LTECH LogoLTECH Logo 1CHLSC16 Rgbw LED Mai Kula da Mai Amfani

Bayani: CHLSC16 Rgbw LED Controller

LTECH CHLSC16 Rgbw Mai Kula da LEDLTECH CHLSC16 Rgbw Mai Kula da LED - Icon

M jerin LED mai kula ya dace da nau'ikan nau'ikan nesa guda 8 na ayyuka daban-daban (fasaha na lamba) .
wanda ke nufin yin amfani da mai karɓa ɗaya zai iya samun launi ɗaya / CT dimming, RGB / RGBW daidaitawa don saduwa da bukatun abokan ciniki daban-daban. Tare da nesa na RF, daidaita saurin/haske. siffanta launi da canza yanayin zaɓen duk za a iya cimma su

Siga:

Nesa (RGBW):

Samfura: M4/M8
Aikin Voltage: 3Vdc (batir CR2032)
Mitar Aiki: 433.92MHz
Nisa Nisa: 30m
Tsarin aiki.: -30 ~ 55 ℃
Nauyi(NW): 42 g

Mai karɓar CV (RGBW):

Samfura: M4-5A
Shigar da Voltage: 12 ~ 24Vdc
Load ɗin Yanzu: 5A×4CH Max 20A
Matsakaicin Ƙarfin fitarwa: (0…60W~120W) × 4CH
Kariya: Short circuit / Over-load
Tsarin aiki.: -30 ~ 55 ℃
Nauyi(NW): 125 g

Tsarin Tsari:

LTECH CHLSC16 Rgbw Mai Kula da LED - Tsarin

Girman samfur:

LTECH CHLSC16 Rgbw Mai Kula da LED - Samfura

Hanyar ID na Koyo na Ikon Nesa:

Ikon nesa ya dace da mai karɓa kafin masana'anta na barin, idan an goge shi da gangan, zaku iya koyan ID kamar haka.
ID na koyo:
Maɓallin ilmantarwa na ɗan gajeren latsa ID akan mai karɓar M4-5A, hasken mai gudana yana kunne, sannan danna kowane maɓalli akan ramut na M4/M8, hasken mai gudana yana walƙiya sau da yawa, yana kunnawa.
Soke ID: Dogon danna maɓallin koyo ID akan mai karɓar M4-5A na daƙiƙa 5 .
Attn: Ana iya daidaita mai karɓa ɗaya da max 10 iri ɗaya ko na nesa daban-daban.

Umarnin Aiki don Mai karɓa:

LTECH CHLSC16 Rgbw Mai Kula da LED - Aiki

Umarnin Aiki don Ikon Nesa:

LTECH CHLSC16 Rgbw Mai Kula da LED - Ikon Nesa

M4 Yanayin Yanayin Canji

A'a. Yanayin Umarni
1 A tsaye Red Haske Daidaitacce
2 A tsaye Green Haske Daidaitacce
3 A tsaye Blue Haske Daidaitacce
4 A tsaye Yellow Haske Daidaitacce
5 A tsaye Purple Haske Daidaitacce
6 A tsaye Cyan Haske Daidaitacce
7 A tsaye White Haske Daidaitacce
8 RGB Tsallake Gyara/Haske Daidaitacce
9 7 Launin Tsallake Gyara/Haske Daidaitacce
10 RGB Launin Launi Gyara/Haske Daidaitacce
11 Cikakken launi Baƙi Gyara/Haske Daidaitacce
12 A tsaye Black Za'a iya kunna/kashewa da fararen haske

Tsarin Waya:

LTECH CHLSC16 Rgbw Mai Kula da LED - Tsarin Waya

Misali 2: An haɗa 24V lamp, lodi 0~480W (5A×4CH×24V).

LTECH CHLSC16 Rgbw Mai Kula da LED - Tsarin Waya 1

www.ltech-led.com

Takardu / Albarkatu

LTECH CHLSC16 Rgbw Mai Kula da LED [pdf] Manual mai amfani
CHLSC16 Rgbw Mai Kula da LED, CHLSC16, Rgbw Mai Kula da LED, Mai Kula da LED, Mai Sarrafa

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *