Reolink FE-P Fisheye Tsaro Kamara
Umarnin Amfani da samfur
- Zazzagewa kuma Kaddamar da Reolink App ko software na abokin ciniki, kuma bi umarnin kan allo don gama saitin farko.
- Ana iya kunna kyamarar ta hanyar na'urar PoE mai ƙarfi kamar injector PoE, PoE switch, ko Reolink NVR (ba a haɗa cikin kunshin ba).
- Haɗa kyamarar zuwa Reolink NVR (ba a haɗa shi ba) tare da kebul na Ethernet.
- Haɗa NVR zuwa na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa, sannan kunna NVR.
- Haɗa kamara zuwa tushe kuma juya kyamarar agogon agogo don kulle ta a wuri.
- Idan kana so ka cire kamara daga gindin dutsen, danna tsarin sakin kuma juya kyamarar a kan agogo.
- Haɗa ramuka daidai da samfurin ramin hawa. Yi amfani da anka busasshen bangon da aka haɗa cikin kunshin idan an buƙata.
- Tabbatar da tushen dutsen zuwa rufi tare da sukurori.
- Guda kebul na kyamarar fisheye ta hanyar kebul na igiyar igiyar igiyar dutsen, kuma juya kyamarar agogon agogo don kulle ta a wuri. Daidaita ramukan hawa uku na kamara cikin gindin dutsen.
Goyon bayan sana'a
Idan kuna buƙatar kowane taimako na fasaha, da fatan za a ziyarci rukunin tallafi na hukuma kuma tuntuɓi ƙungiyar tallafin mu kafin dawo da samfuran: https://support.reolink.com.
Me ke cikin Akwatin
Gabatarwar Kamara
- Gina-cikin Mic
- Sensor Hasken Rana
- Lens
- KYAUTATA IR
- Ethernet Port
- Tashar wutar lantarki
- Katin Micro SD Ramin
Ɗaga murfin roba don samun damar ramin katin microSD. - Maballin Sake saitin
Latsa ka riƙe maɓallin sake saiti na 5s tare da fil don maido da saitunan masana'anta. - Mai magana
Jadawalin Haɗi
Kafin amfani da kyamara, da fatan za a haɗa kyamarar ku kamar yadda aka umarce ku a ƙasa don gama saitin farko.
- Haɗa kyamarar zuwa Reolink NVR (ba a haɗa shi ba) tare da kebul na Ethernet.
- Haɗa NVR zuwa na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa, sannan kunna NVR.
NOTE: Ana iya kunna kyamarar ta hanyar na'urar PoE mai ƙarfi kamar injector PoE, PoE switch, ko Reolink NVR (ba a haɗa cikin kunshin ba).
Hakanan ana iya kunna kyamarar ta hanyar adaftar 12V DC (ba a haɗa ta cikin kunshin ba).
Saita Kamara
- Zazzagewa kuma Kaddamar da Reolink App ko software na abokin ciniki, kuma bi umarnin kan allo don gama saitin farko.
Akan Smartphone
- Duba don saukar da Reolink App.
Na PC
- Zazzage hanyar abokin ciniki na Reolink: Je zuwa https://reolink.com > Taimako > App & Abokin ciniki.
NOTE
- Idan kuna haɗa kyamarar PoE zuwa Reolink PoE NVR, da fatan za a saita kyamarar ta hanyar haɗin NVR.
Dutsen Kamara
Tukwici na Shigarwa
- Kar a fuskanci kamara zuwa kowane tushen haske.
- Kar a nuna kyamarar zuwa taga gilashi. Ko kuma, yana iya haifar da rashin ingancin hoto saboda hasken taga ta infrared LEDs, fitilu na yanayi, ko fitilun matsayi.
- Kar a sanya kyamarar a wuri mai inuwa kuma ka nuna ta zuwa wuri mai haske. Ko, yana iya haifar da rashin ingancin hoto. Don tabbatar da mafi kyawun ingancin hoto, yanayin haske na kyamarar da abin da aka ɗauka za su kasance iri ɗaya.
- Don tabbatar da ingancin hoto, ana ba da shawarar tsaftace ruwan tabarau tare da zane mai laushi lokaci zuwa lokaci.
- Tabbatar cewa tashoshin wutar lantarki ba su fallasa ruwa ko danshi kai tsaye ba kuma datti ko wasu abubuwa ba su toshe su ba.
- Kar a sanya kyamarar a wuraren da ruwan sama da dusar ƙanƙara za su iya buga ruwan tabarau kai tsaye.
Dutsen Kamara zuwa bango
- Kafin hako ramukan da ake buƙata, yi alama akan jagorar kulle da aka buga akan tushe mai hawa. Tabbatar cewa makullin yana fuskantar sama, kamar yadda aka nuna a cikin zane. Wannan zai taimake ka ka daidaita tushen dutsen a daidai wannan yanayin lokacin shigarwa.
- Hana ramuka ta samfurin ramin hawa. Yi amfani da anka busasshen bangon da aka haɗa cikin kunshin idan an buƙata. Kuma yi amfani da sukurori don tabbatar da tushen dutsen zuwa bango tare da tsagi na kebul ɗin yana fuskantar ƙasa.
- Gudu da kebul na kyamarar kifi ta hanyar tsagi na kebul akan gindin dutsen.
- Haɗa kamara zuwa tushe kuma juya kyamarar agogon agogo don kulle ta a wuri. Tabbatar cewa kibiyar daidaitawa akan kamara da makullin da ke kan tushe sun daidaita.
- Idan kana so ka cire kamara daga gindin dutsen, danna tsarin sakin kuma juya kyamarar a kan agogo.
Dutsen Kamara zuwa Rufi
- Haɗa ramuka daidai da samfurin ramin hawa. Yi amfani da anka busasshen bangon da aka haɗa cikin kunshin idan an buƙata.
- Tabbatar da tushen dutsen zuwa rufi tare da sukurori.
- Guda kebul na kyamarar fisheye ta hanyar kebul na igiyar igiyar igiyar dutsen, kuma juya kyamarar agogon agogo don kulle ta a wuri.
NOTE: Daidaita ramukan hawa uku na kamara cikin gindin dutsen.
Shirya matsala
Infrared LEDs Dakatar da Aiki
Idan Infrared LEDs na kyamarar ku sun daina aiki, da fatan za a gwada mafita masu zuwa:
- Kunna fitilun infrared akan shafin Saitunan Na'ura ta hanyar Reolink App/Client.
- Bincika idan yanayin Rana/Dare ya kunna kuma saita fitilun infrared ta atomatik da daddare akan Live View shafi ta hanyar Reolink App/Client.
- Haɓaka firmware na kyamarar ku zuwa sabon sigar.
- Mayar da kamara zuwa saitunan masana'anta kuma sake duba saitunan hasken infrared.
Idan waɗannan ba za su yi aiki ba, tuntuɓi Tallafin Reolink a https://support.reolink.com/.
An kasa haɓaka Firmware
Idan kun kasa haɓaka firmware don kyamara, gwada mafita masu zuwa:
- Bincika firmware na kyamara na yanzu kuma duba idan shine sabon.
- Tabbatar cewa kun zazzage madaidaicin firmware daga Cibiyar Zazzagewar.
- Tabbatar cewa PC ɗinka yana aiki akan tsayayyen cibiyar sadarwa.
Idan waɗannan ba za su yi aiki ba, tuntuɓi Tallafin Reolink a https://support.reolink.com/.
Ƙayyadaddun bayanai
Fasalolin Hardware
- Hangen Dare: Mita 8
- Yanayin Rana/Dare: Sauyawa ta atomatik
Gabaɗaya
- Yanayin Aiki: -10°C zuwa 55°C (14°F zuwa 131°F)
- Humidity Aiki: 10% -90%
Don ƙarin bayani, ziyarci https://reolink.com/.
Bayanin FCC
Sanarwar Yarda
Wannan na'urar ta bi Sashe na 15 na Dokokin FCC. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:
- wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma
- dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka samu, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.
Bayanin Yarda da ISED
- Wannan na'urar dijital ta Class B ta dace da ICES-003 na Kanada.
Sauƙaƙe Sanarwa na Daidaitawa ta EU
Reolink ya bayyana cewa wannan na'urar tana dacewa da mahimman buƙatun da sauran tanadin da suka dace na EMC Directive 2014/30/EU da LVD 2014/35/EU.
UKCA Sanarwa na Daidaitawa
- Reolink ya ayyana cewa wannan samfur ɗin yana dacewa da ƙa'idodin daidaitawar Electromagnetic 2016 da Dokokin Tsaro na Kayan Wutar Lantarki 2016.
Daidaitaccen zubar da wannan samfur
Wannan alamar tana nuna cewa bai kamata a zubar da wannan samfurin tare da sauran sharar gida ba. a ko'ina cikin EU. Don hana yiwuwar cutar da muhalli ko lafiyar ɗan adam daga zubar da sharar da ba a sarrafa ba, sake yin amfani da shi cikin alhaki don haɓaka ci gaba da sake amfani da albarkatun ƙasa. Don dawo da na'urar da aka yi amfani da ita, da fatan za a yi amfani da tsarin dawowa da tattarawa ko tuntuɓi dillalin da aka siyo samfurin. Za su iya ɗaukar wannan samfur don sake amfani da lafiyar muhalli.
Garanti mai iyaka
- Wannan samfurin ya zo tare da ƙayyadaddun garanti na shekaru 2 wanda ke aiki kawai idan an saya shi daga Shagon Reolink Official Store ko mai sake siyarwar Reolink mai izini.
- Ƙara koyo: https://reolink.com/warranty-and-return/.
Sharuɗɗa da Keɓantawa
- Amfani da samfurin ya dogara da yarjejeniyar ku ga Sharuɗɗan Sabis da Manufar Keɓaɓɓu a reolink.com.
- A kiyaye nesa da yara.
Goyon bayan sana'a
- Idan kuna buƙatar kowane taimako na fasaha, da fatan za a ziyarci rukunin tallafi na hukuma kuma tuntuɓi ƙungiyar tallafin mu kafin dawo da samfuran: https://support.reolink.com.
SAKAMAKON BAYANIN LIMITED
- FLAT/RM 705 7/F FA YUEN COMMERCIAL BUILDING 75-77 FA YUEN STREET MONG KOK KL HONG KONG
FAQ
- Tambaya: Ta yaya zan sake saita kamara zuwa saitunan masana'anta?
- A: Latsa ka riƙe maɓallin sake saiti na tsawon daƙiƙa 5 tare da fil don maido da saitunan masana'anta.
- Tambaya: Shin za a iya kunna kyamarar ta amfani da adaftan daban?
- A: Hakanan ana iya kunna kyamarar ta hanyar adaftar 12V DC.
Takardu / Albarkatu
![]() |
Reolink FE-P Fisheye Tsaro Kamara [pdf] Jagoran Jagora FE-P, FE-P Kyamarar Tsaro ta Fisheye, Kyamara Tsaro na Fisheye, Kyamara Tsaro, Kamara |