Shelly 1 Smart WiFi Relay Canjawa don Kayan Aikin Gida na iOS da Android LOGO

Shelly 1 Smart WiFi Relay Switch don Kayan Aikin Gida na iOS da Android

Shelly 1 Smart Wi-Fi Relay Switch don Kayan Aikin Gida na iOS da Android Application PRO

SHELLY 1 SMART WIFI RELAY

Wannan takaddar ta ƙunshi mahimman bayanai na fasaha da aminci game da na'urar da aminci da amfani da shigarwa. Kafin fara shigarwa, da fatan za a karanta wannan jagorar da duk wasu takaddun da ke tare da na'urar a hankali kuma gaba ɗaya. Rashin bin hanyoyin shigarwa na iya haifar da rashin aiki, haɗari ga lafiyar ku da rayuwar ku, keta doka ko ƙin garantin doka da/ko kasuwanci (idan akwai). Alterco Robotics bashi da alhakin kowace asara ko lalacewa idan shigarwar ba daidai ba ko aiki mara kyau na wannan na'urar saboda gazawar bin umarnin mai amfani da aminci a cikin wannan jagorar.

Shelly 1 Smart WiFi Relay Switch don Kayan Aikin Gida na iOS da Android Application 1

Labari

  • N - Shigar da tsaka tsaki (Zero)/( +)
  • Shigar da layi (110-240V)/(-)
  • Fitowa
  • Shigarwa
  • SW - Canja (shigarwa) sarrafawa

Wifi Relay Switch Shelly® 1 na iya sarrafa madaurin wutar lantarki 1 har zuwa 3.5 kW. An yi niyya don saka shi cikin madaidaicin na'ura mai kwakwalwa ta bango, a bayan soket ɗin wuta da maɓallan haske ko wasu wurare masu iyakacin sarari. Shelly na iya aiki azaman na'ura mai zaman kanta ko azaman na'ura ga wani mai sarrafa sarrafa kansa na gida.

  • Manufar sarrafawa: Aiki
  • Gina iko: An saka shi da kansa
  • Rubuta 1.B Aikin
  • Digiri na 2
  • Tushen Voltagku: 4000v
  • Nunin haɗin madaidaiciya

Ƙayyadaddun bayanai

  • Ƙarfin wutar lantarki - 110-240V ± 10% 50/60Hz AC,
  • Wutar lantarki - 24-60V DC, 12V DC
  • Max nauyi - 16A/240V
  • Ya dace da ƙa'idodin EU - RED 2014/53/EU, LVD

2014/35/EU, EMC 2014/30/EU, RoHS2 2011/65/EU

  • Yanayin aiki - 0 ° C zuwa 40 ° C
  • Ikon siginar rediyo - 1mW
  • Yarjejeniyar rediyo - WiFi 802.11 b/g/n
  • Mitar - 2412-2472 MHz; (Max. 2483.5MHz)
  • Yanayin aiki (dangane da ginin gida) - har zuwa 50 m a waje, har zuwa 30 m a gida
  • Girman (HxWxL) - 41x36x17 mm
  • Amfani da wutar lantarki - <1 W

Bayanin Fasaha

  • Sarrafa ta hanyar WiFi daga wayar hannu, PC, tsarin sarrafa kai ko duk wani Na'ura mai goyan bayan HTTP da / ko yarjejeniyar UDP.
  • Gudanar da Microprocessor.
  • Abubuwan sarrafawa: 1 hanyoyin lantarki/kayan lantarki.
  • Abubuwan sarrafawa: 1 relays.
  • Ana iya sarrafa Shelly ta maɓallin waje/sauyawa

HANKALI! Hadarin wutar lantarki. Haɗa Na'urar zuwa grid ɗin wutar lantarki dole ne a yi shi da taka tsantsan.

HANKALI! Kada ka ƙyale yara suyi wasa tare da maɓalli/maɓallin haɗa na'urar. Ajiye na'urorin don sarrafa nesa na Shelly (wayoyin hannu, kwamfutar hannu, PC) nesa da yara.

Gabatarwa zuwa Shelly

Shelly® dangi ne na sabbin na'urori, waɗanda ke ba da damar sarrafa kayan aikin lantarki ta hanyar wayar hannu, PC ko tsarin sarrafa gida. Shelly® yana amfani da WiFi don haɗawa da na'urorin da ke sarrafa shi. Za su iya kasancewa a cikin cibiyar sadarwar WiFi iri ɗaya ko kuma za su iya amfani da damar shiga nesa (ta hanyar Intanet). Shelly® na iya aiki shi kaɗai, ba tare da sarrafa shi ta hanyar mai sarrafa kayan aikin gida ba, a cikin hanyar sadarwar WiFi na gida, da kuma ta hanyar sabis na girgije, daga ko'ina mai amfani yana samun damar Intanet. Shelly® yana da haɗe-haɗe web uwar garke, wanda Mai amfani zai iya daidaitawa, sarrafawa da saka idanu Na'urar. Shelly® yana da hanyoyin WiFi guda biyu - Point access (AP) da yanayin Abokin ciniki (CM). Don yin aiki a Yanayin Abokin Ciniki, dole ne mai amfani da na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa ta WiFi ya kasance cikin kewayon Na'urar. Na'urorin Shelly® na iya sadarwa kai tsaye tare da wasu na'urorin WiFi ta hanyar yarjejeniya ta HTTP.
Ana iya samar da API ta Mai ƙera. Na'urorin Shelly® na iya kasancewa don saka idanu da sarrafawa koda Mai amfani yana waje da kewayon cibiyar sadarwar WiFi ta gida, muddin mai haɗin WiFi ya haɗa da Intanet. Za'a iya amfani da aikin girgije, wanda aka kunna ta hanyar web uwar garken Na'urar ko ta hanyar saituna a cikin aikace-aikacen hannu na Shelly Cloud. Mai amfani zai iya yin rajista da samun damar Shelly Cloud, ta amfani da aikace-aikacen wayar hannu ta Android ko iOS, ko kowane mai binciken intanet da kuma web site: https://my.Shelly.cloud/.

Umarnin Shigarwa

  • HANKALI! Hadarin wutar lantarki. ƙwararren mutum (masanin lantarki) ya kamata ya yi hawan na'urar.
  • HANKALI! Hadarin wutar lantarki. Ko da lokacin da aka kashe na'urar, yana yiwuwa a sami voltage fadin clamps. Kowane canji a cikin haɗin gwiwar clamps dole ne a yi bayan tabbatar da an kashe/katse duk wutar lantarki.
  • HANKALI! Kar a haɗa na'urar zuwa kayan aikin da ya wuce madaidaicin nauyin da aka bayar!
  • HANKALI! Haɗa na'urar ta hanyar da aka nuna a waɗannan umarnin. Duk wata hanya na iya haifar da lalacewa da/ko rauni.
  • HANKALI! Yi amfani da na'urar tare da grid ɗin wuta da na'urori waɗanda ke bin duk ƙa'idodin da suka dace. gajeriyar kewayawa a cikin grid ɗin wuta ko duk wani na'ura da aka haɗa da Na'urar na iya lalata na'urar.
  • SHAWARA! MayAna iya haɗa Na'urar kuma tana iya sarrafa da'irar lantarki da kayan aiki kawai idan sun bi ka'idodi da ƙa'idodin aminci.
  • SHAWARA! Ana iya haɗa Na'urar tare da madaidaitan igiyoyi masu ƙarfi guda ɗaya tare da ƙara ƙarfin juriya ga rufi ba ƙasa da PVC T105 ° C ba.

Sanarwar dacewa

Ta haka, Allterco Robotics EOOD ya bayyana cewa nau'in kayan aikin rediyon Shelly 1 ya dace da Directive 2014/53/EU, 2014/35/EU, 2014/30/EU, 2011/65/EU. Ana samun cikakken bayanin sanarwar EU a adireshin intanet mai zuwa https://shelly.cloud/knowledge-base/devices/shelly-1/Mai sana'a: Alterco Robotics EOOD Adireshin: Bulgaria, Sofia, 1407, 103 Cherni vrah Blvd. Tel.: +359 2 988 7435 E-mail: support@shelly.cloud Web: http://www.shelly.cloud Canje-canje a cikin bayanan tuntuɓar masu ƙira ne ke buga su a hukumance webshafin Na'urar http://www.shelly.cloud Duk haƙƙoƙin alamun kasuwanci She® da Shelly®, da sauran haƙƙoƙin ilimi da ke da alaƙa da wannan Na'urar mallakar Allterco Robotics EOOD.

Takardu / Albarkatu

Shelly 1 Smart WiFi Relay Switch don Kayan Aikin Gida na iOS da Android [pdf] Jagorar mai amfani
1 Smart WiFi Relay, Canja don Gida Automation iOS da Android Application, 1 Smart WiFi Relay Canja don Gida Automation iOS da Android Application

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *