LIGHTKIWI H5576 Manhajar Mai Amfani da Lokaci Mai Shirye -shiryen Digital

LIGHTKIWI H5576 Manhajar Mai Amfani da Lokaci Mai Shirye -shiryen Digital

Saitin Farko (Sake saitin):

  1. Idan allon lokaci ya kasance babu komai, za a buƙaci a toshe shi a cikin mashin kafin a fara shirye-shirye. Idan allon yana nuna lambobi, ana iya tsara shi kuma a shigar da shi cikin mashin bayan haka.
  2. Kafin shirye-shirye, duk saituna yakamata a sake saita su. Maɓallin sake saiti yana ƙarƙashin maɓallin "HOUR" kuma an gano shi ta hanyar "R". Yi amfani da shirin takarda ko alƙalamin ball don danna maɓallin sake saiti don sake saiti. Duba Hoto na 1

LIGHTKIWI H5576 Digital Programmable Timer User Manual - Hoto 1

Saitin Lokaci na Yanzu:

  1. Rike maɓallin "CLOCK" danna duk aikin saitin.
  2. Danna maɓallin "HOUR" don saita sa'o'i.
  3. Danna maɓallin "MIN" don saita mintuna.
  4. Danna maɓallin "DAY" don zaɓar daidai ranar mako.
  5. Saki maɓallin "agogo". Yanzu za a saita lemun tsami.

Mahimman ƙima
120VAC 60Hz
120VAC 60Hz 15A 1800W Babban Manufar
120VAC 60Hz 600W Tungsten
125VAC 60Hz 1/2HP

Shirye-shiryen Lokacin Kashewa:

  1. Danna maɓallin "SET" sau ɗaya. Hoto 2 yakamata ya bayyana.
  2. "1 ON-:-" Ya kamata ya zama saitin farko. Akwai jimillar saituna 20 ON/KASHE. Hoto 2

    LIGHTKIWI H5576 Digital Programmable Timer User Manual - Hoto 2

  3. Danna maɓallin "HOUR" da "MIN" don saita ON lemun tsami.
  4. Danna maɓallin “DAY” don zaɓar ranakun da wannan saitin ya dace.
  5. Danna maɓallin "SET" don ajiyewa kuma ci gaba zuwa allon "1 KASHE-:-". Duba Hoto na 3

    LIGHTKIWI H5576 Digital Programmable Timer User Manual - Hoto 3

  6. Maimaita matakai 1 zuwa 5 don saita lokutan ON/KASHE. Danna maɓallin "SET" zai sake kai ku cikin sauran saitunan 19 ON/KASHE.

MUHIMMI: Dole ne mai ƙidayar dijital ya kasance cikin yanayin “AUTO ON” ko “AUTO OFF” don aiki kamar yadda aka tsara. Dubi sashin '' Nuna Yanayin Canjawa '' don daki-daki.

Ƙungiyoyin Canjawar Ranar Mako da yawa:

Baya ga kwanakin mako guda ɗaya, danna maɓallin "DAY" kuma yana zaɓar haɗuwar kwanaki da yawa kamar:

  • MO, TU, WE, TH, FR, SA, SU
  • MO
  • TU
  • WE
  • TH
  • FR
  • SA
  • SU
  • MO, TU, WE, TH, FR
  • SA, SU
  • MO, TU, WE, TH, FR, SA
  • MO, MU, FR
  • TU, TH, SA
  • MO, TU, MU
  • TH, FR, SA

Bayan zaɓin takamaiman rana ta musamman, zaɓin ON/KASHE zai yi tasiri akan tsarin ranar da aka zaɓa daga sama.

Maballin Sake saitin:

  1. Danna maɓallin "SET" don zaɓar saitin ON/KASHE wanda ke buƙatar canzawa.
  2. Danna maɓallin"↺" don sake saita saitin ON/KASHE na yanzu (wanda aka gani a hoto na 4) ba tare da gungurawa cikin duk sa'o'i ba.

LIGHTKIWI H5576 Digital Programmable Timer User Manual - Hoto 4

Alamar Canjawa:

Ana nuna ainihin yanayin a nunin azaman "ON", "AUTO ON", "KASHE", ko "KASHE AUTO" tare da lokacin rana. Danna maɓallin "MANUAL" don daidaitawa zuwa saitunan da ake so. Ana iya amfani da wannan don ƙetare mai ƙidayar lokaci kamar yadda aka yi bayani a cikin sashin "Zaɓin Gyaran Manual".

Zaɓin Saukewa da hannu:

Ana iya amfani da maɓallin sharewa na hannu don kunna mai ƙidayar lokaci ON ko KASHE. Maimaita danna maɓallin MANUAL zai sa nuni ya gungura daga ON zuwa AUTO ON zuwa KASHE zuwa AUTO KASHE.

LIGHTKIWI H5576 Digital Programmable Timer User Manual - Zaɓin Gyaran Manual

ON= Zai yi watsi da saitunan da aka tsara kuma ana kunna mai ƙidayar lokaci har abada.
AUTO ON = Mai ƙidayar lokaci na dijital zai kasance a kunne har zuwa lokacin da aka tsara na gaba kuma yana aiki azaman saitunan da aka tsara.
KASHE= Zai yi watsi da saitunan da aka tsara kuma an kashe mai ƙidayar lokaci har abada.
KASHE AUTO= Mai ƙidayar lokaci na dijital zai tsaya a kashe har sai an tsara na gaba akan lokaci kuma yana aiki azaman saitunan shirye-shirye.

Nasihu don kawar da shirin na ɗan lokaci:

- Don soke shirin kuma kunna kanti lokacin da yake kashewa:
Danna MANUAL har sai AUTO ON ya nuna akan allo. Mai ƙidayar lokaci zai ci gaba har zuwa lokacin da aka tsara na gaba.
- Don soke shirin kuma kashe ma'aunin lokaci lokacin da yake kunne:
Danna MANUAL har sai AUTO KASHE ya nuna akan allo. Mai ƙidayar lokaci zai tsaya a KASHE har sai an tsara na gaba akan lokaci.

Siffar Kidayar Shirye-shiryen:

  1. Danna maɓallin "SET" akai-akai har sai gunkin "CTD" ya bayyana akan nunin. Wannan zai bayyana bayan shirin ON/KASHE; duba Hoto na 5
  2. Danna maɓallin "HOUR", "MIN" don saita adadin lemun tsami da ake so don kunna na'urar kafin a kashe.
  3. Danna maɓallin "CLOCK" don adana saitin kuma komawa zuwa babban nuni.

LIGHTKIWI H5576 Digital Programmable Timer User Manual - Hoto 5

Kunna fasalin Kidayar:

  1. Danna maɓallin "HOUR" da "MIN" lokaci guda don kunna fasalin kirgawa. Duba Hoto na 6 don ƙarin bayani.
  2. Wasu Fasalolin Ƙididdigar.
    Latsa maɓallin “MANUAL” don tsayawa ko ƙirgawa kawai idan akan nunin kirgawa.
    b. Danna maɓallin "CLOCK" don canzawa tsakanin agogo da nunin kirgawa.
    c. A yanayin kirgawa, danna maballin "HOUR" da "MIN" lokaci guda don kashe kirgawa. A yanayin tsayawa, danna maballin "HOUR" da "MIN" lokaci guda don sake kunna kirgawa.

LIGHTKIWI H5576 Digital Programmable Timer User Manual - Hoto 6

Saitin KUNNA/KASHE bazuwar:

Bazuwar siffa ce da za ta bazuwar saitin ku na yanzu ko dai + ko -30 mintuna yana ba gidanku rayuwa cikin kamanni don hana masu kutse.

  1. Latsa ka riƙe maɓallin "HOUR" na tsawon daƙiƙa 3 don kunna fasalin bazuwar. Nuni zai nuna alamar "RND". Duba Hoto na 7.
    LIGHTKIWI H5576 Digital Programmable Timer User Manual - Hoto 7
  2. Latsa ka riƙe maɓallin "HOUR" na tsawon daƙiƙa 3 don kashe fasalin bazuwar. Alamar "RND" zata ɓace daga allon.

Lokacin Ajiye Hasken Rana (DST):

Latsa ka riƙe maɓallin "CLOCK" na daƙiƙa 3 don ciyar da lokaci na yanzu 1 hour, alamar "+1 h" zai bayyana akan nunin. Latsa ka riƙe maɓallin "CLOCK" 3 seconds sake don rage lemun tsami da 1 hour kuma I shi "+1h" icon zai ɓace. Koma zuwa Hoto 8

LIGHTKIWI H5576 Digital Programmable Timer User Manual - Hoto 8

Fasalin Ajiyar Wuta:

A yayin gazawar wutar lantarki, mai ƙididdigewa zai ci gaba da riƙe saitunan sa har tsawon watanni 3 ana tsammanin an cika cajin wutar lantarki.

Tsanaki:
– Hadarin girgiza wutar lantarki. Kar a yi amfani da wannan adaftan akan igiyoyin tsawaita ko a ma'auni inda ba za a iya haɗa fam ɗin ƙasa ba.
– Guji zafi mai yawa. high zafin jiki da kuma high Magnetic filin.
– Kiyaye na’urar daga inda yara za su iya isa.
– Kar a toshe wannan mai ƙidayar lokaci zuwa wani maɓalli na lokaci.
– Kar a taɓa na'urar da rigar hannu.
– Kar a saka allura ko wani abu na karfe a cikin mashin mashin.
– Kar a haɗa na'urar da zata iya wuce iyakokin aiki na mai ƙidayar lokaci.
– Kar a buɗe mai ƙidayar lokaci. Dole ne ma'aikatan sabis masu izini kawai su yi gyare-gyare.

Takardu / Albarkatu

LIGHTKIWI H5576 Digital Programmable Timer [pdf] Manual mai amfani
H5576, Mai ƙidayar lokacin shirye -shirye na Dijital

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *