ORACLE 17009 Microwave Sensor Module
Ƙayyadaddun bayanai
| Lambar samfur | Tsawon | Nisa | Tsayi | Watatage | Voltage | IP Rating | Babban darajar IK | Jimlar Lumens | Yanayin Yanayin Aiki | Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwaƙwalwa | Nauyi |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 16897 | 4ft/1200mm | 61mm ku | 71mm ku | 20/26/30/37W | 220-240V 50/60Hz | IP20 | IK08 | 5500lm - 9300lm | Na yanayi | 120° | 1.25 KG - 1.9 KG |
| 16963 | 5ft/1500mm | 61mm ku | 71mm ku | 30/35/42/50W | 220-240V 50/60Hz | IP20 | IK08 | 7500lm | Na yanayi | 120° | 1.6 KG |
| 16910 | 6ft/1800mm | 61mm ku | 71mm ku | 35/42/50/62W | 220-240V 50/60Hz | IP20 | IK08 | 9300lm | Na yanayi | 120° | 1.9 KG |
Umarnin Shigarwa
Yi amfani da madaidaicin adadin gyare-gyare don riƙe nauyin naúrar

Shiri
Shirya saman / Dutsen tabbatar cewa dutsen zai iya ɗaukar nauyin samfurin
Buɗe naúrar
Danna maɓallan makulli a kowane ƙarshen kuma buɗe kamar yadda aka nuna
Sanya Sensor Microwave
- C.1 Daidaita tare da shafuka
- C.2 Tura har sai an kulle cikin wuri

Sanya Module na Gaggawa
- D1 Daidaita tare da shafuka
- D.2 Juya shafuka masu kullewa zuwa wuri a kulle

- D.3 Bude dakin baturi
- D.4 Haɗa 3.2V LiFePO4 1W / 1500mA baturi
- D.5 Rufe sashin baturi
- D.6 Fitar da yanayin haske na LED
Don gwajin hannu bi jagorar gwaji na sama, buɗe murfin don samun dama.- D.7 6.1 Haɗa hasken matsayi na LED
- 6.2 Tura hasken matsayin LED zuwa wurin

Waya + Bayanin Haɗi

Shigar ƙarshe

G Alamar Gaggawa
| LED | Launi na LED | Matsayi |
| ON | GREEN | Baturi Yayi kyau |
| ON / KASHE / ON (0.25 seconds) | GREEN | Kunnawa / Kashe Gwajin |
| ON / KASHE / ON (1 seconds) | GREEN | Gwajin Lokaci |
| ON | JAN | LED KO Matsalar Wutar Lantarki |
| ON / KASHE / ON (0.25 seconds) | JAN | Ƙarƙashin Baturi ko Kuskure |
| ON / KASHE / ON (1 seconds) | JAN | Cajin ko Kuskuren Rayuwa |
| KASHE | JAN + GREEN | Canja Live ko Kuskuren Rayuwa |

Saitunan CCT

Watatage Saitunan Zaɓi
16897 - 4 FT Oracle Plus
| Ƙarfi
(W) |
Tsoma Saitunan Sauyawa
1 2 3 |
||
| 22 | - | - | ON |
| 27 | - | ON | - |
| 34 | ON | - | - |
| 40 | - | - | - |
16963 - 5 FT Oracle Plus
| Ƙarfi
(W) |
Tsoma Saitunan Sauyawa
1 2 3 |
||
| 30 | - | - | ON |
| 35 | - | ON | - |
| 42 | ON | - | - |
| 52 | - | - | - |
16910 - 6 FT Oracle Plus
| Ƙarfi
(W) |
Tsoma Saitunan Sauyawa
1 2 3 |
||
| 36 | - | - | ON |
| 42 | - | ON | - |
| 50 | ON | - | - |
| 63 | - | - | - |
Kashe wuta da buɗe murfin
Juya Wattage zaɓi tsoma sauyawa don zaɓar ikon fitarwa
Saitunan Sensor Microwave
Yankin Ganowa
| Rage | Tsoma Saitunan Sauyawa
1 2 |
|
| 100% | ON | ON |
| 75% | ON | - |
| 50% | - | ON |
| 25% | - | - |
Sensor Hasken Rana
| Matsayin Haske | Tsoma Saitunan Sauyawa
6 7 |
||
| 2 LUX | ON | ON | ON |
| 10 LUX | ON | ON | - |
| 25 LUX | - | ON | - |
| 50 LUX | ON | - | - |
| RASHIN LAFIYA | - | - | - |
Rike Lokaci
| Lokaci | Tsoma Saitunan Sauyawa
3 4 |
||
| 5 seconds | ON | ON | ON |
| 30 seconds | ON | ON | - |
| Minti 1 | ON | - | ON |
| Minti 3 | ON | - | - |
| Minti 5 | - | ON | ON |
| Minti 10 | - | ON | - |
| Minti 20 | - | - | ON |
| Minti 30 | - | - | - |
Kashe wuta da buɗe murfin
Juya firikwensin Microwave tsoma maɓallan don zaɓar fitarwar da ake so
| Magana/ Wuri: | Idan akwai matsala, tuntuɓi Injiniyan Shigarwa: | |||||
| CIKAKKEN LOKACIN CIKI HOURS 24 | LOKACI 3 HOURS | |||||
| RUBUTUN GWADA | ||||||
| SHEKARA 1 | SHEKARA 2 | SHEKARA 3 | ||||
| GWAJIN WATA | Sa hannu | Kwanan wata | Sa hannu | Kwanan wata | Sa hannu | Kwanan wata |
| Aiki | ||||||
| Aiki | ||||||
| Aiki | ||||||
| Aiki | ||||||
| Aiki | ||||||
| Aiki | ||||||
| Aiki | ||||||
| Aiki | ||||||
| Aiki | ||||||
| Aiki | ||||||
| Aiki | ||||||
| Aiki | ||||||
| Gwajin awa 3 | ||||||
Hotuna don bayani ne kawai. Phoebe LED ba za a ɗauki alhakin rashin aiki na hasken wuta ba a cikin yanayin da ba a bi matakai da ƙayyadaddun bayanai daidai ba. Crompton Lamps Limited tarihin farashi a 2024
Tel: + 44 (0) 1274 657 088 Fax: + 44 (0) 1274 657 087 Web: www.cromptonlamps.com
FAQ
- Tambaya: Menene nau'in baturi da ake amfani dashi a Module na gaggawa?
A: Module na gaggawa yana amfani da baturi 3.2V LiFePO4 1W/1500mA. - Tambaya: Ta yaya zan zaɓi matakan haske daban-daban don Sensor Hasken Rana?
A: Juya saitunan Canjawar Dip kamar yadda aka tanadar da saitunan matakan haske daban-daban.
Takardu / Albarkatu
![]() |
ORACLE 17009 Microwave Sensor Module [pdf] Jagoran Shigarwa 16927, 16934, 17009, 17009 Microwave Sensor Module, 17009, Microwave Sensor Module, Sensor Module |





