ON Semiconductor FUSB302 Nau'in C Nau'in Ƙimar Maganin Ƙididdigar Magani
Wannan jagorar mai amfani yana goyan bayan kit ɗin kimantawa don FUSB302 Yakamata a yi amfani da shi tare da takaddun bayanan FUSB302 da kuma bayanan aikace-aikacen Semiconductor da ƙungiyar goyan bayan fasaha. Da fatan za a ziyarci ON Semiconductor's websaiti a www.onsemi.com.
GABATARWA
Kwamitin kimantawa na FUSB302 (EVB) da haɗa software yana ba abokan ciniki cikakken dandamali don kimanta maganin gano nau'in-C da FUSB302 ke bayarwa. An ƙera EVB don duka aiki-kai kaɗai da haɗin kai don gwada kayan aiki don takamaiman buƙatun gwaji. Software na FUSB302 yana ba da cikakken iko ta atomatik da sarrafa aikin FUSB302 na hannu. Tare da haɗi guda ɗaya zuwa PC da saitin ma'aurata a cikin GUI, EVB na iya aiki azaman tushen tushe, nutse ko tashar jiragen ruwa biyu.
Bayani
FUSB302 ta yi niyya ga masu tsara tsarin da ke neman aiwatar da mai haɗin DRP/DFP/UFP USB Type-C tare da ƙaramin adadin shirye-shirye. FUSB302 yana yin gano nau'in USB Type-C gami da haɗe-haɗe, da daidaitawa. FUSB302 tana haɗa layin jiki na yarjejeniyar isar da wutar lantarki ta USB BMC (PD) don ba da damar har zuwa 100 W na iko da musanyawa. Toshe BMC PD yana ba da damar cikakken goyan baya ga madadin musaya na ƙayyadaddun Nau'in-C.
Siffofin
- Ayyukan Dual-Role:
- Canjin DRP mai cin gashin kansa
- Ikon haɗi ta atomatik azaman tushen tushe ko nutsewa bisa abin da aka makala
- Ana daidaita software azaman tushen keɓewa, kwazo na nutsewa, ko rawar-biyu
- Na'urori masu sadaukarwa zasu iya aiki duka akan ma'ajin Type-C ko filogi Type-C tare da kafaffen CC da tashar VCONN
- Cikakken Nau'in-C 1.3 goyon baya. Yana haɗa ayyuka masu zuwa na CC fil:
- Haɗa / cire ganowa azaman tushe
- Alamar iyawar yanzu azaman tushe
- Gano iyawar yanzu azaman nutsewa
- Yanayin na'urar adaftar sauti
- Gyara yanayin kayan haɗi
- Gano na USB mai aiki
- Yana haɗa CCx zuwa VCONN sauyawa tare da iyakancewa na yanzu don iko da cikakkun kebul na USB3.1
- USB PD 3.0 goyon baya
- Amsar fakitin GoodCRC ta atomatik
- Sake gwadawa ta atomatik na aika fakiti idan ba a karɓi GoodCRC ba
- Fakitin sake saitin taushi ta atomatik aika tare da sakewa idan an buƙata
- An aika saitin mai wuya ta atomatik
- Taimako don tsawaita/yanke saƙonni
- Tallafin Wutar Lantarki na Programmable (PPS).
- Kauracewa karo na asali-gefe
- Kunshin 9-ball WLCSP (1.215 × 1.260 mm)
GYARAN WUTA
An ƙera FUSB302 EVB don samun damar yin aiki daga haɗin PC ko kuma a yi amfani da shi a waje bisa buƙatun gwaji.
Wutar Lantarki daga Hukumar
FUSB302 na iya cikakken aiki daga shigar da VBUS na micro-B USB receptacle J2. Don yin aiki da EVB, ya kamata a ba da ikon USB zuwa allon akan micro-B USB. Bayan haka, mai sarrafa jirgin yana haifar da VDD, wanda shine 3.3V don samar da na'ura. Da zarar an samar da ingantacciyar wutar USB, LED mai nuna alama, 3.3V, za a kunna.
2C Sadarwa
Ana yin sadarwa tare da FUSB302 ta hanyar shiga I2C. EVB yana ba da damar hanyoyi daban-daban na haɗa masters I2C zuwa FUSB302.
Haɗin kai tsaye I2C
Abokan ciniki waɗanda ke son haɗa masu I2C ɗin su kai tsaye zuwa EVB na iya haɗa siginar babban I2C zuwa wuraren gwajin SCL, SDA da INT_N.
PC I2C Connection
EVB tana amfani da micro-controller PIC32MX250F128 azaman mai sarrafa I2C don sarrafa FUSB302. Wannan ita ce hanyar sadarwar da FUSB302 GUI ke amfani da ita. Ta haɗa PC zuwa micro-B USB receptacle J2, EVB ta atomatik tana kunna microcontroller kuma
Saukewa: FUSB302GEVB
Hoto 1. EVB Layout
Yana haɗa babban I2C zuwa FUSB302. EVB ta atomatik yana haifar da ƙayyadaddun wadatar 1.8 V, U6, wanda
Ana amfani da mai fassarar I2C na waje don saita matakan I2C da aka yi amfani da su tare da FUSB302.
NAU'I-C HAɗin ALAMOMIN C
FUSB302 EVB yana ba da damar hanyoyi daban-daban na haɗawa zuwa wata na'urar Type-C ko sarrafa siginar ma'ajin Type-C dangane da nau'in gwajin da ake buƙata.
CC fil
Nau'in-C CC1 da CC2 fil suna haɗe kai tsaye zuwa maƙallan Type-C J1 akan allo. Hakanan akwai wurin gwaji don kowane fil wanda za'a iya amfani dashi don haɗa fil ɗin CC a waje. Lura cewa FUSB302 EVB ya ƙunshi mafi ƙarancin ƙarfin cReceiver da aka ƙayyade a cikin keɓancewar USB PD don fil ɗin CC wanda shine 200pF. Wannan capacitance shine C6 da C7 a cikin tsari.
V-BUS
Ana amfani da VBUS daban-daban dangane da nau'in tashar tashar Type-C. A matsayin tashar jiragen ruwa na nutsewa, VBUS yana haɗa kai tsaye zuwa nau'in-C receptacle J1 da wurin gwajin VBUS da ke kusa da J1. A matsayin tashar tashar ruwa, za a iya ba da VBUS zuwa wurin ajiyar J1 kuma FUSB302 GUI ke sarrafa shi. Lokacin da software na FUSB302 ke sarrafawa, ana ba da VBUS daga haɗin USB micro-B na PC. Software na FUSB302 yana amfani da maɓalli na kan jirgi don sarrafa damar VBUS zuwa ma'ajin Type-C.
VCONN
Ana ba da VCONN zuwa FUSB302 daga fil ɗin VBUS na haɗin PC. Don samar da VCONN a waje, cire R6 kuma yi amfani da VCONN na waje zuwa wurin gwajin VCON. Lura cewa EVB yana da 10F akan shigarwar VCONN na FUSB302 wanda shine mafi ƙarancin ƙarfin girma da aka ƙayyade a cikin ƙayyadaddun Type-C. Wannan capacitance shine C4.
USB2.0 da SBU
An bar su a buɗe a cikin mahaɗin Type-C kuma babu haɗi a cikin allo.
LATSA
Ana samar da LEDs masu zuwa akan EVB.
Tebur 1. MATSAYI LEDs
LED | Matsayi |
D1 | Ana ba da VDD zuwa FUSB302 |
D2 | Ana ba da VCONN zuwa FUSB302 |
Hoto 2. FUSB302 EVB FM150702B Tsari (1/2)
Hoto 3. FUSB302 EVB FM150702B Tsari (2/2)
FUSB302 GIRMAN DANDALIN KIMANIN GUI
Shigar GUI
Umarnin don shigar ON Semiconductor FUSB302 Sarrafa Software
- Gano wuri kuma cire file "fusb302_gui_1_0_0_Customer.exe" file zai hada da lambar sakin) daga rumbun adana bayanai file "fusb302_gui_1_0_0_Customer.7z". .exe na iya kasancewa a duk inda kuka fi so. Danna sau biyu .exe file don kunna GUI.
- Haɗa ƙarshen STD-A na kebul na USB zuwa tashar USB na PC ɗin ku. Haɗa ƙarshen STD A cikin kebul na USB zuwa tashar USB na PC ɗin ku.
- Toshe ƙarshen micro-B na kebul na USB zuwa GUI Interface (J2 a saman allon allo) akan EVB (3.3V LED zai haskaka idan an haɗa shi da kyau).
- Jira tashar USB don haɗi tare da saƙo a cikin ƙananan hannun hagu na GUI mai faɗi "Na'urar USB: VID: 0x0779 PID: 0x1118". Idan sakon ya ce "An cire", to akwai matsalar haɗin gwiwa
Haɓaka GUI Software:
- Kawai share sigar baya ta .exe.
- Maimaita tsarin shigarwa a sama.
Hoto 4. Shafin Farko na FUSB302GUI
GUI AIKI
Farawa Shirin
Don sarrafa FUSB302 Platform Evaluation, yi matakai masu zuwa:
- Shigar da software na FUSB302 GUI kamar yadda aka bayyana a sashin da ya gabata.
- Haɗa allon FUSB302 zuwa kwamfutarka tare da kebul na micro-USB.
- Fara software na GUI ta danna .exe file daga wurin da ka ajiye shi zuwa.
- GUI aikin tushe zai bayyana kamar yadda aka nuna a hoto 4 a ƙasa.
- Ƙasashen dama na allon yanzu zai nuna "Na'ura da aka Haɗe v4.0.0" (lambar sigar na iya bambanta yayin da aka saki sabon firmware). Idan ba a nuna wannan ba, akwai yuwuwar matsalar daidaita wutar lantarki tare da na'urar FUSB302. Idan an ba da wutar lantarki daidai, duba cewa firmware an tsara shi daidai. An buga daftarin aiki don saukar da firmware daban. Yanzu zaku iya karantawa, rubuta, da kuma saita FUSB302. Ana iya shigar da kayan haɗi da amfani.
AMFANI DA GUI
Akwai hanyoyi guda biyu na aiki ta amfani da FUSB302 GUI:
- Aiki mai sarrafa kansa wanda ke amfani da zaɓin "Enable USB Type C State Machine" akan shafin "General USB".
- Yin aiki da hannu wanda ke kashe zaɓin "Enable USB Type C State Machine" zaɓi kuma yana buƙatar saita na'urar da hannu ta amfani da duk shafuka ba za a yi amfani da waɗannan hanyoyin guda biyu tare ba, saboda zai tsoma baki tare da na'ura mai sarrafa kansa. Nau'in-C Matsayi da Matsayin Isar da Wuta Ana nunawa a cikin shafin "General USB" da kuma a cikin "Logs State" tab. Hakanan za'a iya shigar da rubutun a cikin shafin "Script" don sauƙin lodawa na matakai masu yawa. Ana ba da ƙarin bayani kan takamaiman aiki na kowane sashe na GUI a cikin sassan masu zuwa.
- “File”
- Danna "Fita" don fita daga shirin FUSB302 GUI
- "Preferences"
- Zaɓi "Poll Auto" don GUI don ci gaba da kada kuri'a
FUSB302 don rajista da sabuntawar log
- Zaɓi "Poll Auto" don GUI don ci gaba da kada kuri'a
- "Taimako"
- "Game da" yana ba da bayanin sigar GUI
Shafukan Sarrafa na'ura
Shafukan suna ba da cikakken iko da kulawa na FUSB302. Sassan da ke ƙasa suna bayyana yadda ake amfani da waɗannan abubuwan sarrafawa.
Janar USB
Shafin “General USB” yana aiwatar da injunan Jiha Type-C na aiki don saita FUSB302 EVB azaman tashar Dual-Role Port (DRP), Port Sink, ko Port Interface. Lokacin da aka fara haɗa EVB, zažužžukan a cikin sashin "Control Status" ana sabunta su ta atomatik. Don saita na'urar zuwa yanayin da ake so, zaɓi ko dai "DRP", "Sink", ko "Source" a cikin "Port Type" akwatin saukarwa, sannan danna maɓallin "Rubuta Config" don sabunta FUSB302.
