alamar tambari

Phasson FC-1T-1VAC Mai Sarrafa Fan

Phasson FC-1T-1VAC Mai Sarrafa Fan

FC-1T-1VAC tana sarrafa magoya bayan iska ta atomatik gwargwadon yanayin zafi. Lokacin da zafin jiki ya kasance a wurin da aka saita, sarrafawa yana aiki da magoya baya a saitin saurin aiki. Lokacin da zafin jiki ya wuce wurin da aka saita, yana ƙara saurin magoya baya. FC-1T-1VAC yana da hanyoyi guda biyu na aiki:

Yanayin kashewa ta atomatik: Lokacin da zafin jiki ya faɗi ƙasa da wurin da aka saita, sarrafawa yana kashe magoya baya
Yanayin rashin aiki: Lokacin da zafin jiki ya faɗi ƙasa da wurin da aka saita, sarrafawa yana aiki da magoya baya cikin saurin aiki.

Siffofin

  • Fitowar saurin canzawa ɗaya
  • Kashewa ta atomatik da yanayin zaman banza
  • Kafaffen 2°F koma baya don yanayin kashewa
  • Daidaitaccen saurin aiki don yanayin mara amfani
  • Daidaitaccen wurin saita yanayin zafi
  • Kafaffen bambancin zafin jiki na 6°F
  • Wutar kariya ta wuce gona da iri
  • firikwensin zafin jiki na ƙafa ɗaya (mai tsawo)
  • Rugged, NEMA 4X yadi (mai jure lalata, juriyar ruwa, da mai kare wuta)
  • Amincewar CSA
  • Iyakar garantin mai shekara biyu

Shigarwa

  • Kashe wuta a tushen kafin haɗa wayoyi masu shigowa.
  • KAR KA kunna wuta har sai kun gama duk wayoyi kuma tabbatar da cewa duk kayan aiki suna da alaƙa da kyau kuma ba tare da cikas ba.

Ƙimar lantarki

Shigarwa 120/230 VAC, 50/60 Hz
Mai canzawa stage 10 A a 120/230 VAC, manufa ta gaba ɗaya (mai juriya)

7 FLA a 120/230 VAC, PSC motor

1/2 HP a 120 VAC, 1 HP a 230 VAC, PSC motor

Mai canzawa stage fuse 15 A, 250 VAC irin yumbu

 Cika teburin da ke ƙasa don taimakawa wajen daidaita ikon ku kuma tabbatar da cewa ba ku wuce ƙimar wutar lantarki ba.

Fans A) Matsakaicin halin yanzu zana per fan B) Yawan magoya baya Jimlar Zane na yanzu = A × B
Yi      
Samfura      
Voltagda rating      
Halin wutar lantarki      
  1. Saita voltage canza zuwa daidai matsayi na layin voltage amfani, 120 ko 230 VAC.
  2. Sanya jumper don yanayin da kake son amfani da shi, kashewa ta atomatik ko yanayin aiki.
  3. Haɗa wayoyi kamar yadda aka nuna a cikin zane.

Phasson FC-1T-1VAC Mai Rarraba Fan Controller 1

Yanayin kashewa ta atomatik

  1. Juya maɓallin zafin jiki zuwa wurin da fan ya kunna.
  2. Juya kullin Saurin Rana zuwa mafi ƙarancin gudu marar aiki da ake so.
  3. Juya madaidaicin zafin jiki zuwa zafin da ake so.

Yanayin rago

  1. Juya madaidaicin zafin rana gabaɗaya.
  2. Juya kullin Saurin aiki zuwa mafi ƙarancin saurin fan da ake so.
  3. Juya madaidaicin zafin jiki zuwa zafin da ake so.

Shirya matsala

Motar fan ba zai gudu ba 

  • Sake saita yankewar zafi akan injin fan. Bada motar motar tayi sanyi.
  • Duba wayoyi.
  • Gwada wutar lantarki a wurin sarrafawa ta amfani da voltmeter.
  • Sauya fis. Idan fis ɗin ya busa nan da nan to akwai matsala game da wayoyi ko injin fan. Idan fis ɗin ya busa bayan jinkiri (mintuna, sa'o'i, misaliample), lodin ya wuce ƙimar sarrafawa na yanzu.

Motar fan tana kara 

  • Tabbatar cewa motar tana aiki ta hanyar cire haɗin waya a tashar 1 da ta 4 sannan kuma haɗa waɗannan layin tare. Mai son ya kamata ya yi gudu da cikakken gudu.
  • Tabbatar cewa ba a jawo hayaniyar wutar lantarki da ta wuce kima akan firikwensin zafin jiki ta amfani da ɗan gajeren firikwensin, daidaitaccen ƙafa ɗaya wanda aka haɗa tare da sarrafawa zai yi aiki.

Kullin zafin jiki ba zai sarrafa saurin fan ba 

  • Duba firikwensin wayoyi.
  • Sauya firikwensin zafin jiki (lambar ɓangaren MT-P3) idan motar tana aiki a kan rashin aiki ko cikakken gudu ba tare da la'akari da yanayin zafin jiki ba.

Tuntuɓi dillalin ku idan wannan jagorar ta kasa magance matsalar ku. 

Phasson FC-1T-1VAC Mai Rarraba Fan Controller 2

Phasson FC-1T-1VAC Mai Rarraba Fan Controller 3

PhassonControls.com
sales@phason.ca
Na duniya: 204-233-1400
Arewacin Amurka mara kyauta: 800-590-9338

Takardu / Albarkatu

Phasson FC-1T-1VAC Mai Sarrafa Fan [pdf] Manual mai amfani
FC-1T-1VAC Mai Canjin Fan, FC-1T-1VAC, Mai Canjin Fan, Mai Sarrafa Fan

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *