Amin logoSwift 1 Pro Series
Saukewa: I23M03
Manual mai amfani

Swift 1 Pro Series Variable Terminal

Na'urar ta zo cikin zaɓuɓɓuka 3 a ƙasa

Imin Swift 1 Pro Series Variable Terminal - Na'urar

Na'urorin haɗi na zaɓi

Imin Swift 1 Pro Series Variable Terminal - Na'urorin haɗi na zaɓi

Gabatarwa

Imin Swift 1 Pro Series Variable Terminal - Gabatarwa

Maɓallin Wuta
Danna maɓallin wuta don kunnawa.
Ƙarƙashin wutar lantarki, latsa ka riƙe maɓallin na tsawon daƙiƙa 2-3 don zaɓar
kashe wuta ko sake yi.
A cikin halin jiran aiki, danna maɓallin sarrafawa don 8 seconds. kashe wuta.
Nunawa
Allon taɓawa ga mai aiki.Imin Swift 1 Pro Series Variable Terminal - Gabatarwa 1

Interface Type-C
Tare da aikin caji, don na'urorin waje, kamar U disk.
Filin Pogo
Ana amfani da shi don haɗa Module ɗin Buga (na zaɓi) ko Module Code Scan (na zaɓi).
Kamara
Don duba lambar QR da harba.

Haɗuwa

Imin Swift 1 Pro Series Variable Terminal - Haɗuwa

Swift 1p Pro

Imin Swift 1 Pro Series Variable Terminal - Haɗin 1

Ƙididdiga na Fasaha

OS Android 13
CPU Octa-Core (Quad-core Cortex-A73 2.0GHz + Quad-core Cortex-A53 2.0GHz)
Allon 6.517 inci, ƙuduri: 720 x 1600 Multi-touch capacitive allo
Adana 4GB RAM + 32GB ROM
Kamara 0.3 MP na baya kamara, 5 MP kyamarar gaba
NFC Na zaɓi, tsoho babu
Wi-Fi 802.11 a / b / g / n / ac (2.4GHz / 5GHz)
Bluetooth Farashin 5.0
Mai bugawa 58mm thermal printer, goyan bayan takarda takarda tare da matsakaicin diamita 40mm
Scanner Zebra ko Totinfo
Mai magana 0.8W
Interface na waje 1 x USB Type-C tashar jiragen ruwa, 1 x Ramin Katin
Katin TF 1 x NanoSIM + 1 xTFcard
Cibiyar sadarwa 2G/3G/4G
GPS Farashin AGPS. GLONASS. GPS, Baydou. Galileo
Baturi 7.6V 2500mAh
Adaftar Wuta 5V/2A
Yanayin Aiki -10°C zuwa +50°C
Ajiya Zazzabi -20°C zuwa +60°C
Humidity Mai Aiki 10% zuwa 95% rH
Iyakaci Tsayi Max. 2000 mita

Bayanin Tsaro

Tsaro da Gudanarwa

  • Da fatan za a toshe adaftar wutar lantarki zuwa soket ɗin AC ɗin sa kawai.
  • Kar a yi amfani da iskar gas mai fashewa.
  • Kada a kwance kayan aikin. Ya kamata a yi masa hidima ko sake fa'ida ta iMin kawai ko mai bada sabis mai izini.
  • Wannan samfuri ne na Grade B. Samfurin na iya haifar da tsangwama ga rediyo da tsoma baki tare da na'urorin likita. Ana iya buƙatar mai amfani ya ɗauki matakai masu amfani don rage yuwuwar haifar da kutse ga rediyo, talabijin da sauran na'urorin lantarki.
  • Game da maye gurbin baturi:
  1. Kada kayi ƙoƙarin maye gurbin baturin da kanka - za ka iya lalata baturin, wanda zai iya haifar da zafi fiye da kima, da rauni.
  2. Ya kamata a zubar da baturin da aka musanya/amfani bisa ga dokokin muhalli da jagororin gida. Kada a jefa a f ire. Ya kamata iMin ko mai ba da sabis mai izini ya yi amfani da shi ko sake sarrafa shi, kuma dole ne a sake sarrafa shi ko zubar da shi daban daga sharar gida.

Bayanin Kamfanin
Kamfaninmu ba shi da alhakin waɗannan ayyuka masu zuwa:

  • Lalacewa ta hanyar rashin amfani, rashin kulawa wajen kula da kayan aiki, ko sanya na'urar a ƙarƙashin sharuɗɗan da zai iya haifar da aiki mara amfani da haɗari kamar ƙayyadaddun cikin wannan jagorar koyarwa.
  • Ba za mu ɗauki alhakin kowace lalacewa ko matsala da ɓangarori na ɓangare na uku suka haifar ba ko abubuwan haɗin gwiwa (ban da samfuran asali ko samfuran da aka yarda da mu da aka bayar).
    Idan ba tare da izininmu ba, ba ku da damar gyara ko canza samfuran.
  • Ana samun goyan bayan tsarin aiki na wannan samfur ta hanyar sabunta OS na yau da kullun. Idan mai amfani ya keta tsarin ROM na ɓangare na uku ko canza tsarin ta hanyar shiga ba tare da izini ba, yana iya haifar da rashin kwanciyar hankali, aikin tsarin da ba a so da kuma kawo haɗarin tsaro.

Shawarwari

  • Kar a bijirar da na'urar ga danshi, dampness, ko rigar yanayi, kamar ruwan sama, dusar ƙanƙara ko hazo.
  • Kada a yi amfani da na'urar a cikin matsanancin sanyi ko yanayi mai zafi misali, kusa da afire ko kunna sigari.
  • Kada ku yi jifa, jifa, ko tanƙwara.
  • Yi amfani da shi a cikin tsaftataccen muhalli mara ƙura don guje wa ƴan ɓangarorin da ke toshewa da zubewa ta hanyar giɓi a cikin na'urar.
  • Kada kayi ƙoƙarin amfani da na'urar kusa da kayan aikin likita.

Muhimman Bayanan Tsaro

  • Kada a saka ko amfani da lokacin hadari da yanayin walƙiya, in ba haka ba, za a yi haɗarin girgiza wutar lantarki, rauni ko mutuwa a yayin da tsawa ko walƙiya ta taso.
  • Idan kun sami sabon wari, mai zafi ko hayaƙi, da fatan za a yanke wutar lantarki nan da nan.
  • Kar a bijirar da na'urar ga danshi, dampness, ko rigar yanayi, kamar ruwan sama, dusar ƙanƙara ko hazo; Kar a yi amfani da iskar gas mai fashewa.

Disclaimer
Saboda sabuntawa na yau da kullun da haɓakawa da aka yi wa samfurin, wasu cikakkun bayanai na wannan takaddar na iya zama sabani da samfurin zahiri. Da fatan za a ɗauki samfurin da kuka karɓa azaman daidaitattun yanzu. Haƙƙin fassara wannan takarda na kamfaninmu ne. Mun tanadi haƙƙin gyara wannan ƙayyadaddun icat ion ba tare da kafin ƙanƙara ba.

Bayanin FCC
An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don yin aiki da iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga sashi na 15 na dokokin FCC. An ƙirƙira waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifarwa, yana amfani da kuma zai iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi ba kuma akayi amfani dashi daidai da umarnin, yana iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani tsari na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:

  • Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
  • Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
  • Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
  • Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.

Don tabbatar da ci gaba da bin doka, kowane canje-canje ko gyare-gyaren da jam'iyyar ba ta amince da su ba.
Wanda ke da alhakin yin biyayya zai iya ɓata ikon mai amfani don sarrafa wannan kayan aikin. (ExampYi amfani da igiyoyin kebul masu kariya kawai lokacin haɗawa zuwa kwamfuta ko na'urorin gefe).
Wannan kayan aikin ya dace da Sashe na 15 na Dokokin FCC. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:

  1. Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma
  2. Dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.

Ayyuka a cikin rukunin 5.15-5.25GHz an iyakance su zuwa amfani cikin gida kawai.
Duk wani canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki.
Matsakaicin iyakar SAR da Amurka ta ɗauka shine 1.6 watts/kilogram (W/kg) sama da gram ɗaya na nama. Maɗaukakin ƙimar SAR da aka ruwaito ga Hukumar Sadarwa ta Tarayya (FCC) don irin wannan nau'in na'urar lokacin da aka gwada ta don sawa da kyau a jiki yana ƙarƙashin 1g 1.6W/Kg.
Na'urar tana bin ƙayyadaddun RF lokacin da ake amfani da na'urar kusa da kai a nesa na mm 10 daga jikinka. Tabbatar cewa na'urorin na'urorin kamar akwati na na'ura da holster na'urar ba su ƙunshi abubuwan ƙarfe ba. Ajiye na'urarka nesa da mm 10 daga jikinka don biyan buƙatun da aka ambata a baya.
An gwada wannan na'urar don ayyuka na yau da kullun da aka sawa jiki. Don biyan buƙatun bayyanar RF, mafi ƙarancin nisa na 10 mm dole ne a kiyaye tsakanin jikin mai amfani da samfurin, gami da eriya. Shirye-shiryen bel na ɓangare na uku, holsters, da makamantan na'urorin da wannan na'urar ke amfani da su bai kamata su ƙunshi wani ƙarfe na ƙarfe ba. Na'urorin haɗi waɗanda ba su cika waɗannan buƙatun ba na iya yin aiki da buƙatun fallasa RF kuma ya kamata a guji su. Yi amfani da eriya da aka kawo ko kawai da aka yarda.

Amin logo

Takardu / Albarkatu

Imin Swift 1 Pro Series Variable Terminal [pdf] Manual mai amfani
Swift 1 Pro Series, Swift 1 Pro Series Variable Terminal, Canjin Tasha, Tasha.

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *