PRO MICRO
Arduino Mai jituwa Microcontroller
Manual mai amfani
JANAR BAYANI
Ya ku abokin ciniki,
na gode sosai don zabar samfuranmu.
A cikin waɗannan, za mu gabatar muku da abin da za ku lura yayin farawa da amfani da wannan samfurin.
Idan kun haɗu da wasu matsalolin da ba zato ba tsammani yayin amfani, don Allah kar a yi shakka a tuntuɓe mu.
Tsira
Ta hanyar rufe gadar solder J1, voltage Converter a kan allo yana wucewa kuma ana ba da allon kai tsaye ta microUSB voltage ko VCC fil. Hakanan yana ba da damar aiki daga ƙasa da 2.7 V.
Matsayin dabaru na module sannan kuma yayi daidai da samar da voltage.
Hankali!!! Tare da rufaffiyar gadar solder za'a iya ba da tsarin tare da max. 5.5v ku!!!
TSARIN MAHALAR CIGABA
Don tsara Pro Micro ɗinku zaku iya amfani da Arduino IDE.
wanda zaku iya saukewa anan.
Yanzu zaku iya saita yanayin haɓaka ku, don wannan zaɓi ƙarƙashin Kayan aiki -> Board -> Arduino AVR Boards -> Arduino Micro.A ƙarshe, kuna buƙatar saita tashar tashar daidai wacce aka haɗa Pro Micro ɗin ku.
Kuna iya zaɓar wannan a ƙarƙashin Kayan aiki -> Port.
CODE EXAMPLE
Yanzu zaku iya kwafin sampShigar da lambar a cikin IDE ɗin ku kuma loda shi zuwa Pro Micro ɗin ku.
Shirin yana sanya LEDs guda biyu da aka gina a kan layin RX da TX suna kiftawa a madadin.
KARIN BAYANI
Bayanin mu da wajiban dawo da su bisa ga Dokar Kayan Lantarki da Lantarki (ElektroG)
Alama akan kayan wuta da lantarki:
Wannan kwandon shara da aka ketare yana nufin cewa na'urorin lantarki da na lantarki basa cikin sharar gida. Dole ne ku dawo da tsoffin kayan aikin zuwa wurin tattarawa. Kafin mika batir ɗin sharar gida da tarawa waɗanda ba kayan sharar ba dole ne a raba su da shi.
Zaɓuɓɓukan dawowa:
A matsayin mai amfani na ƙarshe, zaku iya dawo da tsohuwar na'urarku (wanda da gaske yana cika aiki iri ɗaya da sabuwar na'urar da aka saya daga gare mu) kyauta don zubarwa lokacin da kuka sayi sabuwar na'ura.
Ana iya zubar da ƙananan na'urori marasa girma na waje sama da 25 cm a cikin adadin gida na yau da kullun ba tare da siyan sabon kayan aiki ba. Yiwuwar dawowa a wurin kamfaninmu yayin lokutan buɗewa:
SIMAC Electronics GmbH, Pascalstr. 8, D-47506 Neukirchen-Vluyn, Jamus
Yiwuwar dawowa a yankinku:
Za mu aiko muku da kunshin stamp wanda za ku iya dawo mana da na'urar kyauta. Da fatan za a tuntuɓe mu ta imel a Service@joy-it.net ko ta waya.
Bayani kan marufi: Idan ba ku da kayan marufi masu dacewa ko ba ku son amfani da naku, da fatan za a tuntuɓe mu kuma za mu aiko muku da marufi masu dacewa.
TAIMAKO
Idan har yanzu akwai wasu batutuwan da ke jiran ko matsalolin da suka taso bayan siyan ku, za mu tallafa muku ta imel, tarho da tsarin tallafin tikitinmu.
Imel: sabis@joy-it.net
Tsarin tikiti: http://support.joy-it.net
Waya: +49 (0) 2845 9360-50 (10-17 na yamma)
Don ƙarin bayani ziyarci mu website: www.joy-it.net
An buga: 27.06.2022
www.joy-it.net
Abubuwan da aka bayar na SIMAC Electronics GmbH
Pascalstr. 8, 47506 Neukirchen-Vluyn
Pascalstr. 8 47506 Neukirchen-Vluyn
Takardu / Albarkatu
![]() |
Joy-IT PRO MICRO Arduino Mai Haɗin Microcontroller [pdf] Manual mai amfani PRO MICRO Arduino Mai Haɗin Microcontroller, PRO MICRO, Arduino Mai jituwa Microcontroller, Mai jituwa Microcontroller |