Manual mai amfani
Sensor Humidity Mai Wayo Tare da Ƙofar Bluetooth
Abin da ke cikin Akwatin
Samfurin Ƙarsheview
Jagoran Matsayin Matsayi na LED
Don Ƙofar Bluetooth Kawai
Hasken shuɗi yana kunne koyaushe | Haɗin Wi-Fi al'ada ce |
haske yana kashe kullun | Haɗin Wi-Fi ya gaza |
Blue haske yana walƙiya a hankali | Yanayin haɗin Wi-Fi |
Hasken shuɗi yana kunne koyaushe | Kunna Outlet Smart |
Hasken ja a koyaushe yana kunne | Kashe Smart Outlet |
Shigar da Na'urar ku
- Toshe ƙofar cikin soket;
- PII fitar da takardar murfin baturi;
Ƙofar Bluetooth
Shiri Kafin Haɗuwa
Zazzage "Smart Life' App
http://smartapp.tuya.com/smartlife
Kunna Bluetooth kuma Haɗa wayar hannu zuwa Wi-Fi.
Haɗin kai
Matsa don ƙara na'ura; sai a danna add
Shigar da sunan Wi-Fi da kalmar wucewa, sannan danna Next.
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
Shirya matsala
- Ba za a iya haɗa ƙofa zuwa cibiyar sadarwar Wi-Fi ba ko haɗin yana rashin kwanciyar hankali?
a.Product yana goyan bayan cibiyar sadarwar 2.4 GHz (ba 5 GHz ba).
b.Duba sunan cibiyar sadarwa da kalmar sirri. Da fatan za a yi ƙoƙarin guje wa haruffa na musamman.
c.Ya kamata a sanya na'urar a cikin kewayon siginar na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa. Da fatan za a kiyaye tazarar tsakanin ƙofar da na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa a cikin mita 30. (100ft)
d.Rage shinge kamar ƙofar ƙarfe ko bango masu yawa/nauyi; ƙofa da na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa a cikin mita 30 (100ft) - Na'urori masu auna firikwensin ba sa aiki?
a. Cire takardar rufewa kafin amfani.
b.Duba ƙarfin baturi.
c.Duba idan an shigar da firikwensin daidai. - An jinkirta ƙararrawar app ko babu ƙararrawa?
a.Ƙara nisa kuma rage shinge tsakanin firikwensin da ƙofa.
b A kwance damara ƙofar ta hanyar app bayan zubar ruwan ya faru.
Bayanin FCC
Wannan na'urar ta bi sashe na 15 na dokokin FCC. Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa: (1) wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma (2) dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.
Canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki.
NOTE: An gwada wannan kayan aikin kuma an samo shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga sashi na 15 na Dokokin FCC. An ƙirƙira waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifar da amfani kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba a shigar da shi ba kuma aka yi amfani da shi daidai da umarnin, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:
- Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
- Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
- Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
- Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.
An kimanta na'urar don saduwa da buƙatun bayyanar RF gabaɗaya. Ana iya amfani da na'urar a cikin yanayin fallasa šaukuwa ba tare da ƙuntatawa ba.
Takardu / Albarkatu
![]() |
Shenzhen Daping Kwamfuta DP-BT001 Yanayin Bluetooth da Sensor Humidity [pdf] Manual mai amfani DP-BT001, DPBT001, 2AYOK-DP-BT001, 2AYOKDPBT001, DP-BT001 Bluetooth Temperature da Humidity Sensor, Bluetooth Temperature and Humidity Sensor |