TAO 1 pro
Saurin Farawa
- 5.5 inch HD allon taɓawa don aiki
- Yawo HD Network, H.264 rufaffen
- Juyawa asynchronous na babban allo da fitarwa na HDMI
- 2 * Abubuwan shigar da UVC, 2 * HDMI 1.3 shigarwar da 1 * HDMI 2.0 fitarwa
- Bluetooth 5.0
- NDI 5.0 encoder
- Saka idanu tare da waveform, vector da nazarin histogram
- Yawo HD Network, H.264 rufaffen
- Mai rikodin zuwa USB 2.0 SSD hard disk, kewayo har zuwa 2TB
- Multistream har zuwa 4 Live Streaming dandamali a lokaci guda
- Zaɓin baturi na waje har zuwa batura biyu
Ƙarsheview
TAO 1pro shine mai watsa shirye-shiryen watsa shirye-shiryen watsa shirye-shirye tare da 5.5 inch FHD preview nuni, amma kuma tashoshi 4 mai sauyawa na bidiyo mara kyau don 2 USB 3.0 da 2 HDMI 1.3 abubuwan shigarwa, kuma yana goyan bayan yawo kai tsaye ta hanyar fitar da Ethernet wanda ke shirye don haɗawa zuwa na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa na girgije da ke gudana daga Ko'ina zuwa Ko'ina.
TAO 1pro ya dace da daidaitattun USB 2.0 da kyamarori na USB 3.0 ta hanyar yarjejeniya ta UVC, kuma tana kawo kanta azaman kayan aikin rahusa mai araha da mai amfani ga kowa, baiwar da ke son zama Anchor Online.
Hakanan TAO 1pro yana tare da kwamitin taɓawa don daidaita yatsa, kuma tare da zaɓin baturi mai caji 2 wanda ke ƙara ƙarfinsa don aikace-aikacen waje.
Ana iya raba TAO 1pro zuwa sassa huɗu: Wurin shigarwa/Fitarwa, Wurin Gungurawa, Wurin Tunatarwa da Wurin Nuna Hali.
Hannun Hardware
Kwamitin Gaba
A'a. | Abu | Bayani |
1 | Maɓallin Wuta | A hankali danna don kunna, dogon danna 3 seconds don kashe |
2 | Kariyar tabawa | 5.5 inch allon taɓawa don sarrafa menu |
Matsayin Yanayi
A'a. | Masu haɗawa | Lamba | Bayani |
1 | HDMI A CIKIN | 2xHDMI IN | Haɗa zuwa kamara da kwamfuta |
2 | HDMI FITA | 1xHDMI FITA | Haɗa zuwa duban waje |
3 | Nau'in C | 1 xPD nau'in C | Haɗa zuwa wutar lantarki |
4 | Audio | lx MIC IN/LAYI | Haɗa zuwa makirufo da belun kunne |
5 | LAN | ku RJ45 | Gigabit tashar jiragen ruwa |
6 | Kebul na USB 2.0 | lx USB Type A | Haɗa zuwa harddisk don yin rikodi, da ajiya har zuwa 2T |
7 | Kebul na USB 3.0 | 2x USB Type A | Haɗa zuwa kyamarar USB don ɗaukar UVC |
Shigar da samfur
- Ƙaddamar da TAO 1pro ta hanyar igiyar wutar lantarki ta USB-C.
- Haɗa tushen shigarwa zuwa TAO 1pro HDMI IN mai haɗawa.
- Haɗa duba zuwa HDMI OUT interface zuwa preview shigar da fitarwa.
- Haɗa makirufo zuwa kebul na Audio IN, lasifika ko belun kunne zuwa keɓancewar Audio OUT.
- Haɗa TAO 1pro zuwa na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa ta hanyar CAT6 kuma jera zuwa dandamali mai rai.
- Bayan haɗi, danna maɓallin wuta a saman panel don buɗe na'urar.
Yi Amfani da Samfurin ku
Canjawar Sigina
- A hankali a taɓa【HDMI 1】 a cikin mashaya menu na ƙasa.
- Zaɓi siginar da kake son zaɓa/canzawa.
1. Matsayin Tushen:
–Babu Source;
– Shirya;
–An zaɓa.
2. Kawai ta hanyar canzawa zuwa siginar UVC za'a iya samun ikon sarrafawa. Matsayin launin toka na siginar UVC yana nuna halin rashin samuwa.
Yawo
Matakan da ke biyo baya ɗaukar rafin YouTube azaman tsohonampda:
- Tabbatar cewa TAO 1pro ya haɗa zuwa cibiyar sadarwa.
- Bude YouTube Studio a kan kwamfutarka, zaɓi【Go Live】–【Stream】, Kwafi Rafi URL da kuma Stream Key.
- Ƙirƙiri sabon TXT file da farko, da manna da Streaming URL da Key Key (tsarin dole ne ya zama: rtmp//: RUWAN KA URL/KA STREAM KEY), kuma ajiye rubutun file zuwa USB azaman rtmp.ini.(Ana buƙatar sabon layi don ƙara adiresoshin yawo da yawa) kuma haɗa faifan USB zuwa tashar USB RECORD ta TAO 1pro.
- Danna alamar [Stream Output] don shigar da madaidaicin mai zuwa.
- Danna [Tabbatar] don shigar da mahallin [Stream Output Config].
- Danna [ON AIR] don yawo (tallafi har zuwa dandamali 4 masu gudana a lokaci guda).
Matsayin Tushen: – Akwai amma an kasa yin yawo;
– Yawo.
Mai kunnawa
- Saka kebul na filasha a cikin tashar USB 2.0 sannan kunna bidiyo a cikin kebul ɗin.
- Danna alamar don shigar da dubawar [Player] kuma zaɓi bidiyon da kake son kunnawa.
Lura: Idan babu filasha na USB da aka saka, gunkin yana nuna matsayin launin toka.
Dikoda NDI
- Saita adireshin IP (daidai da cibiyar sadarwar kamara), abin rufe fuska na subnet da ƙofa a cikin [Saitunan cibiyar sadarwa] na [Gungura yankin].
- Latsa alamar don kunna mai kunnawa don fara aikin yankewa na NDI.
NDI Encoder
Latsa gunkin ƙaddamarwa na NDI don shigar da mahaɗin don saita sigogin dangi.
Mai rikodi
- Haɗa rumbun kwamfutarka ta USB zuwa tashar tashar TAO 1pro USB 2.0.
- Danna alamar rikodin don fara rikodi.
Lura: Idan babu filasha na USB da aka saka, gunkin rikodi yana nuna matsayin launin toka.
Saituna
Danna [Saituna] a Wurin Gungurawa don shigar da dubawa mai biyo baya don saita Saitunan shigarwa, hanyar sadarwa, Bluetooth, Ikon UVC, Sarrafa fan, Fitowar rafi, Dikoda NDI, Encoder NDI, Nuni da Game da.
Saitunan shigarwa: Siginar shigarwa, Tsarin shigarwa, Audio SampƘimar ling, Sunan siginar, Haskakawa, Sabanin, Jikewa, Hue da Kaifi.
Cibiyar sadarwa: Saita Adireshin IP, Netmask da Ƙofar.
Bluetooth: A kunne/KASHE. Kunna Bluetooth kuma zaɓi na'urar da za a haɗa don cimma ikon sarrafa kyamarar PTZ.
Ikon UVC: Daidaita sigogi na kyamarori PTZ da aka haɗa zuwa TAO 1pro.
Ikon Fan: Saita saurin fan da yanayin fan.
Fitowar Yawo: Saita yanayin nuni, ƙuduri, ƙimar firam, bitrate.
NDI Decoder/Encoder: Saituna iri ɗaya kamar yadda aka nuna sassan da suka gabata.
Nuni: Saita hasken fitarwa, ƙudurin fitarwa na HDMI da jujjuyawar nuni.
Game da: Haɗa bayanan na'ura, saitin harshe, saitin ɗaukaka da sake saitin masana'anta.
Haske/RGB Waveform/Vector/Histogram
Danna Haske/RGB Waveform/Vector/Histogram don zaɓar matsayi da bayyana gaskiya.
Mita odiyo
Danna Audio Meter don daidaita saitunan shigarwa da fitarwar sauti.
Viewmai nema
Ƙayyadaddun bayanai
Masu haɗawa | Shigarwa | HDMI 1.3 2xHDMI-A USB 3.0 2 xUSB-A |
Fitowa | HDMI 2.0 1xHDMI-A | |
Yi rikodin | USB 2.0 1 xUSB-A | |
Audio | A cikin 1 × 3.5mm Audio Jack Fitowa 1 × 3.5mm Audio Jack |
|
Sadarwa/Rafi | LAN 1xR.145 | |
Ƙarfi | 1 xUSB-C | |
Ayyuka Siffar allo |
Shawarwari na shigarwa | HDMI SMPTE 720p@50/60 11080p@23/24/60 VESA 1024×768@60 I 1280×720@60 Ina 1280×800@60 Ina 1280×1024@60 1360×768@60 Ina 1600×1200@60 Ina 1680×1050@60 11920 |
Ƙa'idodin fitarwa | HDMI SMPTE 720p@50/60 11080p@24/25/50/60 12160p@60 VESA 1024×768@60 I 1280×720@50/60 I 1280×800@60 I 1280×1024@60 1360×768@60 11920×1080@50/60 I 3840×2160@60 |
|
Ƙididdiga masu goyan baya | HDMI 1.3 (Input) 12.0 (Fitowa) Kebul na USB 3.0 |
|
Girman allo | 5.5 "TFT | |
Ƙaddamarwa | 1080×1920 pixels | |
Dot Farar | 0.063 (1-) x0.021 (W) (mm) | |
Halayen Rabo | 16:09 | |
Haske | 450cd/m2 | |
Kwatancen | 1000:1 | |
Hasken baya | LED | |
View Angle | 80°/80°(L/R)80°/80°(U/D) |
Ƙarfi | Shigar da Voltage | 9V/2A |
Max Power | 18W | |
Muhalli | Zazzabi | 0°C-55°C |
Danshi | 5% -85% | |
Na zahiri | Nauyi | Net 350g (ba tare da baturi); 882g (tare da baturi) Kunshin 770g |
Girma | Net 161mmx106mmx36mm Kunshin 255mmx145mmx85mm |
Bayanin hulda
Garanti:
Duk samfuran bidiyo an tsara su kuma an gwada su zuwa mafi girman ma'auni kuma ana goyan bayan cikakken sassan shekara 1 da garantin aiki. Garanti suna tasiri akan ranar bayarwa ga abokin ciniki kuma ba za a iya canjawa wuri ba.
Garanti na GBlink suna aiki ne kawai ga ainihin siye/mai shi. gyare-gyare masu alaƙa da garanti sun haɗa da sassa da aiki, amma kar a haɗa da laifuffukan da suka samo asali daga sakaci na mai amfani, gyare-gyare na musamman, yajin haske, zagi (raguwa/murkushe), da/ko wasu lahani da ba a saba gani ba.
Abokin ciniki zai biya kuɗin jigilar kaya lokacin da aka dawo da naúrar don gyarawa.
Hedkwatar: Dakin 601A, Na 37-3 Banshang al'ummar, Gine-gine 3, Xinke Plaza, Torch Hi-Tech Industrial Development Zone, Xiamen, China
- Lambar waya: +86-592-5771197
- Fax: + 86-592-5788216
- Layin Abokin Ciniki: 4008-592-315
- Web:
~ http://www.rgblink.com
~ http://www.rgblink.cn - Imel: support@rgblink.com
© Xiamen RGBlink Science & Technology Co., Ltd.
Ph: +86 592 5771197 | support@rgblink.com | www.rgblink.com
Takardu / Albarkatu
![]() |
RGBlink TAO 1pro Mai Rarraba Yawo Mai Rarrabawa [pdf] Jagorar mai amfani TAO 1pro, Live Video Streaming Encoder Decoder Video Switcher, TAO 1pro Live Video Streaming Encoder Decoder Video Switcher, TAO 1pro Watsawa Mai Rarraba Mai Rarrabawa |