ICON HANYAN SARAUTA ITC-250B Jerin Matsayin Batir Mai Goyan bayan Nuni
Ƙayyadaddun bayanai
- Tushen wutan lantarki: Ana Karfin Batir
- Nunawa: Babban Nuni LCD mai haske
- Ƙimar da aka Nuna: Mai iya daidaitawa don matakan tanki
- Shigarwa: 4-20mA
- Daidaito: Babban daidaito
- Kwanciyar hankali: Abin dogaro
- Yanayin Aiki: Ya dace da yanayi daban-daban
- Yanayin Ajiya: Madaidaicin yanayin ajiya
- Class Kariya: NEMA 4X
- Girman Harka (WxNxD): Ya bambanta ta samfuri
Umarnin Amfani da samfur
Matakan Nuni Shirye-shiryen:
- Babban Nuni:
- Latsa ka riƙe maɓallan biyu.
- Ƙananan Ƙimar:
- Danna sau ɗaya.
- Babban Matsayi:
- Danna don 2 seconds.
- Shigar da babban matakin ƙima.
Tsarin Waya:
Koma zuwa zanen waya don shigar da na'urar yadda ya dace bisa tsarin da kuke da shi.
Girma:
Bincika girman ƙayyadaddun samfurin ku don daidaitaccen wuri da shigarwa.
FAQ
- Q: Ta yaya zan canza baturi akan jerin ITC-250B?
- A: Don canza baturin, bi matakan da aka zayyana a littafin jagorar mai amfani. Yawanci, kuna buƙatar cire casing ɗin ku maye gurbin tsohon baturi tare da sabon ɗayan ƙayyadaddun bayanai iri ɗaya.
- Q: Zan iya amfani da ITC-250B Series a waje yanayi?
- A: Ee, babban tasirin tasirin NEMA 4X yana ba da kariya daga abubuwan muhalli, yana sa ya dace da amfani da waje.
- Q: Ta yaya zan keɓance ƙimar da aka nuna don matakan tanki?
- A: Koma zuwa matakan nunin shirye-shirye a cikin jagorar don saita da daidaita ƙimar da aka nuna gwargwadon matakan tankin ku.
SIFFOFI
- Ana Karfin Batir
- Mai ƙididdigewa na ɗan lokaci ko Daidaitacce Relay Timer * Yakin NEMA 4X
- Nuni LCD
- Duk Filastik – Lalata Resistant
- An Haɗa Duk Rikon igiya
- Sauƙaƙe Shirye-shiryen
BAYANI
- Samar da Wutar Lantarki 2600mAh Baturi mai ƙarfi
- Nuni LCD 4 x 20 mm High
- Ƙimar da aka Nuna -999 - +9999
- Shigowar Yanzu: 4-20mA
- Daidaito 0.1% @ 25°C Lambobi ɗaya
- Kwanciyar hankali 50ppm °C
- Zazzabi Mai Aiki -40 - 158°F (-40 - 70°C)
- Adana Zazzabi -40 - 158°F (-40 - 70°C)
- Matsayin Kariya NEMA 4X IP67
- Abun da aka Haɗa bangon Case - Polycarbonate
- Girma (WxNxD) 110 x 105 x 67 mm
NUNA SHIRYA
SHIGA KYAUTA
GIRMA
LABARI
- www.iconprocon.com
- sales@iconprocon.com
- 905.469.9283
Takardu / Albarkatu
![]() |
ICON HANYAN SARAUTA ITC-250B Jerin Matsayin Batir Mai Goyan bayan Nuni [pdf] Jagoran Jagora ITC250B-SO-4, ITC250B-SO-8, ITC250B-ST-4, ITC250B-ST-8, ITC250B-SR-4, ITC250B-SR-8, ITC-250B Series Baturi Powered Level nuni, ITC-250B Series Nuni Matsayin Batir, Nuni Matsayin Ƙarfi, Nuni Matsayi |