L Gaba da Yi amfani da WiFi Don Haɗa zuwa Intanit
Wi-fi, Bluetooth, Yanayin ƙaura
Taɓa don buɗe kwamfutar hannu don saita yanayin jirgin sama/WI-Fl/ & Bluetooth, kuma wannan na'urar zata iya haɗawa zuwa 2.4G da SG Wifi.
cortana

Kuna iya amfani da Cortana ( sarrafa murya) don saita masu tuni, rubuta imel, bincika, da yin hira da abokai da dangi akan manzanni.
Sake saitin tsarin
Sanarwa: Ci gaban Sake saitin zai ɗauki kusan awanni 3-5, don kammala Sake saitin cikin nasara, da fatan za a haɗa adaftar don cajin na'urar yayin duk ci gaban Sake saitin.

Danna maɓallin linzamin kwamfuta na hagu akan
maɓalli a cikin ƙananan-kusurwar hagu na tebur. Zaɓi "Advanced Options" ➔ zaɓi "Windows Update" ➔ zaɓi "Advanced Zaɓuɓɓuka", zaɓi "Recovery" ➔ zaɓi "Advanced startup" ➔ nemo "Restart now" kuma danna maɓallin linzamin kwamfuta na hagu ➔ zaɓi maɓallin "Restart now" a cikin maɓallin pop-up taga;
Danna Shirya matsala, abun ciki na ƙasa zai bayyana.

Danna ” Sake saita wannan PC' don gyara kuskuren software.
BIOS-Setting & Bootmanager
Danna ka riƙe maɓallin "ESC" na madannai nan da nan bayan kunna na'urar ta latsa maɓallin wuta. Sannan zaɓuɓɓuka daban-daban zasu bayyana. Zaɓi zaɓi "SCU" don saitin BIOS da "Boot Manager don zaɓin taya tsarin aiki.
Cajin baturi
Haɗa adaftar wutar lantarki zuwa tashar wutar lantarki na na'urar Haɗa filogin wutar lantarki cikin tashar wuta don cajin baturi. Da fatan za a yi amfani da adaftar wutar lantarki na asali kawai. Yayin caji, gunkin baturin zai kasance
kuma lokacin da caji ya ƙare, gunkin zai kasance
Kuna iya amfani da na'urar yayin caji, amma wannan zai tsawaita lokacin caji. Yi amfani da na'urar aƙalla sau ɗaya a mako. Yi cikakken cajin baturi akai-akai. Kada ka bar baturin fanko na dogon lokaci.
Shirya matsala
- Ba za a iya kunna na'urar ba
Danna maɓallin wuta na tsawon daƙiƙa 5 don kunna na'urar. Idan hanyar da ke sama ba ta aiki, da fatan za a yi cajin ta tsawon mintuna 30 kafin farawa. - Babu sauti daga belun kunne
Duba idan an saita ƙarar zuwa "O". Gwada idan kunnen kunne ya karye, idan haka ne .Don Allah a canza wani abin kunne. - Babban hayaniya
Bincika idan akwai kura a cikin kunnen kunne ko lasifika. Duba idan sautin file ya karye. - nunin allo ko allo mara amsawa
Kashe na'urar ta dogon latsawa (kimanin dakika 30) na maɓallin wuta. (Kada ku yi amfani da wannan hanyar don kashe na'urar sai dai idan ya zama dole) - Maɓallin Windows ba zai iya aiki nan da nan ba
Da farko, tabbatar da an haɗa Wi-Fi kuma cibiyar sadarwar Wi-Fi cibiyar sadarwa ce mai aiki. Na biyu, tabbatar da yankin lokaci da lokacin tsarin daidai yake a wurin ku. (Maɓallin maɓalli na Windows na iya faruwa wani lokaci saboda saurin hanyar sadarwa ko wasu dalilai idan ka tabbatar da maki biyun da ke sama daidai ne kuma maɓallin har yanzu ba zai iya aiki ba. Tuntuɓi ƙungiyar sabis ɗin mu don Allah. Za mu goyi bayan ku nan take) - Yadda ake shigar da Desktop interface lokacin farawa.
Bi Microsoft Windows 7 0 jagorar farawa mataki-mataki don shigar da keɓancewar tebur. - Me yasa na'urar tawa ta riga ta yi rijista ta sunan asusun "default user 0"
Wannan kuskuren software na gama gari na iya faruwa a cikin Windows 70 lokacin da mai amfani ya fara na'urar Farko, danna maɓallin wuta na daƙiƙa 5-8 don rufe na'urar. Yi haka sau 3, sannan wuta akan na'urar, abun cikin ƙasa zai bayyana. - Me yasa lokacin da na danna maballin madannai, a cikin tsarin yana nuna wani?
Wannan na iya faruwa saboda kun zaɓi yaren da ba daidai ba lokacin da kuka kunna na'urar a karon farko. A ƙasa akwai hanyar da za a gyara yaren da shigar da Zaɓi maɓallin gida na windows a gefen hagu na ƙasa na tebur. - Sabuntawa ta atomatik na Windows na iya haifar da wasu batutuwa kwanan nan, ƙasa shine hanyar yadda ake buɗe ko rufe aikin ɗaukaka ta atomatik. Danna linzamin kwamfuta dama
maballin (Laptop) akan maɓallin gida na windows a gefen hagu na gefen hagu na tebur. Zaɓi 'Task Manager' zaɓi "Ƙarin cikakkun bayanai, zaɓi "Services" ➔ zaɓi "Open Serv ices" ➔ nemo "Windows Update" danna maballin dama linzamin kwamfuta (kwamfutar tafi-da-gidanka) akansa ➔ zabi "Properties" so. Akwai zaɓuɓɓuka guda 4. Atomatik (Farawa Jinkiri)/ Atomatik/Manual/An kashe.
Bayanin FCC
Canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki. An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don yin aiki da iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga Sashe na 15 na Dokokin FCC. An ƙirƙira waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifar da amfani kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba a shigar da shi ba kuma aka yi amfani da shi daidai da umarnin, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:
- Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
- Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
- Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
- Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako Wannan na'urar ta bi sashe na 15 na dokokin FCC.
Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa
- wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma
- dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka samu, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.
Wannan kayan aikin ya dace da iyakokin fiddawa na FCC da aka tsara don yanayin da ba a sarrafa shi ba.
Bayanin CE
Herby, Shenzhen NST Industry and Trade Co., Ltd. ya bayyana cewa wannan kwamfutar tafi-da-gidanka mai girman inch 14.1, SGIN_X14 tana cikin yarda da mahimman buƙatun da sauran abubuwan da suka dace na Directive 2014/53/EU. Dangane da Mataki na ashirin da 10(2) da Mataki na ashirin da 10(10), an yarda a yi amfani da wannan samfurin a duk ƙasashe membobin EU. Yi amfani da kwamfutar tafi-da-gidanka mai girman inch 14.1 a cikin yanayi mai zafin jiki tsakanin -0℃ da 40℃ Yi amfani da hankali tare da belun kunne watakila yuwuwar matsananciyar sauti mai yawa daga belun kunne da belun kunne na iya haifar da asarar ji. Hadarin fashewa idan an maye gurbin baturi da nau'in da ba daidai ba. Zubar da batura masu amfani bisa ga umarnin. Za a haɗa samfurin zuwa kebul na kebul na sigar sigar USB2.0 Adafta za a shigar da shi kusa da kayan aiki kuma zai kasance cikin sauƙi.
- Filogi ana ɗaukarsa azaman cire haɗin na'urar adaftar Model: Saukewa: JZB024-120250X
- Shigarwa: AC 100-240V 50/60Hz 0.7A Fitarwa: DC 12V, 2.5A 30W
- Mitar Aiki: BT/BLE:2402MHz~2480MHz 2.4G Wifi: 2412MHz~2472MHz (802.11b/802.11g/802.11n(HT20)) 2422MHz~2462MHz (802.11n(HT40))
- 5G Wifi: Band 1: 5180 MHz -5240 MHz Band 3: 5745 MHz -5825 MHz
- Matsakaicin Ƙarfin fitarwa: BT:0.001W BLE:0.001W 2.4G WIFI:0.008W 5.1GWIFI:0.006W 5.8G WIFI:0.005W
- Manufacturer: Shenzhen NST Industry and Trade Co., Ltd.
- Adireshi:3/F, Bldg 1, Hongbang Technology Park, No.30 Cuibao Road, Baolong Street, Longgang District, Shenzhen, China
- Imel: kellynst@nst-it.com
Shigo da Bayani:
Sunan kamfani: Booyue International Trading GmbH Adireshin: Wolfenbütteler Str.45 Magdeburg Jamus
Takardu / Albarkatu
![]() |
L Gaba da Yi amfani da WiFi Don Haɗa zuwa Intanit [pdf] Umarni SGINX14, 2A3YZ-SGINX14, 2A3YZSGINX14, Yi amfani da WiFi Don Haɗa zuwa Intanet, Yi amfani da WiFi Don Haɗa zuwa Intanet. |





