PCE-LOGO

PCE Instruments PCE-RCM 8 Barbashi Counter

PCE-Instruments-PCE-RCM-8-Kyakkyawan-Kayan-Kyauta

Bayanan aminci

Da fatan za a karanta wannan littafin a hankali kuma gaba ɗaya kafin amfani da na'urar a karon farko. Ƙwararrun ma'aikata ne kawai za a iya amfani da na'urar kuma ma'aikatan PCE Instruments su gyara su. Lalacewa ko raunin da ya haifar ta rashin kiyaye littafin an cire su daga alhakinmu kuma ba garantin mu ya rufe shi ba.

  • Dole ne a yi amfani da na'urar kawai kamar yadda aka bayyana a cikin wannan jagorar koyarwa. Idan aka yi amfani da shi in ba haka ba, wannan na iya haifar da yanayi mai haɗari ga mai amfani da lalacewa ga mita.
  • Ana iya amfani da kayan aikin ne kawai idan yanayin muhalli (zazzabi, danshi mai dangi,…) suna cikin kewayon da aka bayyana a cikin ƙayyadaddun fasaha. Kada a bijirar da na'urar zuwa matsanancin zafi, hasken rana kai tsaye, matsanancin zafi ko danshi.
  • Kada a bijirar da na'urar ga girgiza ko girgiza mai ƙarfi.
  • ƙwararrun ma'aikatan PCE Instruments ne kawai ya kamata a buɗe shari'ar.
  • Kada kayi amfani da kayan aiki lokacin da hannunka ya jike.
  • Kada ku yi wani canje-canje na fasaha ga na'urar.
  • Ya kamata a tsaftace kayan aikin tare da talla kawaiamp zane. Yi amfani da tsabtace tsaka-tsaki na pH kawai, babu abrasives ko kaushi.
  • Dole ne kawai a yi amfani da na'urar tare da na'urorin haɗi daga PCE Instruments ko makamancin haka.
  • Kafin kowane amfani, bincika harka don lalacewar bayyane. Idan kowace lalacewa ta ganuwa, kar a yi amfani da na'urar.
  • Kada kayi amfani da kayan a cikin yanayi masu fashewa.
  • Ba za a wuce iyakar ma'auni kamar yadda aka bayyana a cikin ƙayyadaddun bayanai ba a kowane hali.
  • Rashin kiyaye bayanan aminci na iya haifar da lalacewa ga na'urar da rauni ga mai amfani.

Ba mu ɗauki alhakin buga kurakurai ko wasu kurakurai a cikin wannan littafin ba. Muna nuna ƙayyadaddun sharuɗɗan garantin mu waɗanda za a iya samu a cikin sharuɗɗan kasuwancin mu gabaɗaya. Idan kuna da wasu tambayoyi tuntuɓi Kayan aikin PCE. Ana iya samun bayanan tuntuɓar a ƙarshen wannan littafin.

Abubuwan bayarwa

  • 1 x PCE-RCM 8
  • 1 x micro USB caja na USB
  • 1 x littafin mai amfani

Ƙayyadaddun bayanai

Aikin aunawa Kewayon aunawa Daidaito Fasahar Sensor
PM 1.0 0 … 999 µg/m³ ± 15% Laser watsawa
PM 2.5 0 … 999 µg/m³ ± 15% Laser watsawa
PM 10 0 … 999 µg/m³ ± 15% Laser watsawa
HCHO 0.001…. 1.999 mg/m³ ± 15% Electrochemical firikwensin
TVOC 0.001…. 9.999 mg/m³ ± 15% Semiconductor firikwensin
Zazzabi -10 ... 60 ° C;

14 … 140 °F

± 15%  
Danshi 20 … 99% RH ± 15%  
Indexididdigar ingancin iska 0… 500
Adadin aunawa 1.5 s ku
Nunawa LC nuni 320 x 240 pixels
Tushen wutan lantarki Batir lithium ion mai caji mai ginawa 1000mAh
Girma 155 x 87 x 35 mm
Yanayin ajiya -10 … 60 °C, 20 … 85% RH
Nauyi kusan 160g ku

Bayanin na'urar

PCE-Instruments-PCE-RCM-8-Kyakkyawan-Kayan-FIG-1

  1. Maɓallin wuta / Ok / Menu
  2. Makullin sama
  3. Maɓallin Sauyawa / Sauke
  4. Maɓallin fita / Baya
  5. Kebul na USB don yin caji

Aiki

Don kunna mita, latsa ka riƙe maɓallin wuta na ɗan daƙiƙa. Don kashe mita, latsa ka riƙe maɓallin wuta na ɗan lokaci kuma.

Muhimmi: Auna yana farawa da zaran an kunna mita. Ba za a iya dakatar da ma'aunin ba yayin da mita ke kunne.

Hanyoyin nuni

Don canza yanayin nuni, danna maɓallin Sama ko ƙasa. Kuna iya zaɓar tsakanin hanyoyin nuni huɗu daban-daban. Nuni yana kashe ta atomatik bayan kusan. Minti 20. Ba za a iya kashe aikin kashe wutar lantarki ba.

Menu

Don shigar da menu, danna maɓallin wuta / Menu a taƙaice. Don fita daga menu, danna maɓallin Exit/Baya. A cikin menu, kuna da zaɓuɓɓuka shida. Don samun dama ga ɗayansu, zaɓi abu menu mai sama ko ƙasa kuma buɗe shi da maɓallin wuta / Ok.

Tsarin Saiti

A cikin abin menu "System Set" zaka iya yin wasu saitunan gaba ɗaya. Yi amfani da maɓallan Sama/Ƙasa don zaɓar saitin da ake so, yi amfani da maɓallin wuta / Ok don tabbatar da zaɓin ku. Don fita abin menu, danna maɓallin Fita.

  • Sashin Temp: Kuna iya zaɓar °C ko °F.
  • Ƙararrawa HTL: Anan zaka iya saita iyakar ƙararrawa don ƙimar HCHO.
  • Share Log: Zaɓi "share" don sake saita ƙwaƙwalwar ajiyar bayanai.
  • Lokacin Kashe: Kuna iya zaɓar "ba", "minti 30", "60 min" ko "minti 90" don tantance lokacin da mitar ke kashe ta atomatik.
  • Salo: Kuna iya zaɓar launukan bango daban-daban.
  • Harshe: Kuna iya zaɓar "Turanci" ko "Sinanci".
  • Haske: Kuna iya saita hasken nuni tsakanin 10 % zuwa 80 %.
  • Saitin Buzzer: Ana iya kunna sautin maɓalli ko kashewa.

Saita Lokaci

  • Anan zaka iya saita kwanan wata da lokaci. Yi amfani da maɓallan Sama da ƙasa don daidaita ƙimar kowannensu. Yi amfani da maɓallin wuta / Ok don matsawa zuwa abu na gaba.

Tarihi

  • A cikin "Tarihi", ana adana bayanan bayanai 10 ta atomatik a tazara na yau da kullun.
  • Ana iya sake saita bayanan bayanan a cikin saitunan. Rikodin kuma yana farawa kuma.

Bayanan Gaskiya

Anan za ku iya ganin ƙimar formaldehyde na ainihin-lokaci da kuma yawan mahadi masu canzawa a cikin muhalli. An ƙayyade ingancin iska daga ƙimar da ke ƙasa.

Daidaitawa

Ana ba da shawarar daidaitawar HCHO a tsaka-tsaki na yau da kullun don tabbatar da daidaiton sakamakon awo. Zaɓi "HCHO Calibration" tare da maɓallan Sama da ƙasa, tabbatar da maɓallin Ok, kuma riƙe na'urar a cikin iska ta waje. Danna maɓallin Ok don fara daidaitawa. Mitar tana yin gyare-gyare ta atomatik. Hakanan kuna da yuwuwar saita ƙimar gyara na firikwensin. Don yin haka, zaɓi firikwensin tare da maɓallan Sama da ƙasa kuma tabbatar da zaɓin ta latsa maɓallin Ok. Za a sake tambayar ku ko kuna son canza saitunan. Kuna iya ci gaba da maɓallin OK ko soke hanya tare da maɓallin Fita.

Matsayin baturi

Ana nuna halin baturi ta koren sanduna a saman kusurwar hannun dama na nuni. Ana iya cajin na'urar ta hanyar kebul na USB. Idan ana amfani da na'urar akai-akai, kuma ana iya caje ta ta dindindin.

Tuntuɓar

Idan kuna da wasu tambayoyi, shawarwari ko matsalolin fasaha, da fatan za ku yi shakka a tuntuɓe mu. Za ku sami bayanan tuntuɓar da suka dace a ƙarshen wannan jagorar mai amfani.

zubarwa

Don zubar da batura a cikin EU, umarnin 2006/66/EC na Majalisar Turai ya shafi. Saboda gurɓatattun abubuwan da ke ƙunshe, batir dole ne a zubar da shi azaman sharar gida. Dole ne a ba su wuraren tattarawa da aka tsara don wannan dalili. Domin bin umarnin EU 2012/19/EU muna ɗaukar na'urorin mu baya. Ko dai mu sake amfani da su ko kuma mu ba su ga kamfanin sake yin amfani da su wanda ke zubar da na'urorin daidai da doka. Ga ƙasashen da ke wajen EU, batura da na'urori yakamata a zubar dasu daidai da ƙa'idodin sharar gida. Idan kuna da wasu tambayoyi, tuntuɓi Kayan aikin PCE.

Bayanan tuntuɓar kayan aikin PCE

Jamus

Netherlands

Amurka ta Amurka

Faransa

Ƙasar Ingila

China

  • PCE (Beijing) Technology Co., Limited girma
  • ADDRESS: Daki 1519, Ginin 6 Zhong Ang Times Plaza Lamba 9 Titin Mentougou, Gundumar Tou Gou 102300 Beijing, China
  • Tel: +86 (10) 8893 9660
  • info@pce-instruments.cn
  • www.pce-instruments.cn

Turkiyya

Spain

Italiya

Hong Kong

Takardu / Albarkatu

PCE Instruments PCE-RCM 8 Barbashi Counter [pdf] Manual mai amfani
PCE-RCM 8 Ma'auni na Barbashi, PCE-RCM 8.

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *