Manual mai amfani da Sensor Tsaro Onvis CS2
JAGORAN FARA GANGAN
- Saka batirin alkaline na AAA guda 2, sannan rufe murfin.
- Tabbatar cewa Bluetooth na na'urarka ta iOS tana kunne.
- Yi amfani da Home app, ko zazzage Onvis Home App kyauta kuma buɗe shi.
- Matsa maɓallin 'Ƙara na'ura', kuma duba lambar QR akan CS2 don ƙara kayan haɗi zuwa tsarin Apple Home.
- Sunan firikwensin tsaro na CS2. Sanya shi zuwa daki.
- Ƙirƙiri cibiyar Thread HomeKit a matsayin cibiyar CONNECTED don kunna haɗin zaren BLE+, sarrafa nesa da sanarwa.
- Don gyara matsala, ziyarci: https://www.onvistech.com/Support/12.html
Lura:
- Lokacin da binciken lambar QR ba ya aiki, zaku iya shigar da lambar SETUP da hannu da aka buga akan alamar lambar QR.
- Idan app ɗin ya nuna "Ba za a iya ƙara Onvis-XXXXXX ba", da fatan za a sake saita kuma sake ƙara na'urar. Da fatan za a kiyaye lambar QR don amfani nan gaba.
- Amfani da na'ura mai kunna HomeKit yana buƙatar izini masu zuwa:
a. Saituna>iCloud>iCloud Drive> Kunna
b. Saituna>iCloud>Keychain> Kunna
c. Saituna> Keɓaɓɓen Sirri>HomeKit>Onvis Home> Kunna
Thread da Apple Home Hub Saitin
Sarrafa wannan kayan haɗi mai kunna HomeKit ta atomatik kuma nesa da gida yana buƙatar saita HomePod, HomePod mini, ko Apple TV azaman cibiyar gida. Ana ba da shawarar cewa ka sabunta zuwa sabuwar software da tsarin aiki. Don gina hanyar sadarwa ta Apple Thread, ana buƙatar na'urar da ke kunna zare ta Apple Home don zama cibiyar CONNECTED (wanda ake gani a cikin Home app) a cikin tsarin Apple Home. Idan kuna da cibiyoyi da yawa, da fatan za a kashe wuraren da ba a haɗa su ba na ɗan lokaci, sannan za a sanya cibiyar sadarwa guda ɗaya ta atomatik azaman cibiyar CONNECTED. Kuna iya samun umarnin anan: https://support.apple.com/en-us/HT207057
Gabatarwar Samfur
Sensor Tsaro na Onvis CS2 shine tsarin muhallin gidan Apple mai jituwa, Zaure + BLE5.0 yana kunna, tsarin tsaro mai ƙarfin baturi da firikwensin mai yawa. Yana taimakawa hana wuce gona da iri, yana sabunta ku game da yanayin gidan ku, kuma yana ba da matsayin firikwensin don sarrafa kansa na Apple Home.
- Amsa-Mai Sauri & Sauƙaƙe turawa
- Tsarin Tsaro (hanyoyi: Gida, Away, Dare, A kashe, Fita, Shiga)
- Mai sarrafa kansa 10 Chimes da Sirens 8
- Masu ƙidayar lokaci na saitin hanyoyi
- Kofa bude tunatarwa
- Matsakaicin 120 dB Ƙararrawa
- Tuntuɓi Sensor
- Na'urar firikwensin zafi / zafi
- Tsawon rayuwar baturi
- Fadakarwa ta atomatik, (Mahimmanci) Sanarwa
Mayar da Saitunan Masana'antu
Dogon danna maɓallin sake saiti na daƙiƙa 10 har sai an kunna sake saiti kuma LED ɗin yana lumshewa sau 3.
Ƙayyadaddun bayanai
Samfura: CS2
Haɗin mara waya: Zaren + Ƙarfin Ƙarfin Bluetooth 5.0
Matsakaicin ƙararrawa: 120 decibels
Zazzabi mai aiki: -10 ℃ ~ 45 ℃ (14 ℉ ~ 113 ℉)
Yanayin aiki: 5% -95% RH
Daidaito: Na al'ada ± 0.3 ℃, Na al'ada ± 5% RH
Girma: 90*38*21.4mm (3.54*1.49*0.84 inch)
Ƙarfin: 2 × AAA Batirin Alkalin da za a maye gurbinsa
Lokacin jiran aiki baturi: shekara 1
Amfani: Amfani na cikin gida kawai
Shigarwa
- Tsaftace saman kofa/taga don shigarwa;
- Manna fam ɗin baya na farantin baya a kan abin da aka yi niyya;
- Zamar da CS2 akan farantin baya.
- Nuna wurin tuntuɓar maganadisu zuwa na'urar kuma tabbatar da tazarar tsakanin 20mm. Sa'an nan kuma maƙale fam ɗin baya na maganadisu a kan abin da aka nufa.
- Idan an tura CS2 a waje, da fatan za a tabbatar an kare na'urar daga ruwa.
Tips
- Tsaftace kuma bushe wurin da ake nufi kafin tura tushen CS2 akan.
- Ajiye alamar saitin lambar don amfani nan gaba.
- Kada a tsaftace da ruwa.
- Kada kayi ƙoƙarin gyara samfurin.
- Ka kiyaye samfurin daga yara 'yan ƙasa da shekaru uku.
- Kiyaye Onvis CS2 a cikin tsabta, bushe, muhallin gida.
- Tabbatar cewa samfurin yana da isassun iska, an ajiye shi amintacce, kuma kar a sanya shi kusa da wasu hanyoyin zafi (misali hasken rana kai tsaye, radiators, ko makamancin haka).
FAQ
- Me yasa lokacin amsa ya ragu zuwa 4-8 seconds? Mai yiwuwa an canza haɗin haɗin cibiyar zuwa bluetooth. Sake kunna cibiyar gida da na'urar za su dawo da haɗin zaren.
- Me yasa na kasa kafa Sensor Tsaro na Onvis CS2 zuwa Onvis Home app?
- Tabbatar cewa an kunna Bluetooth a cikin na'urar ku ta iOS.
- Tabbatar cewa CS2 ɗinku yana cikin kewayon haɗin na'urar ku ta iOS.
- Kafin saitin, sake saita na'urar ta dogon latsa maɓallin na kusan daƙiƙa 10.
- Bincika lambar saitin akan na'urar, jagorar koyarwa ko marufi na ciki.
- Idan app ɗin ya sa “ba zai iya ƙara na'urar ba” bayan bincika lambar saitin:
a. cire wannan CS2 da aka ƙara a baya kuma rufe app;
b. mayar da kayan haɗi zuwa saitunan masana'anta;
c. ƙara kayan haɗi kuma;
d. sabunta firmware na na'urar zuwa sabon sigar.
- Babu Martani
- Da fatan za a duba matakin baturi. Tabbatar cewa matakin baturi bai ƙasa da 5%.
- An fi son haɗin zare daga na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa don CS2. Ana iya duba rediyon haɗin kai a cikin Gidan Gidan Onvis.
- Idan haɗin CS2 tare da cibiyar sadarwar zaren ya yi rauni sosai, gwada sanya na'urar mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa don inganta haɗin zaren.
- Idan CS2 yana ƙarƙashin haɗin Bluetooth 5.0, kewayon yana iyakance ga kewayon BLE kawai kuma amsa yana da hankali. Don haka idan haɗin BLE ba shi da kyau, da fatan za a yi la'akari da kafa cibiyar sadarwar Zare.
- Sabunta Firmware
- Dot ja akan alamar CS2 a cikin Onvis Home app yana nufin akwai sabon firmware.
- Matsa gunkin CS2 don shigar da babban shafi, sannan danna sama na dama don shigar da cikakkun bayanai.
- Bi ƙa'idar faɗakarwa don kammala sabunta firmware. Kar a bar app ɗin yayin sabunta firmware. Jira kimanin daƙiƙa 20 don CS2 don sake yin aiki da sake haɗawa.
Gargaɗi da Gargaɗi na Batura
- Yi amfani da baturan Alcaline AAA kawai.
- Nisantar ruwa da zafi mai yawa.
- Ajiye batir daga inda yara za su iya isa.
- Idan ka lura da wani ruwa yana fitowa daga kowane baturin, ka tabbata ka da a bar shi ya sadu da fata ko tufafin ka saboda wannan ruwa yana da acidic kuma yana iya zama guba.
- Kada a zubar da baturi tare da sharar gida.
- Da fatan za a sake yin fa'ida/ zubar da su daidai da dokokin gida.
- Cire batura lokacin da wuta ta ƙare ko lokacin da na'urar ba za a yi amfani da ita na ɗan lokaci ba.
Shari'a
- Amfani da Alamar Ayyuka tare da Apple yana nufin cewa an ƙirƙira na'ura don yin aiki musamman tare da fasahar da aka gano a cikin lambar kuma mai haɓakawa ya tabbatar da ta cika ƙa'idodin aikin Apple. Apple ba shi da alhakin gudanar da wannan na'urar ko bin ka'idodin aminci da tsari.
- Apple, Apple Home, Apple Watch, HomeKit, HomePod, HomePod mini, iPad, iPad Air, iPhone, da tvOS alamun kasuwanci ne na Apple Inc., masu rijista a Amurka da wasu ƙasashe da yankuna. Ana amfani da alamar kasuwanci "iPhone" tare da lasisi daga Aiphone KK
- Sarrafa wannan na'ura mai kunna HomeKit ta atomatik kuma daga gida yana buƙatar HomePod, HomePod mini, Apple TV, ko iPad wanda aka saita azaman cibiyar gida. Ana ba da shawarar cewa ka sabunta zuwa sabuwar software da tsarin aiki.
- Don sarrafa wannan kayan haɗi mai kunna HomeKit, ana ba da shawarar sabuwar sigar iOS ko iPadOS.
Bayanin Yarda da FCC
Wannan na'urar ta bi sashe na 15 na Dokokin FCC. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:
(1) wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma
(2) wannan na'urar dole ne ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aikin da ba a so. Duk wani canje -canje ko gyare -gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da ita ba zai iya ɓata ikon mai amfani don sarrafa kayan aikin.
NOTE: An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga Sashe na 15 na Dokokin FCC. An tsara waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga kutsawa mai cutarwa a cikin shigarwar mazaunin. Wannan kayan aiki yana haifarwa, yana amfani da kuma zai iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi ba kuma akayi amfani dashi daidai da umarnin, yana iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:
- Sake daidaitawa ko ƙaura eriyar karɓa.
- Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
- Haɗa kayan aiki zuwa wani maɓalli a kan wata da'ira daban-daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
- Tuntubi dillali ko gogaggen ma'aikacin rediyo / TV don taimako. An kimanta na'urar don biyan buƙatun fidda RF gaba ɗaya. Ana iya amfani da na'urar a yanayin ɗaukar hoto ba tare da takurawa ba.
WEEE Yarda da Umurnin
Wannan alamar tana nuna cewa haramun ne a zubar da wannan samfur tare da sauran sharar gida. Da fatan za a kai shi cibiyar sake yin amfani da ita don kayan aikin da aka yi amfani da su.
contact@evatmaster.com
contact@evatost.com
Tsanaki na IC:
Wannan na'urar ta dace da ma'auni(s) RSS-keɓancewar lasisin Masana'antu Kanada. Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa: (1) Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama ba, kuma
(2) Dole ne wannan na'urar ta karɓi kowane tsangwama, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aikin na'urar da ba'a so. An kimanta na'urar don saduwa da buƙatun bayyanar RF gabaɗaya. Ana iya amfani da na'urar a yanayin bayyanar šaukuwa ba tare da ƙuntatawa ba.
Bayanin Daidaitawa
Shenzhen Champon Technology Co., Ltd anan ta bayyana cewa wannan samfurin ya cika buƙatun asali da sauran wajibai masu dacewa kamar yadda aka tsara a cikin jagororin masu zuwa:
2014/35/EU low voltage Umarnin (maye gurbin 2006/95/EC)
2014/30/Urumar EMC
2014/53/ Umarnin Kayan Aikin Rediyon EU [RED] 2011/65/EU, (EU) 2015/863 RoHS 2 Umarnin
Don kwafin Bayanin Daidaitawa, ziyarci: www.onvistech.com
An yarda da wannan samfurin don amfani a cikin Tarayyar Turai.
Mai samarwa: Shenzhen ChampKamfanin Technology Co., Ltd.
Adireshi: 1A-1004, Kwarin Innovation na Duniya, Hanyar Dashi ta farko, Xili, Nanshan, Shenzhen, China 1
www.onvistech.com
support@onvistech.com

Takardu / Albarkatu
![]() |
Sensor Tsaro na Onvis CS2 [pdf] Manual mai amfani 2ARJH-CS2, 2ARJHCS2, CS2 Tsaro Sensor, CS2, Tsaro Sensor, Sensor |