KAYAN KASA NI 9266 8 Channel C Series Module Fitowar Yanzu
HANYAR KALISTAWA
Farashin 9266
8-Channel C Series Module Fitowar Yanzu
Wannan takaddun ya ƙunshi hanyoyin tabbatarwa da daidaitawa don NI 9266. Don ƙarin bayani kan hanyoyin daidaitawa, ziyarci ni.com/calibration.
Software
Calibrating NI 9266 yana buƙatar shigar da NI-DAQmx 18.1 ko kuma daga baya akan tsarin daidaitawa. Kuna iya sauke NI-DAQmx daga ni.com/downloads. NI-DAQmx yana goyan bayan LabVIEW, LabWindows™/CVI™, ANSI C, da .NET. Lokacin shigar NI-DAQmx, kawai kuna buƙatar shigar da tallafi don software na aikace-aikacen da kuke son amfani da su.
Takaddun bayanai
Tuntuɓi waɗannan takaddun don bayani game da NI 9266, NI-DAQmx, da software na aikace-aikacenku. Ana samun duk takaddun akan ni.com da taimako files shigar da software.
Kayan Gwaji
NI yana ba da shawarar yin amfani da kayan aiki a cikin tebur mai zuwa don daidaitawa NI 9266. Idan ba a samu kayan aikin da aka ba da shawarar ba, zaɓi madadin daga ginshiƙi na buƙatu.
Kayan aiki | Samfurin Nasiha | Abubuwan bukatu |
DMM | NI 4070 DMM | Yi amfani da lambobi 6 1/2 DMM masu yawa tare da daidaiton ma'aunin DC na yanzu
400ppm ku. |
Chassis | CDAQ-9178 | — |
Bench-Top Power Supply | — | 9V DC zuwa 30V DC fitarwa voltage tare da fitarwa mai ƙima don aƙalla 5 W. |
Yanayin Gwaji
Ana buƙatar saitin mai zuwa da yanayin muhalli don tabbatar da NI 9266 ya cika ƙayyadaddun ƙira.
- Ci gaba da haɗi zuwa NI 9266 a takaice gwargwadon yiwuwa. Dogayen igiyoyi da wayoyi suna aiki azaman eriya, suna ɗaukar ƙarin ƙara wanda zai iya shafar ma'auni.
- Tabbatar cewa duk haɗin kai zuwa NI 9266 amintattu ne.
- Yi amfani da wariyar jan ƙarfe mai kariya don duk haɗin kebul zuwa NI 9266. Yi amfani da murɗaɗɗen waya don kawar da hayaniya da abubuwan da suka dace.
- Kula da yanayin zafi na 23 °C ± 5 °C. Yanayin NI 9266 zai fi na yanayi girma.
- Ci gaba da yanayin zafi ƙasa da 80%.
- Bada lokacin dumama na aƙalla mintuna 10 don tabbatar da cewa kewayen ma'aunin NI 9266 yana kan ingantaccen zafin aiki.
Saita Farko
Cika waɗannan matakan don saita NI 9266.
- Shigar NI-DAQmx.
- Tabbatar cewa tushen wutar lantarki na cDAQ-9178 ba a haɗa shi da chassis ba.
- Saka tsarin a cikin Ramin 8 na cDAQ-9178 chassis. Bar ramummuka 1 zuwa 7 na cDAQ-9178 chassis fanko.
- Haɗa cDAQ-9178 chassis zuwa kwamfutar mai masaukin ku.
- Haɗa tushen wutar lantarki zuwa cDAQ-9178 chassis.
- Kaddamar da Ma'auni & Automation Explorer (MAX).
- Danna dama sunan na'urar kuma zaɓi Gwajin Kai don tabbatar da cewa tsarin yana aiki da kyau.
Tabbatarwa
Hanyar tabbatar da aikin mai zuwa yana bayyana jerin aiki kuma yana ba da wuraren gwajin da ake buƙata don tabbatar da NI 9266. Tsarin tabbatarwa yana ɗauka cewa akwai isassun rashin tabbas da za a iya ganowa don ma'anar daidaitawa.
Tabbatar da Gaskiya
Cika waɗannan hanyoyin don tantance matsayin As-Found na NI 9266.
- Saita DMM zuwa Yanayin jiran aiki (STBY) kuma musaki fitar da wutar lantarki ta saman benci.
- Haɗa NI 9266 zuwa wutar lantarki na saman benci da DMM kamar yadda aka nuna a cikin adadi mai zuwa.
- Kunna fitar da wutar lantarki na saman benci.
- Saita DMM don karanta DC halin yanzu a cikin kewayon 20mA kuma zaɓi saitunan masu zuwa.
- Farashin 1 PLC
- Auto Zero
- An kunna daidaitawar ADC
- Samu kamarample.
- a. Ƙirƙiri kuma saita aikin AO bisa ga tebur mai zuwa.
Tebura 1. NI 9266 Kanfigareshan don Tabbataccen Tabbacin YanzuRage Ƙungiyoyi masu sikeli Ma'auni na Musamman Mafi ƙarancin Matsakaicin 0 0.02 Amps Babu - b. Fara aikin.
- c. Ƙirƙirar wurin gwajin fitarwa na yanzu ta rubuta s guda ɗayaample bisa ga tebur mai zuwa.
Tebura 2. NI 9266 Ƙayyadaddun Gwaji da Tsarin Bayanai na Fitar don Tabbacin Sahihancin YanzuƘimar Matsayin Gwaji (mA) Iyakar Shekara 1 SampLes Per Channel Lokaci ya ƙare Ƙananan Iyaka (mA) Babban Iyaka (mA) 1 0.97027 1.02973 1
10.0
19 18.95101 19.04899 An samo iyakar gwajin a cikin wannan tebur daga ƙimar da aka jera a ciki Daidaito a ƙarƙashin Calibration Sharuɗɗa. - d. Jira adadin lokacin da ya dace don ma'aunin DMM ya daidaita.
- e. Karanta ma'aunin fitarwa na NI 9266 na yanzu daga DMM.
- f. Share aikin.
- a. Ƙirƙiri kuma saita aikin AO bisa ga tebur mai zuwa.
- Kwatanta ma'aunin DMM zuwa iyakar gwaji a teburin da ke sama.
- Maimaita mataki na 5 ga kowane wurin gwaji a cikin teburin da ke sama.
- Cire haɗin DMM da wutar lantarki na saman benci daga NI 9266.
- Maimaita matakai 1 zuwa 7 ga kowane tashoshi akan NI 9266.
Daidaitawa
Hanyar daidaita aikin mai zuwa yana bayyana jerin ayyukan da ake buƙata don daidaita NI 9266.
Daidaita Daidaitawa
Cika waɗannan hanyoyin don daidaita daidaiton NI 9266.
- Daidaita NI 9266.
- a) Initialize a calibration zaman a kan NI 9266. The tsoho kalmar sirri ne NI.
- b) Shigar da zafin jiki na waje a digiri Celsius.
- c) Kira NI 9266 samun aikin maki daidaitawar C Series don samun tsararrun igiyoyin daidaitawa da aka ba da shawarar don NI 9266.
- d) Haɗa DMM da wutar lantarki na saman benci zuwa NI 9266 kamar yadda aka nuna a cikin adadi na Daidaitaccen Haɗin Yanzu.
- e) Saita DMM don karanta DC na yanzu a cikin kewayon 20mA.
- f) Kira kuma saita aikin daidaita saitin NI 9266 tare da ƙimar DAC da aka samu daga tsararrun igiyoyin daidaitawa da aka ba da shawarar.
- g) Jira adadin lokacin da ya dace don ma'aunin DMM ya daidaita.
- h) Karanta ma'aunin fitarwa na NI 9266 na yanzu daga DMM.
- i) Kira kuma saita aikin daidaitawa na NI 9266 bisa ga tebur mai zuwa
Tashar Jiki Ƙimar Magana cDAQMod8/aox Fitowar NI 9266 na yanzu wanda aka auna daga DMM. - j) Maimaita matakai f ta hanyar i don kowane daidaitawar halin yanzu a cikin tsararru.
- k) Rufe zaman daidaitawa.
- l) Cire haɗin DMM daga NI 9266.
- Maimaita mataki na 1 ga kowane tasha akan NI 9266.
Sabuntawar EEPROM
Lokacin da tsarin daidaitawa ya ƙare, NI 9266 ƙwaƙwalwar ƙira ta ciki (EEPROM) ana sabunta ta nan da nan. Idan ba kwa son yin gyare-gyare, za ku iya sabunta ranar daidaitawa da zafin jiki na kan kan jirgi ba tare da yin wani gyare-gyare ta hanyar fara daidaitawa na waje ba, saita yanayin daidaitawar C Series, da rufe daidaitawar waje.
Maimaitawa
Maimaita sashin Tabbatar da Gaskiya don tantance matsayin Hagu na na'urar.
Lura: Idan kowane gwajin ya gaza Gyarawa bayan yin gyara, tabbatar da cewa kun cika Sharuɗɗan Gwajin kafin mayar da na'urarku zuwa NI. Koma zuwa Tallafi da Sabis na Duniya don taimako wajen mayar da na'urar zuwa NI.
Daidaito a ƙarƙashin Sharuɗɗan Calibration
Ƙimar da ke cikin tebur mai zuwa sun dogara ne akan ƙididdiga masu ƙima, waɗanda aka adana a cikin jirgin EEPROM.
Teburin daidaito mai zuwa yana aiki don daidaitawa a ƙarƙashin yanayi masu zuwa:
- Yanayin zafin jiki 23 °C ± 5 °C
- NI 9266 an shigar dashi a cikin Ramin 8 na cDAQ-9178 chassis
- Ramin 1 zuwa 7 na cDAQ-9178 chassis babu komai
Tebura 3. NI 9266 Daidaito a ƙarƙashin Sharuɗɗan Calibration
Na'ura | Kashi na Karatu (Kuskuren Riba) | Kashitage na Range (Kuskuren Offset)1 |
Farashin 9266 | 0.107% | 0.138% |
Lura Don ƙayyadaddun aiki, koma zuwa bayanan NI 9266 na kwanan nan akan layi a ni.com/manuals.
Taimako da Sabis na Duniya
NI webshafin shine cikakken albarkatun ku don tallafin fasaha. A ni.com/support, kuna samun dama ga komai tun daga gyara matsala da albarkatun haɓaka aikace-aikacen taimakon kai zuwa imel da taimakon waya daga Injiniyoyin Aikace-aikacen NI. Ziyarci ni.com/services don bayani game da ayyukan NI tana bayarwa. Ziyarci ni.com/register don yin rijistar samfurin ku na NI. Rijistar samfur yana sauƙaƙe fasaha
goyan baya da kuma tabbatar da cewa kun sami mahimman sabuntawar bayanai daga NI. NI hedkwatar kamfani tana a 11500 North Mopac Expressway, Austin, Texas, 78759-3504. NI kuma tana da ofisoshi a duk faɗin duniya. Don tallafi a Amurka, ƙirƙiri buƙatar sabis ɗin ku a ni.com/support ko buga 1 866 TAMBAYA MYNI (275 6964). Don tallafi a wajen Amurka, ziyarci sashin ofisoshi na Duniya ni.com/niglobal don shiga ofishin reshe webshafukan yanar gizo, waɗanda ke ba da bayanan tuntuɓar zamani.
Bayanai na iya canzawa ba tare da sanarwa ba. Koma zuwa Alamomin kasuwanci na NI da Jagororin tambari a ni.com/trademarks don bayani kan alamun kasuwanci na NI. Sauran samfura da sunayen kamfani da aka ambata a nan alamun kasuwanci ne ko sunayen kasuwanci na kamfanoni daban-daban. Don haƙƙin mallaka da ke rufe samfuran / fasaha na NI, koma zuwa wurin da ya dace: Taimako file akan kafofin watsa labarai na ku, ko Sanarwa na Haɗin Kan Kayayyakin Ƙasa a ni.com/patents. Kuna iya samun bayani game da yarjejeniyar lasisin mai amfani (EULAs) da sanarwar doka ta ɓangare na uku a cikin readme file don samfurin NI. Koma zuwa Bayanin Yarda da Fitarwa a ni.com/legal/export-compliance don manufofin yarda da kasuwancin duniya na NI da yadda ake samun lambobin HTS masu dacewa, ECNs, da sauran bayanan shigo da kaya. NI BA YA SANYA BAYANI KO GARANTI MAI TSARKI GAME DA INGANTACCEN BAYANIN DAKE NAN KUMA BA ZAI IYA HANNU GA KOWANE KUSKURE BA. Amurka
Abokan ciniki na Gwamnati: Bayanan da ke cikin wannan jagorar an ƙirƙira su ne a cikin kuɗi na sirri kuma suna ƙarƙashin haƙƙoƙin haƙƙin haƙƙin haƙƙin haƙƙin haƙƙin haƙƙin bayanai kamar yadda aka tsara a FAR 52.227-14, DFAR 252.227-7014, da DFAR 252.227-7015. © 2019 Kayayyakin Ƙasa. An kiyaye duk haƙƙoƙi.
Takardu / Albarkatu
![]() |
KAYAN KASA NI 9266 8 Channel C Series Module Fitowar Yanzu [pdf] Jagorar mai amfani NI 9266 8 Channel C Series Module fitarwa na yanzu, NI 9266, 8 Channel C Series Module fitarwa na yanzu, Module fitarwa na yanzu, Module fitarwa |