyar sadarwar sub-GHz, na'urori na iya kiyaye ingantaccen haɗin kai ko da a cikin waɗannan mahalli masu ƙalubale.
    • Wannan, haɗe tare da ƙarancin ƙarfinsa, yana nufin sadarwar sub-GHz na iya zama da amfani musamman inda na'urori ke buƙatar aiki akan batura na tsawon lokaci.
    • Ta amfani da hanyar sadarwa na sub-GHz, na'urori na iya watsa bayanai a kan nesa mai tsayi yayin da suke cin ƙarancin wuta, ba su damar yin aiki na makonni ko ma watanni akan baturi ɗaya.
    • Mahimmancin Mara waya na Sub-GHz don Kayan Aiki na Smart
    • Fasaha mara waya ta Sub-GHz tana da mahimmanci don aikace-aikacen ababen more rayuwa masu wayo. Yana ba da ingantaccen sadarwa ta nisa mai nisa a cikin mahalli masu ƙalubale. Don ƙarin bayani, ziyarci https://www.silabs.com/wireless/proprietary.
  • Buɗe Kofofin A cikin Smart Home
    • Mitoci na sub-GHz suna da matuƙar amfani ga ƙarancin watsa bayanai na haɓaka na'urar IoT mai kaifin gida.
    • Suna kunna kewayon fasali da damar da ba za a iya samu ta wasu ka'idojin sadarwa ba. Don ƙarin bayani, ziyarci https://www.silabs.com/wireless/proprietary.
  • Mahimman Abubuwan La'akari don Ƙarfafa Wayar Waya ta Sub-GHz
    • Lokacin tura fasahar mara waya ta sub-GHz, akwai mahimman abubuwan da za a yi la'akari don haɓaka yuwuwarta:
      • Kewaye: Rediyon sub-GHz suna ba da damar dogon zango idan aka kwatanta da mafi girman fasahar mara waya.
      • Amfanin Wuta: Rediyon Sub-GHz suna da ƙarancin amfani da wutar lantarki saboda ƙananan buƙatun bandwidth da kuma ƙara hankalin mai karɓa. Suna iya aiki na tsawon lokaci akan baturi guda.
      • Tsangwama: Fasahar sub-GHz tana rage tsangwama daga wasu sigina na 2.4 GHz, yana haifar da ƙarancin sakewa da ingantaccen aiki.

Umarnin Amfani da samfur

  • Mataki 1: Fahimtar Fa'idodin Sadarwar Sadarwar Sub-GHz
    • Sub-GHz sadarwar yana ba da advantages kamar tsayi mai tsayi, rage yawan wutar lantarki, da mafi kyawun shigar sigina. Waɗannan fa'idodin sun sa ya dace da ƙananan aikace-aikacen ƙima, sarrafa masana'antu, sa ido kan muhalli, da haɓaka na'urar IoT mai kaifin gida.
  • Mataki 2: Zaɓan SoCs Dama da Masu Canjawa
    • Ziyarci website https://www.silabs.com/wireless/proprietary. don samun damar Sub-GHz SoC da Jagorar Zaɓin Module. Wannan jagorar zai taimake ka ka zaɓi SoCs masu dacewa (Tsarin kan Chips) da masu karɓa don takamaiman aikace-aikacen IoT na sub-GHz.
  • Mataki 3: Ƙaddamar da Fasaha mara waya ta Sub-GHz
    • Yi la'akari da mahimman abubuwan da aka fi dacewa don tura mara waya ta sub-GHz:
      • Kewaye: Tabbatar cewa zaɓaɓɓun radiyon sub-GHz sun samar da isassun kewayo don aikace-aikacenku.
      • Amfanin Wuta: Take advantage na ƙarancin wutar lantarki na rediyon sub-GHz ta haɓaka amfani da baturi da haɓaka lokacin aiki.
      • Tsangwama: Rage tsangwama daga wasu sigina na 2.4 GHz don inganta ingantaccen tsarin ku na mara waya ta sub-GHz.
  • Mataki 4: Haɗin Sadarwar Sub-GHz a cikin Aikace-aikacenku
    • Bi ƙa'idodin haɗin kai waɗanda zaɓaɓɓun SoCs da masu ɗaukar hoto suka bayar don haɗa sadarwar sub-GHz cikin aikace-aikacenku. Tuntuɓi littafin jagorar mai amfani ko takaddun da masana'anta suka bayar don cikakken umarni.
  • FAQ (Tambayoyin da ake yawan yi)
    • Q: Menene advantagMenene hanyoyin sadarwar sub-GHz?
    • A: Sub-GHz sadarwar yana ba da advantages kamar tsayi mai tsayi, rage yawan wutar lantarki, da mafi kyawun shigar sigina. Yana da amfani musamman a cikin ƙananan aikace-aikacen ƙima, sarrafa kansa na masana'antu, sa ido kan muhalli, da haɓaka na'urar IoT mai kaifin gida.
    • Q: A ina zan iya samun Sub-GHz SoC da Jagorar Zaɓin Module?
    • A: Kuna iya nemo Sub-GHz SoC da Jagorar Zaɓin Module akan website https://www.silabs.com/wireless/proprietary.
    • Q: Menene zan yi la'akari yayin tura fasahar mara waya ta sub-GHz?
    • A: Lokacin tura fasahar mara waya ta sub-GHz, la'akari da abubuwa kamar kewayo, amfani da wutar lantarki, da tsangwama. Tabbatar cewa radiyon da aka zaɓa suna ba da isassun kewayo, haɓaka amfani da wutar lantarki don haɓaka rayuwar batir, da rage tsangwama daga wasu sigina.

Sub-GHz SoC da Jagorar Zaɓin Module

  • Zaɓin SoCs Dama da Masu Fassara don Aikace-aikacen Sub-GHz IoT ɗinku.

Gabatarwa

Gabatarwa zuwa Sadarwar Sub-GHz

  • Don gina ingantaccen tsarin mara waya, yawancin masu haɓakawa sun ƙare zaɓi tsakanin masana'antu, kimiyya, da na likitanci (ISM) zaɓuɓɓukan rukunin rediyo: 2.4 GHz ko mitar GHz.
  • Haɗa ɗaya ko ɗaya tare da mafi girman fifikon tsarin zai samar da mafi kyawun haɗin aikin mara waya da tattalin arziki.
  • Sadarwar sub-GHz tana nufin amfani da mitocin rediyo ƙasa da 1 GHz don sadarwa mara waya tsakanin na'urori.
  • A cikin 'yan shekarun nan, an sami karuwar sha'awar wannan fasaha saboda yawancin fa'idodinta da suka haɗa da tsayi mai tsayi, ƙarancin amfani da wutar lantarki, da mafi kyawun shiga ta bango da sauran cikas.SILICON-LABS-Sub-GHz-SoC-da-Module-Selector-fig-1 (1)
  • Wi-Fi, Bluetooth, da fasahar Zigbee ana sayar da su sosai a cikin ka'idojin 2.4 GHz da ake amfani da su sosai a kasuwannin yau.
  • Koyaya, don ƙaƙƙarfan aikace-aikacen ƙima, kamar tsaro na gida / aiki da kai da ƙididdigewa mai wayo, tsarin mara waya na sub-GHz yana ba da advan da yawa.tages, gami da kewayo mai tsayi, rage amfani da wutar lantarki, da ƙarancin turawa da farashin aiki.
  • Ɗaya daga cikin aikace-aikacen gama gari don sub-GHz shine a fagen sarrafa kansa na masana'antu, inda na'urori masu auna firikwensin da sauran na'urori ke buƙatar sadarwa tare da juna a cikin nesa mai nisa a cikin yanayi mara kyau.
  • Ta hanyar yin amfani da hanyar sadarwa na sub-GHz, waɗannan na'urori na iya kiyaye ingantaccen haɗin kai ko da a wuraren da ke da babban tsangwama, kamar masana'antu da ɗakunan ajiya.
  • Hakanan ana iya amfani da sadarwar sub-GHz don sa ido kan muhalli da aikace-aikacen aikin gona.
  • Don misaliampHar ila yau, manoma za su iya amfani da na'urori masu auna firikwensin waya don lura da danshin ƙasa, zafin jiki, da sauran masu canji a cikin manyan filayen, ba su damar haɓaka aikin ban ruwa da sauran ayyukan noma.
  • Biyu manyan advantages of sub-GHz networking shine ikonsa na kutsawa cikas kamar bango da gine-gine da karancin wutar lantarki.
  • Shigar da sigina yana da amfani a cikin wuraren da sadarwar layin gani ba zai yiwu ba, kamar na cikin gine-gine masu kauri mai kauri. Ta amfani da hanyar sadarwar sub-GHz, na'urori na iya kiyaye ingantaccen haɗin kai ko da a cikin waɗannan mahalli masu ƙalubale.
  • Wannan, haɗe tare da ƙarancin ƙarfinsa, yana nufin sadarwar sub-GHz na iya zama da amfani musamman inda na'urori ke buƙatar aiki akan batura na tsawon lokaci. Ta amfani da hanyar sadarwa na sub-GHz, na'urori na iya watsa bayanai a kan nesa mai tsayi yayin da suke cin ƙarancin wuta, ba su damar yin aiki na makonni ko ma watanni akan baturi ɗaya.
  • Cibiyoyin sadarwa mara waya na Sub-GHz na iya samar da ingantaccen tsari mai tsada sosai a cikin kowane tsarin ƙima mai ƙima, daga sauƙi mai sauƙi-zuwa- aya zuwa hanyoyin sadarwa mafi girma, inda dogon zango, hanyoyin haɗin rediyo mai ƙarfi da tsawan rayuwar baturi ke jagorantar. abubuwan fifiko.
  • Ƙarfin fitarwa mafi girma na tsari, raguwar sha, ƙarancin ƙazantawa, da kunkuntar aiki yana haɓaka kewayon watsawa. Ingantacciyar hanyar kewayawa, haɓakar siginar sigina, da ƙaramin sawun ƙwaƙwalwar ajiya yana rage yawan amfani da wutar lantarki, wanda zai iya haifar da ayyukan ƙarfin baturi na shekaru.

Abubuwan Haɓaka na Musamman

Mahimmancin Mara waya na Sub-GHz don Kayan Aiki na Smart

  • Sub-GHz yana ba da ƙaramin ƙarfi, mafita mai tsayi don ababen more rayuwa inda haɗin kai yana buƙatar kariya ga yawan haɓakar ƙarar 2.4 GHz.
  • Aikace-aikace na iya bambanta yadu ciki har da na'urorin amfani, bin diddigin kadara zuwa hasken titi, fitilun tsayawa, har ma da mitocin ajiye motoci.
  • Tsawon tsayi, ƙarfin raga na wasu fasahohin sub-GHz suna ba da damar haɗin kai mai ƙarfi da ake buƙata don waɗannan aikace-aikacen.
  • Fasahar sub-GHz sun kafa ƙashin bayan waɗannan hanyoyin sadarwa masu mahimmanci da kuma fitowar sabbin ka'idoji masu tushe suna ƙara ƙarfafa tushen sa a cikin wannan sarari.SILICON-LABS-Sub-GHz-SoC-da-Module-Selector-fig-1 (2)

Buɗe Kofofin A cikin Smart Home

  • Ko da yake an san su don yin niyya ga birane masu wayo da masana'antu, kilomita da yawa (mil) amfani da yanayin haɗin kai, mitoci na sub-GHz suna da matukar amfani ga ƙarancin watsa bayanai na haɓaka na'urar gida na IoT.
  • yaya? Suna kunna kewayon fasali da damar da ba za a iya samu ta wasu ka'idojin sadarwa ba.
  • Sub-GHz yana da tasiri musamman a aikace-aikacen gida mai wayo saboda maɓalli da yawatages yana ba da fiye da mafi girman fasahar mara waya.SILICON-LABS-Sub-GHz-SoC-da-Module-Selector-fig-1 (3)

Mahimmin La'akari

Mahimman Abubuwan La'akari don Ƙarfafa Wayar Waya ta Sub-GHz

Akwai mahimman abubuwan da ya kamata a yi la'akari yayin tura irin wannan fasaha. Bari mu bincika menene waɗannan abubuwan da suka fi dacewa da kuma yadda za su iya taimaka muku haɓaka yuwuwar turawar mara waya ta sub-GHz.

