Mai Shirye-shiryen Na'urar Microsemi FlashPro Lite

Mai Shirye-shiryen Na'urar Microsemi FlashPro Lite

Abubuwan da ke cikin Kit

Wannan katin farawa na gaggawa yana aiki ne kawai ga mai tsara na'urar FlashPro Lite.

Yawan Bayani
1 FlashPro Lite naúrar mai shirye-shirye
1 Ribbon kebul don FlashPro Lite
1 IEEE 1284 layin tashar tashar jiragen ruwa

Shigar da Software

Idan har yanzu kuna amfani da software na Libero® System-on-Chip (SoC), kuna da software na FlashPro da aka shigar a matsayin ɓangare na wannan software. Idan kana amfani da mai tsara na'urar FlashPro Lite don shirye-shirye na kaɗaici ko akan na'ura mai sadaukarwa, zazzagewa kuma shigar da sabuwar sakin software na FlashPro daga Microsemi SoC Products Group website. Shigarwa zai jagorance ku ta hanyar saitin. Kammala shigarwar software kafin haɗa mai shirye-shiryen na'urar FlashPro Lite zuwa PC ɗin ku. Shigarwa zai tambaye ku "Shin za ku yi amfani da FlashPro Lite ko FlashPro mai shirye-shirye ta hanyar tashar jiragen ruwa?", amsa "Ee".

Sakin software: www.microsemi.com/soc/download/program_debug/flashpro.

Shigar Hardware

  1. Haɗa mai shirya shirye-shirye zuwa tashar firintocin layi ɗaya akan PC ɗinku. Haɗa ƙarshen kebul ɗin IEEE 1284 ɗaya zuwa mahaɗin mai shirye-shirye. Toshe dayan ƙarshen kebul ɗin cikin tashar firintar ku ta layi ɗaya kuma ku ƙara matsa sukurori. Kada ku sami dongles masu ba da lasisi da ke haɗe tsakanin tashar tashar layi ɗaya da kebul. Saitunan tashar tashar ku dole ne su zama EPP ko shugabanci biyu. Microsemi kuma yana goyan bayan yanayin ECP tare da software na FlashPro v2.1 da sabo.
  2. Tabbatar cewa an haɗa ku zuwa madaidaicin tashar jiragen ruwa a kan kwamfutarka. Microsemi yana ba da shawarar cewa ka sadaukar da tashar jiragen ruwa ga mai tsara shirye-shirye. Haɗa zuwa tashar tashar jiragen ruwa ko katin ɓangare na uku na iya lalata mai shirin. Garanti ba ya rufe irin wannan lalacewar.
  3. Haɗa kebul ɗin kintinkiri na FlashPro Lite zuwa taken shirye-shirye kuma kunna allon manufa.

Batutuwan gama gari

Idan ka ga LEDs guda biyu masu kyalkyali a kan mai shirye-shiryen bayan ka haɗa mai shirye-shiryen zuwa tashar tashar jiragen ruwa, tabbatar cewa kebul ɗin tashar jiragen ruwa yana da alaƙa da ƙarfi zuwa tashar PC parallel port. Don ƙarin bayani, koma zuwa FlashPro Software da Jagoran Shigar Hardware da sashin “Sannun Batutuwa da Matsaloli” na bayanan sakin software na FlashPro:
www.microsemi.com/soc/download/program_debug/flashpro.

Abubuwan Takardu

Don ƙarin software na FlashPro da bayanin mai tsara na'urar FlashPro Lite, gami da jagorar mai amfani, jagorar shigarwa, koyawa, da bayanin kula aikace-aikace, koma zuwa shafin software na FlashPro:
www.microsemi.com/soc/products/hardware/program_debug/flashpro.

Taimakon Fasaha da Lambobi

Ana samun tallafin fasaha akan layi a www.microsemi.com/soc/support kuma ta hanyar imel a
soc_tech@microsemi.com.
Ofisoshin tallace-tallace na Microsemi SoC, gami da Wakilai da Masu Rarraba, suna a duk duniya. Zuwa
nemo ziyarar wakilin ku na gida www.microsemi.com/soc/company/contact.Logo

Takardu / Albarkatu

Mai Shirye-shiryen Na'urar Microsemi FlashPro Lite [pdf] Jagorar mai amfani
FlashPro Lite Mai Shirye-shiryen Na'urar, FlashPro Lite, FlashPro Lite Mai Shirye-shiryen, Mai Shirye-shiryen Na'ura, Mai Shirya shirye-shirye

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *