RV R-Elettronica-logo

RVR Elettronica TRDS7003 Audio Mono Processor da RDS Coder

R V R-Elettronica-TRDS7003-Audio-Mono-Processor-da-RDS-Coder-samfurin

Bayanin samfur

  • TRDS7003 na'urar sarrafa sauti ta dijital ta MONO tare da lambar RDS. Yana fasalta abubuwan shigarwa guda biyu masu daidaitawa akan masu haɗin XLR, shigarwar dijital S/PDIF, da shigarwar dijital na gani. Ana iya saita abubuwan shigarwa azaman hagu kawai, dama kawai, ko hagu+dama. Hakanan yana da shigarwar MPX.
  • TRDS7003 sanye take da tsarin canji na damuwa tare da iyakoki masu daidaitawa da lokutan shiga tsakani. Wannan tsarin yana ba da damar sauyawa maras kyau tsakanin abubuwan shigarwa, duka a lokacin canzawa zuwa tushe na biyu da kuma lokacin dawowa zuwa tushen farko. Mai ɗaukar RDS zai kashe ta atomatik idan babu siginar sauti akan hanyoyin da aka zaɓa.
  • Abubuwan shigar da sauti na dijital na mono da analog suna da fifikon fifiko da matattarar ƙarancin wucewa a 15KHz. Har ila yau, sun ƙunshi ƙananan kayan ƙwanƙwasa-harba da samfuran ɗimbin yawa, da kuma AGC (Automatic Gain Control) tare da daidaitacce kofa, riba, da lokutan shiga tsakani.
  • TRDS7003 yana haifar da mai ɗaukar kaya na RDS ta amfani da cikakkiyar fasahar dijital, yana tabbatar da ingantacciyar gyare-gyare da tsaftar kallo. Lambar RDS tana goyan bayan sabis na RDS daban-daban, gami da TMC, TDC, IH, da EWS.
  • Ana iya daidaita duk sigogin sauti da RDS ta amfani da mai rikodin rikodin (2X40) da ke kan ɓangaren gaba ko ta software da aka bayar. Software yana ba da damar adana bayanan RDS da sigogin sauti a kunne file don tsara kayan aiki.
  • Hakanan za'a iya yin shirye-shiryen sigogi na RDS ta amfani da kowace software mai dacewa ta UECP-SPB490 ko software da aka bayar (UECP-SPB490 mai jituwa).
  • Za a iya sabunta firmware na kayan aiki ta tashar tashar jiragen ruwa ba tare da buƙatar saitunan hardware ko katsewar sabis ba.
  • TRDS7003 yana da abubuwa masu zaman kansu guda biyu waɗanda za'a iya saita su don samar da sigina da matakai daban-daban. Don misaliample, fitarwa 1 na iya ba da siginar mono+rds, yayin da fitarwa 2 zai iya ba da siginar RDS kawai.

Umarnin Amfani da samfur

  1. Haɗa tushen mai jiwuwa zuwa TRDS7003 ta amfani da mahaɗan da suka dace (XLR, S/PDIF, na gani, MPX).
  2. Saita saitin shigarwar da ake so (hagu kawai, dama kawai, ko hagu+dama) ta amfani da abubuwan sarrafawa da aka bayar.
  3. Daidaita canje-canjen damuwa akan ƙofofin tsarin da lokutan sa baki gwargwadon bukatunku.
  4. Tabbatar cewa akwai siginar sauti akan hanyoyin da aka zaɓa don hana kashewa ta atomatik na mai ɗaukar RDS.
  5. Yi amfani da rikodi da nuni akan ɓangaren gaba ko software da aka bayar don daidaita sigogin sauti da RDS. Ajiye sigogi a kunne file idan ana bukata.
  6. Idan ana so, tsara sigogin RDS ta amfani da software mai dacewa da UECP-SPB490.
  7. Sabunta firmware na kayan aiki ta tashar tashar jiragen ruwa idan ya cancanta.
  8. Sanya abubuwan da aka fitar bisa ga buƙatun ku don samar da sigina da matakai daban-daban.
  9. Tabbatar da ingantaccen samar da wutar lantarki kuma kula da yanayin aikin muhalli da aka ƙayyade a cikin ƙayyadaddun fasaha.

Karin bayanai

  • Kyakkyawan rabo / ƙimar farashi
  • Cikakken dijital tare da A/D-D/A 24-bit masu juyawa da DSP 32-bit
  • Tsarin damuwa don duk abubuwan shigar da sauti (Changeover)
  • Kashe RDS mai ɗaukar hoto ta atomatik idan babu siginar sauti
  • RDS codeer yana sarrafa n. 6 saitin bayanai da ayyuka masu ƙarfi TMC, TDC, IH, da EWS
  • Ajiye kan file na bayanan RDS da na duk sigogin sauti na shirye-shirye

Ƙarsheview

Gaba view

R V R-Elettronica-TRDS7003-Audio-Mono-Processor-da-RDS-Coder-fig-1

Na bayaview

R V R-Elettronica-TRDS7003-Audio-Mono-Processor-da-RDS-Coder-fig-2

Siffofin

  • Sigar TRDS 7003 ita ce na'urar sarrafa sauti ta dijital ta MONO tare da lambar RDS, an yi shi da abubuwan shigar mono guda biyu daidaitacce akan mahaɗin xlr, shigarwar dijital ta S/PDIF, da shigarwar dijital na gani tare da yuwuwar saita kamar hagu kawai, dama. kawai, da hagu+ dama da kuma shigar da MPX.
  • An sanye shi tare da tsarin canji na damuwa tsakanin kowane shigarwa tare da matakan daidaitacce da lokutan shiga tsakani, duka a lokacin canji a kan tushen na biyu da kuma dawowa a kan tushen farko. Kashewar mai ɗaukar RDS ta atomatik idan babu siginar sauti akan zaɓaɓɓun hanyoyin.
  • Abubuwan shigar da sauti na dijital na mono dijital da analogical an sanye su tare da fifiko da ƙarancin wucewa a 15KHz, ƙarancin ƙaramin harbi da samfuran ɗimbin yawa haka kuma AGC tare da daidaitacce kofa, riba, da lokutan shiga tsakani.
  • Filaye masu zaman kansu guda biyu waɗanda za a iya saita su don samar da sigina da matakai daban-daban, misaliample, fitarwa 1 na iya ba da siginar mono+rds, da fitarwa 2 kawai siginar RDS.
  • Hakanan ana samar da mai ɗaukar kaya na RDS tare da cikakkiyar fasahar dijital mai iya ba da garantin ingantacciyar ƙima da tsaftar kallo. Coder kuma yana goyan bayan duk ƙarin watsa shirye-shiryen RDS, gami da TMC, TDC, IH, da EWS.
  • Duk sigogin AUDIO da RDS za a iya gyara su ta hanyar maɓalli da nuni (2X40) da ke kan ɓangaren gaba, ko ta software da aka bayar. Ta hanyar software, yana yiwuwa a adana file duka bayanan RDS da sigogin AUDIO waɗanda za a buƙaci don tsara kayan aiki.
  • Hakanan ana iya aiwatar da shirye-shiryen sigogin RDS ta kowace software mai dacewa ta UECP-SPB490 ko ta amfani da software da aka bayar (tabbas UECP-SPB490 mai jituwa).
  • Ana iya sabunta firmware na kayan aiki ta hanyar tashar jiragen ruwa ba tare da buƙatar saitunan kayan aiki ba kuma ba tare da katse sabis ɗin ba.

Bayanan fasaha

Siga Daraja
JAMA'A
Interface mai amfani LCD - 2 x 40 tare da Encoder
Ikon Farko 115 - 230 VAC ± 10%
Matsakaicin Mahimmanci (W x H x D) 483 x 44 x 280 mm
Auna 3,5 kg
Yanayin aiki na muhalli -10 zuwa +40 ° C
ANALOGUE AUDIO Bayani
Juyawa 24 Bit
Mai haɗawa Farashin XLR3P. Mata Daidaitacce
Impedance 600ohm/10 kohm
Matsayin shigarwa -12dBu zuwa +12dBu - mataki 0,1dB (Adj.-Sw)
Matsakaicin matakin shigarwa +16dBu
PILOT Bayani
Mai haɗawa  
Daidaita mitar matukin jirgi.  
Matsayin shigarwa  
DIGITAL AUDIO Bayani
Mai haɗawa Na gani TOS-LINK + Pin RCA
Tsarin bayanai AES/EBU – S/PDIF – EIAJ340
Sampyawan mita 32 zuwa 96KHz
ANALOGUE MPX Bayani
Mai haɗawa BNC mara daidaituwa
Impedance 10 Kohm
Matsayin shigarwa Samun 0dB / Out.MPX
Matsakaicin matakin shigarwa +20dBu
FITARWA 1 & 2
D/Mai canzawa 24 bit
Mai haɗawa BNC mara daidaituwa
Impedance 50 ohm
Matsayin fitarwa -12dBu zuwa +12dBu – mataki 0,1dB (Adj – Sw)         (inp.MPX / Gain0dB)
Matsakaicin fitarwa +6/+18dBu (+20dBu)
PROCESSOR AIKI
Gabatarwa 50/75 microsec.
Preemphasis linearity + Tace mara ƙarancin wucewa Daga 30 Hz zuwa 15 kHz ± 0.15 dB
15 kHz matattarar ƙarancin wucewa Ripple daga 30HZ zuwa 15 kHz ± 0.1 dB
Ƙarƙashin wucewa tace 19 kHz attenuation Min. -56 dB
Clipper Tashar mono1&2 - Digital R&L
AGC Tashar mono1&2 - Digital R&L
Kewayon AGC Matsakaicin riba+12dB – Min.gain -12dB
Farashin AGC Att.0,5dBs zuwa 2dBs - Rel.0,05dBs zuwa 0,5dBs
Hayaniyar fitarwa Max -92dBu
Jimlar Harmonic Distortion <0.02% 30 ÷ 15 kHz
Hargitsi na intermodulation £ 0.03% tare da sautunan 1 kHz da 1,3 kHz
RDS AIKI  
Matsayi Bayani: CELEC 50067
Tsarin umarni UECP - SPB490 Ver.6.1 / 2003
Ayyuka na tsaye DI, PI, M/S, TP, TA, TP, TPY, RT, CT, AF, PIN, EON, PSN
Sabunta sabis TMC, TDC, EWS, IH
Ƙungiyoyin RDS 0A, 1A, 2A, 3A, 5A, 6A, 8A, 9A, 14A
Saitin Bayanai N ° 6
RDS SAURARA
Mitar mai ɗaukar kaya 57 kHz ± 1.5 Hz
Bandwidth +/- 2,4KHz (-50dB)
Aiki tare Na ciki
Daidaita lokaci na RDS Daidaitacce har zuwa digiri 360 a cikin haɓaka-digiri 0.33
Siga Daraja
LABARI
Juyin A/D 24-bit (Tsarin kewayon 105dB)
D/A juyawa 24-bit (Tsarin kewayon 123dB)
DSP bayani 32 bit, kafaffen batu
WASU Masu haɗi
Serial tashar jiragen ruwa 3 RS232 DB9 Connector., (1 USB Zabin)
Yawan haɗin haɗin kai 1200 zuwa 115200 Baud
Ethernet  
Maɓallin allo  
Shigar da REMOTE 8 Input + 8 Fitarwa (Na zaɓi)
STANDARD BIYAYYA
Tsaro EN 60215: 1997
EMC EN 301 489-11 V1.4.1
  • Duk hotuna mallakin RVR ne kuma suna nuni ne kawai kuma ba su dauri. Ana iya canza hotuna ba tare da sanarwa ba.
  • Waɗannan cikakkun bayanai ne na gaba ɗaya. Suna nuna dabi'u na yau da kullun kuma ana iya canzawa ba tare da sanarwa ba.

Bayanin hulda

RVR Elettronica S.p.A. girma

  • Via del Fonditore, 2/2c Zona Industriale Roveri 40138 Bologna Italiya.
  • Waya: + 39 051 6010506
  • Fax: + 39 051 6011104
  • e-mail: info@rvr.it.
  • web: http://www.rvr.it.

Takardu / Albarkatu

RVR Elettronica TRDS7003 Audio Mono Processor da RDS Coder [pdf] Jagoran Shigarwa
TRDS7003 Audio Mono Processor da RDS Coder, TRDS7003, Audio Mono Processor da RDS Coder, Mai sarrafawa da RDS Coder, RDS Coder

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *