MDT BE-TA55P6.G2 Button Plus Jagorar Shigarwa
Maɓallin turawa na MDT (Plus, Plus TS) 55 shine maɓallin turawa na KNX tare da maɓallan da aka tsara a kwance, wanda ya dace da shigarwa a cikin jeri na 55 mm sauyawa daga masana'antun daban-daban. Akwai shi cikin farin matt ko mai sheki. Ana iya yiwa maɓallan lakabin ta tsakiyar filin alamar. Ana iya saita maɓallan azaman maɓalli ɗaya ko bibiyu. Aikace-aikace sun haɗa da sauyawa da ɓatar da hasken wuta, daidaita abubuwan rufewa da makafi ko kunna yanayi.
M maɓalli ayyuka
Ana iya kunna aiki ta maɓalli ɗaya ko maɓalli biyu. Wannan yana ba da zaɓuɓɓukan aiki da yawa. Ayyukan maɓallin sun haɗa da "Switch", "Aika dabi'u", "Scene", "Switch/aika dabi'u gajere/dogon (tare da abubuwa biyu)", "makafi/Rufewa" da "Dimming".
Sarrafa ƙungiyar ƙira
Ana iya tsawaita daidaitattun ayyuka tare da latsa maɓalli mai tsayi. Domin misaliample, aikin makafi a cikin falo. Tare da latsa gajeriyar gajeriyar hanya ta al'ada, ana sarrafa makaho guda ɗaya. Tare da ƙarin latsa dogon maɓalli, misaliample, duk makafi a cikin falo (ƙungiyar) ana sarrafa su ta tsakiya. Hakanan za'a iya amfani da ƙirar ƙungiyar kulawa don haskakawa. Domin misaliample, gajeriyar latsa maɓalli tana kunna/kashe haske ɗaya, dogon latsa maɓallin maɓalli yana kunna duk fitilu a ɗakin, kuma maɓallin maɓalli mai tsayi yana canza ƙasa gaba ɗaya.
Matsayin LED (Push-button Plus [TS] 55)
Kusa da maɓallan akwai LEDs matsayi masu launi biyu waɗanda zasu iya mayar da martani ga abubuwa na ciki, abubuwan waje ko latsa maɓallin. Ana iya saita ɗabi'ar daban (ja/kore/kashe da kunna ko walƙiya ta dindindin). Akwai ƙarin LED a tsakiya wanda za'a iya amfani da shi azaman hasken fuskantarwa.
Ayyuka na hankali (Push-button Plus [TS] 55)
Ana iya aiwatar da ayyuka iri-iri ta hanyar jimlar tubalan dabaru 4. Ayyukan tunani na iya aiwatar da abubuwa na ciki da na waje.
- BE-TA5502.02
- BE-TA55P4.02
- BE-TA5506.02
- BE-TA55T8.02
Haɗaɗɗen firikwensin zafin jiki (Push-button Plus TS 55)
Za a iya amfani da na'urar firikwensin zafin jiki don sarrafa zafin daki. Ma'aunin zafin jiki na firikwensin zai iya, misaliample, a aika kai tsaye zuwa ga hadedde zazzabi mai kula da MDT dumama actuator. Wannan yana kawar da buƙatar ƙarin firikwensin zafin jiki a cikin ɗakin. Yanayin aikawa na ƙimar zafin jiki yana daidaitawa. Ana samun ƙimar babba da ƙasa.
Dogon Tallafi
Maballin turawa yana goyan bayan "dogayen firam" (tsayin telegrams). Waɗannan sun ƙunshi ƙarin bayanan mai amfani da kowane telegram, wanda ke rage lokacin shirye-shirye sosai.
Bambance-bambancen samfur
Maballin turawa 55 | Push-button Plus 55 | Push-button Plus TS 55 |
Farin matte | ||
BE-TA5502.02 | BE-TA55P2.02 | BE-TA55T2.02 |
BE-TA5504.02 | BE-TA55P4.02 | BE-TA55T4.02 |
BE-TA5506.02 | BE-TA55P6.02 | BE-TA55T6.02 |
BE-TA5508.02 | BE-TA55P8.02 | BE-TA55T8.02 |
Fari mai sheki | ||
BE-TA5502.G2 | BE-TA55P2.G2 | BE-TA55T2.G2 |
BE-TA5504.G2 | BE-TA55P4.G2 | BE-TA55T4.G2 |
BE-TA5506.G2 | BE-TA55P6.G2 | BE-TA55T6.G2 |
BE-TA5508.G2 | BE-TA55P8.G2 | BE-TA55T8.G2 |
Na'urorin haɗi - Firam ɗin murfin gilashin MDT, Tsarin 55
- BE-GTR1W.01
- BE-GTR2W.01
- BE-GTR3W.01
- BE-GTR1S.01
- BE-GTR2S.01
- BE-GTR3S.01
MDT fasahar GmbH · Papiermühle 1 · 51766 Engelskirchen · Jamus
Waya +49 (0) 2263 880 ·
Imel: knx@mdt.de ·
Web: www.mdt.d
Takardu / Albarkatu
![]() |
Maɓallin MDT BE-TA55P6.G2 Plus [pdf] Jagoran Shigarwa BE-TA55P6.G2, BE-TA5502.02, BE-TA55P4.02, BE-TA55P6.G2 Button Plus, Button Plus, ƙari |