Hoto 5. Janar USB Tab
Yana aiki mai sarrafa kansa na Type-C State Machine yana kunna kuma yana kashe shi ta zaɓi akwatin rajistan sannan kuma danna maɓallin "Rubuta Config". Haɗa kowane tashar tashar Type-C da ake so zuwa FUSB302, kuma za a ga canjin matsayi a cikin sassan Matsayi. Ana kunna injinan jihar PD ta tsohuwa lokacin da aka kunna na'urar jihar Type-C. Kuna iya kunna ko kashe.
PD ta danna maɓallin da ya dace a cikin sashin Matsayin Sarrafa. Lokacin da na'ura na jihar PD ke gudana, za ta yi shawarwari ta atomatik akan kwangilar wutar lantarki bisa ga abin da aka gano akan haɗe-haɗe da kuma daidaitawa a cikin shafin "Abubuwa".
PD Control
Shafin “PD Control” yana yin rajistar duk wani aiki na PD a cikin taga Tarihin Saƙon PD na USB. Login file ana iya faɗaɗa ko rugujewa don nuna ƙarin ko žasa dalla-dalla na fakitin PD. Sauran akwatunan sarrafawa suna nuna halin yanzu na injin jihar PD da kuma wace kwangilar da aka yi shawarwari. Lokacin da aka haɗa shi azaman nutsewa, yana nuna iyawar tushen tushen da aka haɗe. Mai amfani zai iya zaɓar iyakoki daban-daban kuma ya yi buƙatun. Mai amfani kuma zai iya aika saƙonnin PD daban-daban da hannu ta hanyar menu na ƙasa da maɓallin dannawa.
Hoto 6. PD Control Tab
Logs na Jiha
Ana iya shigar da abubuwan da suka faru a cikin software ta hanyar duba zaɓin "Poll Auto" a cikin menu na Zaɓuɓɓuka. Waɗannan rajistan ayyukan na iya zama da amfani wajen gyara kuskure da kuma bincika lokutan ayyuka daban-daban. Kowane saƙon log ɗin yana da lokacinamp (tare da 100 s ƙuduri). Don dakatar da shiga, danna zaɓin "Auto Poll" a cikin menu na Preferences. Example na nau'in-C haɗe kuma ana nuna kwararar sadarwar PD a ƙasa.
Don goyan bayan ƙoƙarce-ƙoƙarce, ana iya amfani da maɓallin “Saita Jiha” don tilasta takamaiman jihar inji na jihar. Ana iya zaɓar jihar a cikin menu na ƙasa zuwa hagu na maɓallin "Saita Jiha". Ana iya share allon fuska tare da maɓallan "Clear State Log" da "Clear PD State Log" zuwa dama na kowace taga.
Hoto 7. Jaha Logs Tab
Abubuwan iyawa
Shafin "Ayyukan" shine don saita ayyukan PD na EVB. Saitunan da ke cikin wannan shafin suna yin bayanin yadda injin jihar PD zai amsa da zarar an haɗa haɗin. Ita ce tushen shirye-shirye da damar nutsewar na'urar da cajin algorithm wanda ake amfani da shi don zaɓar ikon tushe ta atomatik lokacin da aka haɗa shi da tushe. Lura, ana buƙatar danna maɓallin "Karanta Src Caps", "Karanta Sink Caps", da "Karanta Saituna" don yin la'akari da saitunan tsoho na injin jihar PD.
Hoto 8. Capabilities Tab
Rajista taswira
Shafin "Taswirar Rajista" yana ba da damar karantawa da rubuta kowace ƙima zuwa kowace rajista a cikin FUSB302. Lokacin rubuta rajista, zaɓaɓɓen rajista/masu rijista ana sake karantawa don tabbatar da aikin rubutawa. Don haka maɓallin rubuta a zahiri yana yin rubutu sannan kuma a karanta aiki. Zaɓin "Na'urar Poll" yana gaya wa GUI don duba rajistar DEVICE_ID ta atomatik don adireshin I2C da aka zaɓa a cikin akwatin "Addr" da ke ƙasa kuma ya nuna saƙon "Na'urar Haɗa…" ko "Babu Na'ura" a cikin kusurwar hagu na GUI.
Zaɓin "Register Poll" yana gaya wa GUI don yin zabe akai-akai akan rajistar FUSB302 da sabunta ƙimar rijistar. Ya kamata a yi amfani da wannan kawai don cirewa tun lokacin da zai iya rushe ayyukan lokaci na firmware kuma yana iya share katsewar da ke faruwa saboda FUSB302 katse rijistar shine "Karanta don Share".
Hoto 9. Rijista Taswirar Tab
Hoto 10. Rubutun Rubutun
Rubutun
Shafin “Script” yana ba da damar amfani da rubutun don saita FUSB302. Ana iya ƙara rubutun ta hanyar GUI ta amfani da taga gyarawa a gefen hagu na shafin. Wannan taga gyara yana ba da damar yin kwafi da liƙa na yau da kullun zuwa ko daga kowane rubutu file idan kuna son adanawa ko kwafe rubutun ku daga waje files. Kowane layi na rubutun yakamata a tsara shi kamar haka:
Umarni, tashar jiragen ruwa, I2C adder, # bytes, ƙara rajista, data1, …, dataN, sharhi na zaɓi
- Umurnin shine: "r" ko "w"
- Tashar jiragen ruwa ko da yaushe 0 ne
- I2C addr shine ko dai 0x44, 0x46, 0x48, ko 0x4A
- # bytes shine adadin bytes don karantawa ko rubutawa
- Adireshin rajista shine adireshin farawa
- Data1, …, dataN don rubuta ƙididdiga ne zuwa rajista
- Kuma sharhin zaɓin bayani ne kawai Kowane filin za a iya raba shi tare da sarari (""), waƙafi (","), ko ƙaramin yanki (";"). r 0 0x42 3 0x04; karanta bytes 3 farawa daga MEASURE (adireshin rajista 0x04) Example na rubutawa zuwa 2 a jere rajista: w 0 0x42 2 0x0E 0x22 0x55; rubuta 2 bytes farawa a MASKA (adireshin rajista 0x0E)
Maɓallin aiwatarwa zai gudanar da duk layin rubutun. Maɓallin Mataki zai aiwatar da layin da aka haskaka. Siffar madauki zai madauki gaba ɗaya rubutun har sau 99. Saitin madauki zuwa 0 zai yi madauki har abada. Ana nuna sakamakon rubutun da aka aiwatar a cikin akwatin da ke kan
gefen dama na shafin. Ana iya kwafa waɗannan sakamakon da liƙa zuwa waje file.
TsohonampAna ba da gwajin madauki na isar da wutar lantarki a ƙasa:
w,0,0×44,1,0x02,0x44; Sauyawa0 (PU_EN1, MEAS_CC1)
w,0,0×44,1,0x03,0x01; Sauyawa1(TXCC1)
w,0,0×44,1,0x04,0x31; MDAC
w,0,0×44,1,0x05,0x20; SDAC
w,0,0×44,1,0x0B,0x0F; Sanya Wuta
w,0,0×44,1,0x06,0x10; Control0 (Madauki, share abin rufe fuska)
w,0,0×44,1,0x43,0x12; SOP1
w,0,0×44,1,0x43,0x12; SOP1
w,0,0×44,1,0x43,0x12; SOP1
w,0,0×44,1,0x43,0x13; SOP2
w,0,0×44,1,0x43,0x82; PACKSYM tare da bytes 2
w,0,0×44,1,0x43,0x01; Bayanai1
w,0,0×44,1,0x43,0x02; Bayanai2
w,0,0×44,1,0x43,0xFF; Farashin CRC
w,0,0×44,1,0x43,0x14; EOP
w,0,0×44,1,0x43,0xFE; TXOFF
w,0,0×44,1,0x43,0xA1; TXON
VDM
Shafin VDM yana goyan bayan Ƙayyadaddun Saƙonni (VDM). Ana amfani da sashin "Configuration" don daidaitawa FUSB302. Ana amfani da taga sashin "FUSB302" na hagu na sama don nunawa da gyarawa ko ƙara bayanin VDM zuwa EVB. Danna-dama akan filin Sop yana ba ka damar ƙara SVIDs. Danna dama akan SVID yana ba ka damar cire SVID ko ƙara Yanayin. Danna-dama akan Yanayin yana ba ka damar cire shi. Maido da bayanin VDM daga na'urar da aka haɗa za'a iya yi a cikin ƙasan taga "Sauran" hagu. Danna-dama akan Sop yana ba ka damar buƙatar Gano Identity ko Gano SVIDs. Danna-dama akan SVID yana ba ku damar neman hanyoyin ganowa. Danna-dama akan Yanayin yana ba ka damar buƙatar Shiga ko Fita wannan Yanayin.
Hoto 11. VDM Tab
wani, , da wasu sunaye, alamomi, da alamu suna rajista da/ko alamun kasuwanci na gama gari na masana'antun Semiconductor Components Industries, LLC dba "sanyi" ko alaƙa da/ko rassan sa a cikin Amurka da/ko wasu ƙasashe. wani ya mallaki haƙƙoƙin haƙƙin haƙƙin haƙƙin haƙƙin haƙƙin mallaka, alamun kasuwanci, haƙƙin mallaka, sirrin ciniki, da sauran kayan fasaha. A lissafin waniZa a iya isa ga ɗaukar hoto/ƙirar haƙƙin mallaka a www.onsemi.com/site/pdf/Patent-Marking.pdf. wani Ma'aikaci ne Daidaitacce Dama/Mai Amince da Aiki. Hukumar tantancewa/kit (bincike da hukumar haɓakawa/kit) (bayan “hudumar”) ba ƙaƙƙarfan samfur ba ne kuma ba a samuwa don siyarwa ga masu siye. An yi nufin hukumar ne kawai don bincike, haɓakawa, nunawa da dalilai na kimantawa kuma za a yi amfani da su ne kawai a cikin dakin gwaje-gwaje / wuraren ci gaba ta mutanen da ke da aikin injiniya / horon fasaha kuma sun saba da haɗarin da ke tattare da sarrafa kayan lantarki / injiniyoyi, tsarin da tsarin ƙasa. Wannan mutumin yana ɗaukar cikakken alhakin / alhaki don dacewa da aminci. Duk wani amfani, sake siyarwa ko sake rarrabawa don kowace manufa haramun ne.
ONSEMI NE YA BAYAR DA SHI BOARD A GAREKU “KAMAR YADDA YAKE” KUMA BA TARE DA WANI WASU WAKILI KO WARRANTI KOWA BA. BA TARE DA IYAKA BA, ONSEMI (DA MASU SAMUN LASANCEWARSA) TA NAN YA YI RA'AYIN DUK WASU WAKILI DA GARANTIN GAME DA BOARD, KOWANE gyare-gyare, KO WANNAN YARJEJERIYA, KO BANGASKIYA, BAYANI, BANGAREN BAYANAI. IYAKA KOWANE DA DUK WAKILANCI DA GARANTIN SAMUN KASANCEWA, KYAUTATA GA MUSAMMAN MANUFA, taken, RASHIN CUTARWA, DA WAƊANDA SUKE FASHI DAGA SHAFIN MULKI, AMFANI DA CINIKI, CININ CUSTOM ko CINIKI.
na semi yana da haƙƙin yin canje-canje ba tare da ƙarin sanarwa ga kowane kwamiti ba.
Kai ne ke da alhakin tantance ko hukumar za ta dace da amfani ko aikace-aikacen da aka yi niyya ko kuma za ta cimma sakamakon da kake so. Kafin amfani ko rarraba kowane tsarin da aka kimanta, ƙira ko gwadawa ta amfani da allon, kun yarda don gwadawa da inganta ƙirar ku don tabbatar da ayyukan aikace-aikacenku. Duk wani fasaha, aikace-aikace ko bayanin ƙira ko shawara, ƙira mai inganci, bayanan aminci ko wasu sabis ɗin da aka bayar ta kan rabin ba zai zama kowane wakilci ko garanti ta kan rabin ba, kuma babu ƙarin wajibai ko wajibai da za su taso daga ɓangarorin da suka samar da irin wannan bayanin ko sabis.
akan wasu samfuran da suka haɗa da allunan ba a tsara su ba, an yi niyya, ko izini don amfani da su a cikin tsarin tallafin rayuwa, ko kowane na'urorin likitanci na FDA Class 3 ko na'urorin likitanci tare da irin wannan ko makamancin haka a cikin ikon ƙasashen waje, ko duk wani na'urorin da aka yi niyyar shukawa a jikin ɗan adam. Kun yarda da ramuwa, kare da kuma riƙe marasa lahani a kan ƙananan daraktoci, jami'anta, ma'aikata, wakilai, wakilai, rassan rassan, abokan tarayya, masu rarrabawa, da kuma sanyawa, akan kowane nau'in alhakin, asara, farashi, diyya, hukunce-hukunce, da kashe kuɗi, wanda ya taso daga kowane iƙirari, buƙatu, bincike, ƙararraki, matakin tsari ko wani dalili na yin amfani da kowane dalili, ko da wani dalili na yin amfani da shi, ko da wani dalili na yin amfani da kowane dalili, ko da wani dalili na yin amfani da shi ko da wani dalili na yin amfani da shi. ya kasance mai sakaci game da ƙira ko kera kowane samfuri da/ko allon.
Wannan kwamitin / kayan kit ɗin ba ya faɗi cikin iyakokin umarnin Tarayyar Turai game da dacewa da lantarki, ƙuntataccen abubuwa (RoHS), sake amfani da su (WEEE), FCC, CE ko UL, kuma maiyuwa ba zai cika buƙatun fasaha na waɗannan ko wasu umarnin da suka danganci ba. .
GARGADI FCC - Wannan kwamiti na kit ɗin an yi niyya don amfani don haɓaka aikin injiniya, zanga-zanga, ko dalilai na ƙima kawai kuma onsemi baya ɗaukarsa a matsayin ƙaƙƙarfan samfurin da ya dace don amfanin mabukaci gabaɗaya. Yana iya samarwa, amfani, ko haskaka makamashin mitar rediyo kuma ba a gwada shi ba don bin iyakokin na'urorin ƙididdiga bisa ga sashi na 15 na dokokin FCC, waɗanda aka ƙera don ba da kariya mai ma'ana daga tsoma bakin mitar rediyo. Yin aiki da wannan kayan aikin na iya haifar da tsangwama ga hanyoyin sadarwa na rediyo, wanda a halin da ake ciki mai amfani zai ɗauki alhakin, a kan kuɗin sa, don ɗaukar duk matakan da ake buƙata don gyara wannan tsangwama.
wani baya isar da kowane lasisi ƙarƙashin haƙƙin mallaka ko haƙƙin wasu.
IYAKA NA HAKURI: onsemi ba zai zama abin dogaro ga duk wani lahani na musamman, sakamako, na kwatsam, kaikaice ko ladabtarwa, gami da, amma ba'a iyakance ga farashin sake cancanta ba, jinkiri, asarar riba ko kyakkyawar niyya, wanda ya taso ko dangane da hukumar, koda kuwa an ba da shawarar yiwuwar irin wannan diyya. Babu wani yanayi da zai iya haɗa jimlar alhakin duk wani wajibci da ya taso na ko dangane da hukumar, a ƙarƙashin kowace ka'idar abin alhaki, ya wuce farashin siyan da aka biya na hukumar, idan akwai.
An ba ku hukumar bisa lasisin da sauran sharuɗɗan kowane daidaitattun sharuɗɗan sayarwa. Don ƙarin bayani da takaddun bayanai, da fatan za a ziyarci www.onsemi.com.
BAYANIN BAYANIN BAYANIN BUGA
CIKAKKEN adabi:
Buƙatun Imel zuwa: orderlit@onsemi.com
wani Website: www.onsemi.com
GOYON BAYAN SANA'A Tallafin Fasaha na Arewacin Amurka:
Saƙon murya: 1 800-282-9855 Kyautar Amurka/Kanada
Waya: 011 421 33 790 2910
Turai, Tsakiya Tallafin Fasaha na Gabas da Afirka:
Waya: 00421 33 790 2910 Don ƙarin bayani, tuntuɓi Wakilin Talla na gida
An sauke daga
Takardu / Albarkatu
![]() |
ON Semiconductor FUSB302 Nau'in C Nau'in Ƙimar Maganin Ƙididdigar Magani [pdf] Manual mai amfani FUSB302GEVB, FUSB302 Nau'in C Interface Gane Magani Maganin kimantawa Board, FUSB302, Nau'in C Interface Magani Magani Evaluation Board, Nau'in C Evaluation Board, Interface Gane Magani Solution Board, Evaluation Board |