KAYAN KAYAN KASA-logo

KAYAN KASA FlexRIO Module Instrumentation Custom

KAYAN KASA-FlexRIO-Custom-Instrumentation-Module-samfurin-hoton

Bayanin samfur

NI-5731 samfurin FlexRIO Custom Instrumentation ne wanda Instruments na ƙasa ke bayarwa. Yana da madaidaicin bayani wanda ke ba da damar ƙirar kayan aiki na al'ada ba tare da buƙatar babban aikin ƙira na al'ada ba. FlexRIO Custom Instrumentation yana ba da gine-gine daban-daban guda biyu don aiwatar da aikace-aikacen manufa daban-daban. Yana ba da sassauci da haɓaka don gwaji da buƙatun aunawa.

Aikace-aikacen Target:
FlexRIO Custom Instrumentation an ƙera shi don amfani da shi a cikin aikace-aikace iri-iri, gami da hulɗar dijital, sadarwa tare da masu canzawa, da sadarwar bayanai ta amfani da muƙamai masu saurin sauri.

Gine-ginen FlexRIO Biyu:
FlexRIO Custom Instrumentation yana ba da gine-gine biyu:

  1. FlexRIO tare da Haɗaɗɗen I/O - Ya dace da masu canza al'ada tare da musaya mai ƙare ɗaya ko LVDS don sadarwar bayanai.
  2. FlexRIO tare da Modular I/O - An ƙirƙira don yin mu'amala tare da sabbin masu canza saurin sauri na masana'antu dangane da manyan mu'amala masu saurin gudu da ke gudana ladabi kamar JESD204B.

Key AdvantagFlexRIO:

  • Magani na Musamman Ba ​​tare da Ƙirar Ƙira ba
  • Sassautu da Ƙarfafawa
  • Taimako don Matsalolin Serial Mai Sauri
  • Haɗin kai tare da Xilinx Ultra Scale FPGAs
  • PCI Express Gen 3 x8 Haɗin kai
  • Ƙarfin aiki tare

Flex RIO Tare da Haɗin I/O:
Zaɓuɓɓukan jigilar FPGA:

Farashin FPGA Factor Factor LUTs/FFs Saukewa: DSP48 BRAM (Mb) DRAM (GB) PCIe Aux I/O
Xilinx Kintex Ultra Scale KU035 PXIe 406,256 1700 19 0 Gen 3 x8 GPIO
Xilinx Kintex Ultra Scale KU035 PCIe 406,256 1700 19 4 Gen 3 x8 GPIO
Xilinx Kintex Ultra Scale KU040 PXIe 484,800 1920 21.1 4 Gen 3 x8 8 GPIO, 4 HSS
Xilinx Kintex Ultra Scale KU040 PCIe 484,800 1920 21.1 4 Gen 3 x8 8 GPIO, 4 HSS
Xilinx Kintex UltraScale KU060 PXIe 663,360 2760 38 4 Gen 3 x8 8 GPIO, 4 HSS
Xilinx Kintex Ultra Scale KU060 PCIe 663,360 2760 38 4 Gen 3 x8 8 GPIO, 4 HSS

Umarnin Amfani da samfur

Don amfani da kayan aikin FlexRIO, bi waɗannan matakan:

  1. Zaɓi tsarin gine-ginen FlexRIO da ya dace dangane da buƙatun aikace-aikacenku. Zaɓi tsakanin FlexRIO tare da Haɗin I/O ko FlexRIO tare da Modular I/O.
  2. Idan kuna amfani da FlexRIO tare da Integrated I/O, zaɓi zaɓin mai ɗaukar hoto na FPGA wanda ya fi dacewa da bukatunku dangane da adadin albarkatun FPGA da ake buƙata.
  3. Tabbatar da haɗin kai mai dacewa ta amfani da haɗin PCI Express Gen 3 x8 da aka bayar.
  4. Idan ana buƙatar aiki tare don aikace-aikacen ku, koma zuwa takaddun don jagororin aiki tare da yawa a cikin tsarin.

Don ƙarin taimako ko kowace tambaya, tuntuɓi masana'anta samfur.

BAYANIN HIDIMAR
* KAYAN KYAUTATA Muna ba da gasa sabis na gyarawa da daidaitawa, da kuma takardu masu sauƙin isa da albarkatu masu saukewa kyauta.

SALLAR RARAR KA
Muna siyan sababbi, da aka yi amfani da su, da ba su aiki, da rarar sassa daga kowane jerin NI. Muna samar da mafi kyawun mafita don dacewa da bukatunku ɗaya.

  • Sayar da Kudi MM.
  • Samun Kiredit
  • Karɓi Yarjejeniyar Ciniki

HARDWARE DA KARSHEN DA AKE YI A STOCK & SHIRYE ZUWA
Muna haja Sabo, Sabbin Ragi, Gyarawa, da Sake Gyaran Kayan Hardware NI.

Ƙaddamar da rata tsakanin masana'anta da tsarin gwajin gadonku.
1-800-915-6216
www.apexwaves.com
sales@apexwaves.com
Duk alamun kasuwanci, tambura, da sunaye na masu mallakar su ne.
Nemi Quote Danna nan: KU-5731

FlexRIO Custom Instrumentation

KAYAN KASA-FlexRIO-Kayan-Kayan-Kyauta-Module-1

  • Software: Ya hada da exampshirye-shirye don tsara FPGAs tare da LabVIEW, APIs Mai watsa shiri don LabVIEW da C/C++, I/O module takamaiman jigilar kaya examples, da cikakken taimako files
  • LabVIEWXilinx Kintex UltraScale mai shirye-shirye, Kintex-7, da Virtex-5 FPGAs tare da har zuwa 4 GB na kan jirgin DRAM
  • Analog I/O har zuwa 6.4 GS/s, Digital I/O har zuwa 1 Gbps, RF I/O har zuwa 4.4 GHz
  • Custom I/O tare da FlexRIO Module Development Kit (MDK)
  • Yawo bayanai har zuwa 7 GB/s da aiki tare da multi-module tare da NI-TClk
  • PXI, PCIe, da ma'auni-na tsaye-tsaye akwai

Magani na Musamman Ba ​​tare da Ƙirar Ƙira ba
An tsara layin samfurin FlexRIO don injiniyoyi da masana kimiyya waɗanda ke buƙatar sassauƙa na kayan aikin al'ada ba tare da farashin ƙirar ƙira ba. Yana nuna manyan FPGAs masu amfani-mai amfani da analog mai sauri, dijital, da RF I/O, FlexRIO yana ba da cikakken kayan aikin sake daidaitawa wanda zaku iya tsarawa ta hoto tare da Lab.VIEW ko tare da VHDL/Verilog.
Ana samun samfuran FlexRIO a cikin gine-gine biyu. Gine-gine na farko ya ƙunshi nau'ikan I/O na zamani waɗanda ke haɗe zuwa gaban Module na PXI FPGA don FlexRIO kuma suna sadarwa ta hanyar sadarwa ta dijital, kuma na biyu yana amfani da masu jujjuya saurin sauri da fasalulluka na fasahar I/O da Xilinx UltraScale FPGA a ciki na'ura guda ɗaya.

Aikace-aikacen Target

  • Kayan aikin kimiyya da likitanci
  • RADAR/LIDAR
  • Sigina hankali
  • Sadarwa
  • Hoto na likita
  • Accelerator saka idanu / sarrafawa
  • Sadarwa/ kwaikwayo na yarjejeniya

Biyu FlexRIO Architectures

A key advantage na layin samfurin FlexRIO shine zaku iya amfani da sabbin fasahohin musanya masu saurin sauri kafin a samu su a cikin kayan aikin gargajiya na-off-the-shelf (COTS). Wannan yana da mahimmanci musamman a aikace-aikacen da ke ci gaba da tura buƙatun don sample ƙimar, bandwidth, ƙuduri, da ƙidaya tashoshi.
Asalin tsarin gine-ginen FlexRIO ya dogara da Modulolin Adaftar FlexRIO na zamani waɗanda ke sadarwa tare da Modulolin FPGA na PXI don FlexRIO a kan faɗuwar fa'idar dijital mai kama da juna wacce ke iya sadarwar LVDS har zuwa 1 Gbps akan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan 66.

KAYAN KASA-FlexRIO-Kayan-Kayan-Kyauta-Module-2

Hoto 1. FlexRIO tare da I/O na zamani ya ƙunshi tsarin adaftar FlexRIO don analog, RF, ko dijital I/O, da PXI FPGA Module don FlexRIO tare da LabVIEWVirtex-5 ko Kintex-7 FPGAs.
Yayin da wannan gine-ginen ya dace da mu'amalar dijital da sadarwa tare da masu canzawa akan LVDS, fasahar mai canzawa tana tasowa don haɗa sabbin ka'idoji. Musamman ma, masana'antun masu canzawa suna motsawa zuwa manyan mu'amalar siriyal mai sauri don mafi girman ayyukansu don shawo kan al'amuran gama gari masu alaƙa da motocin bas iri ɗaya, gami da haɗuwa da tsayayyen lokaci a ƙimar agogo mafi girma.

KAYAN KASA-FlexRIO-Kayan-Kayan-Kyauta-Module-3

Hoto 2. Tsarin gine-ginen FlexRIO na asali ya dace sosai don masu canzawa na gargajiya tare da musaya mai ƙarewa ɗaya ko LVDS don sadarwar bayanai. An tsara sabon tsarin gine-ginen FlexRIO don yin mu'amala tare da sabbin masu canza saurin sauri na masana'antu bisa manyan mu'amala masu saurin gudu da ke gudana ladabi kamar JESD204B.
Don saduwa da waɗannan buƙatun, tsarin gine-gine na FlexRIO na biyu dangane da Xilinx UltraScale FPGAs da haɗa I / O an ƙirƙira don tallafawa masu canzawa waɗanda ke ba da ma'aunin JESD204B don sadarwar bayanai.

KAYAN KAYAN KASA-FlexRIO-Kayan-Kayan-Kyauta-Module-4'

Hoto 3. Sabbin samfuran FlexRIO masu saurin sauri sun haɗa da mezzanine I / O module wanda aka haɗa zuwa mai ɗaukar hoto Xilinx UltraScale FPGA.

FlexRIO Tare da Haɗin I/O

Waɗannan nau'ikan FlexRIO sun ƙunshi sassa biyu da aka haɗa: wani mezzanine I/O module wanda ya ƙunshi babban aiki na analog-to-dijital converters (ADCs), masu canza dijital-zuwa-analog (DACs), ko haɗin haɗin kai mai sauri, da FPGA. mai ɗaukar hoto don sarrafa siginar da aka ayyana mai amfani. Modul na mezzanine I/O da mai ɗaukar FPGA suna sadarwa akan babban mai haɗawa mai yawa wanda ke goyan bayan Xilinx GTH multigigabit transceivers guda takwas, ƙayyadaddun ƙirar GPIO don daidaita tsarin I/O, da fil da yawa don kewaya agogo da jawo.
Samfuran da suka dogara da wannan gine-gine ana gano su ta lambar ƙirar da ta dace da mezzanine I/O module, sannan masu amfani za su iya zaɓar mai ɗaukar FPGA wanda ya fi dacewa da buƙatun su. Don misaliample, PXIe-5764 shine 16-bit FlexRIO Digitizer wanda s.ampkasa tashoshi hudu a lokaci guda a 1 GS/s. Kuna iya haɗa PXIe-5764 tare da ɗaya daga cikin zaɓuɓɓukan dillalan FPGA guda uku dalla-dalla a cikin Tebu 1. PXIe-5763 shine wani 16-bit FlexRIO Digitizer wanda s.ampkasa da tashoshi hudu a lokaci guda a 500 MS/s, kuma zaɓuɓɓukan jigilar FPGA iri ɗaya ne.

Zaɓuɓɓukan Dauke da FPGA
Tebur 1. Lokacin zabar tsarin FlexRIO tare da haɗaɗɗen I/O, kuna da zaɓi na FPGA guda uku daban-daban, dangane da adadin albarkatun FPGA da kuke buƙata.

Farashin FPGA Factor Factor LUTs/FFs Saukewa: DSP48 BRAM (Mb) DRAM (GB) PCIe Aux I/O
Xilinx Kintex UltraScale KU035 PXIe 406,256 1700 19 0 Gen 3 x8 8 GPIO
Xilinx Kintex UltraScale KU035 PCIe 406,256 1700 19 4 Gen 3 x8 8 GPIO
Xilinx Kintex UltraScale KU040 PXIe 484,800 1920 21.1 4 Gen 3 x8 8 GPIO, 4 HSS
Xilinx Kintex UltraScale KU040 PCIe 484,800 1920 21.1 4 Gen 3 x8 8 GPIO, 4 HSS
Xilinx Kintex UltraScale KU060 PXIe 663,360 2760 38 4 Gen 3 x8 8 GPIO, 4 HSS
Xilinx Kintex UltraScale KU060 PCIe 663,360 2760 38 4 Gen 3 x8 8 GPIO, 4 HSS

I/O mai taimako
Dukkanin dillalai guda uku suna da na'urar taimakon dijital I/O ta gaban-panel ta hanyar haɗin Molex Nano-Pitch I/O don faɗakarwa ko hulɗar dijital. A kan manyan FPGAs, ƙarin ƙarin masu karɓar multigigabit guda huɗu na GTH, kowannensu yana iya yawo bayanai har zuwa 16 Gbps, ana tura su zuwa mai haɗin Nano-Pitch I/O. Ana iya amfani da waɗannan masu ɗaukar hoto don sadarwar bandwidth mai girma tare da wasu na'urori akan ka'idoji masu sauri masu sauri kamar Xilinx Aurora, 10 Gigabit Ethernet UDP, 40 Gigabit Ethernet UDP, ko Serial Front Panel Data Port.
(SFPDP).

PCI Express Gen 3 x8 Haɗin kai
Sabbin nau'ikan FlexRIO suna sanye da haɗin haɗin PCI Express Gen 3 x8, yana sa su iya yawo har zuwa 7 GB / s ta hanyar DMA zuwa / daga ƙwaƙwalwar CPU, ko tare da fasahar yawo na peer-to-peer, zaku iya jera bayanai tsakanin biyu. modules a cikin chassis ba tare da wucewar bayanai ta hanyar ƙwaƙwalwar ajiya ba. Ƙara koyo game da fasahar tsara-zuwa-tsara.
Aiki tare
Aiki tare da yawa kayayyaki a cikin tsarin yawanci shine mafi wahala sashi na zayyana mafita mai ƙidayar tashoshi. Yawancin dillalai na COTS suna da mafita don daidaitawa waɗanda ba su da girma, kuma tare da ƙira na al'ada, yana iya ɗaukar ƙwarewa mai mahimmanci don saduwa da buƙatun gama gari don daidaita lokaci mai maimaitawa a cikin tashoshi. PXI FlexRIO kayayyaki suna ɗaukar advantage na iyawar lokaci da aiki tare na dandamali na PXI, isa ga agogo kai tsaye da hanyoyin jawo hanyoyin da aka raba tare da sauran kayan aikin. PXI yana ba ku damar daidaita dukkan chassis cike da na'urorin FlexRIO tare da biyan kuɗiample lokacin jitter tsakanin samples daga daban-daban modules. Ana samun wannan ta hanyar raba agogon tunani akan jirgin baya da fasahar NI-TClk mai haƙƙin mallaka, wacce ke tsara aiki tare don tabbatar da cewa duk na'urorin suna daidaitawa zuwa farkon farawa iri ɗaya. Ƙara koyo game da fasahar NI-TClk.

Direban Yawo
Samfuran FlexRIO tare da haɗaɗɗiyar I/O suna tallafawa a cikin direban FlexRIO mai gudana, wanda aka ƙera don tallafawa ainihin digitizer da aikin janareta na son rai ba tare da buƙatar shirye-shiryen FPGA ba. Direba yana goyan bayan ƙima ko ci gaba da saye/ƙarni akan kowane samfurin FlexRIO mai sauri mai sauri tare da I/O na analog kuma an yi niyya azaman babban matakin farawa kafin ƙarin keɓancewa akan FPGA. Baya ga aikin yawo na asali, zaku iya amfani da direba don daidaitawa na ƙarshen gaban analog na I/O module, clocking, har ma da rijistar kai tsaye yana karantawa/ rubuta zuwa ADCs ko DACs.

Modules mai sarrafa FlexRIO
FlexRIO Coprocessor Modules suna ƙara ikon sarrafa sigina zuwa tsarin da ke akwai kuma suna da ikon yin yawo mai girma-bandwidth akan jirgin baya ko ta hanyar tashar jiragen ruwa masu sauri guda huɗu a gaban panel. Lokacin da aka haɗa su tare da wani kayan aikin PXI kamar PXIe-5840 vector transceiver siginar siginar, FlexRIO Coprocessor Modules suna ba da albarkatun FPGA masu mahimmanci don gudanar da hadaddun algorithms a cikin ainihin lokaci.
Table 2. Akwai uku sadaukar UltraScale coprocessor kayayyaki samuwa ga aikace-aikace bukatar ƙarin DSP iyawa.

Samfura Farashin FPGA PCIe Aux I/O
Saukewa: PXI-7911 Kintex UltraScale KU035 Gen 3 x8 Babu
Saukewa: PXI-79121 Kintex UltraScale KU040 Gen 3 x8 8 GPIO, 4 HSS
Saukewa: PXI-79151 Kintex UltraScale KU060 Gen 3 x8 8 GPIO, 4 HSS

Modules Transceiver FlexRIO
Modules Transceiver FlexRIO sun ƙunshi babban aiki ADCs da DACs tare da ƙananan gaban-ƙarshen analog mai nauyi wanda aka tsara don haɓaka bandwidth da kewayo mai ƙarfi.

Samfura Tashoshi Sampda Rate Ƙaddamarwa Haɗin kai Bandwidth AI AO
Bandwidth
Zaɓuɓɓukan FPGA
Saukewa: PXI-57851 2 AI
2 AO
6.4 GS/s - 1 Ch
3.2 GS/s/ch – 2 Ch
12-bit AC 6 GHz 2.85 GHz KU035, KU040, KU060
Saukewa: PCI-5785 2 AI
2 AO
6.4 GS/s - 1 Ch
3.2 GS/s/ch – 2 Ch
12-bit AC 6 GHz 2.85 GHz KU035, KU040, KU060

Modules Digitizer FlexRIO
Modulolin Digitizer FlexRIO suna fasalta manyan ayyuka na ADCs tare da ƙananan gaban-ƙarshen analog mai nauyi wanda aka tsara don haɓaka bandwidth da kewayo mai ƙarfi. Duk nau'ikan digitizer kuma suna da haɗin haɗin I/O mai taimako tare da GPIO takwas don faɗakarwa ko mu'amalar dijital da zaɓi don sadarwa mai sauri mai sauri.

Samfura Tashoshi Sampda Rate Ƙaddamarwa Haɗin kai Bandwidth Zaɓuɓɓukan FPGA
Saukewa: PXI-57631 4 500 MS/s 16 bits AC ko DC 227 MHz KU035, KU040, KU060
Saukewa: PCI-5763 4 500 MS/s 16 bits AC ko DC 227 MHz KU035, KU040, KU060
Saukewa: PXI-57641 4 1 GS/s 16 bits AC ko DC 400 MHz KU035, KU040, KU060
Saukewa: PCI-5764 4 1 GS/s 16 bits AC ko DC 400 MHz KU035, KU040, KU060
Saukewa: PXI-5774 2 6.4 GS/s - 1 Ch
3.2 GS/s/ch – 2 Ch
12 bits DC 1.6 GHz ko 3 GHz KU040, KU060
Saukewa: PCI-5774 2 6.4 GS/s - 1 Ch
3.2 GS/s/ch – 2 Ch
12 bits DC 1.6 GHz ko 3 GHz KU035, KU060
Saukewa: PXI-5775 2 6.4 GS/s - 1 Ch
3.2 GS/s/ch – 2 Ch
12 bits AC 6 GHz KU035, KU040, KU060
Saukewa: PCI-5775 2 6.4 GS/s - 1 Ch
3.2 GS/s/ch – 2 Ch
12 bits AC 6 GHz KU035, KU040, KU060

Modulolin Siginar Siginar FlexRIO
Modules ɗin Siginar Siginar FlexRIO suna fasalta DACs masu girma tare da ƙarancin gaban-ƙarshen analog mai nauyi wanda aka tsara don haɓaka bandwidth da kewayo mai ƙarfi.

Samfura Tashoshi Sampda Rate Ƙaddamarwa Haɗin kai Bandwidth Haɗuwa Zaɓuɓɓukan FPGA
Saukewa: PXI-57451 2 6.4 GS/s - 1 Ch
3.2 GS/s/ch – 2 Ch
12 bits AC 2.9 GHz SMA KU035, KU040, KU060

Yana buƙatar amfani da chassis tare da ƙarfin sanyaya ramin ≥ 58 W, kamar PXIe-1095

FlexRIO Tare da Modular I/O

Waɗannan samfuran FlexRIO sun ƙunshi sassa biyu: na zamani, babban aiki I/O da ake kira FlexRIO Adafta Module, da Module FlexRIO FPGA mai ƙarfi. Tare, waɗannan sassan suna samar da cikakken kayan aikin sake daidaitawa wanda za'a iya tsara shi ta hoto tare da LabVIEW ko tare da Verilog/VHDL. Hakanan za'a iya amfani da Modules na FlexRIO FPGA tare da NI Peer-to-Peer yawo don ƙara ƙarfin sarrafa siginar dijital na layi (DSP) zuwa kayan aikin gargajiya.

KAYAN KASA-FlexRIO-Kayan-Kayan-Kyauta-Module-5

Hoto 4: Ana iya amfani da na'urori masu adafta tare da ko dai PXI FPGA Module don FlexRIO ko Mai Kula da FlexRIO.

PXI FPGA Modules don FlexRIO
PXIe-7976R da NI 7935R Mai Kula da FlexRIO na FlexRIO FPGA Module na NI's FlexRIO, waɗanda duka biyun suna da manyan FPGAs masu mayar da hankali kan DSP da Xilinx Kintex-7 410T FPGA da 2 GB na kan DRAM. Tare da duk fa'idodin dandamali na PXI, PXI FPGA Modules don FlexRIO suna da kyau don tsarin da ke buƙatar kwararar bayanai masu inganci, aiki tare, sarrafawa, da babban tashar tashar. Don aikace-aikacen da ke buƙatar rage girman, nauyi, da ƙarfi don turawa, Mai Kula da FlexRIO yana amfani da I/O da FPGA iri ɗaya a cikin fakitin tsaye kaɗai tare da haɗin kai mai sauri mai sauri da haɗaɗɗen mai sarrafa dual-core ARM mai sarrafa NI Linux. Real-Lokaci.
Tebur 3. NI tana ba da Modules na FPGA don FlexRIO tare da FPGA iri-iri daban-daban da abubuwan sifofi.

Samfura Farashin FPGA Farashin FPGA Yanke FPGA DSP Farashin FPGA
Toshe RAM (Kbits)
Waƙwalwar Waka Fitar da yawo Form-Factor
Saukewa: PXI-7976R Kintex-7K410T 63,550 1,540 28,620 2 GB 3.2 GB/s PXI Express
Saukewa: PXI-7975R Kintex-7K410T 63,550 1,540 28,620 2 GB 1.7 GB/s PXI Express
Saukewa: PXI-7972R Kintex-7K325T 50,950 840 16,020 2 GB 1.7 GB/s PXI Express
Saukewa: PXI-7971R Kintex-7K325T 50,950 840 16,020 0 GB 1.7 GB/s PXI Express
Farashin 7935R Kintex-7K410T 63,550 1,540 28,620 2 GB 2.4 GB/s (SFP+) Tsaye-kai kadai
Farashin 7932R Kintex-7K325T 50,950 840 16,020 2 GB 2.4 GB/s (SFP+) Tsaye-kai kadai
Farashin 7931R Kintex-7K325T 50,950 840 16,020 2 GB 25 MB/s (GbE) Tsaye-kai kadai
Saukewa: PXI-7966R Saukewa: Virtex-5 SX95T 14,720 640 8,784 512 MB 800 MB/s PXI Express
Saukewa: PXI-7962R Saukewa: Virtex-5 SX50T 8,160 288 4,752 512 MB 800 MB/s PXI Express
Saukewa: PXI-7961R Saukewa: Virtex-5 SX50T 8,160 288 4,752 0 MB 800 MB/s PXI Express
Saukewa: PXI-7954R Saukewa: Virtex-5LX110 17,280 64 4,608 128 MB 800 MB/s PXI
Saukewa: PXI-7953R Saukewa: Virtex-5LX85 12,960 48 3,456 128 MB 130 MB/s PXI
Saukewa: PXI-7952R Saukewa: Virtex-5LX50 7,200 48 1,728 128 MB 130 MB/s PXI
Saukewa: PXI-7951R Saukewa: Virtex-5LX30 4,800 32 1,152 0 MB 130 MB/s PXI

Modules Adaftar Digitizer don FlexRIO
Ana iya amfani da Modules Adaftar Digitizer don FlexRIO tare da Module na PXI FPGA don FlexRIO ko Mai Kula da FlexRIO don ƙirƙirar kayan aiki mai girma tare da firmware mai iya daidaitawa. Tare da sampling rates daga 40 MS/s zuwa 3 GS/s da kuma har zuwa 32 tashoshi, wadannan kayayyaki rufe wani fadi da kewayon buƙatun ga duka lokaci da mita yankin aikace-aikace. Modules Adaftar Digitizer kuma suna ba da damar I/O na dijital don mu'amala da kayan aikin waje.
Table 4. NI yana ba da Modules Adaftar Digitizer don FlexRIO tare da har zuwa 3 GS / s, har zuwa tashoshi 32, kuma har zuwa 2 GHz na bandwidth.

Samfura Ƙaddamarwa (bits) Tashoshi Matsakaicin Sampda Rate Matsakaicin bandwidth Haɗin kai Matsakaicin Matsakaicin Shigarwa Haɗuwa
Farashin 5731 12 2 40 MS/s 120 MHz AC & DC 2 ku BNC
Farashin 5732 14 2 80 MS/s 110 MHz AC & DC 2 ku BNC
Farashin 5733 16 2 120 MS/s 117 MHz AC & DC 2 ku BNC
Farashin 5734 16 4 120 MS/s 117 MHz AC & DC 2 ku BNC
NI 5751(B) 14 16 50 MS/s 26 MHz DC 2 ku VHDCI
NI 5752(B) 12 32 50 MS/s 14 MHz AC 2 ku VHDCI
Farashin 5753 16 16 120 MS/s 176 MHz AC ko DC 1.8 ku MCX
Farashin 5761 14 4 250 MS/s 500 MHz AC ko DC 2 ku SMA
Farashin 5762 16 2 250 MS/s 250 MHz AC 2 ku SMA
Farashin 5771 8 2 3 GS/s 900 MHz DC 1.3 ku SMA
Farashin 5772 12 2 1.6 GS/s 2.2 GHz AC ko DC 2 ku SMA

Modulolin Adaftar Sigina na FlexRIO
Modulolin Adaftar Siginar Siginar don FlexRIO fasalin ko dai babban fitarwa na analog mai ƙarfi ko ƙarancin sauri kuma ana iya haɗa shi tare da Module na PXI FPGA don FlexRIO ko Mai Kula da FlexRIO don tsara siginar al'ada. Ko kuna buƙatar ƙirƙirar siginar raƙuman ruwa akan FPGA ko jera su a cikin jirgin baya na PXI, waɗannan na'urorin adaftar sun dace da aikace-aikace a cikin sadarwa, gwajin hardware-in-the-loop (HIL), da kayan aikin kimiyya.

Teburin 5. NI yana ba da Modulolin Adaftar Siginar Siginar don FlexRIO don sarrafa ƙananan sauri da haɓakar sauri.

Samfura Ƙaddamarwa (bits) Tashoshi Matsakaicin Sampda Rate Matsakaicin bandwidth Haɗin kai Cikakkun Abubuwan Fitowa Sigina Haɗuwa
Farashin 5741 16 16 1 MS/s 500 kHz DC 5 ku Ƙarshe ɗaya VHDCI
Farashin 5742 16 32 1 MS/s 500 kHz DC 5 ku Ƙarshe ɗaya VHDCI
AT 1120 14 1 2 GS/s 550 MHz DC 4 ku Banbanci SMA
AT 1212 14 2 1.25 GS/s 400 MHz DC 4 ku Banbanci SMA

Modulolin Adaftar Dijital don FlexRIO
Modules Adaftar I/O na Dijital don FlexRIO suna ba da har zuwa tashoshi 54 na I/O na dijital mai daidaitawa waɗanda zasu iya yin mu'amala tare da sigina mai ƙarewa ɗaya, bambance-bambance, da jerin sigina a nau'ikan vol.tage matakan. Lokacin da aka haɗe shi da FPGA mai girma, mai sauƙin amfani, zaku iya amfani da waɗannan samfuran don magance ƙalubale iri-iri, daga sadarwa mai sauri tare da na'urar da ke ƙarƙashin gwaji zuwa yin koyi da ƙa'idodi na al'ada a ainihin lokacin.
Tebur 6. NI yana ba da na'urori masu adaftar don yin hulɗar dijital mai sauri a kan duka guda-ƙarshen da kuma bambancin musaya.

Samfura Tashoshi Nau'in Sigina Matsakaicin Dataimar Bayanai Voltage Matakan (V)
NI 6581(B) 54 Ƙarshen Ƙarshe (SE) 100 Mbps 1.8, 2.5, 3.3, ko nuni na waje
Farashin 6583 32 SE, 16 LVDS SE, da LVDS ko mLVDS 300 Mbps 1.2 zuwa 3.3 V SE, LVDS
Farashin 6584 16 RS-485/422 Cikakken/Rabin Duplex 16 Mbps 5 V
NI 6585(B) 32 LVDS 200 Mbps LVDS
Farashin 6587 20 LVDS 1 Gbps LVDS
Farashin 6589 20 LVDS 1 Gbps LVDS

Modules Adaftar Transceiver don FlexRIO
Modules Adaftar Mai Canjawa don FlexRIO yana fasalta bayanai da yawa, abubuwan fitarwa, da layukan I/O na dijital don aikace-aikacen da ke buƙatar saye da tsarar siginar IF ko siginar tushe tare da layi, aiki na ainihi. Exampaikace-aikacen sun haɗa da daidaitawar RF da ƙaddamarwa, kwaikwayon tashoshi, hankali na sigina, nazarin bakan lokaci na ainihi, da ma'anar rediyo (SDR). Modules Adaftar Transceiver kuma suna ba da damar I/O na dijital don mu'amala da kayan aikin waje.

Tebur 7. Modules Adaftar Mai Canjawa suna da kyau don aikace-aikacen da ke buƙatar samun saurin sauri da tsarawa akan kayan aiki iri ɗaya. Modules Adaftar Mai Canjawa suna samuwa a cikin duka-ƙarshe ɗaya da bambance-bambance, tare da shigarwar analog har zuwa 250 MS/s da fitowar analog na 1 GS/s.

Samfura Tashoshi Ƙimar shigar da Analog (bits) Matsakaicin shigarwar Analog Sampda Rate Ƙimar Fitar Analog (bits) Matsakaicin Analog Output Sampda Rate Bandwidth Transceiver Voltage Range Haɗin kai Sigina
Farashin 5781 2 AI, 2 AO 14 100 MS/s 16 100 MS/s 40 MHz 2 ku DC Banbanci
Farashin 5782 2 AI, 2 AO 14 250 MS/s 16 1 GS/s 100 MHz 2 ku DC ko AC Ƙarshe ɗaya
Farashin 5783 4 AI, 4 AO 16 100 MS/s 16 400 MS/s 40 MHz 1 ku DC Ƙarshe ɗaya

Modulolin Adaftar RF don FlexRIO
Modulolin Adaftar RF don FlexRIO yana fasalta kewayon mitar mita daga 200 MHz zuwa 4.4 GHz, tare da bandwidth na sauri zuwa 200 MHz. Lokacin da aka haɗa tare da Module na PXI FPGA don FlexRIO ko Mai Kula da FlexRIO, zaku iya tsara FPGA ta amfani da Lab.VIEW don aiwatar da sarrafa siginar al'ada, gami da daidaitawa da haɓakawa, kwaikwayar tashoshi, nazarin gani, har ma da sarrafa madauki. Waɗannan samfuran duk sun dogara ne akan tsarin gine-ginen jujjuya kai tsaye kuma suna da fasalin oscillator na gida wanda za'a iya rabawa tare da na'urorin da ke kusa don aiki tare. Modulolin adaftar RF kuma suna ba da damar I/O na dijital don mu'amala da kayan aikin waje.
Tebur 8. RF Adafta Modules don FlexRIO suna samuwa azaman mai ɗaukar hoto, mai karɓa, ko mai watsawa, wanda ke rufe daga 200 MHz zuwa 4.4 GHz.

Samfura Ƙididdigar tashar Yawan Mitar Bandwidth
Farashin 5791 1 Rx da 1 Tx 200 MHz - 4.4 GHz 100 MHz
Farashin 5792 1 Rx 200 MHz - 4.4 GHz 200 MHz
Farashin 5793 1 tx 200 MHz - 4.4 GHz 200 MHz

Module Adaftan Kamara don FlexRIO
Module Adaftar Haɗin Kamara don FlexRIO yana goyan bayan 80-bit, 10-tap tushe-, matsakaici, da cikakken-daidaita hoto daga daidaitattun kyamarori na Link 1.2. Kuna iya haɗa Module Adaftar Haɗin Kamara don FlexRIO tare da Module na PXI FPGA don FlexRIO don aikace-aikacen da ke buƙatar sarrafa matakin-bit da ƙarancin latency. Tare da Module Adaftar Haɗin Kamara don FlexRIO, zaku iya amfani da FPGA don aiwatar da hotuna daga cikin layi na kamara kafin aika hotuna zuwa CPU, yana ba da damar ƙarin ci gaba na gine-gine na gaba.
Tebura 9. Module Adaftan Haɗin Kamara na NI 1483 don FlexRIO an ƙera shi don kawo damar sarrafa FPGA zuwa kyamarorin Haɗin Kamara iri-iri.

Samfura Abubuwan Tsare-tsare masu goyan baya Mai haɗawa Mitar Agogon Pixel mai goyan baya Aux I/O
Farashin 1483 Tushe, Matsakaici, Cikakken Haɗin Kamara 2 x 26-pin SDR 20 zuwa 85 MHz 4 x TTL, 2 x Keɓaɓɓen bayanai na dijital, 1 x Mai rikodin Quadrature

FlexRIO Module Development Kit
Tare da FlexRIO Adafta Module Development Kit (MDK), zaku iya gina naku FlexRIO I/O module wanda ya dace da aikace-aikacen ku. Wannan tsari yana buƙatar lantarki, inji, analog, dijital, firmware, da ƙwarewar ƙirar software. Ƙara koyo game da NI FlexRIO Adapter Module Development Kit.

Key AdvantagFarashin FlexRIO

Siginonin Tsari a Gaske
Yayin da fasahohin musanya ke ci gaba, ƙimar bayanai na ci gaba da ƙaruwa, suna matsa lamba kan abubuwan more rayuwa, abubuwan sarrafawa, da na'urorin ajiya don ci gaba. Duk da yake CPUs gabaɗaya ana samun dama kuma suna da sauƙin shiryawa, ba su da abin dogaro ga ainihin-lokaci, ci gaba da sarrafa sigina, musamman a mafi girman ƙimar bayanai. Ƙara FPGA tsakanin I/O da CPU yana ba da damar aiwatar da bayanai kamar yadda aka samu/samuwa a cikin yanayin batu-by-point, yana rage nauyi a kan sauran tsarin.
Tebur 10. Exampaikace-aikace da algorithms waɗanda zasu iya amfana daga ainihin-lokaci, sarrafa tushen FPGA tare da babban aiki I/O.

Amfani-akwati Exampda Algorithms
sarrafa siginar layi Tace, ƙofa, gano kololuwa, matsakaicin, FFT, daidaitawa, danne sifili, raguwar juzu'i, tsaka-tsaki, daidaitawa, ma'aunin bugun jini
Ƙaddamar da al'ada Hankali AND/OR, abin rufe fuska na waveform, abin rufe fuska mitar, matakin ikon tashar, tushen yarjejeniya
Samun RF / Ƙarni Canjin dijital / jujjuyawar dijital (DDC / DUC), daidaitawa da haɓakawa, taron fakiti, kwaikwayon tashoshi, tashoshi, pre-hargitsi na dijital, bugun bugun jini, beamforming
Sarrafa PID, PLLs na dijital, dagewa, sa ido/amsa yanayin gaggawa, gwajin-in-madauki, simulation
Sadarwar dijital Kwaikwayo na al'ada na al'ada, fassarar umarni, jerin gwaje-gwaje

KAYAN KASA-FlexRIO-Kayan-Kayan-Kyauta-Module-6

Hoto 5. Maganar Analyzer Spectrum na Real Time Exampyana aiwatar da 3.2 GB/s na bayanai akai-akai akan FPGA, ana lissafta sama da miliyan 2 FFTs a sakan daya.

Shirin FPGAs tare da LabVIEW
LabVIEW Tsarin FPGA ƙari ne zuwa LabVIEW wanda ke fadada shirye-shirye na hoto zuwa kayan aikin FPGA kuma yana ba da yanayi guda don kama algorithm, kwaikwaiyo, gyara kurakurai, da harhada ƙirar FPGA. Hanyoyin al'ada na shirye-shirye FPGAs suna buƙatar cikakken ilimin ƙirar kayan masarufi da ƙwarewar shekaru masu aiki tare da ƙananan bayanan bayanin kayan masarufi. Ko kun fito daga wannan bangon ko kuma ba ku taɓa tsara FPGA ba, LabVIEW yana ba da ƙwaƙƙwaran haɓaka kayan aiki waɗanda ke ba ku damar mai da hankali kan algorithms ɗinku, ba hadadden manne da ke riƙe ƙirar ku tare ba. Don ƙarin bayani kan shirya FPGAs tare da LabVIEW, duba LabVIEW Module na FPGA.

KAYAN KASA-FlexRIO-Kayan-Kayan-Kyauta-Module-7

Hoto 6. Shirya yadda kuke tunani. LabVIEW FPGA yana ba da tsarin tsara tsarin zane wanda ke sauƙaƙe aikin yin hulɗa da I/O da sarrafa bayanai, haɓaka haɓaka ƙira sosai, da rage lokaci zuwa kasuwa.

Shirin FPGAs tare da Vivado
Kwarewar injiniyoyi na dijital na iya amfani da fasalin fitarwa na Xilinx Vivado wanda aka haɗa tare da LabVIEW FPGA 2017 don haɓakawa, kwaikwaya, da tarawa don kayan aikin FlexRIO tare da Xilinx Vivado. Kuna iya fitarwa duk kayan aikin da ake buƙata files don ƙirar FlexRIO zuwa aikin Vivado wanda aka riga aka tsara don takamaiman manufar tura ku. Kowane LabVIEW sarrafa siginar IP da aka yi amfani da shi a cikin LabVIEW za a haɗa zane a cikin fitarwa; duk da haka, duk NI IP an ɓoye. Kuna iya amfani da Xilinx Vivado Project Export akan duk FlexRIO da na'urori masu sauri masu sauri tare da Kintex-7 ko sabbin FPGAs.

KAYAN KASA-FlexRIO-Kayan-Kayan-Kyauta-Module-8

Hoto 7. Don ƙwararrun injiniyoyi na dijital, fasalin Fitar da Ayyukan Vivado yana ba da damar fitar da duk ƙirar kayan aikin da ake buƙata files zuwa aikin Vivado don haɓakawa, kwaikwaiyo, da haɗawa.

Faɗin Laburaren FPGA IP
LabVIEWBabban tarin FPGA IP yana ba ku mafita cikin sauri, ko kuna neman aiwatar da cikakken labari algorithm ko kuna buƙatar aiwatar da ayyuka gama gari a cikin ainihin lokaci. LabVIEW FPGA ya haɗa da ɗimbin ingantattun ayyuka da aka tsara don amfani tare da I/O mai sauri kuma idan ba za ku iya samun abin da kuke nema a Lab ba.VIEW, Hakanan ana samun IP ta hanyar jama'ar kan layi, NI Alliance Partners, da Xilinx. Teburin da ke ƙasa yana haskaka kawai wasu ayyukan NI da aka samar waɗanda aka saba amfani da su a aikace-aikacen FlexRIO.
Tebur 11. Jerin LabVIEW FPGA IP mafi yawan amfani da FlexRIO FPGA Modules.

LabVIEW FPGA IP don FlexRIO
10 Gigabit Ethernet UDP Gano gefen Nuna dagewa
3-PLL Daidaitawa Farashin PFT
Mai tarawa Madalla PID
Duk-dijital PLL FFT Canjin mitar bututu (PFT)
Ma'aunin yanki Tace Juyin Polar zuwa X/Y
Bayer decoding Mai tarawa FIR Matsakaicin matakin wuta
Binary ilimin halittar jiki Kafaffen-ƙira tace Wutar lantarki
Gano abu na binary Mai shiga tsakani Bakan iko
jinkirta BRAM Res na juzu'iampler Tace mai shirye-shirye
BRAM FIFO Ma'aunin yanki akai-akai Ma'aunin bugun jini
Fakitin BRAM Mitar abin rufe fuska Maimaituwa
Butterworth tace Juyawa akai-akai RFFE
Lissafin Centroid Halfband decimator Gano mai tasowa/faɗuwa
Tashar kwaikwayo musafaha Saukewa: RS-232
Ikon tashar Mabiyin gwajin Hardware Taga mai sikeli
CIC mai tarawa I2C Gyaran inuwa
Cire launi Masu sarrafa hoto Sin & Cos
Canjin wuri mai launi Hoto yana canzawa Spectrogram
Complex ninka Mai bin umarni SPI
Gano kusurwa Gyaran rashin ƙarfi na IQ Tushen murabba'i
Ma'auni Gano layi Mai sarrafa yawo
D latsa Matsakaicin layi Yawo IDL
Jinkiri Kulle-ciki amptace lifier Latch mai aiki tare
Dijital riba Shiga Farashin IDL
Dijital pre-hargitsi Matrix ninka Jinkirin sashi
Na'urar sarrafa bugun jini na dijital Matrix transpose VITA-49 tattara bayanai
Tsaida hankali Ma'ana, Var, Std karkatacce Waveform tsara
Mai haɗa haɗin kai da aka daidaita Ƙwaƙwalwar ajiya IDL Waveform wasan fararwa
Raba Matsakaicin motsi Waveform math
Dot samfurin N tashar DDC X/Y zuwa jujjuyawar polar
DPO log na dabi'a Xilinx Aurora
DRAM FIFO IDL Ƙarfin hayaniya Ketare sifili
Fakitin DRAM Fare na al'ada Riƙe oda sifili
Saukewa: DSP48 Fita tace Z-Canza jinkiri
DUC/DDC mai tarawa

KAYAN KASA-FlexRIO-Kayan-Kayan-Kyauta-Module-9

Hoto 8. Ɗaya daga cikin palette na FPGA IP wanda aka haɗa tare da LabVIEW Farashin FPGA.

Kwarewar Software na FlexRIO

FlexRIO Examples
Direban FlexRIO ya haɗa da yawa na LabVIEW exampdon yin saurin mu'amala da I/O da koyon dabarun tsara shirye-shiryen FPGA. Kowane example ya ƙunshi sassa biyu: LabVIEW lambar da ke aiki akan Module FlexRIO FPGA, da lambar da ke aiki akan CPU sadarwa tare da FPGA. Wadannan examples suna zama tushe don ƙarin gyare-gyare kuma sune babban wurin farawa don sababbin aikace-aikace. KAYAN KASA-FlexRIO-Kayan-Kayan-Kyauta-Module-10

Hoto 9. Shipping exampAbubuwan da aka haɗa tare da direban FlexRIO sune wuri mafi kyau don farawa yayin tsara Modulolin FlexRIO FPGA.
Baya ga tsohonampLes an haɗa tare da direban FlexRIO, National Instruments ya buga adadin bayanan aikace-aikacen exampAbubuwan da ake samu ta hanyar jama'ar kan layi ko ta Manajan Kunshin VI.

Laburaren Zane Kayan Kayan Kaya
FlexRIO exampAbubuwan da aka bayyana a sama an gina su akan ɗakunan karatu gama gari da ake kira Instrument Design Library (IDLs). IDLs sune tubalan ginin asali don ayyuka gama gari da zaku iya so kuyi akan FPGA kuma ku adana lokaci mai mahimmanci yayin haɓakawa. Wasu daga cikin manyan IDLs sune IDL mai yawo wanda ke ba da ikon sarrafa kwararar DMA na bayanan zuwa mai watsa shiri, DSP IDL wanda ya haɗa da ingantattun ayyuka don ayyukan sarrafa sigina na gama gari, da Basic Elements IDL waɗanda ke ɓoye ayyukan yau da kullun kamar ƙira da latches. . Yawancin ɗakunan karatu kuma sun ƙunshi ayyuka waɗanda ke gudana akan CPU kuma suna mu'amala da takwarorinsu na FPGA.

KAYAN KASA-FlexRIO-Kayan-Kayan-Kyauta-Module-11

Hoto 10. The Instrument Design Library (IDLs) don LabVIEW An haɗa FPGA tare da direbobin kayan aiki na tushen FPGA kuma suna samar da ainihin tubalan ginin gama gari ga yawancin ƙira FPGA.

Hanyar-Tsarin Dandali don Gwaji da Aunawa

Menene PXI?
An ƙarfafa shi ta software, PXI ƙaƙƙarfan dandamali ne na tushen PC don aunawa da tsarin sarrafa kansa. PXI ya haɗu da fasalulluka na bas na lantarki-bas na PCI tare da madaidaicin, kunshin Eurocard na CompactPCI sannan kuma yana ƙara bas ɗin aiki tare na musamman da mahimman fasalulluka na software. PXI duka dandamali ne mai girma da ƙarancin farashi don aikace-aikace kamar gwajin masana'anta, soja da sararin samaniya, saka idanu na injin, injina, da gwajin masana'antu. An haɓaka shi a cikin 1997 kuma an ƙaddamar da shi a cikin 1998, PXI shine ma'aunin masana'antu na buɗewa wanda PXI Systems Alliance (PXISA) ke gudanarwa, ƙungiyar sama da kamfanoni 70 da aka yi hayar don haɓaka ma'aunin PXI, tabbatar da haɗin kai, da kiyaye ƙayyadaddun PXI.

KAYAN KASA-FlexRIO-Kayan-Kayan-Kyauta-Module-12

Haɗa Sabbin Fasahar Kasuwanci
Ta hanyar yin amfani da sabbin fasahar kasuwanci don samfuranmu, za mu iya ci gaba da isar da ayyuka masu inganci da inganci ga masu amfani da mu akan farashi mai gasa. Sabbin sauye-sauye na PCI Express Gen 3 suna isar da kayan aikin bayanai mafi girma, sabbin na'urori masu sarrafawa na Intel multicore suna sauƙaƙe gwaji da sauri da inganci daidai gwargwado (multisite), sabbin FPGAs daga Xilinx suna taimakawa tura algorithms sarrafa siginar zuwa gefen don haɓaka ma'auni, da sabbin bayanai. masu canzawa daga TI da ADI suna ci gaba da haɓaka kewayon ma'auni da aikin kayan aikin mu.

KAYAN KASA-FlexRIO-Kayan-Kayan-Kyauta-Module-113

PXI Instrumentation

NI tana ba da fiye da nau'ikan PXI daban-daban 600 daga DC zuwa mmWave. Saboda PXI babban ma'aunin masana'antu ne, kusan samfuran 1,500 ana samun su daga masu siyar da kayan aiki daban-daban sama da 70. Tare da daidaitattun ayyukan sarrafawa da sarrafawa da aka keɓance ga mai sarrafawa, kayan aikin PXI suna buƙatar ƙunsar ainihin kayan aikin kayan aiki kawai, wanda ke ba da ingantaccen aiki a cikin ƙaramin sawun. Haɗe tare da chassis da mai sarrafawa, tsarin PXI yana nuna motsin bayanai mai girma ta hanyar amfani da mu'amalar bas ɗin PCI Express da aiki tare da sub-nanosecond tare da haɗaɗɗen lokaci da jawowa.

Oscilloscopes
Sample a sauri har zuwa 12.5 GS/s tare da 5 GHz na bandwidth analog, yana nuna yanayin haɓaka da yawa da ƙwaƙwalwar ajiya mai zurfi.

KAYAN KASA-FlexRIO-Kayan-Kayan-Kyauta-Module-14

Kayan Aikin Dijital
Yi ƙira da gwajin samarwa na na'urorin semiconductor tare da saiti na lokaci da kowane rukunin ma'aunin ma'aunin ma'aunin tashoshi (PPMU)

NATA

Ma'auni na mita
Yi ayyukan ƙidayar ƙidayar lokaci kamar ƙidayar aukuwa da matsayi, lokaci, bugun jini, da ma'aunin mitar

KAYAN KASA-FlexRIO-Kayan-Kayan-Kyauta-Module-16

Kayayyakin Wutar Lantarki & lodi
Ƙaddamar da wutar lantarki na DC mai shirye-shirye, tare da wasu kayayyaki ciki har da keɓaɓɓen tashoshi, aikin cire haɗin fitarwa, da hankali mai nisa.

KAYAN KASA-FlexRIO-Kayan-Kayan-Kyauta-Module-17

Sauyawa (Matrix & MUX)
Haɓaka nau'ikan relay iri-iri da saitunan jeri/shafi don sauƙaƙe wayoyi a tsarin gwaji na atomatik

KAYAN KASA-FlexRIO-Kayan-Kayan-Kyauta-Module-18

GPIB, Serial, & Ethernet
Haɗa kayan aikin da ba na PXI ba cikin tsarin PXI ta hanyar mu'amalar sarrafa kayan aiki daban-daban

KAYAN KASA-FlexRIO-Kayan-Kayan-Kyauta-Module-19

Multimeters na Dijital
Yi voltage (har zuwa 1000 V), na yanzu (har zuwa 3A), juriya, inductance, capacitance, da mitar / lokaci ma'auni, kazalika da gwajin diode

KAYAN KASA-FlexRIO-Kayan-Kayan-Kyauta-Module-20

Masu samarda Waveform
Ƙirƙirar daidaitattun ayyuka da suka haɗa da sine, murabba'i, alwatika, da ramp kazalika da ma'anar mai amfani, tsarin raƙuman ruwa na sabani

KAYAN KASA-FlexRIO-Kayan-Kayan-Kyauta-Module-21

Raka'a Ma'aunin Tushen
Haɗa tushen madaidaicin ma'auni kuma auna iyawa tare da babban tashoshi mai yawa, ƙayyadaddun tsarin kayan aiki, da ingantawa na wucin gadi SourceAdapt

KAYAN KASA-FlexRIO-Kayan-Kayan-Kyauta-Module-22

FlexRIO Custom Instruments & Processing
Samar da babban aiki I/O da FPGAs masu ƙarfi don aikace-aikacen da ke buƙatar fiye da daidaitattun kayan aikin da za su iya bayarwa

KAYAN KASA-FlexRIO-Kayan-Kayan-Kyauta-Module-23

Siginar siginar Vector
Haɗa janareta siginar vector da mai nazarin siginar vector tare da tushen FPGA, sarrafa siginar ainihin lokaci da sarrafawa.

KAYAN KASA-FlexRIO-Kayan-Kayan-Kyauta-Module-24

Modulolin Samun Bayanai
Samar da cakuda I/O na analog, I/O na dijital, counter/mai ƙidayar lokaci, da kuma haifar da ayyuka don auna abubuwan lantarki ko na zahiri

KAYAN KASA-FlexRIO-Kayan-Kayan-Kyauta-Module-25

Sabis na Hardware

Duk kayan aikin NI sun haɗa da garanti na shekara ɗaya don ainihin ɗaukar hoto, da daidaitawa cikin bin ƙayyadaddun NI kafin jigilar kaya. Sisfofin PXI kuma sun haɗa da taro na asali da gwajin aiki. NI tana ba da ƙarin haƙƙoƙi don haɓaka lokacin aiki da rage farashin kulawa tare da shirye-shiryen sabis don kayan masarufi. Ƙara koyo a ni.com/services/hardware.

Daidaitawa Premium Bayani
Tsawon Shirin 3 ko 5 shekaru 3 ko 5 shekaru Tsawon shirin sabis
Faɗin Gyaran Gyara NI yana dawo da aikin na'urarka kuma ya haɗa da sabunta firmware da daidaita masana'anta.
Kanfigareshan Tsari, Taruwa, da Gwaji1  

 

ƙwararrun NI suna taruwa, shigar da software a ciki, kuma su gwada tsarin ku gwargwadon tsarin ku na al'ada kafin jigilar kaya.
Babban Maye gurbin2 NI hannun jari maye kayan aikin da za a iya aikawa nan da nan idan ana buƙatar gyara.
Tsarin RMA1 NI tana karɓar isar da cikakken tsarin da aka haɗa lokacin yin ayyukan gyarawa.
Shirin daidaitawa (Na zaɓi) Daidaitawa Gaggauta3 NI tana aiwatar da matakin daidaitawa da ake buƙata a ƙayyadadden tazarar daidaitawa na tsawon lokacin shirin sabis.
  • Wannan zaɓin yana samuwa ne kawai don tsarin PXI, CompactRIO, da CompactDAQ.
  • Babu wannan zaɓin ga duk samfura a duk ƙasashe. Tuntuɓi injiniyan tallace -tallace na gida don tabbatar da samuwa.
  • Saurin daidaitawa kawai ya haɗa da matakan ganowa.

Shirin Sabis na PremiumPlus NI yana iya keɓance abubuwan da aka jera a sama, ko ba da ƙarin haƙƙoƙi kamar daidaitawa a kan rukunin yanar gizo, tanadin al'ada, da sabis na sake zagayowar rayuwa ta cikin Shirin Sabis na PremiumPlus. Tuntuɓi wakilin tallace-tallace na NI don ƙarin koyo.

Goyon bayan sana'a
Kowane tsarin NI ya ƙunshi gwaji na kwanaki 30 don tallafin waya da imel daga injiniyoyin NI, wanda za'a iya ƙarawa ta hanyar membobin Shirin Sabis na Software (SSP). NI tana da injiniyoyin tallafi sama da 400 da ake samu a duk faɗin duniya don ba da tallafin gida cikin fiye da harsuna 30. Bugu da kari,
dauki advantage na lambar yabo ta NI lashe albarkatun kan layi da al'ummomi.
©2017 Kayayyakin Ƙasa. An kiyaye duk haƙƙoƙi. LabVIEW, National Instruments, NI, NI, TestStand, da ni.com alamun kasuwanci ne na kayan aikin ƙasa. Sauran samfura da sunayen kamfani da aka jera alamun kasuwanci ne ko sunayen kasuwanci na kamfanoni daban-daban. Abubuwan da ke cikin wannan rukunin yanar gizon na iya ƙunsar kuskuren fasaha, kurakuran rubutu ko bayanan da suka wuce. Ana iya sabunta bayanai ko canza a kowane lokaci, ba tare da sanarwa ba. Ziyarci ni.com/manuals ga sabbin bayanai.
7 ga Yuni 2019

Takardu / Albarkatu

KAYAN KASA FlexRIO Module Instrumentation Custom [pdf] Jagorar mai amfani
NI-5731, Module Instrumentation na FlexRIO, Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kaya na Musamman

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *