scs sentinel PVF0054 Haɗin Bidiyo Intercom

Bidiyon Bidiyo

MANHAJAR MAI AMFANI

A- HUKUNCIN TSIRA

Wannan jagorar wani sashe ne na samfurin ku. An ba da waɗannan umarnin don amincin ku. Karanta wannan littafin a hankali kafin sakawa kuma ajiye shi a wuri mai aminci don tunani a gaba. Zaɓi wurin da ya dace. Tabbatar cewa zaka iya saka sukurori da bangon bango cikin sauƙi cikin sauƙi. Kada ku haɗa na'urorin lantarki har sai an shigar da sarrafa kayan aikin gabaɗaya. Dole ne a yi shigarwa, haɗin wutar lantarki da saitunan ta amfani da mafi kyawun ayyuka ta ƙwararrun mutum da ƙwararru. Dole ne a shigar da wutar lantarki a wuri mai bushe. Duba samfurin ana amfani dashi kawai don manufar sa.

Ayyukan wannan wayar bidiyo shine gano baƙo, ba dole ba ne a yi amfani da shi don sa ido kan titi. Amfani da wannan shigarwa dole ne ya kasance daidai da dokar Faransa n ° 78-17 na Janairu 6, 1978 dangane da sarrafa bayanai, files da 'yanci. Ya rage ga mai siye ya tambayi CNIL game da sharuɗɗa da izini na gudanarwa da ake buƙata don amfani a waje da ainihin mahallin sirri. SCS Sentinel ba za a iya ɗaukar alhakin amfani da wannan samfurin a waje da dokoki da ƙa'idodi da ke aiki ba.

Wannan samfurin yana aiki tare da iSCS Sentinel app kawai. Ana samun aikace-aikacen kyauta akan PlayStore da AppStore. Sabunta aikace-aikacen na iya zama dole, ga misaliampdon gyara kwari, inganta fasali, da fa'ida daga mafi kyawun ƙwarewar mai amfani. Kuna iya kunna ko kashe sabuntawa ta atomatik don aikace-aikacen Sentinel iSCS a cikin saitunan PlayStore ko AppStore. Bayanin da ya shafi dalilin sabuntawar, tasirin sa akan aiki da juyin halittar samfuran ko aikace-aikacen da kuma wurin ajiyar da aka yi amfani da su, ana nuna su, ga kowane sabuntawa, akan PlayStore ko Apple Store.

Dangane da ƙa'idodi da garantin doka, kasancewar aikace-aikacen da sabuntawa suna da garantin tsawon shekaru 2. Ana iya gyara wannan jagorar yayin da ake sabunta aikace-aikacen. Don tabbatar da cewa kuna da sabon sigar, muna ba da shawarar ku zazzage shi daga namu website www.scs-sentinel.com

Bidiyon Bidiyo

B- BAYANI

81- Abun ciki / Girma

Bidiyon Bidiyo

82- Gabatarwar samfur

Bidiyon Bidiyo

C- WIRING/ SHIGA

C1- Shigarwa da haɗi

Bidiyon Bidiyo

1- Zaɓi wurin da ya dace don duba.
2- Hana ramuka 2 tare da tazarar da ta dace da na goyan bayan, sannan saka filogin bango 2 da aka kawo.
3- Wuce kebul ɗin ta ramin bangon bango kuma a kiyaye shi tare da skru 2 da aka kawo.
4- Haɗa wayoyi daidai da zanen waya.
5- Haɗa na'urar zuwa bangon bango.
6- Kunna na'urar duba don duba tsarin yana aiki daidai.

Kulawar waje

Ana ba da shawarar shigarwa a cikin baranda ko wurin da aka rufe. Guji ruwan tabarau na kamara yana zuwa cikin hulɗa kai tsaye tare da hasken rana.

Shigarwa akan goyan bayan lebur

1- Hana ramuka 2 tazarar da ta dace da na goyan bayan, sannan a saka filogin bango 2 da aka kawo.
2- Wuce kebul ɗin ta ramin bangon bango, sannan a gyara shi a bango ta amfani da screws 2 da aka kawo.
3- Haɗa wayoyi daidai da zanen waya.
4- Gyara tashar kofar da bangon bango, sannan a danne dunkulewar da ke kasa.

Bidiyon Bidiyo

Shigarwa akan goyan bayan kusurwa 30°

1- Hana ramuka 2 tazarar da ta dace da na goyan bayan kusurwa, sannan a saka filogin bango 2 da aka kawo.
2- Gyara goyan bayan kusurwa zuwa bango ta amfani da sukurori 2 da aka kawo.
3- Wuce kebul ɗin ta cikin rami a cikin madaidaicin madaidaicin, sannan a gyara shi zuwa madaidaicin kusurwa ta amfani da screws 2 da aka kawo.
4- Haɗa wayoyi daidai da tsarin tsarin wayar.
5- Haɗa tashar kofa zuwa madaidaicin madaidaicin, sannan a ɗaure dunƙule a gefen ƙasa.

Bidiyon Bidiyo

C2- Waya zane

Bidiyon Bidiyo

D- AMFANI

D1- Kira daga tashar waje

Bidiyon Bidiyo

D2- Babban allo

Bidiyon Bidiyo

Fita yanayin jiran aiki, taɓa allon.

Bidiyon Bidiyo

Latsa WUTAdon sanya yanayin jiran aiki ko taɓa allon da zamewa zuwa hagu (na atomatik bayan minti 1 ba tare da amfani ba).
Bidiyon Bidiyo Haɗin kai tsakanin waje da mai duba.
[SD] An gano katin SD.

Bidiyon Bidiyo

Danna kan Bidiyon Bidiyo ko zamewa zuwa dama don kewaya tsakanin allo biyu

D3- Nunin kyamara

Tashar waje

Bidiyon Bidiyo

Bidiyon Bidiyo

Gidan waje view ta danna kan alamar dubawa

ZABI
Ƙarin waje PPD0126/ ƙarin saka idanu PPD0125
Gidan waje view ta danna kan alamar dubawa
Yana yiwuwa a haɗa da abubuwa 5 (misali 1 a waje tare da masu saka idanu 4 ko 2 a waje tare da masu saka idanu 3, da sauransu).

D4- Hotuna da nunin bidiyo.

Hoton ku bidiyo

Bidiyon Bidiyo

Za a yi rikodin bidiyo a katin micro SD.
Yin rikodin bidiyo ba zai yiwu ba tare da katin Micro SD ba

D5- Yanayin shiru

Yi shiru

Bidiyon Bidiyo

D6- Nunin kira

Kira

Bidiyon Bidiyo

D7-Ajiye bayanan

Bayanin ajiya

Bidiyon Bidiyo

DB-Setting

Saita

Bidiyon Bidiyo

Nau'in sautin ringi

Bidiyon Bidiyo

Action don ringing

Bidiyon Bidiyo

Wi-Fi

Bidiyon Bidiyo

D9- Saitunan tashar waje

Kayan aiki

Bidiyon Bidiyo

Bidiyon Bidiyo

Sannan danna kan «gyara» don canza saitunan da aka adana
Don tabbatar da canje-canjen saitin, fita menu.

Bidiyon Bidiyo

Ƙayyade saitunan tashoshin waje:
– Ƙofar ko yajin lokacin saki
- Maɓallin fita (yajin kofa)
– Gudanar da lamba
– Buɗe kalmar wucewa yana kunna hali
-Gyara da viewkusurwa

Bude gate da lantarki kulle

Maɓallin fita

  • Saitunan maɓallin fita suna ba ku damar saita fifikon buɗewa tsakanin ƙofar ko yajin lantarki don daban-daban
  • Hanyoyin buɗewa (maɓallin fita, lamba ko lambar RFID).

Bidiyon Bidiyo

Zaɓi yanayin buɗe fifiko: kofa ko kofa.
(Dole ne a yi wannan aikin koda kuwa ba ku da maɓallin fita).

  • Buɗewa tare da maɓallin turawa
    Example: idan an ayyana "ƙofa" a cikin sashin "maɓallin fita".

Bidiyon Bidiyo

Idan an bayyana "ƙofa" a cikin sashin maɓallin fita, to aikin zai koma baya.

  • Ana buɗewa tare da lambar

Bidiyon Bidiyo

Kunna "Password unclock kunna status" sannan danna kan "unlock password settings".

Bidiyon Bidiyo

Saita lambar ta zamewa lambobi daga sama zuwa ƙasa (daga lambobi 1 zuwa 8) farawa daga dama (misali lambar rajista ita ce 1234).
Tabbatar ta danna kan< a saman hagu na allon.

Example: idan an ayyana "ƙofa" a cikin sashin "maɓallin fita".
Shigar da lambar da aka yi rikodin a baya kuma tabbatar da # (misali 1234#)

Gate* a bude take

Bidiyon Bidiyo

Shigar da lambar, ƙara +l zuwa ƙimar da aka shigar, sannan tabbatar da #(misali 1235#).

Kulle wutar lantarki* a buɗe yake

Bidiyon Bidiyo

NB : Idan lambar ƙarshe ta lambar ta kasance 9, lambar +1 za ta zama 0. Misali: 1529 ➔ 1520

Idan an bayyana "ƙofa" a cikin ɓangaren maɓallin fita. to aikin zai koma baya.

ZABI

  • Buɗewa tare da baji (zaɓi - AAA0042)

Bidiyon Bidiyo

Bidiyon Bidiyo

Kunna yanayin shiga.
Don ƙara lamba, danna «katin shiga rajista» sannan ku gabatar da shi a wurin karatu a tashar ƙofa. An yi rajistar lamba.
Ana iya adana baji har 1000.
Don share lamba, danna kan «share duk bayanan katin».

Example: idan an ayyana "ƙofa" a cikin sashin "maɓallin fita".
Shigar da lamba akan yankin RFID
(tsakanin ruwan tabarau da lasifika)

Gate* a bude take

Bidiyon Bidiyo

Danna maɓallin kira na tsawon daƙiƙa 3, sannan ka wuce alamar a yankin RFID (tsakanin ruwan tabarau da lasifika)

Kulle wutar lantarki* a buɗe yake

Bidiyon Bidiyo

Idan an bayyana "ƙofa" a cikin sashin maɓallin fita, to aikin zai koma baya.

Mai duba ƙararrawa – Ƙofar lamba
Mai duba don ƙararrawa idan ƙofa ko ƙofar ba a rufe ba. Don yin wannan, dole ne a shigar da lambar sadarwa a ƙofar. Ana kunna wannan aikin kuma an saita shi a cikin saitunan tashar ƙofar.

Bidiyon Bidiyo

Kunna "check kofa state"

– “Lambar dakin da za a karɓi ƙararrawa” ita ce mai duba adireshin (1 ta tsohuwa).
- "Nau'in lambar sadarwa na Magnetic" Kusa / Buɗe na al'ada yana ƙayyade nau'in sadarwar da aka yi amfani da shi (misali.ample: NC yana kunna ƙararrawa idan lambar ta kasance a rufe na tsawon lokaci fiye da
«lokacin buɗe kofa mafi tsayi» a ƙasa.
– "Lokacin buɗe kofa mafi tsayi" yana ƙayyade lokacin da aka kunna ƙararrawar ƙofar buɗewa (daidaitacce daga mintuna 1 zuwa 30).

E- KYAUTA APPLICATION

Shigar da app

iSCS Sentinel
To download the app, go on to the App Store or Play Store on your smartphone. Bincika “iSCS Sentinel”, then click on install.

Bidiyon Bidiyo

Bidiyon Bidiyo

Ƙara mai duba

Bidiyon Bidiyo

Plug_in ikon kan mai duba kuma sanya shi kusa da hanyar sadarwar Wi-Fi ku. Dole ne a haɗa wayarka zuwa cibiyar sadarwar Wi-Fi iri ɗaya kamar yadda mai saka idanu kuma dole ne a kunna wurin.

Wasu kayan na iya rage kewayon Wi-Fi.

Tebur

 

Bidiyon Bidiyo

 

Bidiyon Bidiyo

F- SATA

Saitunan aikace-aikace

Bidiyon Bidiyo

Don ƙara gida

Bidiyon Bidiyo

Don cire gida

Bidiyon Bidiyo

Don gyara gida

Bidiyon Bidiyo

Saitunan sanarwa

Bidiyon Bidiyo

Amfani da app

Bidiyon Bidiyo

 

Bidiyon Bidiyo

 

Bidiyon Bidiyo

Al'amura

Al'amura

 

Bidiyon Bidiyo

 

Bidiyon Bidiyo

Don ƙara baƙi

Bidiyon Bidiyo

Ta iSCS Sentinel app, baƙon ku na iya kunna / kashe na'urorin amma ba zai iya daidaita su ba.

Sake saiti

Don cire gaba ɗaya na'urar, kuna buƙatar share ta daga app.

Bidiyon Bidiyo

G- FALALAR FASAHA

Kulawar cikin gida

Ƙarfin shigarwa 24VDC 1A24W
Allon 7 inch dijital TFT LCD tabawa
Girma 174 x 112 x 19 mm
LCD ƙuduri 1024×600 px
Ƙarfin ƙwaƙwalwa (hotuna) 90 Mo. lokacin da sabon hoto zai sake rubuta mafi tsufa ta atomatik
Ƙarfin ƙwaƙwalwar ajiya na waje (hotuna ko bidiyo) Katin MicroSD (4 GB - 256 GB ajin 4-10) (ba a kawo shi ba) Katin MicroSD dole ne a tsara shi ta hanyar saka idanu kafin amfani
Mitar aiki 2412 MHz - 2472 MHz
Matsakaicin iko da aka watsa <100mW
Wi-Fi 802 lb/g/n

Tashar waje

Ƙarfin shigarwa 24V DC 3W (Max)
Girma 55 x 155 × 21 mm
Ƙaddamarwa 1080×720 px
Angle view 110°
Ganin dare IRLED
Yanayin aiki -25°C/+60°C
Ƙimar kariya IP65

Adafta

Mai gano samfuri Saukewa: LY024SPS-2401DOV
Shigar da kunditage 100-240VAC
Shigar da mitar AC 50/60Hz
Fitarwa voltage Saukewa: 24VDC
Fitar halin yanzu 1A
Ƙarfin fitarwa 24W
Matsakaicin ingantaccen aiki 86.20%
Inganci a ƙananan kaya (10%) 84%
Rashin amfani da wutar lantarki 0.073W

H - TAIMAKON FASAHA

Taimakon kan layi

Akwai tambaya?
Don amsa ɗaya ɗaya, yi amfani da tattaunawar mu ta kan layi akan mu website www.scs-sentinel.com

GARANTI

Ty (B SGS Sentinel yana ba wa wannan samfurin garanti, fiye da lokacin doka, a matsayin alamar inganci da
dogara. '
Za a buƙaci daftarin a matsayin shaidar ranar siyan. Da fatan za a ajiye shi yayin lokacin garanti.
A hankali kiyaye lambar sirri da shaidar sayan, wanda zai zama dole don neman garanti.

J-WARNING

  • Tsaya mafi ƙarancin nisa na cm 10 a kusa da na'urar don isassun iska.
  • Tabbatar cewa ba'a toshe na'urar da takarda, tebur, labule ko wasu abubuwan da zasu hana iskar iska.
  • Ajiye ashana, kyandirori da harshen wuta daga na'urar.
  • Ana iya rinjayar aikin samfur ta hanyar tsangwama mai ƙarfi na lantarki.
  • An yi nufin wannan kayan aikin don amfanin mabukaci masu zaman kansu kawai.
  • Dole ne kada a fallasa na'urar duba da adaftar sa ga ɗigowa ko ruwan fantsama. Babu wani abu da aka cika da ruwa, kamar vases, da ya kamata a sanya a saman wannan kayan aikin.
  • Ana amfani da filogin main azaman na'urar cire haɗin kuma za ta kasance cikin sauƙin aiki yayin amfani da aka yi niyya.
  • Dole ne a yi amfani da mai duba da adaftar a cikin gida kawai.
  • Haɗa dukkan sassan kafin kunna wuta.
  • Haɗa na'urarka kawai ta amfani da adaftar da aka bayar.
  • Kada ku haifar da wani tasiri a kan abubuwan kamar yadda na'urorin lantarkinsu ba su da ƙarfi.
  • Kar a toshe makirufo.
  • Lokacin shigar da samfurin, ajiye marufi daga wurin yara da dabbobi. Yana da tushe na yiwuwar haɗari.
  • Wannan kayan aikin ba abin wasa bane. Ba a tsara shi don amfani da yara ba.

Bidiyon Bidiyo

Cire haɗin na'urar daga babban wutar lantarki kafin sabis. Kada a tsaftace samfurin da sauran ƙarfi.
UW abubuwa masu lalata ko lalata. Yi amfani da zane mai laushi kawai. Kada a fesa komai akan na'urar.

Bidiyon Bidiyo

Tabbatar cewa an kula da kayan aikin ku da kyau kuma ana bincika akai-akai don gano kowace alamar lalacewa. Kar a yi amfani da shi idan ana buƙatar gyara ko daidaitawa. Koyaushe kira ga ƙwararrun ma'aikata.

Bidiyon Bidiyo

Kada a jefar da samfuran da ba a buƙata tare da sharar gida (datti). Abubuwan haɗari waɗanda ake iya haɗawa da su na iya cutar da lafiya ko muhalli. Mai da dillalan ku ya dawo da waɗannan samfuran ko amfani da zaɓin tarin sharar da garinku ya tsara.

Bidiyon Bidiyo Kai tsaye halin yanzu
Bidiyon Bidiyo Model aji II
Bidiyon Bidiyo Madadin halin yanzu
Bidiyon Bidiyo Mai duba don amfanin cikin gida ne kawai

IP 65: An kare naúrar waje daga ƙura da jiragen ruwa daga kowane bangare.

K- SANARWA DA DALILAI

Ta haka, SGS Sentinel ya bayyana cewa wannan samfurin ya dace da mahimman buƙatun da sauran abubuwan da suka dace na Directive 2014/53/UE. Za a iya tuntuɓar sanarwar UE akan abubuwan website:
www.scs-sentinel.com/downloads.

Duk bayani akan:
www.scs-sentinel.com

Bidiyon Bidiyo

Bidiyon Bidiyo

Takardu / Albarkatu

scs sentinel PVF0054 Haɗin Bidiyo Intercom [pdf] Manual mai amfani
PVF0054 Haɗin Bidiyo Intercom, PVF0054, Haɗin Bidiyo Intercom, Bidiyo Intercom

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *