MODECOM 5200C Allon madannai mara waya da Saitin Mouse
GABATARWA
MODECOM 5200C shine saitin haɗe-haɗe na madanni mara waya da linzamin kwamfuta. Yana amfani da mai karɓar Nano na rediyo wanda ke aiki a mitar 2.4GHz. Dukansu madannai da linzamin kwamfuta suna amfani da mai karɓa iri ɗaya ne, don haka tashar USB ɗaya kaɗai ake amfani da ita don aiki da na'urori biyu.
BAYANI
Allon madannai:
- Adadin maɓalli: 104
- Girma: (L •w• H): 435•12e•22mm
- Makullin Fen: 12
- Ikon: 2 x AAA baturi 1.5V (ba a haɗa shi ba)
- Amfanin wutar lantarki: 3V-5mA
- nauyi: 420g
Mouse:
- Sensor: Na gani
- Ƙaddamarwa (dpi): 800/1200/1600
- Girma: (L• w •H): 107•51•3omm
- Ikon: M baturi 1.5V (ba a haɗa shi ba)
- Amfanin wutar lantarki: 1.5V-13mA
- nauyi: 50g
SHIGA
Da fatan za a fitar da mai karɓar Nano daga cikin akwatin ko linzamin kwamfuta (yana nan a ƙarƙashin babban akwati, wanda dole ne a cire shi a hankali).
Da fatan za a haɗa mai karɓar Nano zuwa tashar USB akan kwamfutarka.
Domin saitin yayi aiki, kuna buƙatar sanya batura 2 AAA a cikin maballin (kwantin yana kan ƙasansa) da baturi M guda ɗaya a cikin linzamin kwamfuta (kwantin yana ƙarƙashin gidaje na sama, wanda yakamata a cire shi a hankali) hanyar da ta dace. A cikin na'urori guda biyu, dole ne ka matsa wutar lantarki zuwa matsayin "ON". Bayan ɗan lokaci, saitin haɗin ya kamata ya fara aiki, LED akan maballin (wanda yake sama da alamar baturi) zai yi ja na ɗan lokaci kaɗan.
Domin canza ƙudurin dpi a cikin linzamin kwamfuta, tsakanin ƙimar da ke akwai, danna maɓallin linzamin kwamfuta na hagu da dama na 3 zuwa 5 seconds. Lokacin da matakin baturin linzamin kwamfuta ya yi ƙasa, LED ɗin (wanda ke cikin mai zuwa na hagu na sama kusa da dabaran Gungura) zai yi ja.
Lokacin da baturin madannai ya yi ƙasa, ɗaya daga cikin LEDs na madannai (wanda ke sama da alamar baturi) zai yi ja.
MUHIMMI:
Da fatan za a yi amfani da saitin haɗakarwa kawai tare da batir alkaline kuma don manufar sa. Idan ba a yi amfani da saitin haɗakarwa na tsawon lokaci ba, da fatan za a cire batura. Nisantar yara.
An ƙirƙira wannan na'urar kuma an yi ta da kayan aiki masu ƙarfi da abubuwan ruɗes masu inganci. Idan na'urar, marufinta, littafin jagorar mai amfani, da dai sauransu suna da alamar ƙetare kwandon sharar gida, ii yana nufin suna ƙarƙashin tattara sharar gida bisa ga umarnin 2012/19/UE na
Majalisar Turai da na Majalisar. Wannan alamar tana sanar da cewa ba za a jefar da kayan aikin lantarki da na lantarki ba tare da sharar gida bayan an yi amfani da su. Wajibi ne mai amfani ya kawo kayan aikin da aka yi amfani da shi zuwa wurin tattara sharar lantarki da lantarki. Waɗanda ke gudanar da irin waɗannan wuraren haɗin, gami da wuraren haɗin gida, shaguna ko ƙungiyoyin sadarwa, suna ba da tsarin da ya dace wanda ke ba da damar goge irin wannan kayan aiki. Daidaitaccen sarrafa shara yana taimakawa wajen guje wa sakamakon da ke da illa ga mutane da muhalli kuma yana haifar da abubuwa masu haɗari da aka yi amfani da su a cikin na'urar, da kuma adanawa da sarrafawa mara kyau. Keɓaɓɓen kayan aikin tattara shara na sake sarrafa kayan da abubuwan da aka yi na'urar. Iyali na taka muhimmiyar rawa wajen ba da gudummawa ga sake yin amfani da kayan sharar gida. Wannan shine stage inda aka tsara abubuwan da suka fi tasiri ga muhalli kasancewar mu gama gari. Iyali kuma suna ɗaya daga cikin manyan masu amfani da ƙananan kayan lantarki. Gudanar da hankali a wannan stage aids da ni'ima receding. Game da sarrafa sharar da bai dace ba, ana iya zartar da tsayayyen hukunci daidai da dokokin doka na ƙasa.
Sakamakon farashin hannun jari na MODECOM POLSKA S.P. z oo ayyana cewa nau'in kayan aikin rediyo nau'in Allon madannai mara waya, linzamin kwamfuta mara waya 5200G yana bin umarnin 2014/53/EU. Ana samun cikakken rubutun sanarwar yarda da EU a adireshin intanet mai zuwa: deklaracje.modecom.eu
Takardu / Albarkatu
![]() |
MODECOM 5200C Allon madannai mara waya da Saitin Mouse [pdf] Manual mai amfani 5200C Wireless Keyboard and Mouse Set, 5200C, Wireless Keyboard and Mouse Set, Keyboard da Mouse Set, Mouse Set, Keyboard |
![]() |
MODECOM 5200C Allon madannai mara waya da Saitin Mouse [pdf] Manual mai amfani 5200C. |