ISOLED 114664 Sys-Pro Push Input Rediyo Fitowa don Sauyawa ko Jagorar Mai karɓa na Dimmer
Siffofin
- Aiwatar zuwa mai kula da RF LED mai launi ɗaya ko RF dimming direba.
- Haɗa tare da turawa don cimma nasarar kunnawa/kashe da 0-100% aikin ragewa.
- Ɗauki fasahar mara waya ta 2.4GHz, nesa mai nisa har zuwa 30m.
- Kowane nesa zai iya daidaita ɗaya ko fiye da mai karɓa.
- CR2032 maɓallin baturi mai ƙarfi.
Ma'aunin Fasaha
Shigarwa da fitarwa
- Siginar fitarwa: RF 2() .4GHz
- Aiki voltage: 3VDC CR2032 ()
- Aiki na yanzu: < 5mA
- Na yanzu jiran aiki: 2 μA
- Lokacin jiran aiki: shekaru 2
- Nisa mai nisa: 30m (sarari mara shinge)
Tsaro da EMC
- Matsayin EMC (EMC): EN301 489, EN 62479
- Matsayin aminci (LVD): Saukewa: EN60950
- Kayan aikin Rediyo (RED): EN 300 328
- Takaddun shaida: CE, EMC, LVD, JA
Garanti
- Garanti: shekaru 5
Muhalli
- Yanayin aiki: Ta: -30 OC ~ +55 OC
- Ƙimar IP: IP20
Girma
Shigar da baturi
Tsarin wayoyi
Aikin turawa:
- Shortan latsa: Kunna/kashe haske.
- Dogon latsa(1-6s): Lokacin da haske ke kunne, ƙara ko rage haske ci gaba.
Match Remote Control (hanyoyin wasa biyu)
Mai amfani na ƙarshe zai iya zaɓar dacewa dacewa/share hanyoyin. Ana ba da zaɓuɓɓuka biyu don zaɓi:
Yi amfani da maɓallin Match na mai sarrafawa
Match:
Short latsa maɓallin wasa, nan da nan danna maɓallin turawa.
Alamar LED mai saurin walƙiya ƴan lokuta yana nufin wasa yayi nasara.
Share:
Latsa ka riƙe maɓallin wasa don 5s don share duk wasa, Alamar LED mai saurin walƙiya ƴan lokuta yana nufin an share duk abubuwan da suka dace.
Yi amfani da Sake kunna wuta
Match:
Kashe wutar lantarki, sannan kunna wuta kuma, sannan sake maimaita hanya. Bayan hanya na ON/KASHE na biyu nan da nan gajeriyar danna maɓallin kunnawa/kashe (tsayi mai nisa) maɓallan yanki (maɓallin yanki da yawa) sau 3 akan ramut. Hasken yana kiftawa sau 3 yana nufin wasa yayi nasara.
Share:.
Kashe wutar lantarki, sannan a sake kunna wuta, nan da nan a takaice danna maɓallin turawa sau 5. Hasken yana lumshe ido sau 5 yana nufin an share duk abubuwan da suka dace.
Bayanin aminci
- Karanta duk umarnin a hankali kafin fara wannan shigarwa.
- Lokacin shigar da baturi, kula da baturi mai inganci da mara kyau. Tsawon lokaci ba tare da kula da nesa ba, cire baturin. Lokacin da nisa ya zama ƙarami da rashin fahimta, maye gurbin baturin.
- Idan babu amsa daga mai karɓa, da fatan za a sake daidaita remote.
- Don gida da bushe wuri amfani kawai.
Takardu / Albarkatu
![]() |
ISOLED 114664 Sys-Pro Push Input Rediyo Fitar don Sauyawa ko Mai karɓar Dimmer [pdf] Manual mai amfani 114664, Sys-Pro, Push Input Radio Output don Sauyawa ko Mai karɓar Dimmer, Sys-Pro Push Input Radio Output don Sauyawa ko Mai karɓar Dimmer, 114664 Sys-Pro Push Input Radio Output don Sauyawa ko Mai karɓar Dimmer, 114664 Sys-Pro Fitarwa, Sys-Pro Push Input Rediyo Fitar |