HUION Note1 Littafin mai amfani da Smart Note
Samfurin Ƙarsheview
Hoto 1 Hoto na Waje & Ayyuka
- Hasken rubutun hannu (Fara)
Walƙiya: Stylus yana cikin wurin aiki amma baya taɓa littafin rubutu.
Kunnawa: Stylus yana taɓa littafin rubutu a wurin aiki.
Babu nuni: Stylus baya cikin wurin aiki.
* Na'urar za ta shiga yanayin barci lokacin da ba a yi aiki ba bayan mintuna 30, tare da walƙiya mai nuna alama sau ɗaya a cikin daƙiƙa 3. - Hasken alamar Bluetooth (Blue)
Saurin walƙiya: Bluetooth yana haɗawa.
Kunnawa: Haɗin Bluetooth mai nasara.
Babu nuni: Lokacin da na'urar ke kunne ba tare da haɗin Bluetooth ba, hasken mai nuna alama zai yi walƙiya a hankali na tsawon daƙiƙa 3, haɗin yana jiran. - Fitilar nuni mai launi huɗu masu nuna ƙarfin ajiya (blue) / matakin baturi (kore) Umurnin ƙarfin aiki: Haske ɗaya yana nuna ƙarfin 25%, kuma lokacin da duk fitilu 4 daga hagu zuwa dama suna kan iya aiki shine 100%.
Haske mai shuɗi: Bayan an kunna na'urar, ma'auni mai launin shuɗi na iya ajiyar kayan aiki na yanzu zai yi haske na daƙiƙa 3.
Lokacin da ƙarfin ajiya ya kasance ƙasa da 25%, za su yi shuɗi a hankali.
Hasken kore: Alamomin matakin baturi na yanzu (kore) za su yi haske na daƙiƙa 3 sannan su kashe.
Lokacin da matakin baturi bai wuce 25% ba, za su yi walƙiya a hankali.
Lokacin da duka ajiya da matakin baturi ke ƙasa da 25%, shuɗi da koren fitulun za su yi walƙiya a hankali na daƙiƙa 3 a jere. - Ok maɓalli
a. Danna "Ok": Ajiye shafin na yanzu kuma ƙirƙirar sabon shafi.
Idan ka fara rubutu akan sabon shafi ba tare da danna maballin Ok ba don adana shafin da ya gabata zuwa žwažwalwar ajiya, rubutun hannu akan sabon shafin zai kasance a ajiye shi ya mamaye shafin da ya gabata.
b. Maɓallan haɗin kai: Danna kuma ka riƙe Ok da maɓallan wuta na tsawon daƙiƙa 3 don kashe fitilun masu nunin LED; latsa ka riƙe waɗannan maɓallan na tsawon daƙiƙa 3 don sake kunna fitilun nuni a matsayinsu na yanzu (mai aiki kawai don amfani na yanzu). - Wurin Rubutun Hannu/Aiki
- USB-C tashar jiragen ruwa (DC 5V/1A)
- Maɓallin wuta (latsa ka riƙe na tsawon daƙiƙa 3 don kunna/kashewa; ko matsa shi don sake kunna fitilun jagoran don nuna matakin baturi)
- Sake saitin maɓalli (gina-ciki/danna don sake saitawa)
- Mitar rediyo: 2.4GHz
- Yanayin aiki: 0-40 ℃
- Ƙimar wutar lantarki: ≤0.35W(89mA/3.7V)
Bayani:
Za a rubuta abin da ka rubuta kuma za a adana shi kawai lokacin da ka rubuta a cikin yankin aikin hannun dama na na'urar (duk bangarorin biyu na takardar bayanin suna nan don amfani).
Da fatan za a yi amfani da babban littafin rubutu A5 wanda bai wuce 6mm a kauri ba.
- Hotunan nan don dalilai ne kawai. Da fatan za a koma ga ainihin samfurin.
- Muna ba da shawarar koyaushe a yi amfani da madaidaitan igiyoyi na UGEE ko siyan ingantattun igiyoyi don guje wa haɗarin lalacewa ko lalata na'urorin ku masu mahimmanci, da kuma samun ingantaccen aikin da aka yi niyya daga na'urorinku.
Na'urorin haɗi
Hotunan nan don dalilai ne kawai. Da fatan za a koma ga ainihin samfurin.
APP Zazzagewa & Shigarwa da Daurin Na'ura
- Shiga www.ugee.com ko duba lambar QR na littafin rubutu don zazzage APP (na na'urorin Android da iOS kawai).
- Bi matakai don shigar da APP kuma kammala rajista da shiga.
- Kunna Android ko iOS Bluetooth.
- Latsa ka riƙe maɓallin wuta na littafin rubutu mai wayo na daƙiƙa 3 don kunnawa da shigar da yanayin haɗin Bluetooth.
- Danna alamar da ke saman dama na APP (
) don shigar da shafin haɗin kai na Bluetooth, bincika sunan littafin rubutu mai wayo sannan danna maɓallin OK akan na'urar don kammala haɗin haɗin Bluetooth (hasken Bluetooth zai kunna), da haɗin asusun a daidaitawa.
- Bayan an gama daidaitawa ta Bluetooth, littafin mai wayo zai haɗa kai tsaye zuwa na'urarka duk lokacin da ka sake kunna ta (Bluetooth blue light a kunne).
Aiki tare da Rubutun Hannu
- Kunna littafin rubutu mai wayo, buɗe APP ɗin ku shiga cikin asusunku, sannan za a haɗa ta atomatik. Za a nuna rubutun nan da nan akan APP lokacin rubutawa a wurin aiki a gefen dama.
- Rufe littafin rubutu don ɓoyewa da cire haɗin haɗin kai-watsawa. Bude littafin rubutu don tashi kuma ta sake haɗa na'urar da aka haɗa ta atomatik don ci gaba da yanayin aiki na yau da kullun.
Shigo da Rubutun Hannun Wuta na Gida
Idan kun adana abun ciki na rubutun hannu a layi a cikin ƙwaƙwalwar ajiyar littafin rubutu mai wayo, zaku iya shiga cikin asusun APP ɗinku tare da haɗa littafin rubutu mai wayo, kuma daidaita wannan abun cikin layi na kan layi zuwa APP ta hanyar matakai masu zuwa:
- Akwatin saƙo zai tashi lokacin da aka haɗa littafin rubutu zuwa APP, yana sa ka shigo da rubutun hannu na layi na layi, kuma abin da kake buƙatar yi shine bin matakan daidaitawa.
- Danna "My" - "Saitunan Hardware" - "Shigo da Wurin Layi Files"-"Fara Aiki tare" don shigo da rubutun hannu da aka adana a kan layi.
Yayin da APP ke daidaita-shigo da rubutun rubutun hannu na kan layi na gida, rubutun hannun ku na yanzu ba za a adana shi a gida ba ko nunawa akan APP tare a daidai wannan lokacin.
Cire Littafin Lantarki Mai Waya
Shiga cikin asusun APP kuma haɗa zuwa littafin mai wayo mai ɗaure, danna "My" - "Saitunan Hardware" - "Unbind Device", danna "Ok" don kammala cirewa.
Taimako ga Masu amfani da yawa
- Shiga cikin asusun APP.
- Danna "My" - "Saitunan Hardware" - "Na'urar Nawa", nemo sunan na'urar daidai kuma cire lambar PIN.
- Wasu masu amfani za su iya haɗawa da amfani da littafin rubutu mai wayo ta shigar da lambar PIN na sama bayan shiga cikin asusun.
Zane Yanayin Tablet
- Shiga zuwa jami'in UGEE website (www.ugee.com) don zazzage direba da kammala shigarwa ta bin matakan jagora.
- Kunna littafin rubutu mai wayo, haɗa shi zuwa kwamfutarka tare da madaidaicin kebul na USB, kuma bincika amfanin yau da kullun na stylus don sarrafa siginan kwamfuta.
Ana ba da shawarar yin amfani da nib-tipped na filastik a hade tare da littafin rubutu don ƙwarewa mafi kyau. Ba a haɗa waɗannan azaman daidaitattun ba kuma ana iya siyan su daban idan an buƙata.
Sake saiti
Idan akwai kurakurai, zaku iya danna maɓallin Sake saitin don sake farawa. Wannan aikin ba zai share bayanan gida da aka adana da bayanan haɗin haɗin Bluetooth ba.
Tunatarwa mai dumi:
Don ingantaccen aiki na littafin kula da wayo, ana ba da shawarar ku ziyarci jami'in akai-akai website don firmware da APP updates.
*Idan kun haɗu da kowace matsala yayin amfani da samfurin, da fatan za a ziyarci www.ugee.com kuma koma zuwa FAQ don magance matsala.
Sanarwa Da Daidaitawa
Sakamakon farashin hannun jari na Hanvon Ugee Technology Co., Ltd. ya bayyana cewa nau'in kayan aikin rediyon ugee Note1 S mart Notebook yana bin umarnin 2014/53/EU.
Ana samun cikakken rubutun sanarwar yarda da EU a adireshin intanet mai zuwa:
www.ugee.com/
Wannan na'urar ta bi sashe na 15 na Dokokin FCC. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:
- Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma
- dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka samu, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.
Gargadi: Canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki.
FCC NOTE: An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga sashi na 15 na Dokokin FCC. An ƙirƙira waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifarwa, yana amfani da kuma zai iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi ba kuma ana amfani dashi daidai da umarnin, yana iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:
- Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
- Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
- Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
- Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.
Bayanin gargadi na RF:
An kimanta na'urar don saduwa da buƙatun bayyanar RF gabaɗaya. Ana iya amfani da na'urar a yanayin bayyanar šaukuwa ba tare da ƙuntatawa ba.
Wannan na'urar ta dace da ma'auni(s) RSS wanda ba shi da lasisin Masana'antu Kanada. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:
- wannan na'urar bazai haifar da tsangwama ba;
- dole ne wannan na'urar ta karɓi kowane tsangwama, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aikin da ba a so na na'urar.
Idan kuna buƙatar ƙarin taimako, da fatan za a tuntuɓe mu a:
Website: www.ugee.com
Imel: service@ugee.com
Takardu / Albarkatu
![]() |
HUION Note1 Smart Notebook [pdf] Manual mai amfani 2A2JY-NOTE1, 2A2JYNOTE1, note1, Note1 Smartbook, Note1 Littafin rubutu, Smart Notebook, Littafin rubutu |