PXIe-6396 PXI Multifunction Input ko Fitar Module
Bayanin samfur
PXIe-6396 na'ura ce ta I/O mai yawa tare da tashoshi na shigarwa na analog 8, tashoshin fitarwa na analog 2, da tashoshi na I/O na dijital 24. Yana da babban ƙuduri na 18-bit kuma kamar yaddaampling rate na 14 MS/s ta tashar. An ƙirƙiri tsarin don amfani da shi a cikin PXI/PXIe chassis kuma yana dacewa da dandamalin software daban-daban.
Tsaro, Muhalli, da Bayanin Ka'ida
Kafin shigarwa, daidaitawa, aiki, ko kiyaye samfurin, masu amfani dole ne su san kansu da umarnin shigarwa da wayoyi da kuma buƙatun duk lambobi, dokoki, da ƙa'idodi. Ya kamata a yi amfani da samfurin a cikin gida kawai kuma dole ne a sarrafa shi tare da igiyoyi masu kariya da na'urorin haɗi don tabbatar da ƙayyadaddun aikin EMC. Matsakaicin aiki voltage don tashar zuwa ƙasa shine 11V a cikin Ma'auni Category I. Samfurin bai kamata a haɗa shi da sigina ko amfani da ma'auni a cikin Ma'auni na II, III, ko IV ba.
Gumaka
Alamar taka tsantsan na nuna cewa ya kamata a yi taka tsantsan don guje wa rauni. Lokacin da aka buga wannan alamar akan ƙirar, masu amfani yakamata su tuntuɓi takaddun samfurin don maganganun taka tsantsan. Waɗannan maganganun an keɓance su cikin Faransanci don biyan bukatun Kanada.
Ka'idodin Yarda da Tsaro
Samfurin ya dace da takaddun aminci kamar UL. Masu amfani yakamata su koma alamar samfur ko sashin Takaddun shaida da Sanarwa don ƙarin bayani.
Jagoran EMC
Masu amfani yakamata su koma ga sanarwa masu zuwa don igiyoyi, na'urorin haɗi, da matakan rigakafin da suka wajaba don tabbatar da ƙayyadaddun aikin EMC:
- Canje-canje ko gyare-gyare ga samfurin da NI ba ta amince da shi kai tsaye ba zai iya ɓata ikon sarrafa samfurin a ƙarƙashin ƙa'idodin ƙa'idodin gida.
- Yi aiki da wannan samfurin kawai tare da igiyoyi masu kariya da na'urorin haɗi.
An rarraba samfurin azaman kayan aiki na rukuni na 1 (a kowace CISPR 11) kuma an yi nufin amfani dashi a wurare masu nauyi a cikin Turai, Kanada, Ostiraliya, da New Zealand. A cikin Amurka (a kowace FCC 47 CFR), samfurin an rarraba shi azaman kayan aikin Class A kuma an yi nufin amfani dashi a kasuwanci, masana'antu haske, da wuraren masana'antu masu nauyi.
Ka'idojin Muhalli
An yi nufin samfurin don amfani a aikace-aikacen cikin gida kawai.
Umarnin Amfani da samfur
- Shigar da PXI/PXIe chassis bisa ga umarnin masana'anta.
- Saka tsarin PXIe-6396 a cikin wani ramin da ke akwai a cikin chassis.
- Haɗa igiyoyi masu kariya da na'urorin haɗi zuwa tsarin.
- Sanin kanku da dandamalin software da zaku yi amfani da su tare da tsarin.
- Saita tsarin bisa ga buƙatun aikace-aikacenku ta amfani da dandalin software.
- Yi amfani da tashoshi na shigar da analog don auna sigina daga da'irori na biyu masu kariya na musamman. Kar a haɗa na'urar zuwa sigina ko amfani da shi don aunawa tsakanin Ma'auni na Aunawa II, III, ko IV.
- Yi amfani da tashoshin fitarwa na analog don samar da sigina tare da ƙudurin 18-bit.
- Yi amfani da tashoshi na I/O na dijital don yin mu'amala tare da na'urorin dijital kamar na'urori masu auna firikwensin da maɓalli.
- Bi duk lambobi, dokoki, da ƙa'idodi lokacin amfani da samfurin.
BAYANIN TSIRA, MUHAMMAI, DA KA'IDA
Saukewa: PXI-6396
8 AI (18-Bit, 14 MS/s/ch), 2 AO, 24 DIO, PXI Multifunction I/O Module
Karanta wannan daftarin aiki da takaddun da aka jera a cikin ƙarin ɓangaren albarkatun game da shigarwa, daidaitawa, da aiki na wannan kayan aiki kafin shigar, daidaitawa, sarrafa, ko kula da wannan samfur. Ana buƙatar masu amfani su san kansu da umarnin shigarwa da wayoyi ban da buƙatun duk lambobi, dokoki, da ƙa'idodi.
Gumaka
Sanarwa — Ɗauki matakan kariya don guje wa asarar bayanai, asarar amincin sigina, ɓarna aiki, ko lalacewa ga ƙirar.
Tsanaki — Yi taka tsantsan don guje wa rauni. Tuntuɓi takaddun samfurin don maganganun taka tsantsan lokacin da kuka ga an buga wannan gunkin akan ƙirar. Ana fassara bayanan taka tsantsan cikin Faransanci don biyan bukatun Kanada.
Tsaro
Tsanaki Kiyaye duk umarni da gargaɗi a cikin takaddun mai amfani. Yin amfani da samfurin a cikin hanyar da ba a ƙayyade ba na iya lalata ƙirar kuma ya lalata ginanniyar kariyar aminci. Koma samfuran da suka lalace zuwa NI don gyarawa.
Matsakaicin Aiki Voltage
Matsakaicin aiki voltage yana nufin siginar voltage da na gama-gari voltage.
- Tashar zuwa ƙasa: 11 V, Aunawa Category I
Tsanaki
Kar a haɗa PXIe-6396 zuwa sigina ko amfani da ma'auni tsakanin Ma'auni na II, III, ko IV.
Aunawa
Rukuni na I shine don ma'auni da aka yi akan ma'aunin da ba a haɗa kai tsaye zuwa tsarin rarraba wutar lantarki da ake kira MAINS voltage. MAINS tsarin samar da wutar lantarki mai haɗari ne mai haɗari wanda ke sarrafa kayan aiki. Wannan rukunin don ma'auni ne na voltagdaga da'irori na sakandare na musamman masu kariya. Irin wannan voltage aunawa sun haɗa da matakan sigina, kayan aiki na musamman, ƙayyadaddun ɓangarorin kayan aiki, da'irori masu ƙarfi ta hanyar ƙarancin ƙarfitage kafofin, da kuma lantarki.
Rukunin Ma'auni na lura CAT I da CAT O sun yi daidai. Waɗannan da'irori na gwaji da ma'auni na wasu da'irori ne waɗanda ba a yi niyya don haɗa kai tsaye zuwa kayan gini na MAINS na Ma'auni Categories CAT II, CAT III, ko CAT IV.
Ka'idodin Yarda da Tsaro
An ƙera wannan samfurin don biyan buƙatun ƙa'idodin amincin kayan aikin lantarki masu zuwa don aunawa, sarrafawa, da amfani da dakin gwaje-gwaje:
- IEC 61010-1, EN 61010-1
- UL 61010-1, CSA C22.2 Lamba 61010-1
Lura
Don UL da sauran takaddun shaida na aminci, koma zuwa alamar samfur ko sashin Takaddun shaida da Sanarwa.
Jagoran EMC
An gwada wannan samfurin kuma ya dace da buƙatun tsari da iyaka don dacewa da lantarki (EMC) da aka bayyana a ƙayyadaddun samfur. Waɗannan buƙatun da iyakoki suna ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa lokacin da samfurin ke aiki a cikin yanayin aikin lantarki da aka yi niyya.
An yi nufin wannan samfurin don amfani a wuraren masana'antu. Koyaya, tsangwama mai cutarwa na iya faruwa a wasu shigarwa, lokacin da aka haɗa samfurin zuwa na'urar gefe ko abu na gwaji, ko kuma idan ana amfani da samfurin a wuraren zama ko kasuwanci. Don rage tsangwama tare da liyafar rediyo da talabijin da hana lalata aikin da ba a yarda da shi ba, shigar da amfani da wannan samfur daidai da umarnin cikin takaddun samfurin.
Bugu da ƙari, duk wani canje-canje ko gyare-gyare ga samfurin da NI ba ta amince da shi kai tsaye ba zai iya ɓata ikon ku na sarrafa shi ƙarƙashin ƙa'idodin ƙa'ida na gida.
Sanarwa na EMC
Koma zuwa sanarwa masu zuwa don igiyoyi, na'urorin haɗi, da matakan rigakafi masu mahimmanci don tabbatar da ƙayyadaddun aikin EMC.
- Sanarwa: Canje-canje ko gyare-gyare ga samfurin da NI ba ta amince da shi kai tsaye ba zai iya ɓata ikon sarrafa samfurin a ƙarƙashin ƙa'idodin ƙa'idodin gida.
- Sanarwa: Yi aiki da wannan samfurin kawai tare da igiyoyi masu kariya da na'urorin haɗi.
Ka'idojin Daidaituwar Electromagnetic
Wannan samfurin ya cika ka'idodin EMC masu zuwa don kayan lantarki don aunawa, sarrafawa, da amfani da dakin gwaje-gwaje:
- TS EN 61326-1 (IEC 61326-1): Abubuwan da ake fitarwa a cikin aji A; Tushen rigakafi
- TS EN 55011 (CISPR 11): Rukuni na 1, Fitowar Class A
- AS/NZS CISPR 11: Rukuni na 1, Fitowar Class A
- FCC 47 CFR Sashi na 15B: Jigilar Ajiye
- ICES-003: Gurbin A
Lura: Rukuni na 1 (a kowace CISPR 11) duk wani masana'antu, kimiyya, ko kayan aikin likitanci waɗanda ba su samar da makamashin mitar rediyo da gangan don maganin abu ko dalilai na bincike/bincike ba.
Lura: A cikin Amurka (a kowace FCC 47 CFR), Kayan aikin Class A an yi nufin amfani dashi a kasuwanci, masana'antu haske, da wuraren masana'antu masu nauyi. A cikin Turai, Kanada, Ostiraliya da New Zealand (a kowace CISPR 11) Kayan aikin Aji na A yana nufin amfani ne kawai a wurare masu nauyi na masana'antu.
Sanarwa: Don sanarwar EMC da takaddun shaida, da ƙarin bayani, koma zuwa sashin Takaddun shaida da Sanarwa.
Ka'idojin Muhalli
Sanarwa: An yi nufin wannan samfurin don amfani a aikace-aikacen cikin gida kawai.
Halayen Muhalli
Zazzabi da Humidity
Zazzabi
- Yana aiki daga 0 °C zuwa 55 ° C
- Adana -40 °C zuwa 71 °C
Danshi
- Yin aiki daga 10% zuwa 90% RH, rashin kwanciyar hankali
- Ajiye 5% zuwa 95% RH, rashin kwanciyar hankali
- Digiri na 2
- Matsakaicin tsayin mita 2,000 (800 mbar) (a zafin yanayi na 25 ° C)
Shock da Vibration
Bazuwar girgiza
- Yana aiki 5 Hz zuwa 500 Hz, 0.3 g RMS
- 5 Hz zuwa 500 Hz mara aiki, 2.4g RMS
- Aiki shock 30 g, rabin-sine, 11 ms bugun jini
Gudanar da Muhalli
NI ta himmatu wajen ƙirƙira da kera samfuran bisa ga yanayin muhalli. NI ta gane cewa kawar da wasu abubuwa masu haɗari daga samfuranmu yana da amfani ga muhalli da abokan cinikin NI.
Don ƙarin bayanin muhalli, koma zuwa Ƙaddamar da Muhalli web page a ni.com/environment. Wannan shafin yana ƙunshe da ƙa'idodi da ƙa'idodin muhalli waɗanda NI ke bi da su, da kuma sauran bayanan muhalli waɗanda ba a haɗa su cikin wannan takaddar ba.
Waste Electric and Electronic Equipment (WEEE)
Abokan ciniki na EU A ƙarshen tsarin rayuwar samfur, duk samfuran NI dole ne a zubar dasu bisa ga dokokin gida da ƙa'idodi. Don ƙarin bayani game da yadda ake sake sarrafa kayayyakin NI a yankinku, ziyarci ni.com/environment/wee.
National Instruments (RoHS).
National Instruments RoHS ni.com/environment/rohs_china.
(Don bayani game da yarda da RoHS na China, je zuwa ni.com/environment/rohs_china.)
Matsayin Muhalli
Wannan samfurin ya cika buƙatun ma'aunin muhalli masu zuwa don kayan lantarki.
- IEC 60068-2-1 Sanyi
- IEC 60068-2-2 bushewar zafi
- Bayani na IEC 60068-2-78amp zafi (yanayin tsayayye)
- IEC 60068-2-64 Bazuwar rawar jiki
- IEC 60068-2-27 girgiza aiki
- MIL-PRF-28800F
- Iyakar ƙarancin zafin jiki don aiki Class 3, don ajiya Class 3
- Iyakar zafin zafi don aiki Class 2, don ajiya Class 3
- Bazuwar jijjiga don mara aiki Class 3
- Shock don aiki Class 2
Lura: Don tabbatar da shaidar amincewar teku don samfur, koma kan alamar samfur ko ziyarci ni.com/certification kuma bincika takardar shaidar.
Bukatun Wuta
Tsanaki
Kariyar da na'urar ke bayarwa na iya lalacewa idan aka yi amfani da na'urar ta hanyar da ba a siffanta shi ba a cikin Littafin Mai amfani na X Series.
- + 3.3 V 6 W
- + 12 V 30 W
Halayen Jiki
- Fitar da girman allon da'ira Standard 3U PXI
- Nauyi 294 g (10.4 oz)
- Masu haɗin I/O
-
- Mai haɗa Module 68-Pos Dama kusurwa PCB-Mount VHDCI (Receptacle)
- Cable connector 68-Pos Offset IDC Cable Connector (Plug) (SHC68-*)
-
- Lura
Don ƙarin bayani game da masu haɗin haɗin da aka yi amfani da su don na'urorin DAQ, koma zuwa takaddar, NI DAQ Na'urar Custom Cables, Masu Haɗin Maye gurbin, da Screws, ta zuwa ni.com/info da shigar da lambar Bayani rdspmb.
Kulawa
Tsaftace kayan aikin da goga mai laushi mara ƙarfe. Tabbatar cewa kayan aikin sun bushe gaba ɗaya kuma ba su da gurɓatawa kafin mayar da shi zuwa sabis.
Yarda da CE
Wannan samfurin ya cika mahimman buƙatun ƙa'idodin Turai masu aiki, kamar haka:
- 2014/35/EU; Low-Voltage Umarnin (aminci)
- 2014/30/EU; Umarnin Compatibility Electromagnetic (EMC)
- 2011/65/EU; Ƙuntatawa na Abubuwa masu haɗari (RoHS)
Yarda da fitarwa
Wannan samfurin yana ƙarƙashin Dokokin Gudanar da Fitarwa na Amurka (15 CFR Sashe na 730 et. seq.) wanda Ofishin Masana'antu da Tsaro na Ma'aikatar Kasuwancin Amurka (BIS) ke gudanarwa (www.bis.doc.gov) da sauran Amurka masu dacewa. dokokin sarrafa fitarwa da ka'idojin takunkumi. Wannan ƙirar ƙila kuma ta kasance ƙarƙashin ƙarin buƙatun lasisi na dokokin wasu ƙasashe.
Bugu da ƙari, wannan ƙirar na iya buƙatar lasisin fitarwa kafin a mayar da shi NI. Bayar da izinin Komawa (RMA) ta NI baya zama izinin fitarwa. Dole ne mai amfani ya bi duk dokokin fitarwa da suka dace kafin fitarwa ko sake fitar da wannan samfurin. Duba ni.com/legal/export-compliance don ƙarin bayani da buƙatar lambobi masu dacewa na shigo da kaya (misali HTS), lambobin rarraba fitarwa (misali ECN), da sauran bayanan shigo da/fitarwa.
Takaddun shaida da Sanarwa
Koma zuwa Sanarwa na Daidaitawa (DoC) don ƙarin bayanan yarda da tsari. Don samun takaddun shaida da DoC don samfuran NI, ziyarci ni.com/product-certifications, bincika ta lambar ƙirar, kuma danna mahaɗin da ya dace.
Ƙarin Albarkatu
Ziyarci ni.com/manuals don ƙarin bayani game da ƙirar ku, gami da ƙayyadaddun bayanai, pinouts, da umarni don haɗawa, shigarwa, da daidaita tsarin ku.
Taimako da Sabis na Duniya
NI webshafin shine cikakken albarkatun ku don tallafin fasaha. A ni.com/support, kuna da damar yin amfani da komai daga matsala da haɓaka aikace-aikacen abubuwan taimakon kai zuwa imel da taimakon waya daga Injiniyoyin Aikace-aikacen NI.
Ziyarci ni.com/services don bayani game da ayyukan NI tana bayarwa.
Ziyarci ni.com/register don yin rijistar samfurin ku na NI. Rijistar samfur yana sauƙaƙe goyan bayan fasaha kuma yana tabbatar da cewa kun karɓi mahimman sabuntawar bayanai daga NI.
NI hedkwatar kamfani tana a 11500 North Mopac Expressway, Austin, Texas, 78759-3504. NI kuma tana da ofisoshi a duk faɗin duniya. Don tallafi a Amurka, ƙirƙirar buƙatar sabis ɗin ku a ni.com/support ko kuma a buga 1 866 TAMBAYA MYNI (275 6964). Don tallafi a wajen Amurka, ziyarci sashin ofisoshi na Duniya ni.com/niglobal don shiga ofishin reshe webshafukan yanar gizo, waɗanda ke ba da bayanan tuntuɓar zamani.
Bayanai na iya canzawa ba tare da sanarwa ba. Koma zuwa Alamomin kasuwanci na NI da Sharuɗɗan Tambura a ni.com/trademarks don bayani akan alamun kasuwanci na NI. Sauran samfura da sunayen kamfani da aka ambata a nan alamun kasuwanci ne ko sunayen kasuwanci na kamfanoni daban-daban. Don haƙƙin mallaka da ke rufe samfuran / fasaha na NI, koma ga wanda ya dace
wuri: Taimako»Labaran mallaka a cikin software ɗinku, patents.txt file a kan kafofin watsa labarai, ko National Instruments Patent Notice a ni.com/patents. Kuna iya samun bayanai
game da yarjejeniyar lasisin mai amfani na ƙarshe (EULAs) da sanarwar doka ta ɓangare na uku a cikin readme file don samfurin NI. Koma zuwa Bayanin Yarda da Fitarwa a ni.com/legal/export-compliance don manufofin yarda da kasuwancin duniya na NI da yadda ake samun lambobin HTS masu dacewa, ECNs, da sauran bayanan shigo da kaya. NI BA YA SANYA BAYANI KO GARANTI MAI TSARKI GAME DA INGANTACCEN BAYANIN DAKE NAN KUMA BA ZAI IYA HANNU GA KOWANE KUSKURE BA. Amurka
Abokan ciniki na Gwamnati: Bayanan da ke cikin wannan jagorar an ƙirƙira su ne akan kuɗi na sirri kuma suna ƙarƙashin haƙƙoƙin haƙƙin haƙƙin haƙƙin haƙƙin haƙƙin haƙƙin haƙƙin bayanai kamar yadda aka tsara a FAR 52.227-14, DFAR 252.227-7014, da DFAR 252.227-7015.
© 2019 Kayayyakin Ƙasa. An kiyaye duk haƙƙoƙi.
Takardu / Albarkatu
![]() |
KAYAN KASA PXI-6396 PXI Multifunction Input ko Module Output [pdf] Umarni PXIe-6396, PXI Multifunction Input ko Output Module, PXIe-6396 PXI Multifunction Input ko Fitarwa Module |
![]() |
KAYAN KASA PXI-6396 PXI Multifunction Input ko Module Output [pdf] Jagorar mai amfani PXIe-6396, PXIe-6396 PXI Multifunction Input ko Fitar da Module, PXI Multifunction Input ko Fitar Module, Multifunction Input ko Output Module, Input ko Fitar Module, Module |