Interlogix NX-4 MN MQ Series Masu Sadarwar Hannun Hannu da Shirye-shiryen Kwamitin
Bayanin samfur
Ƙayyadaddun bayanai:
- Samfura: Interlogix NX-4
- Masu Sadarwar Hannu: MN/MQ Series
- Lambar Takardun: 06047, Shafin 2, Faburairu-2025
Umarnin Amfani da samfur
Wiring M2M's MN/MQ Jerin Masu Sadar da Wayar Hannu:
Bi umarnin waya da aka bayar a cikin jagorar don haɗa MN/MQ Series Masu Sadar da Waya zuwa kwamitin. Tabbatar da hanyar da ta dace na wayoyi kuma ka guji sanya su akan allon kewayawa.
Shirya Panel:
Ana ba da shawarar samun gogaggen shirin mai saka ƙararrawa kwamitin don ingantaccen aiki. Ana iya buƙatar ƙarin shirye-shirye don amfani da duk ayyuka yadda ya kamata.
Sabon Siffa:
Ana iya dawo da matsayin kwamitin daga Buɗe/Rufe rahotanni ban da matsayin PGM. Wayar da farar waya da shirye-shiryen matsayin PGM na zaɓi ne sai dai idan an kashe Buɗe/Rufe rahoto.
Muhimmiyar Bayani:
Buɗewa/Rufe rahoton dole ne a kunna yayin aikin haɗin gwiwa na farko.
Ikon nesa ta hanyar Bus:
Don jerin masu sadarwa na MN01, MN02, da MiNi, wayoyi suna ba da damar sarrafa nesa ta hanyar motar maɓalli don ɗaukar makamai/ kwance damara, ƙetare yankuna, da bincika matsayin yanki.
Shirye-shirye ta faifan maɓalli:
Don kunna rahoton ID na lamba, bi umarnin shigarwa faifan maɓalli da aka bayar a cikin jagorar. Wannan ya haɗa da shigar da takamaiman lambobi don samun damar hanyoyin shirye-shirye da daidaita saitunan rahoto.
HANKALI:
- Ana ba da shawarar cewa gogaggen mai shigar da ƙararrawa ya tsara kwamitin kamar yadda za a iya buƙatar ƙarin shirye-shirye don tabbatar da ingantaccen aiki da amfani da cikakken aikin.
- Kada ku bi duk wani wayoyi akan allon kewayawa.
- Cikakken gwajin kwamiti, da tabbatar da sigina, dole ne mai sakawa ya kammala.
SABON FALALAR: Ga MN/MQ Series Communicators, za a iya dawo da matsayin kwamitin ba kawai daga matsayin PGM ba amma yanzu kuma daga Buɗewa/Rufe rahotanni daga dialer. Don haka, wiring farar waya da shirye-shiryen matsayin PGM na kwamitin zaɓi ne. Wayar da farar waya ya zama dole kawai idan Buɗe/Rufe rahoton ya ƙare.
MUHIMMIN NOTE: Buɗewa/Rufe rahoton yana buƙatar kunna lokacin aikin haɗin gwiwa na farko.
Waya
Wayar da jerin masu sadarwa na MN01, MN02 da MiNi don ba da rahoton abubuwan da suka faru da kuma sarrafa nesa ta hanyar bas.
Ikon nesa ta hanyar bas ɗin maɓalli yana ba ku damar hannu / kwance damara ko hannu a cikin ɓangarorin da yawa, ketare yankuna da samun matsayin yankunan.
Wayar da jerin masu sadarwa na MQ don ba da rahoton abubuwan da suka faru da kuma sarrafa nesa ta hanyar motar bas*
* Ikon nesa ta hanyar bas ɗin maɓalli yana ba ku damar hannu / kwance damara ko hannu a cikin ɓangarorin da yawa, ketare yankuna da samun matsayin yankuna.
Wayar da jerin MN01, MN02 da MiNi tare da Ringer MN01-RNGR zuwa Interlogix NX-4 don UDL
Shirye-shiryen Interlogix
Shirya Ƙungiyar Ƙararrawa ta Interlogix NX-4 ta faifan maɓalli
Kunna rahoton ID na lamba:
LED | Shigar faifan maɓalli | Bayanin aikin |
LEDSs na Shirye,
Tsayayyen Wuta ON |
*8 9713 | Don shigar da yanayin shirye -shirye |
LED sabis yana ƙyalli | 0# | Don zuwa babban menu na shirye-shirye |
LED sabis yana ƙyalli,
LED mai makami yana tsaye ON |
0# | Don shigar da menu na lambar waya |
LED sabis yana ƙyalli, Shirye-shiryen LED tsayayye ON |
15*1*2*3*4*5*6*# |
15* (don zaɓar bugun kiran waya), sannan lambar wayar da kuke so (123456 tsohon ne kawai).ample) kowane adadi yana biye da *, #
a ajiye mu koma |
LED sabis yana ƙyalli,
LED mai makami yana tsaye ON |
1# | Don zuwa menu na lambar lissafi |
LED sabis yana ƙyalli,
Shirye-shiryen LED tsayayye ON |
1*2*3*4*# | Shigar da lambar asusun da ake so (1234 example), # don ajiyewa
ku koma |
LED sabis yana ƙyalli,
LED mai makami yana tsaye ON |
2# | Don zuwa tsarin sadarwa |
LED sabis yana ƙyalli,
Shirye-shiryen LED tsayayye ON |
13* | Don zaɓar ID na lamba, * don adanawa |
Duk LEDs Zone suna kunne | 4# | Don zuwa abubuwan da suka faru da aka ruwaito zuwa waya 1 |
Duk LEDs Zone suna kunne | * | Don tabbatar da duk rahoton abubuwan da suka faru kuma je zuwa sashe na gaba |
Duk LEDs Zone suna kunne | * | Don tabbatar da duk rahoton abubuwan da suka faru kuma koma baya |
LED sabis yana ƙyalli,
LED mai makami yana tsaye ON |
23# | Don zuwa sashin rahoton fasali |
LED sabis yana ƙyalli,
Shirye-shiryen LED tsayayye ON |
** | Don zuwa sashe na 3 na menu na zaɓuɓɓukan juyawa |
Shirye-shiryen Led tsayayye ON | 1* | Don kunna Buɗe/Rufe rahoto |
LED sabis yana ƙyalli,
LED mai makami yana tsaye ON |
Fita, Fita | Danna "Fita" sau biyu don fita yanayin shirye-shirye |
Shirya Ƙungiyar Ƙararrawa ta GE Interlogix NX-4 ta Maɓallin Maɓalli don Loda/Zazzagewa mai nisa
Shirya Panel don Loda/Zazzagewa:
Nunawa | Shigar faifan maɓalli | Bayanin Aiki |
An shirya tsarin | *89713 | Shigar da yanayin shirye -shirye. |
Shigar da adireshin na'ura | 00# | Don zuwa babban menu na gyarawa. |
Shigar da wuri | 19# | Fara saita "Zazzage lambar shiga". Ta hanyar tsoho, shine "84800000". |
Loc#19 Seg# |
8, 4, 8, 0, 0, 0,
0, 0, # |
Saita lambar samun damar saukewa zuwa tsohuwar ƙimar sa. Danna # don ajiyewa kuma tafi
baya. ILMI – Wannan lambar yakamata ta dace da wacce aka saita a cikin software na “DL900”. |
Shigar da wuri | 20# | Don zuwa menu na "Lambar zobe don amsa". |
Loc#20 Seg# | 1# | Saita adadin zobe don amsawa zuwa 1. Danna # don ajiyewa kuma komawa. |
Shigar da wuri | 21# | Je zuwa menu na "Download Control". |
Loc#21 Seg# | 1, 2, 3, 8, # | Duk waɗannan (1,2,3,8) yakamata a kashe su don kashe "AMD" da "Kira".
dawo". |
Shigar da wuri | Fita, Fita | Danna "Fita" sau biyu don fita yanayin shirye-shirye. |
Tambayoyin da ake yawan yi
- Tambaya: Zan iya tsara kwamitin da kaina ba tare da kwarewa ba?
- A: Ana ba da shawarar samun gogaggen shirin mai saka ƙararrawa kwamitin don tabbatar da ingantaccen aiki da aiki.
- Tambaya: Shin ina buƙatar waya da farar waya don Buɗe/Rufe rahoto?
- A: Wayar da farar waya da tsara matsayin PGM na zaɓi ne sai dai idan an kashe Buɗe/Rufe rahoto.
Takardu / Albarkatu
![]() |
Interlogix NX-4 MN MQ Series Masu Sadarwar Hannun Hannu da Shirye-shiryen Kwamitin [pdf] Littafin Mai shi MN01, MN02, MiNi, NX-4 MN MQ Jerin Masu Sadar da Hannun Hannu da Shirye-shiryen Ƙungiyar, NX-4, MN MQ Series, Masu Sadar da Watsa Labarai da Shirye-shiryen Ƙungiyar, Masu Sadarwa da Shirye-shiryen Ƙungiyar, Shirye-shiryen Panel, Panel, Panel |