SILICON-LABS-Sub-GHz-SoC-da-Module-Selector-fig-1 (8)Rage

  • Kewayon tsarin sub-GHz na iya bambanta sosai dangane da yanayin aiki, don haka yana da mahimmanci a gano duk wani cikas da zai iya shafar ƙarfin siginar ko tsoma baki tare da watsa bayanai.
  • Don misaliampIdan kuna amfani da eriya ta waje, kuna buƙatar yin la'akari da yadda gine-gine na kusa ko wasu abubuwan ƙarfe na iya tasiri ƙarfin siginar.
  • Bugu da ƙari, idan kun yi shirin yin amfani da eriya da yawa a cikin yanki mai manyan matakan tsoma baki na rediyo, kamar birane ko yankunan birni, ya kamata ku tabbatar da cewa kowace eriya tana cikin nisa da kyau don guje wa tsangwama a tsakanin su.
  • Rediyon sub-GHz na iya samar da kyakkyawan aiki na kewayo sama da aikace-aikacen 2.4 GHz saboda ƙimar raguwa, faduwa, da diffraction advan.tage.
  • An raba mitoci na sub-GHz zuwa manyan rukunai biyu-UHF (Ultra High Frequency) da VHF (Maɗaukaki Mai Girma). Ƙungiyoyin UHF suna da mitoci mafi girma fiye da na VHF, wanda ke nufin sun fi dacewa kuma suna samar da mafi kyawun kewayo fiye da na VHF.
  • Koyaya, maƙallan UHF kuma suna buƙatar ƙarin iko don aiki kuma ƙila ba su dace da duk aikace-aikace ba.
  • Don haka, yana da mahimmanci a yi la'akari da buƙatun aikace-aikacen ku a hankali kafin zaɓin band ɗin mitar.

SILICON-LABS-Sub-GHz-SoC-da-Module-Selector-fig-1 (9)Amfanin Wuta

  • Rediyon sub-GHz na iya taimakawa rage yawan amfani da wutar lantarki saboda ƙananan buƙatun bandwidth da kuma ƙara hankalin mai karɓa.
  • Bugu da ƙari, tsangwama daga wasu sigina na 2.4 GHz an rage, yana haifar da ƙarancin sakewa da ingantaccen aiki.
  • Irin wannan fasaha na buƙatar ƙarancin wutar lantarki idan aka kwatanta da sauran fasahar sadarwa kamar Wi-Fi ko cibiyoyin sadarwar salula, amma wannan baya nufin cewa ya kamata a yi watsi da amfani da wutar gaba ɗaya.
  • Lokacin zayyana tsarin gine-ginen tsarin ku, yana da mahimmanci a yi la'akari da ingancin makamashi ta amfani da abubuwan haɗin gwiwa tare da ƙarancin ikon jiran aiki da haɓaka girman fakitin bayanai ta yadda za a iya watsa bayanan da ake buƙata kawai akan iskar iska - rage latency da magudanar baturi a cikin na'urori ta amfani da rediyon sub-GHz don dalilai na sadarwa.

SILICON-LABS-Sub-GHz-SoC-da-Module-Selector-fig-1 (10)Kudaden Bayanai

  • Rediyon Sub-GHz suna da kyau don aikace-aikacen ƙarancin ƙima saboda aikin kunkuntar su, yana ba da damar ingantaccen watsa ƙananan bayanai.

SILICON-LABS-Sub-GHz-SoC-da-Module-Selector-fig-1 (11)Girman Antenna

  • Kodayake eriya na sub-GHz na iya zama girma fiye da waɗanda aka yi amfani da su a cikin cibiyoyin sadarwa na 2.4 GHz, girman eriya, da mitar sun yi daidai da juna. Mafi kyawun girman eriya don aikace-aikacen 433 MHz na iya zama har zuwa inci bakwai.SILICON-LABS-Sub-GHz-SoC-da-Module-Selector-fig-1 (4)

Mahimman Abubuwan La'akari don Ƙarfafa Wayar Waya ta Sub-GHz

SILICON-LABS-Sub-GHz-SoC-da-Module-Selector-fig-1 (12)Haɗin kai

  • Tsarukan mara waya na Sub-GHz suna ba da babbar ma'amala fiye da tsarin 2.4 GHz saboda faffadan mizanan tallafi.
  • IEEE802.15.4g da IEEE802.15.4e sune ka'idoji guda biyu da aka saba amfani da su. Matsaloli da yawa na daidaitattun hanyoyin rediyo PHY, MAC, da tari yana samuwa don aikace-aikacen 2.4 GHz da sub-GHz.
  • 802.15.4 (PHY/MAC), Zigbee, Bluetooth, Wi-Fi, da RF4CE ana amfani da mafita na 2.4 GHz ko'ina.
  • Hanyoyin tushen ƙa'idodin Sub-GHz sun haɗa da Zigbee, EnOcean, io-homecontrol®, ONE-NET, INSTEON®, da Z-Wave. Yayin da daidaitattun mafita suna ba da advantage na nodes masu zaman kansu masu zaman kansu, yawanci za su ƙara farashin kowane kumburi da sawun sawun.
  • Tare da ayyuka na musamman da ƙananan rijiyoyin software, mafita na mallakar mallaka na iya cimma ƙananan ƙima na mutuwa da rage sawun ƙwaƙwalwar ajiya. Ƙananan rikitattun ɗimbin yawa kuma suna sauƙaƙa turawa da rage farashin kulawa.
  • Don haka, mafita na sub-GHz na iya ba da hanyoyin sadarwa marasa tsada-zuwa-maki kamar mabuɗin ƙofar gareji ko tsarin sarrafa kansa na gida.

SILICON-LABS-Sub-GHz-SoC-da-Module-Selector-fig-1 (13)Aiwatar da Duniya baki ɗaya

  • Tsarin mara waya na Sub-GHz ana samunsu a duk duniya, tare da ƙasashe da yankuna daban-daban suna amfani da mitoci daban-daban na sub-GHz.
  • Yana da mahimmanci a tabbatar da cewa tsarin ya dace da ka'idodin yankin da za a tura shi.
  • Misali, masana'antun wasan bidiyo waɗanda ke tallata samfuransu a duk duniya suna amfani da radiyon 2.4 GHz don duk na'urorin haɗin gwiwar su saboda rabon ISM ne na duniya. Hakazalika, aikace-aikacen mara waya ta amfani da rukunin 433 MHz suna raba rabe-rabe na sub-GHz ISM na duniya, tare da Japan ita kaɗai ce babbar babbar kasuwa.
  • Bugu da kari, ana amfani da 915 MHz sosai a Arewacin Amurka da Ostiraliya, 868 MHz ana tura shi a duk faɗin Turai kuma ana samun 315 MHz a Arewacin Amurka, Asiya, da Japan.
  • Aiwatar da mara waya ta Sub-GHz yana da advan da yawatages akan fasahar sadarwar gargajiya kamar Wi-Fi ko cibiyoyin sadarwar salula; duk da haka, dole ne a yi la'akari da wasu mahimman abubuwan da suka fi dacewa yayin tura wannan nau'in fasaha don haɓaka fa'idodinta da kuma tabbatar da nasarar aiki a wurare da yanayi daban-daban.
  • Ta hanyar zabar madaidaicin mitar mitar, haɓaka kewayon ta hanyar daidaitaccen jeri na eriya da tazarar abubuwa a cikin yanki mai manyan matakan tsangwama na rediyo, da haɓaka amfani da wutar lantarki ta hanyar la'akari da ƙira mai kyau, zaku iya tabbatar da nasarar aiwatar da hanyar sadarwar ku mara igiyar waya kuma ku sami duk lada. hade da shi.SILICON-LABS-Sub-GHz-SoC-da-Module-Selector-fig-1 (5)

Sub-GHz Networking Protocols Hotuna

Akwai nau'ikan ka'idojin sub-GHz iri-iri da ake da su don amfani a cikin sadarwar mara ƙarfi mara ƙarfi. Mafi yawan aiwatarwa sune Amazon Sidewalk, Wi-SUN, kuma Z-Wave, kowa da advan satages da disadvantage.

  • Amazon Sidewalk cibiyar sadarwar mara waya ce da ke amfani da na'urori masu jituwa don tsawaita haɗin gwiwa.
  • Z-Wave ƙa'idar sub-GHz ce wacce ke amfani da ƙarancin kuzari RF don sadarwar na'ura zuwa na'ura.
  • Wi-sun ya dogara ne akan IEEE 802.15.4g/e kuma yana goyan bayan tauraro, raga, da topologies.
  • Mioty yarjejeniya ce ta LPWAN wacce ke amfani da rarrabuwar tarho a cikin bakan mara lasisi.
  • LoRa dabarar rediyo ce ta mallakar mallaka wacce ta dogara da tsarin bakan bakan.
  • IEEE 802.11ah yana amfani da 900 MHz-XNUMX MHz-banda makada don tsawaita kewayon cibiyoyin sadarwar Wi-FI.SILICON-LABS-Sub-GHz-SoC-da-Module-Selector-fig-1 (6)

Hardware Portfolio

Silicon Labs'Sub-GHz Hardware Portfolio

Fayil ɗin mu na sub-GHz samfurori kewayo daga transceivers zuwa Multi-band mara igiyar waya SoCs don aikace-aikacen IoT suna ba da ƙarfi-ƙananan ƙarfi, mafi tsayin kewayon da ake samu, kuma har zuwa 20 dBm ikon fitarwa yayin rufe manyan makada.

Haɓaka Software na Mallaka tare da Flex SDK

Flex SDK cikakke ne don haɓaka software don aikace-aikacen mara waya ta mallaka wanda ke ba da hanyoyi biyu don haɓakawa. Hanya ta farko ta fara da Silicon Labs RAIL (Radio Abstraction Interface Layer), wanda ke da ilhama ne kuma mai sauƙin daidaitawa Layer interface na rediyo wanda aka ƙera don tallafawa ka'idoji mara waya na tushen mallaka ko ma'auni. Hanya ta biyu tana amfani da Silicon Labs Haɗa, IEEE 802.15.4 na tushen hanyar sadarwar da aka ƙera don ƙirƙirar hanyoyin sadarwar sadarwar mara waya mai fa'ida mai sauƙin daidaitawa wanda aka inganta don na'urorin da ke buƙatar ƙarancin wutar lantarki don ƙungiyoyin mitar sub-GHz da 2.4 GHz kuma an yi niyya don sauƙaƙe hanyoyin sadarwa. Flex SDK ya ƙunshi ɗimbin takardu da sampda aikace-aikace, sanannen gwajin kewayon, ayyuka don kimantawar lab, farkawa-kan-rediyo da watsa fakitin shugabanci biyu da liyafar. Duk waɗannan exampAna ba da les a cikin lambar tushe a cikin Flex SDK sampda aikace-aikace. Amfani da goyon baya Studio Mai Sauki kayan aikin suite, masu haɓakawa na iya ɗaukar advantage na ƙirar mai amfani da hoto don samar da aikace-aikacen mara waya da sauri, aiwatar da bayanin kuzari, da haɓaka tsarin daban-daban.

SILICON-LABS-Sub-GHz-SoC-da-Module-Selector-fig-1 (7)

Saukewa: FG22 Saukewa: FG22 xGM230S Saukewa: FG25 xG28 xG23 ku 44xx
Iyali ZGM, FGM ZG28, Saukewa: FG28, SG23 ZG23, Saukewa: FG23, SG23
Ka'idoji • Na mallaka • WM-BUS

• Na mallaka

• Haɗa

• Wi-Sun

• Na mallaka

• Na mallaka

• HADU

• Amazon Sidewalk

• M-BUS mara waya

• Wi-Sun

• Bluetooth 5.4

•Z-Wave

• Wi-SUN (RCP kawai)

• M-BUS mara waya

• Mallaka,

• Amazon Sidewalk

• Haɗa

•Z-Wave

• M-Bus mara waya

• Na mallaka

• SigFox

Freq. Makada 2.4 GHz Sub-GHz Sub-GHz Sub-GHz + 2.4 GHz

Bluetooth LE

Sub-GHz Sub-GHz
Modulation Tsare-tsare • 2 (G) FSK tare da cikakken ingantaccen tsari

• OQPSK DS

(G) MSK

• 2/4 (G) FSK tare da cikakken daidaitacce siffa

• OQPSK DS

• Wi-SUN MR OFDM MCS 0-6 (duk Zabuka 4)

• 802.15.4 SUN MR

OQPSK tare da DS

• Wi-Sun FSK

• 2(G) FSK tare da cikakken daidaitacce siffa

(G) MSK

• 2/4 (G) FSK tare da cikakken daidaitacce siffa

• OQPSK DS

(G) MSK

• Ok

• 2/4 (G) FSK tare da cikakken daidaitacce siffa

• OQPSK DS

(G) MSK

• Ok

• 2/4 (G) FSK

(G) MSK

• Ok

Core Cortex-M33 (38.4 MHz) Cortex M0+ (Radio) Cortex-M33 (39 MHz) Cortex M0+ (Radio) Cortex-M33 (97.5 MHz) Cortex M0+ (Radio) Cortex-M33 @ 78 MHz Cortex M0+ (Radio) Cortex-M33 (78 MHz) Cortex M0+ (Radio)
Max Filashi 512 kB 512 kB 1920 kB 1024 kB 512 kB
Max RAM 32 kB 64 kB 512 kB 256 kB 64 kB
Tsaro Amintaccen Vault- Mid Amintaccen Vault- Tsakiyar Amintaccen Vault-High Amintaccen Vault- Tsakiyar Amintaccen Vault-High Amintaccen Vault- Tsakiyar Amintaccen Vault-High Amintaccen Vault- Tsakiyar Amintaccen Vault-High
Amintaccen yanki Ee Ee Ee Ee Ee
Max TX Power +6 dBm +14 dBm +16 dBm +20 dBm +20 dBm +20 dBm
RX Hankali (50 Kbps GFSK@915 Mhz) -102.3 dBm @250 kbps O-QPSK DS -109.7 @40 Kbps -109.9 dBm -111.5 dBm -110 dBm -109 dBm
Mai aiki A halin yanzu (CoreMark) 26 μA/MHz 26 μA/MHz 30 μA/MHz 36 μA/MHz 26 μA/MHz
Barci A halin yanzu 1.2µA/MHz (8kb ret) 1.5µA/MHz (64kb ret) 2.6µA/MHz (32kb ret) 2.8µA/MHz (256kb ret)

/1.3µA/MHz (16 kb ret)

1.5µA/MHz (64kb ret 740n ku
TX A halin yanzu @+14 dBm 8.2mA @+6dBm 30mA @+14dBm 58.6mA @+13dBm 26.2mA @+14dBm 25mA @+14dBm 44.5mA @+14dBm
Serial Na'urorin haɗi USART, PDM, I2C, EUART USART, I2C, EUSART USB 2.0, I2C, EUSART USART, EUSART, I2C USART, I2C, EUSART SPI
Analog Na'urorin haɗi 16-bit ADC, 12-bit ADC, Zazzabi firikwensin 16-bit ADC, 12-bit ADC,

12-bit VDAC, ACMP, LCD,

firikwensin zafin jiki

16-bit ADC, 12-bit ADC, 12-bit VDAC, ACMP, IADC, Tem-

zafin jiki firikwensin

16-bit ADC, 12-bit ADC,

12-bit VDAC, ACMP, IDC,

Sensor zafin jiki

16-bit ADC, 12-bit ADC, 12-bit VDAC, ACMP,

LCD, firikwensin zafin jiki

11-bit ADC, Aux ADC,

Voltage firikwensin

wadata Voltage 1.71 zuwa 3.8 V 1.8 zuwa 3.8 V 1.71 zuwa 3.8 V 1.71 zuwa 3.8 V 1.71 zuwa 3.8 V 1.8 zuwa 3.8 V
Tsawon Zazzabi Mai Aiki -40 zuwa +85 ° C -40 zuwa +85 ° C -40 zuwa +125 ° C -40 zuwa +125 ° C -40 zuwa +125 ° C –40 zuwa + 85 ° C
GPIO 26 34 37 49 31 4
Kunshin • 5× 5 QFN40

• 4× 4 QFN32

• 6.5 mm x 6.5 mm SIP • 7× 7 QFN56 • 8 × 8 QFN68

• 6 mm × 6 mm QFN48

• 5× 5 mm QFN40 • 3 × 3mm QFN20

silabs.com/wireless/proprietary.

Takardu / Albarkatu

SILICON LABS Sub-GHz SoC da Module Selector [pdf] Jagorar mai amfani
Sub-GHz SoC da Module Selector, SoC da Module Selector, Module Selector, Selector

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *