I3-TECHNOLOGIES MDM2 Imo Dynamic Motion Sensor
iMO-LEARN Samfur Membobin Iyali
- iMO KOYI MDM2 firikwensin motsi mai ƙarfi
- iMO KOYI CUBE koyo mai aiki
- iMO KOYI MRX2 eriyar mai karɓa
Samfurin Ƙarsheview
Manyan abubuwan iMO KOYI MRX2.
Zazzage kuma shigar da Software
Saka iMO KOYI MRX2 a cikin kwamfutarka, ta amfani da kowane shigarwar USB-A 2.0.
Zazzagewa iMO-CONNECT-2 software daga QR ko https://www.i3-technologies.com/en/products/hardware/cube-for-active-learning/iMO-CONNECT-2
Gudu mai sakawa. Da fatan za a kula: ƙila kuna buƙatar haƙƙin mai gudanarwa.
Haɗa samfuran MDM2
Ƙarfi A kan duk iMO-LEARN MDM2 kayayyaki ta hanyar zamewa maɓallin lemu sama.
Bude iMO-CONNECT-2 software a kan na'urar da ka shigar da ita a mataki na baya. Software ɗin zai nemo duk iMO-LEARN MDM2 modules kusa da ku kuma ya nuna su akan allon tare da iD ɗin su.
Kula cewa duk alamomin matsayi akan samfuran MDM2 suna walƙiya lokacin da aka haɗa su
Zabin: saitin ƙungiyoyin na'urorin MDM2
Kuna iya ƙirƙirar 'ƙungiyoyi' na samfuran MDM2.
Da farko, buɗe murfin baya ta hanyar tura leɓe kuma cire murfin. Yanzu kun sami damar zuwa manyan dipswitches 4 na sama.
Canza matsayinsu da gangan. Duk MDM2's waɗanda ke da tsari iri ɗaya na wuraren sauyawa, za su kasance cikin rukuni ɗaya. Software na iMO-CONNECT-2 zai nuna waɗannan ƙungiyoyi.
Kunna iMO-LEARN MDM2's
Bude iMO-CONNECT-2 software. Zai jagorance ku ta hanyoyin da ke ƙasa:
Danna gumakan don haɗawa kuma jira har sai sun zama kore.
Idan kun saita ƙungiyoyi, zaku iya zaɓar su anan.
Zaɓi 'An gama Haɗin' don ci gaba zuwa i3LEARNHUB.
Saka iMO-LEARN MDM2 cikin kubu
Saka MDM2 cikin ramin da ke saman iMO-LEARN cube tare da tambarin i3 yana fuskantar sitimin rawaya (tare da alamar O). Koma zuwa hoton da ke ƙasa.
Toshe kowane kebul na USB-C mai dacewa da ya dace a cikin tashar jiragen ruwa a ƙasa kuma yayi caji. (5V)
Ana cajin MDM2 cikakke lokacin da LED ya juya kore.
Super caji ajin ku!
Je zuwa iMO-LEARN website na
https://www.i3-technologies.com/en/products/accessories/imo-learn/ kuma a yi musu wahayi don kawo ilimi mai kuzari da kuzari ga ajin ku.
Ƙarin bayani
MAGANAR HUKUMAR SADARWA TA TARAYYA
An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga sashi na 15 na Dokokin FCC. An ƙirƙira waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifarwa, yana amfani da kuma zai iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi ba kuma ana amfani dashi daidai da umarnin, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba.
Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:
- Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
- Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
- Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
- Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.
HANKALI:
Duk wani canje-canje ko gyare-gyaren da mai ba da wannan na'urar bai amince da shi ba zai iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki.
GARGAƊAN BAYANIN RF:
Kayan aikin sun bi iyakokin fiddawa na FCC RF da aka tsara don yanayi mara sarrafawa.
Kada a kasance tare da kayan aiki ko aiki tare da kowane eriya ko mai watsawa.
cewa waɗannan samfuran iMO-LEARN MDM2 da MRX2 sun dace da mahimman buƙatun da sauran abubuwan da suka dace na Dokokin 2014/53/EU, da 2014/65/EU.
Samuwar wannan samfur na iya bambanta ta yanki.
Wannan na'urar na iya ƙunsar kayayyaki, fasaha ko software da ke ƙarƙashin dokokin fitarwa da ƙa'idodi. An haramta karkatar da akasin doka.
Tallafin Abokin Ciniki
Nijverheidslaan 60,
B-8540 Deerlijk, BELGIUM
Wannan na'urar ta bi Sashe na 15 na Dokokin FCC. Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa: (1) wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma (2) dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.
Takardu / Albarkatu
![]() |
I3-TECHNOLOGIES MDM2 Imo Dynamic Motion Sensor [pdf] Jagorar mai amfani MDM2. |