Jagoran Jagora
Botsee mini
Robot Coding mara allo
Bayanin samfur
Sunan samfur: Botzees Mini
Lambar samfur: 83122
Kayan samfur: ABS filastik
Shekaru masu dacewa: 3 shekaru da sama
Kamfanin: Pai Technology Ltd.
Adireshi: Ginin 10, Toshe 3, No.1016 Tianlin
Road, gundumar Minhang, Shanghai, CHINA
Website: www.paibloks.com
Lambar Sabis: 400 920 6161
Jerin samfur:
Siffofin
Kunnawa/Kashe Wuta/Caji
Gane bin layi / Umurnin Ganewa
Yadda ake amfani da Katin Umarni:
Bayanan kula:
Lura: Na'urar za ta kunna tasirin sautin bayanin kula daidai nan da nan bayan ta gane umarnin yayin bin layi.
Motsi & sauran umarni
![]() |
Juya dama: Na'urar za ta juya dama a mahadar gaba bayan gane wannan umarni yayin bin layi |
![]() |
Tsaya (Ƙarshen Ƙarshen): Na'urar za ta tsaya kuma ta kunna sautin nasara da zaran ta gane wannan umarni yayin bin layi. |
![]() |
Juya hagu: Na'urar zata juya hagu a mahadar gaba bayan gane wannan umarni yayin bin layi. |
![]() |
Fara: Na'urar za ta kunna sautin farawa da zaran ta gane wannan umarni yayin bin layi. |
![]() |
Tsayawa na ɗan lokaci: Na'urar zata tsaya na daƙiƙa 2 da zaran ta gane wannan umarni yayin bin layi. |
![]() |
Taska: Na'urar za ta yi rikodin taska kuma ta kunna daidaitattun tasirin sauti bayan ta gane wannan umarni yayin bin layi. |
Haɗe tare da na'urar RF
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
Motar tana juya agogon agogo na daƙiƙa 2 | Motar tana jujjuya agogo baya na tsawon daƙiƙa 2 | Kayan tuƙi yana juyawa 90° agogon agogo | Kayan tuƙi yana jujjuya 90° kishiyar agogo | Tsarin rikodi yana kunna sauti. | Na'urar haske tana haskakawa/ta fita. |
Da fatan za a kula cewa canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki.
Wannan na'urar ta bi Sashe na 15 na Dokokin FCC. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:
(1) Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma
(2) Dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.
- Ba za a iya maye gurbin baturin ba.
- Za a bincika akai-akai don lalacewar igiya, filogi, shinge da sauran sassa, kuma idan irin wannan lalacewa ya faru, ba za a yi amfani da su ba har sai an gyara lalacewar.
- Ba za a haɗa abin wasan yara fiye da adadin da aka ba da shawarar samar da wutar lantarki ba.
- Batura masu caji kawai za a yi caji ƙarƙashin kulawar manya.
Saukewa: 2APRA83004
Takardu / Albarkatu
![]() |
pai TECHNOLOGY 83122 Botzee Mini Robot Coding Kyautar allo [pdf] Jagoran Jagora 83004. |