alamar-logo

Ossila Source Measure Unit USB Drivers Software

Ossila-Source-Aunawa-Unit-USB-Drivers-Software-samfurin-hoton

 Shigarwa ta atomatik

Haɗa kebul na USB da wuta akan Ƙungiyar Aunawar Tushen (ko wasu kayan aiki). Za a gano naúrar ta atomatik, kuma za a sauke da shigar da direbobin. Zai bayyana a cikin Manajan Na'ura a ƙarƙashin sashin "Ports (COM & LTP)" a matsayin "USB Serial Device (COM#)" kamar yadda aka nuna a hoto 1.1.Ossila-Source-Aunawa-Unit-USB-Drivers-Software-1

 Shigarwa daga Executable

Ana iya samun abubuwan aiwatarwa don shigar da direbobin USB akan kebul na USB wanda aka bayar tare da kayan aiki ko ana iya sauke su daga wurin mu. website a: ossila.com/pages/software-drivers. Buɗe babban fayil ɗin SMU-direba zai nuna files a cikin Hoto 2.1.Ossila-Source-Aunawa-Unit-USB-Drivers-Software-2

Hoto na 2.1. Files a cikin SMU-direba babban fayil.
Gudu ko dai "Windows 32-bit SMU Driver" ko "Windows 64-bit SMU Driver" dangane da nau'in tsarin ku kuma bi umarnin kan allo. Idan ba ku da tabbacin abin da za ku saka, za ku iya duba nau'in tsarin ku ta hanyar buɗe "Game da PC ɗinku" ko "System Properties", an nuna shi a ƙarƙashin "Ƙaddamarwar Na'ura" kamar yadda aka nuna a cikin Hoto 2.2.Ossila-Source-Aunawa-Unit-USB-Drivers-Software-3

Hoto 2.2. Nau'in tsarin da aka nuna a cikin "Game da PC ɗin ku" ƙayyadaddun na'urar.

Shigarwa da hannu

Idan direbobi sun kasa shigar da su yadda ya kamata naúrar za ta bayyana a ƙarƙashin sashin "Sauran na'urori" a matsayin "XTRALIEN". Idan shigar da direbobi ta amfani da masu sakawa masu aiwatarwa bai warware wannan ba, ana iya shigar da direban USB da hannu ta waɗannan matakan:

  1.  Dama danna kan "XTRALIEN" a ƙarƙashin sashin "Sauran na'urori" kuma zaɓi "Sabuntawa software na direba...".
    Ossila-Source-Aunawa-Unit-USB-Drivers-Software-4
  2. Zaɓi "Binciko kwamfutata don software na direba".
    Ossila-Source-Aunawa-Unit-USB-Drivers-Software-5
  3. Zaɓi "Bari in karɓa daga jerin direbobin na'ura akan kwamfuta ta", sannan danna gaba.
    Ossila-Source-Aunawa-Unit-USB-Drivers-Software-6
  4.  Zaɓi "Ports (COM & LTP)" sannan danna gaba.
  5. Zaɓi "Arduino LCC" daga lissafin masana'anta da "Arduino Due" daga lissafin samfurin.
    Ossila-Source-Aunawa-Unit-USB-Drivers-Software-7
  6. Jira mayen shigar direban na'urar don gama shigarwa.
    Ossila-Source-Aunawa-Unit-USB-Drivers-Software-8
  7.  Idan shigarwa ya yi nasara, rukunin zai bayyana azaman Arduino Due (COMX) a ƙarƙashin sashin "Ports (COM & LPT)" na mai sarrafa na'urar.

Ossila-Source-Aunawa-Unit-USB-Drivers-Software-9

Hoto 3.1. Unit Ma'aunin Tushen Ossila a cikin Manajan Na'ura bayan nasarar shigar da direban USB na hannu.

Takardu / Albarkatu

Ossila Source Measure Unit USB Drivers Software [pdf] Jagoran Shigarwa
Na'urar Auna Tushen Na'urar Direbobin USB, Na'urar Aunawar Tushen Direbobin USB, Software

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *