SCORPIUS N4BTG Manual mai amfani da faifan maɓalli na lambobi mara waya

SCORPIUS-N4BTG
MUSULUNCI MAI KYAUTA MAI LAMBA

  • Haɗin kai mara igiyar waya ta 2.4GHz / Bluetooth
  • Aikin faifan maɓalli / linzamin kwamfuta mai sauyawa
  • 1000 DPI firikwensin gani
  • Rayuwar baturi har zuwa awanni 100 tare da baturin AAA *2

2.4GHz / Blue hakori dual haɗin mara waya 1000 DPI lamba al faifan linzamin kwamfuta

ABUBUWAN KUNGIYA

  • Mouse na faifan maɓalli • 2.4GHz Dongle
  • 2 x AAA Baturi • Jagorar mai amfani

ABUBUWAN DA TSARI

  • PC tare da Windows 10 OS, ko na'urar Mai watsa shiri na iya tallafawa linzamin kwamfuta na BT5.0

HANKALI

ILLAR FASUWA IDAN AKA MAYAR DA BATIRI DA WANI NAU'I DA BADACI BA.
Zubar da BATURAN DA AKE AMFANI GAME DA HUKUNCI

BAYANIN BAYANIN RADIATION:

Samfurin ya dace da FCC mai ɗaukar hoto RF iyaka wanda aka saita don yanayin da ba a sarrafa shi kuma yana da aminci don aiki da aka yi niyya kamar yadda aka bayyana a cikin wannan jagorar. Ana iya samun ƙarin raguwar bayyanar RF idan ana iya kiyaye samfurin gwargwadon iyawa daga jikin mai amfani ko saita na'urar zuwa ƙananan ƙarfin fitarwa idan akwai irin wannan aikin.

MAGANAR HUKUMAR SADARWA TA TARAYYA
Wannan na'urar ta bi Sashe na 15 na Dokokin FCC. Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa: (1) Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma (2) dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.
An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga Sashe na 15 na FCC
Dokoki. An ƙera waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a shigarwar mazaunin. Wannan
kayan aiki suna haifarwa, amfani da iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da su ba kuma an yi amfani da su daidai da umarnin, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga radiyo ko talabijin, wanda zai iya zama
ƙaddara ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani don ƙoƙarin gyara tsangwama ta ɗaya daga cikin matakan masu zuwa:
– Sake daidaitawa ko ƙaura eriya mai karɓa.
- Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.

SCORPIUS-N4BTG MOUSE KEYPAD

Na gode don siyan Scorpius-N4BTG Mouse faifan maɓalli. Da fatan za a karanta umarnin kuma bi matakan amfani.
Bayan karanta wannan umarni, da fatan za a ajiye shi a cikin akwatin. Idan kuna da wasu tambayoyi, tuntuɓe mu a www.ione.com.tw ko www.ione-usa.com ko www.ione-europe.com.

MOUSE DA KYAUTA KYAUTA

  • Mouse na faifan maɓalli
  • 2.4GHz Dongle
  • Jagorar mai amfani
  • Batir AAA x 2

ABUBUWAN DA TSARI

PC tare da Windows 10 OS, ko na'urar Mai watsa shiri tare da goyan bayan linzamin kwamfuta na BT5.0

A. Maballin Hagu
B. Maballin Tsakiya da Gungurawa Dabarar
C. Maballin Dama
D. Maɓallan Lambobi
E. Yanayin Canjawa
F. Canjin Slide Power
G. Haɗawa
H. Murfin baturi

2.4 GHZ MAGANAR WIRless (MALAM JAN)

Mataki 1: Saka dongle cikin tashar USB.
Mataki 2: Saka (2) batir AAA cikin daki.
Mataki na 3: Zamar da maɓallin wuta zuwa matsayi "ON" daga ƙasa

KYAUTA WAYON BLUETOOTH (ALAMOMIN BLUE)
Mataki 1: Saka (2) batir AAA cikin daki.
Mataki 2: Danna "Mode Switch" na 3 seconds kuma mai nuna alama zai canza zuwa blue launi.
Mataki 3: Danna maɓallin "CONNECT" a ƙarƙashin faifan maɓalli. Alamar LED mai shuɗi zai yi walƙiya yana nuna na'urar tana kan yanayin da ake iya ganowa.
Mataki 4: Buɗe saitunan Bluetooth ko mai sarrafa na'urar Bluetooth akan na'urar ku kuma haɗa tare da "KEYPAD MS".

 

Kara karantawa Game da Wannan Jagoran & Zazzage PDF:

Takardu / Albarkatu

SCORPIUS N4BTG Mouse faifan maɓalli mara waya [pdf] Manual mai amfani
N4BTGTX, 2APDTN4BTGTX, N4BTG, Mara waya ta Lambobin linzamin kwamfuta na faifan maɓalli

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *