Tambarin Pine TreeBishiyar Pine P3000 Android POS Terminal ModelSamfurin Terminal na Android POS
P3000
Jagoran Fara Saurin Saurin (V1.2)
* Sub nuni na zaɓi

P3000 Android POS Terminal Model

Na gode da siyan P3000 Android POS Terminal. Da fatan za a karanta wannan jagorar kafin amfani da na'urar, don tabbatar da amincin ku da ingantaccen amfani da kayan aiki.
Da fatan za a tuntuɓi mai ba da sabis da ya dace don ƙarin sani game da tsarin na'urar ku saboda ƙila ba za a samu wasu fasaloli ba.
Hotunan da ke cikin wannan jagorar don tunani ne kawai, wasu hotuna bazai dace da samfurin zahiri ba.
Fasalolin cibiyar sadarwa da samuwa sun dogara da Mai ba da Sabis ɗin Intanet ɗin ku.
Ba tare da bayyanannen izini na kamfani ba, ba dole ba ne ka yi amfani da kowane nau'i na kwafi, madadin, gyare-gyare, ko fassarar fassarar don sake siyarwa ko kasuwanci.

Ikon nuna alama
Bishiyar Pine P3000 Android POS Terminal Model - icon 1 Gargadi! Zai iya cutar da kanku ko wasu
Bishiyar Pine P3000 Android POS Terminal Model - icon 2 Tsanaki! Zai iya lalata kayan aiki ko wasu na'urori
Bishiyar Pine P3000 Android POS Terminal Model - icon 3 Lura: Bayanan bayanai don alamu ko ƙarin bayani.

Bayanin Samfura

  1. Gaba viewBishiyar Pine P3000 Android POS Terminal Model - Gaba view
  2. Baya ViewBishiyar Pine P3000 Android POS Terminal Model - Baya View

Shigar da Murfin Baya

Rufin Baya An Rufe
Bishiyar Pine P3000 Android POS Terminal Model - Rufe BayaAn Bude Murfin BayaBishiyar Pine P3000 Android POS Terminal Model - An Buɗe Murfin Baya

Shigar da baturi

  • An Saka Baturi
    Bishiyar Pine P3000 Android POS Terminal Model - Shigar Baturi
  • An Cire BaturiBishiyar Pine P3000 Android POS Terminal Model - Cire Baturi

Shigar da USIM/PSAM

  • An shigar da USIM/PSAMBishiyar Pine P3000 Android POS Terminal Model - An shigar da USIM PSAM
  • An Cire USIM/PSAMBishiyar Pine P3000 Android POS Terminal Model - USIM PSAM An Cire

Shigar da Rubutun takarda

  • Rufe Maɗaukakin bugawa
    Bishiyar Pine P3000 Android POS Terminal Model - Rufe Fitar Firintar
  • An Buɗe Maɗaukakin bugawa
    Bishiyar Pine P3000 Android POS Terminal Model - An Buɗe Fitar da Fitar

Cajin baturi

Kafin amfani da na'urar a karon farko ko ba a yi amfani da baturi na dogon lokaci ba, dole ne ka fara cajin baturin.
A halin da wuta ke kunne ko kashewa, da fatan za a tabbatar da rufe murfin baturin lokacin da kuke cajin baturin.
Bishiyar Pine P3000 Android POS Terminal Model - icon 1 Yi amfani da caja da kebul ɗin da aka bayar a cikin akwatin.
Yin amfani da kowane caja ko kebul na iya lalata samfurin, kuma ba abin da ya dace ba.
Bishiyar Pine P3000 Android POS Terminal Model - icon 3 Yayin caji, hasken LED zai zama ja.
Lokacin da hasken LED ya zama Kore, yana nufin cewa an cika cajin baturin.
Lokacin da baturin na'urar ya yi ƙasa, za a nuna saƙon gargadi akan allon.
Idan matakin baturi ya yi ƙasa sosai, na'urar za ta mutu ta atomatik.
Boot/Rufewa/Barci/Tashi na'urar
Lokacin da ka kunna na'urar, da fatan za a danna maɓallin kunnawa/kashe a kusurwar dama ta sama. Sa'an nan kuma jira na wani lokaci, idan ya bayyana boot allon, zai kai ga ci gaba da kammala da kuma shiga cikin Android OS. Yana buƙatar wani lokaci a farkon farkon kayan aiki, don haka a hankali jira shi da haƙuri.
Lokacin kashe na'urar, riƙe na'urar a saman kusurwar dama na maɓallin kunnawa/kashe na ɗan lokaci. Lokacin da ya nuna akwatin maganganu na zaɓin kashewa, danna maɓallin kashewa don rufe na'urar.

Yin amfani da allon taɓawa

Danna
Taɓa sau ɗaya, zaɓi ko buɗe menu na ayyuka, zaɓuɓɓuka ko aikace-aikace.Bishiyar Pine P3000 Android POS Terminal Model - maɓallin 1Danna sau biyu
Danna abu sau biyu da sauri.Bishiyar Pine P3000 Android POS Terminal Model - maɓallin 2Latsa ka riƙe
Danna abu ɗaya kuma ka riƙe fiye da daƙiƙa 2.Bishiyar Pine P3000 Android POS Terminal Model - maɓallin 3Slide
Da sauri gungura shi sama, ƙasa, hagu ko dama don bincika lissafin ko allon.Bishiyar Pine P3000 Android POS Terminal Model - maɓallin 4Jawo
Danna abu ɗaya kuma ja shi zuwa sabon matsayiBishiyar Pine P3000 Android POS Terminal Model - maɓallin 5Nuna tare
Buɗe yatsunsu biyu akan allon, sannan ƙara ko rage allon ta wurin maki yatsa dabam ko tare.Bishiyar Pine P3000 Android POS Terminal Model - maɓallin 6

Shirya matsala

Bayan danna maɓallin wuta, idan na'urar ba ta kunne ba.

  • Lokacin da baturin ya ƙare kuma ba zai iya yin caji ba, da fatan za a canza shi.
  • Lokacin da ƙarfin baturi ya yi ƙasa sosai, da fatan za a yi cajin shi.

Na'urar tana nuna saƙon kuskuren cibiyar sadarwa ko sabis

  • Lokacin da kake wurin da siginar ta kasance mai rauni ko karɓa mara kyau, yana iya kasancewa saboda asarar ƙarfin sha. Da fatan za a sake gwadawa bayan ƙaura zuwa wani wuri.

Taba martanin allo a hankali ko ba daidai ba

  • Idan na'urar tana da allon taɓawa amma martanin allon taɓawa bai yi daidai ba, da fatan za a gwada waɗannan abubuwa:
  • Cire idan an shafa wani fim mai kariya akan allon taɓawa.
  • Da fatan za a tabbata cewa yatsunsu sun bushe kuma suna da tsabta lokacin da kuka danna allon taɓawa.
  • Don gyara kowane kuskuren software na ɗan lokaci, da fatan za a sake kunna na'urar.
  • Idan allon taɓawa ya lalace ko ya lalace, tuntuɓi mai siyarwa.

Na'urar ta daskare ko kuskure mai tsanani

  • Idan na'urar ta daskare ko rataye, kuna iya buƙatar rufe shirin ko sake farawa don dawo da aikin. Idan na'urar ta daskare ko a hankali, riƙe maɓallin wuta na tsawon daƙiƙa 6, sannan za ta sake farawa ta atomatik.

Lokacin jiran aiki gajere ne

  • Yin amfani da ayyuka kamar Bluetooth / WLAN / GPS / Juyawa ta atomatik / kasuwancin bayanai, zai yi amfani da ƙarin iko. Muna ba ku shawarar rufe ayyukan lokacin da ba a amfani da shi. Idan wasu shirye-shiryen da ba a amfani da su suna gudana a bango, gwada rufe su.

Ba za a iya samun wata na'urar Bluetooth ba

  • Tabbatar cewa an kunna aikin mara waya ta Bluetooth akan na'urori biyu.
  • Tabbatar cewa tazarar da ke tsakanin na'urar biyu tana cikin mafi girman kewayon Bluetooth (m10).

Muhimman Bayanan kula don Amfani

Yanayin aikiBishiyar Pine P3000 Android POS Terminal Model - icon 2

  • Don Allah kar a yi amfani da wannan na'urar a cikin yanayin tsawa, saboda yanayin tsawa na iya haifar da gazawar kayan aiki kuma yana iya zama haɗari.
  • Da fatan za a kare kayan aikin daga ruwan sama, danshi da ruwa mai ɗauke da sinadarai na acid, ko kuma hakan zai sa allunan da'irar lantarki su lalata.
  • Kada a adana na'urar a cikin zafi mai zafi, zafi mai zafi, ko zai rage rayuwar na'urorin lantarki.
  • Kada a ajiye na'urar a wuri mai sanyi sosai, domin lokacin da zafin na'urar zai tashi ba zato ba tsammani, danshi zai iya samuwa a ciki wanda zai iya haifar da lalacewa ga allon kewayawa.
  • Kada kayi ƙoƙarin kwance na'urar, rashin ƙwararru ko kulawar ma'aikata mara izini na iya haifar da lalacewa ta dindindin.
  • Kar a jefa, jefa ko tsatsauran na'urar, saboda mummunan magani zai lalata sassan na'urar, kuma yana iya haifar da gazawar na'urar fiye da gyarawa.

Lafiyar yaraBishiyar Pine P3000 Android POS Terminal Model - icon 1

  • Da fatan za a saka na'urar, kayan aikinta da na'urorin haɗi a wuri da ya dace daga wurin da yara ba za su iya isa ba.
  • Wannan na'urar ba abin wasan yara ba ne, ba a ba da shawarar yin amfani da yara ko waɗanda ba su horar da su ba tare da ingantaccen kulawa ba.

Tsaron caja Bishiyar Pine P3000 Android POS Terminal Model - icon 1

  • Lokacin caji na'urar, ya kamata a shigar da kwasfa na wuta kusa da na'urar kuma ya kamata a sami sauƙin shiga . Dole ne wuraren su kasance nesa da tarkace, ruwa, masu ƙonewa ko sinadarai.
  • Don Allah kar a sauke ko jefa caja. Lokacin da harsashin caja ya lalace, maye gurbin caja da sabuwar caja da aka amince.
  • Idan caja ko igiyar wutar lantarki ta lalace, da fatan za a daina amfani da shi don gujewa girgiza wutar lantarki ko wuta.
  • Don Allah kar a yi amfani da rigar hannu don taɓa caja ko igiyar wutar lantarki, kar a cire caja daga soket ɗin samar da wutar lantarki idan hannayen rigar suka jike.
  • Ana ba da shawarar caja da aka haɗa tare da wannan samfurin.
    Amfani da kowane caja yana cikin haɗarin ku. Idan amfani da caja daban, zaɓi ɗaya wanda ya dace daidai da daidaitaccen fitarwa na DC 5V, tare da na yanzu wanda bai gaza 2A ba, kuma yana da bokan BIS. Wasu adaftan ƙila ba za su cika ƙa'idodin aminci ba, kuma caji tare da irin waɗannan adaftan na iya ɗaukar haɗarin mutuwa ko rauni.
  • Idan na'urar tana buƙatar haɗi zuwa tashar USB, da fatan za a tabbatar cewa kebul ɗin ya ƙunshi tashar USB - IDAN tambarin aiki kuma aikin sa ya dace da ƙayyadaddun ƙayyadaddun kebul na USB - IF.

Amintaccen baturiBishiyar Pine P3000 Android POS Terminal Model - icon 1

  • Kada ka haifar da gajeriyar da'irar baturi, ko amfani da ƙarfe ko wasu abubuwa masu sarrafa don tuntuɓar tashoshin baturi.
  • Don Allah kar a tarwatsa, matsi, karkatarwa, huda ko yanke baturin. Kar a yi amfani da baturin idan ya kumbura ko a yanayin yawo.
  • Don Allah kar a saka jikin waje a cikin baturin, kiyaye baturi daga ruwa ko wani ruwa, kar a bijirar da sel ga wuta, fashewa ko wata hanyar haɗari.
  • Kada a saka ko adana baturin a yanayin zafi mai girma.
  • Don Allah kar a saka baturin a cikin microwave ko a bushewa
  • Don Allah kar a jefa baturin cikin wuta
  • Idan baturi ya zube, kar a bar ruwan ya tuntubi fata ko idanu, kuma idan an taba shi da gangan, da fatan za a kurkura da ruwa mai yawa, kuma a nemi shawarar likita nan da nan.
  • Lokacin jiran aiki na na'urar ya fi guntu fiye da lokacin da aka saba, da fatan za a maye gurbin baturin

Gyarawa da KulawaBishiyar Pine P3000 Android POS Terminal Model - icon 3

  • Kada a yi amfani da sinadarai masu ƙarfi ko wanki mai ƙarfi don tsaftace na'urar. Idan yana da datti, yi amfani da zane mai laushi don tsaftace saman tare da bayani mai tsarma mai tsafta na gilashi.
  • Ana iya goge allo da rigar barasa, amma a kula kada ruwan ya taru a kusa da allon. Busasshen nunin tare da laushi mara saƙa mai laushi nan da nan, don hana allon barin duk wani rago na ruwa ko alamomi / alamomi akan allon.

Bayanin zubar da shara na e-sharar gida

E-Waste yana nufin kayan lantarki da aka jefar da kayan lantarki (WEEE). Tabbatar cewa wata hukuma mai izini tana gyara na'urori lokacin da ake buƙata. Kada ku wargaza na'urar da kanku. Koyaushe watsar da samfuran lantarki da aka yi amfani da su, batura da na'urorin haɗi a ƙarshen zagayowar rayuwarsu; yi amfani da wurin tattara izini ko cibiyar tattarawa.
Kada a zubar da sharar e-sharar cikin kwandon shara. Kada a jefar da batura cikin sharar gida. Wasu sharar sun ƙunshi sinadarai masu haɗari idan ba a zubar da su yadda ya kamata ba. Zubar da sharar da ba ta dace ba na iya hana sake amfani da albarkatun ƙasa, da kuma sakin guba da iskar gas a cikin muhalli.
Ƙungiyoyin Ƙungiyoyin yanki na Kamfanin ne ke ba da tallafin fasaha.

Tambarin Pine Treewww.pinetree.in
Bishiyar Pine P3000 Android POS Terminal Model - icon 5 help@pinetree.inBishiyar Pine P3000 Android POS Terminal Model - icon 4

Takardu / Albarkatu

Bishiyar Pine P3000 Android POS Terminal Model [pdf] Jagorar mai amfani
P3000 Android POS tasha Model, P3000, Android POS Tashar Model, POS Tashar Model, Tasha Model, Model

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *